Dữ liệu lương H1B

Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Unicon Pharma Inc › Validation Engineer

Validation Engineer tại Unicon Pharma Inc: Mức lương H-1B

99 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh Validation Engineer tại Unicon Pharma Inc. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $89.398; khoảng giữa $86.861–$94.889.

Đơn đăng ký (LCA)99
Mức lương trung vị được đề xuất$89.398
Nửa giữa của mức lương$86.861–$94.889
Phân vị thứ 10–90$80.178–$101.899

Theo năm tài chính

Năm tài chínhLCALương trung vị
Năm tài chính 202330$87.235
Năm tài chính 202422$89.627
Năm tài chính 202525$90.168
Năm tài chính 202621$96.366

Hồ sơ

Lương cơ bảnĐịa điểmĐã nộpNgày bắt đầuTrạng thái
$97.115
Cấp II
Rahway, NJ9 thg 6, 202631 thg 10, 2026Đã chứng nhận
$78.894
Cấp II
Sanford, NC6 thg 6, 202622 thg 6, 2026Đã chứng nhận
$97.635
Cấp II
Houston, TX13 thg 5, 202625 thg 5, 2026Đã chứng nhận
$113.173
Cấp III
New Brunswick, NJ5 thg 5, 202618 thg 5, 2026Đã chứng nhận
$97.427
Cấp II
Hunt Valley, MD27 thg 4, 20264 thg 5, 2026Đã chứng nhận
$97.115
Cấp II
Rahway, NJ15 thg 4, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
$102.149
Cấp II
Troy, NY15 thg 4, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
$94.515
Cấp II
Bedford, NH9 thg 4, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$89.835
Cấp II
Holly Springs, NC2 thg 4, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
$102.149
Cấp II
Troy, NY17 thg 3, 202617 thg 7, 2026Đã chứng nhận
$91.541
Cấp II
Petersburg, VA5 thg 3, 202616 thg 3, 2026Đã chứng nhận
$96.366
Cấp II
Devens, MA13 thg 2, 20269 thg 3, 2026Đã chứng nhận
$96.138
Cấp II
Lynchburg, VA20 thg 1, 20262 thg 2, 2026Đã chứng nhận
$100.000
Cấp II
Petersburg, VA2 thg 12, 202516 thg 1, 2026Đã chứng nhận
$75.358
Cấp II
McPherson, KS14 thg 11, 202517 thg 3, 2026Đã chứng nhận
$100.000
Cấp II
Rahway, NJ22 thg 9, 202513 thg 2, 2026Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$97.115
Cấp II
Rahway, NJ21 thg 8, 202513 thg 2, 2026Đã chứng nhận
$97.635
Cấp II
Houston, TX7 thg 8, 20253 thg 1, 2026Đã chứng nhận
$91.894
Cấp II
Parsippany, NJ17 thg 6, 202530 thg 6, 2025Đã chứng nhận
$88.379
Cấp II
Petersburg, VA17 thg 6, 202530 thg 6, 2025Đã chứng nhận
$92.810
Cấp II
East Greenbush, NY8 thg 5, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$91.894
Cấp II
Rahway, NJ16 thg 4, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$92.810
Cấp II
Rensselaer, NY11 thg 4, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$92.810
Cấp II
East Greenbush, NY7 thg 4, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$95.909
Cấp II
Rensselaer, NY3 thg 4, 202522 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$90.168
Cấp II
Aurora, CO27 thg 3, 20253 thg 4, 2025Đã chứng nhận
$88.379
Cấp II
Petersburg, VA4 thg 2, 202512 thg 2, 2025Đã chứng nhận
$90.168
Cấp II
Thousand Oaks, CA1 thg 2, 202524 thg 2, 2025Đã chứng nhận
$88.379
Cấp II
Petersburg, VA27 thg 1, 20255 thg 2, 2025Đã chứng nhận
$88.462
Cấp II
Holly Springs, NC10 thg 12, 20246 thg 1, 2025Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$88.462
Cấp II
Holly Springs, NC10 thg 12, 20246 thg 1, 2025Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$101.899
Cấp II
Somerset, NJ26 thg 11, 202428 thg 3, 2025Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$93.454
Cấp II
Houston, TX19 thg 11, 20249 thg 12, 2024Đã rút lại
$92.810
Cấp II
East Greenbush, NY7 thg 11, 202418 thg 11, 2024Đã chứng nhận
$86.029
Cấp II
Hopewell, NJ27 thg 9, 20247 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$83.200
Cấp II
West Point, PA23 thg 9, 20246 thg 12, 2024Đã chứng nhận
$92.810
Cấp II
Rensselaer, NY30 thg 8, 202421 thg 2, 2025Đã chứng nhận
$92.810
Cấp II
Rensselaer, NY27 thg 8, 202416 thg 9, 2024Đã chứng nhận
$88.462
Cấp II
Holly Springs, NC5 thg 8, 202417 thg 1, 2025Đã chứng nhận
$84.864
Cấp II
Garnet Valley, PA21 thg 6, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$76.336
Cấp II
Bedford, NH25 thg 5, 202410 thg 6, 2024Đã chứng nhận
$90.834
Cấp II
Durham, NC10 thg 5, 202430 thg 9, 2024Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$77.709
Cấp II
Wilmington, OH7 thg 5, 202419 thg 9, 2024Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$90.834
Cấp II
Durham, NC1 thg 5, 202430 thg 9, 2024Đã chứng nhận
$94.141
Cấp II
Andover, MA16 thg 4, 202429 thg 4, 2024Đã chứng nhận
$90.834
Cấp II
Durham, NC10 thg 4, 202415 thg 4, 2024Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$90.834
Cấp II
Durham, NC2 thg 4, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$89.398
Cấp II
Rahway, NJ2 thg 4, 202415 thg 4, 2024Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$114.920
Cấp II
Rockville, MD18 thg 3, 202430 thg 8, 2024Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$89.398
Cấp II
Lakewood, NJ27 thg 2, 202428 thg 2, 2024Đã chứng nhận
$85.592
Cấp II
Aurora, CO9 thg 1, 202422 thg 1, 2024Đã chứng nhận
$80.517
Cấp II
West Point, PA6 thg 12, 202318 thg 12, 2023Đã chứng nhận
$89.398
Cấp II
Lakewood, NJ9 thg 11, 202320 thg 11, 2023Đã chứng nhận
$79.435
Cấp II
Indianapolis, IN26 thg 10, 20236 thg 11, 2023Đã chứng nhận
$80.517
Cấp II
West Point, PA16 thg 9, 202325 thg 9, 2023Đã chứng nhận
$109.720
Cấp II
Thousand Oaks, CA2 thg 9, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$89.398
Cấp II
Troy, NY7 thg 7, 202317 thg 7, 2023Đã chứng nhận
$85.779
Cấp II
Providence, RI30 thg 6, 202317 thg 7, 2023Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$87.422
Cấp II
Parsippany, NJ22 thg 6, 202310 thg 7, 2023Đã chứng nhận
$77.750
Cấp II
West Lebanon, NH16 thg 6, 202326 thg 6, 2023Đã chứng nhận
$86.861
Cấp II
Troy, NY16 thg 6, 202329 thg 9, 2023Đã chứng nhận
$93.808
Cấp II
Norwood, MA12 thg 6, 202320 thg 6, 2023Đã chứng nhận
$120.349
Cấp II
Rahway, NJ9 thg 6, 202328 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$86.861
Cấp II
Troy, NY9 thg 6, 202329 thg 9, 2023Đã chứng nhận
$95.014
Cấp II
Rensselaer, NY26 thg 5, 20235 thg 6, 2023Đã chứng nhận
$87.422
Cấp II
Rahway, NJ19 thg 5, 202317 thg 8, 2023Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$81.224
Cấp II
Holly Springs, NC15 thg 5, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$87.422
Cấp II
Rahway, NJ11 thg 5, 202331 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$86.861
Cấp II
Troy, NY10 thg 5, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$87.422
Cấp II
Rahway, NJ8 thg 5, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$89.856
Cấp II
Durham, NC5 thg 5, 20231 thg 6, 2023Đã chứng nhận
$100.000
Cấp II
College Station, TX3 thg 5, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$81.224
Cấp II
Holly Springs, NC29 thg 4, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$114.920
Cấp II
Rockville, MD29 thg 3, 202326 thg 7, 2023Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$70.346
Cấp II
McPherson, KS3 thg 3, 202317 thg 3, 2023Đã chứng nhận
$87.422
Cấp II
Parsippany, NJ3 thg 3, 202313 thg 3, 2023Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$89.170
Cấp II
Princeton, NJ2 thg 3, 202313 thg 3, 2023Đã chứng nhận
$80.496
Cấp II
Greenville, NC14 thg 2, 20236 thg 3, 2023Đã chứng nhận
$87.422
Cấp II
Rahway, NJ2 thg 2, 202313 thg 2, 2023Đã chứng nhận
$89.856
Cấp II
Durham, NC20 thg 1, 202317 thg 4, 2023Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$87.422
Cấp II
Summit, NJ21 thg 12, 20223 thg 1, 2023Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$89.170
Cấp II
Houston, TX16 thg 12, 20223 thg 1, 2023Đã chứng nhận
$70.595
Cấp II
Marietta, PA9 thg 11, 202228 thg 11, 2022Đã chứng nhận
$84.864
Cấp II
Garnet Valley, PA2 thg 11, 202214 thg 11, 2022Đã chứng nhận
$84.864
Cấp II
Garnet Valley, PA2 thg 11, 202214 thg 11, 2022Đã chứng nhận
$81.224
Cấp II
Morrisville, NC18 thg 10, 202231 thg 10, 2022Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$76.586
Cấp II
Wilmington, OH17 thg 10, 202231 thg 10, 2022Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$89.856
Cấp II
Durham, NC23 thg 9, 202223 thg 9, 2022Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$101.899
Cấp II
Somerset, NJ1 thg 9, 202212 thg 9, 2022Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$93.808
Cấp II
Danvers, MA16 thg 8, 202229 thg 8, 2022Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$114.920
Cấp II
Rockville, MD9 thg 6, 202214 thg 6, 2022Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$101.899
Cấp II
Waltham, MA3 thg 3, 202228 thg 3, 2022Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$87.630
Cấp II
Cranbury, NJ10 thg 1, 202231 thg 1, 2022Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$101.899
Cấp II
Cambridge, MA10 thg 8, 202130 thg 8, 2021Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$88.192
Cấp II
Plymouth, MN27 thg 5, 20211 thg 10, 2021Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$87.048
Cấp II
Durham, NC30 thg 3, 20217 thg 4, 2021Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$74.402
Cấp III
Elkton, VA6 thg 10, 202014 thg 10, 2020Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$83.262
Cấp II
Philadelphia, PA24 thg 9, 20205 thg 10, 2020Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$87.048
Cấp II
Durham, NC3 thg 8, 20203 thg 8, 2020Đã chứng nhận, sau đó rút lại

Validation Engineer tại tất cả nhà tuyển dụng →

Các công việc khác tại Unicon Pharma Inc

Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).