Dữ liệu lương H1B

Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Visa U.S.A. Inc. › Sr. SW Engineer

Sr. SW Engineer tại Visa U.S.A. Inc.: Mức lương H-1B

83 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh Sr. SW Engineer tại Visa U.S.A. Inc.. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $111.400; khoảng giữa $102.287–$117.600.

Đơn đăng ký (LCA)83
Mức lương trung vị được đề xuất$111.400
Nửa giữa của mức lương$102.287–$117.600
Phân vị thứ 10–90$97.718–$132.267

Theo năm tài chính

Năm tài chínhLCALương trung vị
Năm tài chính 202326$102.482
Năm tài chính 202417$108.992
Năm tài chính 202525$117.021
Năm tài chính 202615$120.536

Hồ sơ

Lương cơ bảnĐịa điểmĐã nộpNgày bắt đầuTrạng thái
$129.667–$171.800
Cấp II
Los Angeles, CA7 thg 4, 20262 thg 9, 2026Đã chứng nhận
$144.903–$171.800Austin, TX3 thg 3, 202623 thg 8, 2026Đã chứng nhận
$120.536–$162.300
Cấp II
Highlands Ranch, CO27 thg 2, 202624 thg 8, 2026Đã chứng nhận
$123.000–$190.900Foster City, CA26 thg 2, 202626 thg 8, 2026Đã chứng nhận
$135.699–$190.900
Cấp I
Foster City, CA26 thg 2, 202622 thg 8, 2026Đã chứng nhận
$123.000–$190.900
Cấp II
Foster City, CA24 thg 2, 202611 thg 8, 2026Đã chứng nhận
$131.600–$210.300
Cấp II
Austin, TX18 thg 2, 202617 thg 8, 2026Đã chứng nhận
$135.787–$190.900Foster City, CA10 thg 2, 202624 thg 2, 2026Đã chứng nhận
$110.700–$171.800
Cấp II
Austin, TX2 thg 2, 202621 thg 7, 2026Đã chứng nhận
$110.700–$171.800
Cấp I
Austin, TX12 thg 1, 20262 thg 3, 2026Đã chứng nhận
$116.889–$171.800Austin, TX25 thg 11, 202515 thg 5, 2026Đã chứng nhận
$120.536–$162.300
Cấp II
Highlands Ranch, CO19 thg 11, 20251 thg 12, 2025Đã chứng nhận
$114.754–$171.800
Cấp II
Austin, TX13 thg 11, 202524 thg 11, 2025Đã chứng nhận
$112.424–$145.800
Cấp II
Charlotte, NC30 thg 9, 202528 thg 2, 2026Đã chứng nhận
$94.100–$145.800
Cấp II
Mentor, OH26 thg 9, 202524 thg 3, 2026Đã chứng nhận
$107.765–$145.800
Cấp IV
Plain City, OH19 thg 9, 20258 thg 3, 2026Đã chứng nhận
$114.754–$164.100
Cấp II
Austin, TX29 thg 7, 202511 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$133.450–$164.100Austin, TX16 thg 7, 202529 thg 7, 2025Đã chứng nhận
$132.267–$164.100
Cấp III
Austin, TX25 thg 6, 202517 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$117.021–$155.000
Cấp II
Highlands Ranch, CO29 thg 5, 202512 thg 6, 2025Đã chứng nhận
$107.141–$164.100
Cấp III
Austin, TX27 thg 5, 20253 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$141.751–$182.300Foster City, CA29 thg 4, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$95.742–$145.800
Cấp II
Mentor, OH20 thg 3, 20251 thg 6, 2025Đã chứng nhận
$117.600–$182.300
Cấp II
Foster City, CA3 thg 3, 202530 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$102.274–$155.000
Cấp II
Highlands Ranch, CO28 thg 2, 20258 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$117.600–$182.300
Cấp II
Foster City, CA27 thg 2, 202529 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$95.742–$116.700
Cấp II
Columbus, OH26 thg 2, 202511 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$117.021–$155.000
Cấp II
Highlands Ranch, CO26 thg 2, 20252 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$102.274–$155.000
Cấp II
Highlands Ranch, CO24 thg 2, 202515 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$108.826–$164.100
Cấp II
Austin, TX20 thg 2, 202520 thg 6, 2025Đã chứng nhận
$108.826–$164.100
Cấp II
Austin, TX11 thg 2, 202530 thg 7, 2025Đã chứng nhận
$122.970–$155.000
Cấp III
Virginia Beach, VA6 thg 2, 202521 thg 7, 2025Đã chứng nhận
$139.589–$182.300
Cấp III
Foster City, CA5 thg 2, 20255 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$132.267–$164.100
Cấp III
Austin, TX5 thg 2, 202530 thg 7, 2025Đã chứng nhận
$117.021–$155.000
Cấp II
Highlands Ranch, CO21 thg 1, 202519 thg 6, 2025Đã chứng nhận
$117.021–$155.000
Cấp II
Highlands Ranch, CO13 thg 1, 202510 thg 7, 2025Đã chứng nhận
$108.826–$164.100
Cấp II
Austin, TX13 thg 1, 202510 thg 7, 2025Đã chứng nhận
$117.600–$183.300
Cấp II
Foster City, CA3 thg 1, 202528 thg 6, 2025Đã chứng nhận
$102.274–$155.000
Cấp II
Highlands Ranch, CO2 thg 1, 20252 thg 5, 2025Đã chứng nhận
$127.941–$155.000
Cấp III
Highlands Ranch, CO12 thg 11, 20242 thg 5, 2025Đã chứng nhận
$117.021–$149.800
Cấp II
Highlands Ranch, CO9 thg 9, 202423 thg 9, 2024Đã chứng nhận
$132.267–$158.600
Cấp III
Austin, TX28 thg 8, 202410 thg 9, 2024Đã chứng nhận
$97.552–$141.000
Cấp III
Loveland, OH26 thg 7, 202410 thg 11, 2024Đã chứng nhận
$108.826–$158.600
Cấp II
Austin, TX12 thg 7, 202417 thg 12, 2024Đã chứng nhận
$108.992–$149.800
Cấp II
Highlands Ranch, CO21 thg 6, 202422 thg 11, 2024Đã chứng nhận
$102.300–$158.600
Cấp II
San Antonio, TX17 thg 5, 202424 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$108.992–$149.800
Cấp II
Highlands Ranch, CO17 thg 5, 202415 thg 11, 2024Đã chứng nhận
$102.300–$158.600
Cấp II
Austin, TX26 thg 4, 202425 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$118.165–$158.600
Cấp III
Austin, TX25 thg 4, 202424 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$115.066–$176.200
Cấp II
Foster City, CA17 thg 4, 20242 thg 8, 2024Đã chứng nhận
$108.992–$149.800
Cấp II
Highlands Ranch, CO14 thg 3, 202422 thg 8, 2024Đã chứng nhận
$115.066–$176.200
E-3 · Cấp II
Foster City, CA28 thg 2, 202429 thg 8, 2024Đã chứng nhận
$98.384–$141.000
Cấp III
Mentor, OH22 thg 2, 202420 thg 8, 2024Đã chứng nhận
$108.992–$149.800
Cấp II
Highlands Ranch, CO19 thg 2, 202410 thg 8, 2024Đã chứng nhận
$115.648–$158.600
Cấp IV
Austin, TX15 thg 2, 20242 thg 8, 2024Đã chứng nhận
$96.600–$149.800
Cấp I
Highlands Ranch, CO12 thg 2, 202427 thg 7, 2024Đã chứng nhận
$114.400–$158.600
Cấp III
Bellevue, WA2 thg 11, 20232 thg 5, 2024Đã chứng nhận
$89.100–$138.100
Cấp II
Plain City, OH7 thg 9, 20231 thg 3, 2024Đã chứng nhận
$113.422–$155.400
Cấp III
San Antonio, TX21 thg 8, 202317 thg 2, 2024Đã chứng nhận
$100.200–$155.400
Cấp II
Austin, TX19 thg 7, 202316 thg 1, 2024Đã chứng nhận
$112.362–$155.400
Cấp III
Austin, TX21 thg 6, 202319 thg 12, 2023Đã chứng nhận
$112.362–$155.400
Cấp III
Austin, TX21 thg 3, 202319 thg 9, 2023Đã chứng nhận
$100.200–$155.400
Cấp II
Austin, TX20 thg 3, 202327 thg 3, 2023Đã chứng nhận
$111.400–$172.600
Cấp II
Foster City, CA14 thg 3, 202328 thg 3, 2023Đã chứng nhận
$132.260–$172.600Foster City, CA24 thg 2, 20238 thg 6, 2023Đã chứng nhận
$100.200–$155.400
Cấp II
Bellevue, WA23 thg 2, 202320 thg 8, 2023Đã chứng nhận
$102.482–$146.700
Cấp II
Highlands Ranch, CO20 thg 2, 202320 thg 8, 2023Đã chứng nhận
$94.700–$146.700
Cấp II
Highlands Ranch, CO16 thg 2, 202317 thg 8, 2023Đã chứng nhận
$102.482–$146.700
Cấp II
Highlands Ranch, CO16 thg 2, 202311 thg 8, 2023Đã chứng nhận
$102.482–$146.700
Cấp II
Colorado, CO10 thg 2, 202312 thg 8, 2023Đã chứng nhận
$111.400–$172.600
Cấp II
Foster City, CA2 thg 2, 202319 thg 7, 2023Đã chứng nhận
$111.400–$172.600
Cấp II
Foster City, CA27 thg 1, 202327 thg 7, 2023Đã chứng nhận
$100.200–$155.400
Cấp II
Austin, TX27 thg 1, 202327 thg 7, 2023Đã chứng nhận
$99.008–$146.700
Cấp II
Atlanta, GA19 thg 1, 202330 thg 1, 2023Đã chứng nhận
$100.200–$155.400
Cấp II
Austin, TX11 thg 1, 202313 thg 7, 2023Đã chứng nhận
$112.362–$155.400
Cấp III
Austin, TX9 thg 1, 20238 thg 7, 2023Đã chứng nhận
$132.870–$172.600
Cấp II
Foster City, CA3 thg 1, 20235 thg 7, 2023Đã chứng nhận
$111.134–$146.700
Cấp III
Highlands Ranch, CO20 thg 12, 202220 thg 6, 2023Đã chứng nhận
$100.200–$127.800
Cấp II
Austin, TX14 thg 12, 202215 thg 6, 2023Đã chứng nhận
$103.500–$160.400
Cấp II
Foster City, CA21 thg 10, 20227 thg 11, 2022Đã chứng nhận
$93.200–$144.500
Cấp II
Austin, TX6 thg 10, 202217 thg 10, 2022Đã chứng nhận
$93.200–$144.500
Cấp II
Austin, TX5 thg 10, 202214 thg 10, 2022Đã chứng nhận
$98.904–$144.500
Cấp II
Austin, TX3 thg 10, 202227 thg 10, 2022Đã chứng nhận

Sr. SW Engineer tại tất cả nhà tuyển dụng →

Các công việc khác tại Visa U.S.A. Inc.

Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).