መነሻ › አሠሪዎች › Oracle America, Inc. › Network Developer
Network Developer በOracle America, Inc.፡ የH-1B ደመወዞች
101 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለOracle America, Inc. በNetwork Developer የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $133,973፤ መካከለኛ ግማሽ $119,632–$144,103።
ማመልከቻዎች (LCAs)101
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$133,973
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$119,632–$144,103
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$110,214–$161,624
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 14 | $131,580 |
| FY2024 | 29 | $125,778 |
| FY2025 | 35 | $141,417 |
| FY2026 | 21 | $133,973 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $140,816–$171,050 ደረጃ IV | Morrisville, NC | 23 ጁን 2026 | 1 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $124,517–$181,112 | Austin, TX | 23 ጁን 2026 | 1 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $186,211–$252,428 | Santa Clara, CA | 18 ጁን 2026 | 1 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $160,704–$239,807 | New Rochelle, NY | 8 ጁን 2026 | 15 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $95,430–$142,351 ደረጃ II | Abilene, TX | 5 ጁን 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $127,873–$191,173 | Reston, VA | 22 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $140,816–$171,050 ደረጃ IV | Fuquay Varina, NC | 13 ሜይ 2026 | 12 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $124,689–$181,112 E-3 | Houston, TX | 5 ሜይ 2026 | 25 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,973–$160,988 ደረጃ IV | Pittsburgh, PA | 28 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $121,806–$181,112 | Irving, TX | 24 ኤፕሪ 2026 | 4 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $153,338–$214,564 ደረጃ IV | Hillsboro, OR | 11 ማርች 2026 | 16 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $135,970–$160,988 ደረጃ IV | Abilene, TX | 27 ፌብሩ 2026 | 2 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,973–$160,988 ደረጃ IV | Pittsburgh, PA | 19 ፌብሩ 2026 | 21 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $128,982–$191,173 | Washington D.C, DC | 23 ጃንዩ 2026 | 1 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $144,060–$191,173 | Seattle, WA | 22 ጃንዩ 2026 | 1 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $121,900–$181,112 | Irving, TX | 30 ዲሴም 2025 | 22 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $103,725–$169,042 | Rockville, MD | 29 ዲሴም 2025 | 2 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $135,970–$228,283 ደረጃ IV | Lawn, TX | 17 ኖቬም 2025 | 12 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $115,005–$160,988 | Nashville, TN | 14 ኖቬም 2025 | 1 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $115,388–$169,042 | Bellevue, WA | 11 ኖቬም 2025 | 18 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $143,728–$201,942 ደረጃ IV | Allentown, PA | 11 ኖቬም 2025 | 4 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,856–$181,112 ደረጃ IV | Frisco, TX | 19 ሴፕቴ 2025 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $119,896–$181,112 | Denver, CO | 18 ሴፕቴ 2025 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $143,196–$201,235 | Redwood Shores, CA | 18 ሴፕቴ 2025 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $143,196–$201,235 | Pleasanton, CA | 17 ሴፕቴ 2025 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $141,417–$191,173 | Seattle, WA | 10 ሴፕቴ 2025 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $172,437–$239,807 | Seattle, WA | 9 ሴፕቴ 2025 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $119,512–$181,112 | Austin, TX | 4 ሴፕቴ 2025 | 11 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $146,536–$160,988 ደረጃ IV | Spring Hill, TN | 2 ሴፕቴ 2025 | 5 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $115,367–$181,112 | Lavon, TX | 4 ኦገስ 2025 | 6 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $129,293–$169,042 ደረጃ II | Jersey City, NJ | 8 ጁላይ 2025 | 14 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $122,216–$181,112 | Austin, TX | 3 ጁን 2025 | 10 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $149,906–$242,551 ደረጃ IV | Doral, FL | 30 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $176,322–$239,807 ደረጃ IV | Washington, DC | 29 ሜይ 2025 | 9 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $138,195–$160,988 ደረጃ IV | Kansas City, MO | 20 ሜይ 2025 | 1 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $192,712–$239,807 ደረጃ IV | Seattle, WA | 19 ሜይ 2025 | 1 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $135,261–$191,173 | Washington D.C, DC | 16 ሜይ 2025 | 1 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $121,455–$171,050 | Alpharetta, GA | 15 ሜይ 2025 | 1 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $114,691–$160,145 ደረጃ II | Denver, CO | 15 ሜይ 2025 | 1 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $114,691–$160,145 ደረጃ II | Broomfield, CO | 13 ሜይ 2025 | 1 ኖቬም 2025 | የተወገደ |
| $140,837–$171,050 ደረጃ IV | Troy, MI | 2 ሜይ 2025 | 19 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $159,432–$160,988 ደረጃ IV | Cypress, TX | 30 ኤፕሪ 2025 | 6 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $148,158–$242,551 ደረጃ IV | Orlando, FL | 28 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $119,249–$181,112 | Austin, TX | 24 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $167,918–$227,185 ደረጃ IV | Austin, TX | 18 ኤፕሪ 2025 | 1 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $144,146–$191,173 | Seattle, WA | 16 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $151,507–$201,942 ደረጃ IV | Lyndhurst, OH | 20 ማርች 2025 | 15 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $192,712–$239,807 ደረጃ IV | Seattle, WA | 13 ማርች 2025 | 24 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $192,712–$239,807 ደረጃ IV | Mill Creek, WA | 19 ፌብሩ 2025 | 24 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $98,662–$160,145 | Austin, TX | 14 ፌብሩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $129,160–$191,173 | Washington, DC | 12 ፌብሩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $192,712–$271,086 ደረጃ IV | Seattle, WA | 12 ፌብሩ 2025 | 14 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $107,407–$160,988 | Kansas City, MO | 27 ሴፕቴ 2024 | 30 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $143,983–$191,173 | Seattle, WA | 26 ሴፕቴ 2024 | 1 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $114,691–$160,145 ደረጃ II | Denver, CO | 26 ሴፕቴ 2024 | 1 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $125,641–$181,112 E-3 | Houston, TX | 25 ሴፕቴ 2024 | 25 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $125,641–$181,112 | Houston, TX | 25 ሴፕቴ 2024 | 25 ሴፕቴ 2024 | የተወገደ |
| $101,099–$160,145 | Austin, TX | 24 ሴፕቴ 2024 | 1 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $137,925–$171,050 ደረጃ III | Westminster, CO | 10 ሴፕቴ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $118,435–$160,145 ደረጃ II | Chicago, IL | 29 ኦገስ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $161,158–$227,185 ደረጃ IV | Denver, CO | 12 ጁላይ 2024 | 12 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $102,440–$151,248 ደረጃ II | Riverview, FL | 3 ጁላይ 2024 | 9 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $136,314–$201,235 | Pleasanton, CA | 28 ጁን 2024 | 1 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $110,565–$181,112 | Broomfield, CO | 28 ጁን 2024 | 1 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $144,371–$191,173 | Seattle, WA | 28 ጁን 2024 | 1 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $153,104–$201,235 | Redwood Shores, CA | 26 ጁን 2024 | 1 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $118,561–$177,939 | Santa Clara, CA | 24 ጁን 2024 | 24 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $125,778–$160,988 ደረጃ IV | Kansas City, MO | 20 ጁን 2024 | 1 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $174,286–$252,428 | Santa Clara, CA | 10 ጁን 2024 | 10 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $119,952–$181,112 | Austin, TX | 6 ጁን 2024 | 6 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $128,877–$201,235 ደረጃ IV | Fairfield, CA | 5 ጁን 2024 | 12 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $118,893–$160,145 ደረጃ II | Austin, TX | 29 ሜይ 2024 | 29 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $153,104–$201,235 | Redwood Shores, CA | 16 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $123,253–$191,173 | Burlington, MA | 9 ሜይ 2024 | 9 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $139,734–$214,564 ደረጃ IV | Miami, FL | 3 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $105,914–$160,145 ደረጃ II | Frisco, TX | 23 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $154,747–$201,235 | Santa Clara, CA | 16 ኤፕሪ 2024 | 17 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $136,240–$214,564 ደረጃ IV | Morrisville, NC | 10 ኤፕሪ 2024 | 12 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $163,488–$227,185 ደረጃ IV | Austin, TX | 5 ኤፕሪ 2024 | 12 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $111,996–$181,112 | Denver, CO | 22 ማርች 2024 | 1 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $105,914–$160,145 ደረጃ II | Frisco, TX | 20 ማርች 2024 | 27 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $118,539–$169,042 ደረጃ II | DC, DC | 14 ማርች 2024 | 21 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $105,914–$160,145 ደረጃ II | Frisco, TX | 12 ማርች 2024 | 18 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $136,240–$171,050 ደረጃ IV | Morrisville, NC | 8 ማርች 2024 | 18 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $112,787–$181,112 | Frisco, TX | 25 ጃንዩ 2024 | 25 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $129,771–$169,042 ደረጃ II | Seattle, WA | 9 ኖቬም 2023 | 20 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $124,021–$191,173 | Reston, VA | 27 ሴፕቴ 2023 | 10 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $147,144–$191,173 | Seattle, WA | 15 ሴፕቴ 2023 | 26 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $112,798–$160,145 ደረጃ II | Denver, CO | 1 ሴፕቴ 2023 | 11 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $142,922–$182,359 | Seattle, WA | 7 ጁላይ 2023 | 10 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $128,606–$153,566 ደረጃ IV | Ankeny, IA | 9 ጁን 2023 | 16 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,240–$182,359 | Reston, VA | 5 ጁን 2023 | 12 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $134,555–$229,429 ደረጃ IV | Miami, FL | 5 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $137,987–$172,761 ደረጃ IV | Irving, TX | 22 ሜይ 2023 | 22 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $142,922–$182,359 | Seattle, WA | 15 ሜይ 2023 | 1 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $121,035–$153,566 ደረጃ IV | Kansas City, MO | 11 ሜይ 2023 | 22 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $108,809–$172,761 | Denver, CO | 11 ሜይ 2023 | 17 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $136,344–$229,429 ደረጃ IV | Orlando, FL | 12 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $119,752–$182,359 | Reston, VA | 5 ኤፕሪ 2023 | 10 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $127,525–$153,566 ደረጃ IV | Solon, OH | 23 ጃንዩ 2023 | 1 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $142,070–$191,957 | Pleasanton, CA | 12 ጃንዩ 2023 | 1 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
Network Developer በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በOracle America, Inc.
- Software Developer$133,640
- Technical Analyst$120,141
- Applications Developer$148,703
- Site Reliability Developer$147,114
- Product Manager/Strategy-ProdDev$152,027
- Program Manager-ProdDev$146,578
- Consulting Technical Manager$147,410
- Cloud Solution Engineer$142,501
- Data Scientist$125,944
- Software Development Snr Manager$214,152
- Senior Principal Consultant$128,586
- Programmer Analyst-IT$129,688
- Systems Analyst$123,780
- Software Development Manager$159,682
- Applied Scientist$174,429
- User Experience Developer-ProdDev$143,002
- Software Development Director$229,986
- Principal Consultant$120,078
- QA Analyst-ProdDev$125,767
- Hardware Developer$138,341
- Production Service Developer$105,997
- Consulting Technical Director$151,144
- Software Developer/Architect$183,310
- Security Engineer$156,166
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።