መነሻ › አሠሪዎች › Oracle America, Inc. › Software Development Snr Manager
Software Development Snr Manager በOracle America, Inc.፡ የH-1B ደመወዞች
86 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለOracle America, Inc. በSoftware Development Snr Manager የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $214,152፤ መካከለኛ ግማሽ $192,297–$239,162።
ማመልከቻዎች (LCAs)86
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$214,152
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$192,297–$239,162
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$177,704–$262,116
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 22 | $196,706 |
| FY2024 | 16 | $199,056 |
| FY2025 | 30 | $228,302 |
| FY2026 | 18 | $217,568 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $217,568–$256,819 ደረጃ IV | Austin, TX | 27 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $217,568–$256,819 ደረጃ IV | Austin, TX | 27 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $239,050–$271,086 | Seattle, WA | 22 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $219,806–$256,819 | Austin, TX | 22 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $271,152–$285,354 | Redwood Shores, CA | 22 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $184,975–$228,283 E-3 | Kansas City, MO | 15 ኤፕሪ 2026 | 1 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $184,975–$228,283 E-3 | Kansas City, MO | 10 ማርች 2026 | 20 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $217,568–$256,819 E-3 · ደረጃ IV | Austin, TX | 6 ፌብሩ 2026 | 16 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $201,802–$228,283 E-3 · ደረጃ IV | Nashville, TN | 6 ፌብሩ 2026 | 16 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $217,568–$256,819 ደረጃ IV | Austin, TX | 26 ጃንዩ 2026 | 1 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $270,322–$285,354 | Pleasanton, CA | 23 ጃንዩ 2026 | 1 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $238,596–$271,086 | Seattle, WA | 22 ጃንዩ 2026 | 1 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $266,201–$285,354 | Santa Clara, CA | 22 ጃንዩ 2026 | 1 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $270,322–$285,354 | Redwood Shores, CA | 22 ጃንዩ 2026 | 1 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $220,801–$271,086 | Burlington, MA | 19 ዲሴም 2025 | 19 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $202,779–$256,819 ደረጃ IV | Chicago, IL | 9 ዲሴም 2025 | 16 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $198,211–$228,283 | Riverton, UT | 12 ኖቬም 2025 | 27 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $201,406–$228,283 ደረጃ IV | Draper, UT | 7 ኖቬም 2025 | 27 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $262,172–$285,354 | Santa Clara, CA | 22 ሴፕቴ 2025 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $268,742–$285,354 | Redwood Shores, CA | 17 ሴፕቴ 2025 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $236,649–$271,086 | Seattle, WA | 11 ሴፕቴ 2025 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $201,802–$228,283 ደረጃ IV | Nashville, TN | 13 ኦገስ 2025 | 20 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $195,857–$228,283 | Fort Mill, SC | 15 ጁላይ 2025 | 14 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $260,573–$285,354 | Santa Clara, CA | 10 ጁላይ 2025 | 1 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $263,550–$285,354 | Redwood Shores, CA | 29 ሜይ 2025 | 1 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $263,550–$285,354 | Pleasanton, CA | 29 ሜይ 2025 | 1 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $217,617–$271,086 | Burlington, MA | 29 ሜይ 2025 | 1 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $212,514–$256,819 ደረጃ IV | Austin, TX | 22 ሜይ 2025 | 1 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $203,372–$242,551 | Morrisville, NC | 22 ሜይ 2025 | 1 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $255,944–$271,086 ደረጃ IV | Bridgewater, NJ | 16 ሜይ 2025 | 1 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $263,550–$285,354 | Redwood Shores, CA | 2 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $180,896–$242,551 | Tampa, FL | 22 ኤፕሪ 2025 | 30 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $232,692–$271,086 | Seatlle, WA | 16 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $200,849–$256,819 | Cypress, TX | 13 ማርች 2025 | 26 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $262,061–$285,354 | Redwood Shores, CA | 20 ፌብሩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $245,387–$285,354 | Pleasanton, CA | 20 ፌብሩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $203,140–$242,551 | Morrisville, NC | 18 ፌብሩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $262,061–$285,354 | Santa Clara, CA | 17 ፌብሩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $183,914–$228,283 ደረጃ IV | Kansas City, MO | 17 ፌብሩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $215,353–$271,086 | Washington, DC | 23 ጃንዩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $234,419–$271,086 | Seattle, WA | 23 ጃንዩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $197,436–$242,551 | Suwanee, GA | 22 ኖቬም 2024 | 23 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $187,410–$256,818 | Collegeville, PA | 20 ኖቬም 2024 | 23 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $223,912–$271,086 ደረጃ IV | Washington, DC | 4 ኦክቶ 2024 | 1 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $259,144–$285,354 | Redwood Shores, CA | 27 ሴፕቴ 2024 | 1 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $233,175–$271,086 | Seattle, WA | 26 ሴፕቴ 2024 | 1 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $203,731–$242,551 | Naples, FL | 25 ሴፕቴ 2024 | 1 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $193,923–$242,551 | Johns Creek, GA | 24 ሴፕቴ 2024 | 21 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $203,518–$256,819 | Denver, CO | 23 ሴፕቴ 2024 | 1 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $193,923–$242,551 | Cumming, GA | 19 ሴፕቴ 2024 | 3 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $223,912–$271,086 ደረጃ IV | Brambleton, VA | 3 ሴፕቴ 2024 | 4 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $212,950–$271,086 ደረጃ IV | Washington D.C, DC | 27 ጁን 2024 | 27 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $239,200–$285,354 | Santa Clara, CA | 27 ጁን 2024 | 1 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $169,270–$228,283 E-3 · ደረጃ IV | Kansas City, MO | 25 ጁን 2024 | 20 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $238,617–$285,354 | Pleasanton, CA | 12 ጁን 2024 | 1 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $238,617–$285,354 | Pleasanton, CA | 17 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $191,755–$256,819 ደረጃ IV | Austin, TX | 16 ሜይ 2024 | 1 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $169,270–$228,283 E-3 · ደረጃ IV | Kansas City, MO | 1 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $174,512–$228,283 ደረጃ IV | Hampton, VA | 8 ማርች 2024 | 20 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $169,270–$228,283 ደረጃ IV | Kansas City, MO | 15 ፌብሩ 2024 | 1 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $228,942–$271,086 | Seattle, WA | 31 ጃንዩ 2024 | 1 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $251,655–$285,354 | Redwood Shores, CA | 31 ጃንዩ 2024 | 1 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $191,755–$256,819 ደረጃ IV | Austin, TX | 12 ጃንዩ 2024 | 12 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $194,595–$256,819 | Broomfield, CO | 30 ኖቬም 2023 | 25 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $239,200–$285,354 | Santa Clara, CA | 13 ሴፕቴ 2023 | 29 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $248,329–$285,354 | Redwood Shores, CA | 23 ኦገስ 2023 | 20 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $191,755–$256,819 ደረጃ IV | Austin, TX | 15 ኦገስ 2023 | 23 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $187,907–$256,819 ደረጃ IV | Frisco, TX | 9 ኦገስ 2023 | 1 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $188,822–$271,086 ደረጃ IV | North Grafton, MA | 26 ጁላይ 2023 | 25 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $150,218–$229,429 ደረጃ IV | Reno, NV | 5 ጁን 2023 | 15 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $211,141–$256,421 ደረጃ IV | Seattle, WA | 15 ሜይ 2023 | 1 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $201,656–$256,421 ደረጃ IV | Burlington, MA | 15 ሜይ 2023 | 1 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $247,313–$269,917 | Redwood Shores, CA | 12 ሜይ 2023 | 1 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $229,654–$269,917 | Pleasanton, CA | 11 ሜይ 2023 | 1 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $184,829–$242,925 ደረጃ IV | Austin, TX | 8 ሜይ 2023 | 1 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $211,141–$256,421 ደረጃ IV | Seattle, WA | 10 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $146,723–$215,934 ደረጃ IV | Lexington, KY | 3 ኤፕሪ 2023 | 12 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $167,398–$215,934 ደረጃ IV | Lehi, UT | 21 ማርች 2023 | 27 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $240,339–$269,917 | Santa Clara, CA | 14 ፌብሩ 2023 | 1 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $240,339–$269,917 | Redwood Shores, CA | 10 ፌብሩ 2023 | 1 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $211,141–$256,421 ደረጃ IV | Seattle, WA | 22 ዲሴም 2022 | 22 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $189,197–$215,934 ደረጃ IV | Fort Mill, SC | 7 ዲሴም 2022 | 1 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $144,040–$242,925 ደረጃ IV | Nashua, NH | 1 ዲሴም 2022 | 12 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $181,626–$229,429 ደረጃ IV | Morrisville, NC | 28 ኦክቶ 2022 | 7 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $153,327–$242,925 | Minneapolis, MN | 4 ኦክቶ 2022 | 1 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $229,954–$269,917 | Pleasanton, CA | 27 ሴፕቴ 2022 | 1 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
Software Development Snr Manager በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በOracle America, Inc.
- Software Developer$133,640
- Technical Analyst$120,141
- Applications Developer$148,703
- Site Reliability Developer$147,114
- Product Manager/Strategy-ProdDev$152,027
- Program Manager-ProdDev$146,578
- Network Developer$133,973
- Consulting Technical Manager$147,410
- Cloud Solution Engineer$142,501
- Data Scientist$125,944
- Senior Principal Consultant$128,586
- Programmer Analyst-IT$129,688
- Systems Analyst$123,780
- Software Development Manager$159,682
- Applied Scientist$174,429
- User Experience Developer-ProdDev$143,002
- Software Development Director$229,986
- Principal Consultant$120,078
- QA Analyst-ProdDev$125,767
- Hardware Developer$138,341
- Production Service Developer$105,997
- Consulting Technical Director$151,144
- Software Developer/Architect$183,310
- Security Engineer$156,166
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።