መነሻ › አሠሪዎች › Oracle America, Inc. › Software Development Manager
Software Development Manager በOracle America, Inc.፡ የH-1B ደመወዞች
71 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለOracle America, Inc. በSoftware Development Manager የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $159,682፤ መካከለኛ ግማሽ $144,518–$190,486።
ማመልከቻዎች (LCAs)71
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$159,682
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$144,518–$190,486
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$133,038–$212,333
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 21 | $150,197 |
| FY2024 | 8 | $182,312 |
| FY2025 | 34 | $173,254 |
| FY2026 | 7 | $153,358 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $213,512–$252,428 ደረጃ IV | Redwood Shores, CA | 6 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $242,462–$252,428 | Santa Clara, CA | 22 ጃንዩ 2026 | 1 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $152,131–$214,564 ደረጃ IV | Lawrenceville, GA | 12 ጃንዩ 2026 | 12 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $156,998–$227,185 ደረጃ IV | Flower Mound, TX | 9 ዲሴም 2025 | 10 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $140,920–$201,942 ደረጃ IV | Nashville, TN | 9 ዲሴም 2025 | 20 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $153,358–$227,185 ደረጃ IV | Exton, PA | 1 ዲሴም 2025 | 28 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $140,920–$201,942 ደረጃ IV | Nashville, TN | 13 ኖቬም 2025 | 17 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $213,512–$252,428 ደረጃ IV | Redwood Shores, CA | 18 ሴፕቴ 2025 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $212,202–$239,807 ደረጃ IV | Seattle, WA | 12 ሴፕቴ 2025 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $213,512–$252,428 ደረጃ IV | Pleasanton, CA | 12 ሴፕቴ 2025 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $178,131–$239,807 ደረጃ IV | Burlington, MA | 11 ሴፕቴ 2025 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $153,358–$227,185 ደረጃ IV | West Chester, PA | 6 ኦገስ 2025 | 5 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $144,955–$201,942 ደረጃ IV | West Jordan, UT | 23 ጁን 2025 | 30 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $130,541–$201,942 ደረጃ IV | Union, KY | 19 ጁን 2025 | 23 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $161,886–$227,185 ደረጃ IV | Denver, CO | 30 ሜይ 2025 | 1 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $206,315–$252,428 ደረጃ IV | Redwood Shores, CA | 29 ሜይ 2025 | 1 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $206,315–$252,428 ደረጃ IV | Pleasanton, CA | 29 ሜይ 2025 | 1 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $190,486–$239,807 ደረጃ IV | Seattle, WA | 23 ሜይ 2025 | 1 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $179,982–$239,807 ደረጃ IV | New York, NY | 13 ሜይ 2025 | 1 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $133,078–$201,942 ደረጃ IV | Kansas City, MO | 5 ሜይ 2025 | 12 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $143,021–$227,185 ደረጃ IV | Wallingford, CT | 20 ማርች 2025 | 19 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $206,315–$252,428 ደረጃ IV | Pleasanton, CA | 24 ፌብሩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $206,315–$252,428 ደረጃ IV | Redwood Shores, CA | 20 ፌብሩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $149,781–$227,185 ደረጃ IV | Frisco, TX | 18 ፌብሩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $146,078–$201,942 ደረጃ IV | Malvern, PA | 18 ፌብሩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $154,877–$214,564 ደረጃ IV | Morrisville, NC | 17 ፌብሩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $173,763–$239,807 ደረጃ IV | Washington, DC | 17 ፌብሩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $133,078–$201,942 ደረጃ IV | Kansas City, MO | 17 ፌብሩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $148,949–$227,185 ደረጃ IV | Chicago, IL | 14 ፌብሩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $155,709–$227,185 ደረጃ IV | Austin, TX | 14 ፌብሩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $133,078–$201,942 ደረጃ IV | Kansas City, MO | 13 ፌብሩ 2025 | 17 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $172,744–$239,807 ደረጃ IV | Burlington, MA | 13 ፌብሩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $190,486–$239,807 ደረጃ IV | Seattle, WA | 23 ጃንዩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $179,982–$239,807 ደረጃ IV | Bridgewater, NJ | 9 ጃንዩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $144,373–$214,564 ደረጃ IV | Naples, FL | 30 ኦክቶ 2024 | 1 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $206,315–$252,428 ደረጃ IV | Redwood Shores, CA | 28 ኦክቶ 2024 | 1 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $149,781–$227,185 ደረጃ IV | Frisco, TX | 14 ኦክቶ 2024 | 1 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $179,982–$239,807 ደረጃ IV | Bridgewater, NJ | 14 ኦክቶ 2024 | 1 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $190,486–$239,807 ደረጃ IV | Seattle, WA | 9 ኦክቶ 2024 | 1 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $206,315–$252,428 ደረጃ IV | Redwood Shores, CA | 27 ሴፕቴ 2024 | 1 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $146,078–$201,942 ደረጃ IV | Malvern, PA | 25 ሴፕቴ 2024 | 1 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $206,315–$252,428 ደረጃ IV | Pleasanton, CA | 9 ኦገስ 2024 | 7 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $182,312–$239,807 ደረጃ IV | Seattle, WA | 28 ጁን 2024 | 1 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $228,668–$252,428 | Santa Clara, CA | 27 ጁን 2024 | 1 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $139,464–$227,185 ደረጃ IV | Austin, TX | 22 ሜይ 2024 | 1 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $215,197–$252,428 ደረጃ IV | Redwood Shores, CA | 22 ሜይ 2024 | 20 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $215,197–$252,428 ደረጃ IV | Redwood Shores, CA | 21 ሜይ 2024 | 20 ኖቬም 2024 | የተወገደ |
| $151,986–$214,564 ደረጃ IV | Morrisville, NC | 15 ፌብሩ 2024 | 1 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $182,312–$239,807 ደረጃ IV | Seattle, WA | 15 ፌብሩ 2024 | 13 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $177,029–$239,807 ደረጃ IV | Santa Monica, CA | 24 ጃንዩ 2024 | 1 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $215,197–$252,428 ደረጃ IV | Pleasanton, CA | 18 ኦገስ 2023 | 14 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $129,397–$216,897 ደረጃ IV | Houston, TX | 28 ጁን 2023 | 30 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $139,984–$216,897 ደረጃ IV | Broomfield, CO | 25 ሜይ 2023 | 1 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $192,941–$240,997 ደረጃ IV | Santa Clara, CA | 16 ሜይ 2023 | 1 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $168,709–$228,947 ደረጃ IV | Seattle, WA | 16 ሜይ 2023 | 1 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $183,310–$240,997 ደረጃ IV | Redwood Shores, CA | 11 ሜይ 2023 | 1 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $147,410–$228,947 ደረጃ IV | Irvine, CA | 11 ሜይ 2023 | 1 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $134,118–$216,897 ደረጃ IV | Chicago, IL | 13 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $110,032–$192,798 ደረጃ IV | Rogers, AR | 16 ማርች 2023 | 13 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,497–$216,897 ደረጃ IV | Nashua, NH | 10 ፌብሩ 2023 | 1 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $157,477–$228,947 ደረጃ IV | New York, NY | 23 ጃንዩ 2023 | 1 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $132,330–$216,897 ደረጃ IV | Malvern, PA | 19 ጃንዩ 2023 | 1 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $168,709–$228,947 ደረጃ IV | Bellevue, WA | 12 ጃንዩ 2023 | 1 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $157,477–$228,947 ደረጃ IV | New York, NY | 11 ጃንዩ 2023 | 1 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $150,197–$228,947 ደረጃ IV | Burlington, MA | 5 ዲሴም 2022 | 1 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $192,941–$240,997 ደረጃ IV | Santa Clara, CA | 27 ኦክቶ 2022 | 1 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $183,310–$240,997 ደረጃ IV | Redwood Shores, CA | 19 ኦክቶ 2022 | 1 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $132,683–$216,897 ደረጃ IV | Austin, TX | 17 ኦክቶ 2022 | 1 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $134,992–$192,798 ደረጃ IV | Aubrey, TX | 26 ሴፕቴ 2022 | 1 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| $168,709–$228,947 ደረጃ IV | Seattle, WA | 26 ሴፕቴ 2022 | 1 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $132,330–$216,897 ደረጃ IV | West Conshohocken, PA | 26 ሴፕቴ 2022 | 1 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
Software Development Manager በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በOracle America, Inc.
- Software Developer$133,640
- Technical Analyst$120,141
- Applications Developer$148,703
- Site Reliability Developer$147,114
- Product Manager/Strategy-ProdDev$152,027
- Program Manager-ProdDev$146,578
- Network Developer$133,973
- Consulting Technical Manager$147,410
- Cloud Solution Engineer$142,501
- Data Scientist$125,944
- Software Development Snr Manager$214,152
- Senior Principal Consultant$128,586
- Programmer Analyst-IT$129,688
- Systems Analyst$123,780
- Applied Scientist$174,429
- User Experience Developer-ProdDev$143,002
- Software Development Director$229,986
- Principal Consultant$120,078
- QA Analyst-ProdDev$125,767
- Hardware Developer$138,341
- Production Service Developer$105,997
- Consulting Technical Director$151,144
- Software Developer/Architect$183,310
- Security Engineer$156,166
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።