መነሻ › አሠሪዎች › Wal-Mart Associates, Inc. › Data Engineer III
Data Engineer III በWal-Mart Associates, Inc.፡ የH-1B ደመወዞች
283 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለWal-Mart Associates, Inc. በData Engineer III የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $117,000፤ መካከለኛ ግማሽ $109,164–$125,000።
ማመልከቻዎች (LCAs)283
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$117,000
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$109,164–$125,000
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$101,192–$130,469
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 66 | $111,969 |
| FY2024 | 116 | $117,000 |
| FY2025 | 73 | $120,000 |
| FY2026 | 22 | $123,394 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $121,540 ደረጃ I | Bentonville, AR | 27 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $126,690 ደረጃ I | Bentonville, AR | 20 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $124,948 ደረጃ I | Bentonville, AR | 20 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $103,293 ደረጃ I | Bentonville, AR | 20 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $136,664 ደረጃ I | Bentonville, AR | 19 ሜይ 2026 | 15 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $123,188 ደረጃ I | Bentonville, AR | 18 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 14 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $123,600 ደረጃ I | Bentonville, AR | 14 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $106,050 ደረጃ I | Bentonville, AR | 13 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $109,262 ደረጃ I | Bentonville, AR | 13 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,429 ደረጃ I | Bentonville, AR | 8 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $107,100 ደረጃ I | Bentonville, AR | 7 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $109,200 ደረጃ I | Bentonville, AR | 7 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,016 ደረጃ I | Bentonville, AR | 6 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $153,376 ደረጃ I | Herndon, VA | 4 ሜይ 2026 | 7 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 30 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $124,440 ደረጃ I | Denver, CO | 28 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $114,400 ደረጃ I | Bentonville, AR | 22 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $122,400 ደረጃ I | Bentonville, AR | 15 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $123,599 ደረጃ I | Bentonville, AR | 15 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $135,484 ደረጃ I | Bentonville, AR | 15 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $123,599 ደረጃ II | Bentonville, AR | 8 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተወገደ |
| $103,293 ደረጃ II | Bentonville, AR | 7 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተወገደ |
| $135,484 ደረጃ II | Bentonville, AR | 7 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተወገደ |
| $123,600 ደረጃ II | Bentonville, AR | 7 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተወገደ |
| $127,169 ደረጃ II | Bentonville, AR | 6 ፌብሩ 2026 | 31 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $123,657 ደረጃ II | Bentonville, AR | 19 ሴፕቴ 2025 | 23 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 18 ጁላይ 2025 | 28 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $200,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 11 ጁላይ 2025 | 21 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 11 ጁላይ 2025 | 21 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $101,277 ደረጃ II | Bentonville, AR | 7 ጁላይ 2025 | 15 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $120,233 ደረጃ II | Bentonville, AR | 7 ጁላይ 2025 | 14 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $144,079 ደረጃ II | Bentonville, AR | 1 ጁላይ 2025 | 14 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 6 ጁን 2025 | 7 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $117,500 ደረጃ II | Bentonville, AR | 30 ሜይ 2025 | 23 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $125,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 21 ሜይ 2025 | 16 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 14 ሜይ 2025 | 7 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $104,030 ደረጃ II | Bentonville, AR | 14 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $145,000 ደረጃ II | Denver, CO | 14 ሜይ 2025 | 2 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $112,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 13 ሜይ 2025 | 10 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $133,984 ደረጃ II | Bentonville, AR | 13 ሜይ 2025 | 9 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $115,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 12 ሜይ 2025 | 2 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 8 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $121,900 ደረጃ II | Bentonville, AR | 8 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 8 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $123,065 ደረጃ II | Bentonville, AR | 7 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $118,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 6 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $118,450 ደረጃ II | Bentonville, AR | 6 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 6 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $128,520 ደረጃ II | Bentonville, AR | 2 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $123,065 ደረጃ II | Bentonville, AR | 2 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $120,510 ደረጃ II | Bentonville, AR | 2 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 2 ሜይ 2025 | 22 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $117,714 ደረጃ II | Bentonville, AR | 1 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 1 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 30 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $110,242 ደረጃ II | Bentonville, AR | 30 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $113,850 ደረጃ II | Bentonville, AR | 30 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 29 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $140,467 ደረጃ II | Bentonville, AR | 28 ኤፕሪ 2025 | 26 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $130,449 ደረጃ II | Bentonville, AR | 28 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $121,176 ደረጃ II | Bentonville, AR | 25 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $131,325 ደረጃ II | Bentonville, AR | 24 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $107,100 ደረጃ II | Bentonville, AR | 24 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 23 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $129,712 ደረጃ II | Bentonville, AR | 18 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $131,169 ደረጃ II | Bentonville, AR | 18 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $129,712 ደረጃ II | Bentonville, AR | 18 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $135,270 ደረጃ II | Bentonville, AR | 18 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $122,423 ደረጃ II | Bentonville, AR | 18 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $135,270 ደረጃ II | Bentonville, AR | 18 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $115,657 ደረጃ II | Bentonville, AR | 9 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $118,940 ደረጃ II | Bentonville, AR | 4 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $115,555 ደረጃ II | Bentonville, AR | 1 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 27 ማርች 2025 | 21 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $122,699 ደረጃ II | Bentonville, AR | 25 ማርች 2025 | 11 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 25 ማርች 2025 | 31 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $109,101 ደረጃ II | Bentonville, AR | 28 ፌብሩ 2025 | 15 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $118,857 ደረጃ II | Bentonville, AR | 24 ፌብሩ 2025 | 1 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $121,500 ደረጃ II | Bentonville, AR | 29 ጃንዩ 2025 | 3 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $113,427 ደረጃ III | Bentonville, AR | 22 ጃንዩ 2025 | 18 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $122,699 ደረጃ II | Reston, VA | 21 ጃንዩ 2025 | 11 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 17 ጃንዩ 2025 | 17 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 2 ጃንዩ 2025 | 20 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $115,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 5 ዲሴም 2024 | 13 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 3 ዲሴም 2024 | 30 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $118,857 ደረጃ II | Bentonville, AR | 18 ኖቬም 2024 | 18 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $135,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 7 ኖቬም 2024 | 2 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 7 ኖቬም 2024 | 25 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 4 ኖቬም 2024 | 25 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 30 ኦክቶ 2024 | 18 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 29 ኦክቶ 2024 | 13 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | 702 SW 8th Street, AR | 28 ኦክቶ 2024 | 11 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $104,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 23 ኦክቶ 2024 | 1 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $125,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 16 ኦክቶ 2024 | 11 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $130,500 ደረጃ II | Bentonville, AR | 11 ኦክቶ 2024 | 4 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,616 ደረጃ II | Bentonville, AR | 9 ኦክቶ 2024 | 28 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,616 ደረጃ II | Bentonville, AR | 8 ኦክቶ 2024 | 28 ኦክቶ 2024 | የተወገደ |
| $135,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 30 ሴፕቴ 2024 | 14 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 25 ሴፕቴ 2024 | 14 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $108,009 ደረጃ II | Bentonville, AR | 12 ሴፕቴ 2024 | 23 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 5 ሴፕቴ 2024 | 23 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $127,169 ደረጃ II | Bentonville, AR | 30 ኦገስ 2024 | 16 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 29 ኦገስ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $118,285 ደረጃ II | Bentonville, AR | 21 ኦገስ 2024 | 6 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 20 ኦገስ 2024 | 16 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,295 ደረጃ II | Bentonville, AR | 19 ኦገስ 2024 | 30 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 14 ኦገስ 2024 | 9 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,395 ደረጃ II | Bentonville, AR | 14 ኦገስ 2024 | 19 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $125,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 14 ኦገስ 2024 | 2 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $129,662 ደረጃ II | Bentonville, AR | 9 ኦገስ 2024 | 19 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $124,798 ደረጃ II | Bentonville, AR | 9 ኦገስ 2024 | 2 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $99,282 ደረጃ II | Bentonville, AR | 8 ኦገስ 2024 | 26 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $118,800 ደረጃ II | Bentonville, AR | 7 ኦገስ 2024 | 2 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $108,052 ደረጃ II | Bentonville, AR | 6 ኦገስ 2024 | 19 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 6 ኦገስ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 ደረጃ II | Atlanta, GA | 1 ኦገስ 2024 | 9 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 1 ኦገስ 2024 | 9 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $107,890 ደረጃ II | Glen Allen, VA | 31 ጁላይ 2024 | 26 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 29 ጁላይ 2024 | 26 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $127,169 ደረጃ II | Bentonville, AR | 25 ጁላይ 2024 | 9 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $124,070 ደረጃ II | Bentonville, AR | 23 ጁላይ 2024 | 5 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $112,909 ደረጃ II | Bentonville, AR | 22 ጁላይ 2024 | 19 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $102,757 ደረጃ II | Bentonville, AR | 19 ጁላይ 2024 | 19 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $114,285 ደረጃ II | Bentonville, AR | 18 ጁላይ 2024 | 5 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $140,467 ደረጃ II | Bentonville, AR | 18 ጁላይ 2024 | 9 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $116,198 ደረጃ II | Bentonville, AR | 18 ጁላይ 2024 | 29 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 18 ጁላይ 2024 | 29 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $128,412 ደረጃ II | Hoboken, NJ | 17 ጁላይ 2024 | 9 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $125,886 ደረጃ II | Bentonville, AR | 17 ጁላይ 2024 | 29 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $124,260 ደረጃ II | Bentonville, AR | 17 ጁላይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $127,169 ደረጃ II | Bentonville, AR | 17 ጁላይ 2024 | 5 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 11 ጁላይ 2024 | 9 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $128,416 ደረጃ II | Bentonville, AR | 11 ጁላይ 2024 | 9 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $124,863 ደረጃ II | Bentonville, AR | 11 ጁላይ 2024 | 9 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $127,169 ደረጃ II | Bentonville, AR | 10 ጁላይ 2024 | 29 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 8 ጁላይ 2024 | 9 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $128,416 ደረጃ II | Bentonville, AR | 8 ጁላይ 2024 | 29 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $110,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 5 ጁላይ 2024 | 22 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $114,285 ደረጃ II | Bentonville, AR | 3 ጁላይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 ደረጃ II | Allen, TX | 2 ጁላይ 2024 | 15 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 2 ጁላይ 2024 | 15 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $110,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 2 ጁላይ 2024 | 22 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $112,332 ደረጃ II | Bentonville, AR | 1 ጁላይ 2024 | 22 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $125,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 26 ጁን 2024 | 22 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $138,897 ደረጃ II | Bentonville, AR | 24 ጁን 2024 | 15 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $110,150 ደረጃ II | Bentonville, AR | 21 ጁን 2024 | 5 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $130,652 ደረጃ II | Bentonville, AR | 21 ጁን 2024 | 15 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $125,049 ደረጃ II | Bentonville, AR | 20 ጁን 2024 | 8 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000 ደረጃ II | Euless, TX | 14 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 14 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $129,870 ደረጃ II | Bentonville, AR | 14 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $128,416 ደረጃ II | Bentonville, AR | 13 ጁን 2024 | 24 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 ደረጃ II | Northlake, TX | 13 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 13 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 13 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተወገደ |
| $127,792 ደረጃ II | Bentonville, AR | 13 ጁን 2024 | 26 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $99,282 ደረጃ II | Bentonville, AR | 13 ጁን 2024 | 8 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 ደረጃ II | Richardson, TX | 12 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 12 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $94,500 ደረጃ II | Bentonville, AR | 12 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 6 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 6 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ II | Irving, TX | 6 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 4 ጁን 2024 | 10 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $125,049 ደረጃ II | Bentonville, AR | 4 ጁን 2024 | 14 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 31 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $127,169 ደረጃ II | Bentonville, AR | 30 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $109,780–$180,000 | Sunnyvale, CA | 29 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $93,627 ደረጃ II | Bentonville, AR | 29 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $101,192 ደረጃ II | Bentonville, AR | 22 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $101,192 ደረጃ II | Bentonville, AR | 22 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $121,558 ደረጃ II | Bentonville, AR | 22 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $112,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 21 ሜይ 2024 | 17 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 20 ሜይ 2024 | 3 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $101,192 ደረጃ II | Bentonville, AR | 17 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $121,234 ደረጃ II | Bentonville, AR | 16 ሜይ 2024 | 3 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $121,558 ደረጃ II | Dallas, TX | 9 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $102,164 ደረጃ II | Dallas, TX | 8 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $101,192 ደረጃ II | Dallas, TX | 2 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $101,192 ደረጃ II | Dallas, TX | 2 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $109,091 ደረጃ II | Bentonville, AR | 30 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $114,285 ደረጃ II | Bentonville, AR | 29 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $101,192 ደረጃ II | Dallas, TX | 24 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 24 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $101,192 ደረጃ II | Dallas, TX | 23 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $101,192 ደረጃ II | Dallas, TX | 23 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $101,192 ደረጃ II | Dallas, TX | 23 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $101,192 ደረጃ II | Dallas, TX | 22 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $109,620 ደረጃ II | Dallas, TX | 22 ኤፕሪ 2024 | 18 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $108,052 ደረጃ II | Bentonville, AR | 16 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 15 ኤፕሪ 2024 | 22 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $114,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 12 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $124,260 ደረጃ II | Dallas, TX | 11 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $138,911–$234,000 | Sunnyvale, CA | 11 ኤፕሪ 2024 | 29 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $129,870 ደረጃ II | Dallas, TX | 11 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 8 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $114,285 ደረጃ II | Dallas, TX | 5 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $127,169 ደረጃ II | Dallas, TX | 5 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 4 ኤፕሪ 2024 | 15 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $142,630 ደረጃ II | Dallas, TX | 1 ኤፕሪ 2024 | 22 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $99,731 ደረጃ II | Bentonville, AR | 1 ኤፕሪ 2024 | 4 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $107,831 ደረጃ II | Dallas, TX | 26 ማርች 2024 | 14 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 25 ማርች 2024 | 22 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $109,061 ደረጃ II | Dallas, TX | 23 ፌብሩ 2024 | 23 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,703 ደረጃ II | Dallas, TX | 16 ፌብሩ 2024 | 16 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $104,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 7 ፌብሩ 2024 | 4 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $125,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 30 ጃንዩ 2024 | 5 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $110,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 24 ጃንዩ 2024 | 5 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $104,863 ደረጃ II | Dallas, TX | 22 ጃንዩ 2024 | 19 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 2 ጃንዩ 2024 | 15 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 2 ጃንዩ 2024 | 22 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 27 ዲሴም 2023 | 15 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 7 ዲሴም 2023 | 11 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $114,400 ደረጃ II | Bentonville, AR | 21 ኖቬም 2023 | 8 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 16 ኦክቶ 2023 | 30 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $108,160 ደረጃ II | Bentonville, AR | 25 ሴፕቴ 2023 | 16 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $148,658–$170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 19 ሴፕቴ 2023 | 19 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $110,854 ደረጃ II | Bentonville, AR | 15 ሴፕቴ 2023 | 15 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $125,000 ደረጃ II | Atlanta, GA | 23 ኦገስ 2023 | 18 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $95,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 22 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 21 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $110,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 16 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $107,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 11 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $140,595 ደረጃ II | Reston, VA | 3 ኦገስ 2023 | 18 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 21 ጁላይ 2023 | 31 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 18 ጁላይ 2023 | 14 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ II | Leander, TX | 7 ጁላይ 2023 | 10 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $111,013 ደረጃ III | Bentonville, AR | 29 ጁን 2023 | 3 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $111,308 ደረጃ III | Bentonville, AR | 29 ጁን 2023 | 14 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $114,141 ደረጃ III | Bentonville, AR | 15 ጁን 2023 | 10 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 15 ጁን 2023 | 10 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $130,416–$156,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 13 ጁን 2023 | 26 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $109,455 ደረጃ II | Bentonville, AR | 10 ሜይ 2023 | 19 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $123,600 ደረጃ II | Charlotte, NC | 8 ሜይ 2023 | 5 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $117,377 ደረጃ III | Bentonville, AR | 2 ሜይ 2023 | 30 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,904 ደረጃ II | Dallas, TX | 2 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $108,712 ደረጃ II | Bentonville, AR | 20 ኤፕሪ 2023 | 21 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $112,630 ደረጃ II | Bentonville, AR | 20 ኤፕሪ 2023 | 3 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ II | Hoboken, NJ | 20 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,904 ደረጃ II | Dallas, TX | 19 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,904 ደረጃ II | Dallas, TX | 17 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,904 ደረጃ II | Dallas, TX | 17 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $135,200 ደረጃ II | Dallas, TX | 6 ኤፕሪ 2023 | 1 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $104,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 3 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $115,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 3 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $105,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 3 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 3 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $94,372 ደረጃ II | Bentonville, AR | 3 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $109,164 ደረጃ II | Bentonville, AR | 29 ማርች 2023 | 4 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,416–$170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 21 ማርች 2023 | 17 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $109,164 ደረጃ II | Bentonville, AR | 19 ማርች 2023 | 4 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $99,960 ደረጃ III | Bentonville, AR | 10 ማርች 2023 | 27 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $108,068 ደረጃ III | Bentonville, AR | 6 ማርች 2023 | 28 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,416–$170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 2 ማርች 2023 | 20 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $102,500 ደረጃ II | Hoboken, NJ | 16 ፌብሩ 2023 | 3 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $108,210 ደረጃ II | Dallas, TX | 2 ፌብሩ 2023 | 1 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 25 ጃንዩ 2023 | 20 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $97,815 ደረጃ III | Bentonville, AR | 23 ጃንዩ 2023 | 6 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 19 ጃንዩ 2023 | 6 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 19 ጃንዩ 2023 | 30 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $135,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 19 ጃንዩ 2023 | 13 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $115,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 9 ጃንዩ 2023 | 23 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 9 ጃንዩ 2023 | 23 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 20 ዲሴም 2022 | 9 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 9 ዲሴም 2022 | 19 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $150,000 ደረጃ II | Hoboken, NJ | 8 ዲሴም 2022 | 2 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $108,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 6 ዲሴም 2022 | 19 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $115,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 6 ዲሴም 2022 | 19 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $125,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 5 ዲሴም 2022 | 26 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $94,966 ደረጃ II | Bentonville, AR | 21 ኖቬም 2022 | 26 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $125,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 21 ኖቬም 2022 | 12 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $155,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 20 ኦክቶ 2022 | 7 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 17 ኦክቶ 2022 | 14 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 10 ኦክቶ 2022 | 7 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $97,739 ደረጃ II | Dallas, TX | 15 ጁላይ 2022 | 25 ጁላይ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $110,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 24 ፌብሩ 2022 | 14 ማርች 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $120,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 14 ዲሴም 2021 | 10 ጃንዩ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $95,245 ደረጃ III | Bentonville, AR | 15 ጁላይ 2021 | 4 ሴፕቴ 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $102,247 ደረጃ III | Bentonville, AR | 4 ጁን 2021 | 27 ኖቬም 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $100,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 19 ሜይ 2021 | 8 ጁን 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $95,500 | Bentonville, AR | 17 ኖቬም 2020 | 1 ዲሴም 2020 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $95,500 | Dallas, TX | 17 ኖቬም 2020 | 1 ዲሴም 2020 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
Data Engineer III በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በWal-Mart Associates, Inc.
- Software Engineer III$117,000
- Senior Software Engineer$150,080
- Staff Software Engineer$153,301
- Senior Data Scientist$163,668
- Senior Manager, Software Engineering$165,000
- Staff Product Manager$155,374
- Staff Data Scientist$171,337
- Principal Software Engineer$167,149
- Senior Product Manager$147,175
- Senior Data Analyst$120,000
- Senior Data Engineer$140,000
- Manager, Advanced Analytics$127,875
- Data Scientist III$130,000
- Data Scientist$129,839
- Senior Manager, Data Science$172,170
- Senior Manager, Advanced Analytics$150,000
- Software Engineer II$104,414
- Principal Product Manager$167,904
- Staff Technical Program Manager$161,890
- Quality Engineer III$105,000
- Product Manager III$120,000
- Staff Data Engineer$153,301
- Principal Data Scientist$175,000
- Manager II, Product Management$140,221
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።