መነሻ › አሠሪዎች › Wal-Mart Associates, Inc. › Staff Data Engineer
Staff Data Engineer በWal-Mart Associates, Inc.፡ የH-1B ደመወዞች
74 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለWal-Mart Associates, Inc. በStaff Data Engineer የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $153,301፤ መካከለኛ ግማሽ $148,619–$160,081።
ማመልከቻዎች (LCAs)74
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$153,301
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$148,619–$160,081
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$139,283–$169,139
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 15 | $160,325 |
| FY2024 | 26 | $150,762 |
| FY2025 | 23 | $153,301 |
| FY2026 | 8 | $147,208 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $154,508 ደረጃ III | Bentonville, AR | 4 ሜይ 2026 | 31 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $150,080–$286,000 | Sunnyvale, CA | 1 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,869 ደረጃ III | Bentonville, AR | 22 ኤፕሪ 2026 | 17 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $141,074 ደረጃ III | Bentonville, AR | 27 ፌብሩ 2026 | 10 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $144,335 ደረጃ III | Aubrey, TX | 23 ጃንዩ 2026 | 29 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ III | Bentonville, AR | 22 ጃንዩ 2026 | 20 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $150,080–$286,000 | Sunnyvale, CA | 20 ጃንዩ 2026 | 2 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $166,054 ደረጃ III | Bentonville, AR | 20 ጃንዩ 2026 | 19 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $146,277 ደረጃ III | Bentonville, AR | 19 ሴፕቴ 2025 | 16 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $153,301–$286,000 ደረጃ III | Lathrop, CA | 5 ሴፕቴ 2025 | 29 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $153,301–$286,000 | Sunnyvale, CA | 5 ሴፕቴ 2025 | 29 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $153,301–$286,000 | Sunnyvale, CA | 12 ኦገስ 2025 | 6 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $166,181 ደረጃ III | Bentonville, AR | 31 ጁላይ 2025 | 5 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $155,000 ደረጃ III | Bentonville, AR | 30 ጁላይ 2025 | 18 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $153,301–$286,000 | Sunnyvale, CA | 25 ጁላይ 2025 | 24 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $169,248 ደረጃ III | Bentonville, AR | 16 ጁላይ 2025 | 24 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $153,301–$286,000 | Sunnyvale, CA | 1 ጁላይ 2025 | 24 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $143,862 ደረጃ III | Bentonville, AR | 16 ሜይ 2025 | 4 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $150,000 ደረጃ III | Bentonville, AR | 23 ኤፕሪ 2025 | 19 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $143,222 ደረጃ III | Bentonville, AR | 17 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $156,049 ደረጃ III | Bentonville, AR | 8 ኤፕሪ 2025 | 30 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $153,301–$286,000 ደረጃ III | Mountain House, CA | 26 ፌብሩ 2025 | 5 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $153,301–$286,000 | Sunnyvale, CA | 26 ፌብሩ 2025 | 5 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $153,301–$286,000 | Sunnyvale, CA | 11 ፌብሩ 2025 | 2 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $155,000 ደረጃ III | Bentonville, AR | 6 ፌብሩ 2025 | 3 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $153,301–$286,000 | Sunnyvale, CA | 30 ጃንዩ 2025 | 29 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $153,301–$286,000 | Sunnyvale, CA | 8 ጃንዩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $153,301–$286,000 | Sunnyvale, CA | 7 ጃንዩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተከለከለ |
| $153,301–$286,000 ደረጃ III | Tracy, CA | 2 ጃንዩ 2025 | 2 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $153,301–$286,000 | Sunnyvale, CA | 2 ጃንዩ 2025 | 2 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $160,000 ደረጃ III | Dallas, TX | 20 ዲሴም 2024 | 13 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $140,000 ደረጃ III | Bentonville, AR | 28 ኦክቶ 2024 | 4 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $167,890 ደረጃ III | Bentonville, AR | 17 ሴፕቴ 2024 | 30 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $150,762–$216,000 | Sunnyvale, CA | 16 ሴፕቴ 2024 | 7 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $157,095 ደረጃ IV | Bentonville, AR | 5 ሴፕቴ 2024 | 23 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $163,200 ደረጃ IV | Bentonville, AR | 16 ኦገስ 2024 | 2 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $166,744 ደረጃ III | Bentonville, AR | 14 ኦገስ 2024 | 9 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $149,968 ደረጃ III | Bentonville, AR | 22 ጁላይ 2024 | 5 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $147,175–$190,000 | Sunnyvale, CA | 28 ጁን 2024 | 9 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $139,203 ደረጃ III | Bentonville, AR | 25 ጁን 2024 | 8 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $149,410 ደረጃ IV | Bentonville, AR | 20 ጁን 2024 | 27 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $150,762–$286,000 | Sunnyvale, CA | 3 ጁን 2024 | 3 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $168,154–$286,000 | Sunnyvale, CA | 24 ሜይ 2024 | 3 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $163,933 ደረጃ III | Bentonville, AR | 17 ሜይ 2024 | 3 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $149,100 ደረጃ III | Bentonville, AR | 17 ሜይ 2024 | 3 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $149,100 ደረጃ III | Bentonville, AR | 17 ሜይ 2024 | 3 ጁን 2024 | የተወገደ |
| $176,377 ደረጃ III | Reston, VA | 18 ኤፕሪ 2024 | 17 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $131,284 ደረጃ III | Bentonville, AR | 10 ኤፕሪ 2024 | 13 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $159,935 ደረጃ III | Dallas, TX | 27 ማርች 2024 | 9 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $144,200 ደረጃ III | Dallas, TX | 26 ማርች 2024 | 25 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $150,762–$286,000 ደረጃ III | Lathrop, CA | 1 ማርች 2024 | 23 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $150,762–$286,000 | Sunnyvale, CA | 1 ማርች 2024 | 23 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $150,000 ደረጃ III | Bentonville, AR | 29 ጃንዩ 2024 | 12 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $150,000 ደረጃ III | Bentonville, AR | 19 ጃንዩ 2024 | 12 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $160,000 ደረጃ III | Dallas, TX | 18 ጃንዩ 2024 | 29 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $142,000 ደረጃ III | Dallas, TX | 28 ዲሴም 2023 | 15 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $173,240 ደረጃ III | Reston, VA | 22 ዲሴም 2023 | 12 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $150,762–$286,000 | Sunnyvale, CA | 22 ኖቬም 2023 | 9 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $150,762–$180,000 | Sunnyvale, CA | 9 ኖቬም 2023 | 9 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $120,328 ደረጃ III | Dallas, TX | 22 ሴፕቴ 2023 | 9 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $129,924 ደረጃ III | Bentonville, AR | 22 ሴፕቴ 2023 | 23 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $144,200 ደረጃ IV | Bentonville, AR | 16 ኦገስ 2023 | 5 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $161,571–$216,000 | Sunnyvale, CA | 31 ጁላይ 2023 | 28 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $153,750 ደረጃ III | Hoboken, NJ | 21 ጁላይ 2023 | 20 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $160,000 ደረጃ IV | Dallas, TX | 23 ጁን 2023 | 21 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $131,560 ደረጃ III | Dallas, TX | 2 ሜይ 2023 | 29 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $123,177 ደረጃ III | Bentonville, AR | 28 ኤፕሪ 2023 | 17 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $176,000 ደረጃ IV | Bentonville, AR | 7 ፌብሩ 2023 | 30 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $185,000 ደረጃ III | Hoboken, NJ | 18 ጃንዩ 2023 | 30 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $172,508 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 21 ኖቬም 2022 | 2 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $163,000 ደረጃ III | Dallas, TX | 25 ኦክቶ 2022 | 21 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $198,000 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 12 ኦክቶ 2022 | 24 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| $190,785 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 11 ኦክቶ 2022 | 24 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $160,325 ደረጃ IV | Bentonville, AR | 28 ሴፕቴ 2022 | 21 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
Staff Data Engineer በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በWal-Mart Associates, Inc.
- Software Engineer III$117,000
- Senior Software Engineer$150,080
- Staff Software Engineer$153,301
- Senior Data Scientist$163,668
- Senior Manager, Software Engineering$165,000
- Staff Product Manager$155,374
- Staff Data Scientist$171,337
- Data Engineer III$117,000
- Principal Software Engineer$167,149
- Senior Product Manager$147,175
- Senior Data Analyst$120,000
- Senior Data Engineer$140,000
- Manager, Advanced Analytics$127,875
- Data Scientist III$130,000
- Data Scientist$129,839
- Senior Manager, Data Science$172,170
- Senior Manager, Advanced Analytics$150,000
- Software Engineer II$104,414
- Principal Product Manager$167,904
- Staff Technical Program Manager$161,890
- Quality Engineer III$105,000
- Product Manager III$120,000
- Principal Data Scientist$175,000
- Manager II, Product Management$140,221
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።