መነሻ › አሠሪዎች › Wal-Mart Associates, Inc. › Data Scientist
Data Scientist በWal-Mart Associates, Inc.፡ የH-1B ደመወዞች
115 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለWal-Mart Associates, Inc. በData Scientist የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $129,839፤ መካከለኛ ግማሽ $106,175–$130,416።
ማመልከቻዎች (LCAs)115
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$129,839
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$106,175–$130,416
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$98,000–$148,560
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 110 | $129,839 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $90,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 22 ሴፕቴ 2023 | 6 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $138,911–$170,000 | Sunnyvale, CA | 15 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $138,911–$170,000 | Sunnyvale, CA | 1 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $100,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 29 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $100,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 29 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $100,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 29 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $142,243–$170,000 | Sunnyvale, CA | 28 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $138,911–$170,000 | Sunnyvale, CA | 24 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $116,646–$170,000 ደረጃ II | San Bruno, CA | 18 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $138,911–$170,000 | Sunnyvale, CA | 17 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $142,243–$170,000 | San Bruno, CA | 16 ኦገስ 2023 | 11 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $115,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 15 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $102,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 15 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 11 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 10 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $119,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 10 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $100,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 10 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $129,839–$170,000 | Sunnyvale, CA | 9 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $129,839–$170,000 | Sunnyvale, CA | 9 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $129,839–$170,000 | Sunnyvale, CA | 9 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $129,839–$170,000 | Sunnyvale, CA | 8 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $129,839–$170,000 | Sunnyvale, CA | 7 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $129,839–$170,000 | Sunnyvale, CA | 7 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $129,839–$170,000 | Sunnyvale, CA | 4 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $129,839–$170,000 | Sunnyvale, CA | 4 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $129,839–$170,000 | Sunnyvale, CA | 3 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Reston, VA | 3 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $129,839–$170,000 | Sunnyvale, CA | 3 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $129,839–$170,000 | Sunnyvale, CA | 3 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $148,400 ደረጃ II | Bellevue, WA | 3 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $138,176–$170,000 | Sunnyvale, CA | 3 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $129,839–$170,000 | Sunnyvale, CA | 2 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $129,839–$170,000 | Sunnyvale, CA | 2 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $160,000 ደረጃ II | Hoboken, NJ | 23 ጁን 2023 | 10 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $160,000 ደረጃ II | Hoboken, NJ | 12 ጁን 2023 | 26 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $100,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 8 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $100,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 7 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $128,000–$170,000 ደረጃ II | San Bruno, CA | 24 ሜይ 2023 | 12 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Atlanta, GA | 24 ሜይ 2023 | 19 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 18 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 18 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $100,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 15 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,000 ደረጃ II | Hartford, CT | 15 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተወገደ |
| $118,720 ደረጃ III | Bentonville, AR | 15 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተወገደ |
| $130,416–$170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 8 ሜይ 2023 | 29 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 5 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 5 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $100,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 5 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $119,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 5 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,000 ደረጃ II | Atlanta, GA | 2 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,416–$170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 1 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,416–$170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 1 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,416–$170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 1 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,416–$170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 1 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $123,760 ደረጃ II | Dallas, TX | 28 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 28 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $100,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 28 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 28 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $110,160 ደረጃ II | Bentonville, AR | 28 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $119,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 27 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $160,000 ደረጃ II | Hoboken, NJ | 26 ኤፕሪ 2023 | 8 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $133,120 ደረጃ II | Arcadia, CA | 26 ኤፕሪ 2023 | 22 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $100,000 ደረጃ I | Dallas, TX | 25 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $160,000 ደረጃ II | Hoboken, NJ | 24 ኤፕሪ 2023 | 8 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $99,960 ደረጃ II | Bentonville, AR | 21 ኤፕሪ 2023 | 4 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,416–$170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 21 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $128,000–$170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 19 ኤፕሪ 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $109,701 ደረጃ II | Bentonville, AR | 19 ኤፕሪ 2023 | 24 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $119,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 19 ኤፕሪ 2023 | 24 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $119,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 18 ኤፕሪ 2023 | 19 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,416–$170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 14 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,416–$170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 13 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,416–$170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 13 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,416–$170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 13 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,416–$170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 13 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,416–$170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 12 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,416–$170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 12 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,416–$170,000 ደረጃ II | San Bruno, CA | 11 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $160,000 ደረጃ II | New York, NY | 5 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ II | Hoboken, NJ | 4 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,416–$170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 4 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,416–$170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 3 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,000 ደረጃ I | Atlanta, GA | 3 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $141,372 ደረጃ II | Reston, VA | 3 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 3 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,000 ደረጃ I | Dallas, TX | 3 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $140,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 3 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $99,960 ደረጃ II | Dallas, TX | 3 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $115,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 3 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $146,810 ደረጃ II | Hoboken, NJ | 29 ማርች 2023 | 28 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $119,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 29 ማርች 2023 | 28 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $119,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 29 ማርች 2023 | 19 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $119,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 20 ማርች 2023 | 19 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $160,000 ደረጃ II | Hoboken, NJ | 17 ፌብሩ 2023 | 6 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $119,000 ደረጃ III | Bentonville, AR | 8 ፌብሩ 2023 | 30 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $128,000–$170,000 ደረጃ II | Los Angeles, CA | 1 ፌብሩ 2023 | 13 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $128,000–$170,000 ደረጃ II | San Bruno, CA | 1 ፌብሩ 2023 | 13 ፌብሩ 2023 | የተወገደ |
| $105,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 31 ጃንዩ 2023 | 20 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 26 ጃንዩ 2023 | 20 ፌብሩ 2023 | የተወገደ |
| $115,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 19 ጃንዩ 2023 | 30 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $140,000 ደረጃ II | San Bruno, CA | 27 ዲሴም 2022 | 23 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 1 ኖቬም 2022 | 14 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $160,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 27 ኦክቶ 2022 | 7 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $160,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 27 ኦክቶ 2022 | 7 ኖቬም 2022 | የተወገደ |
| $102,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 25 ኦክቶ 2022 | 14 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $165,000 ደረጃ II | Carlsbad, CA | 20 ኦክቶ 2022 | 7 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $152,000 ደረጃ II | Hoboken, NJ | 14 ኦክቶ 2022 | 31 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| $148,190 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 3 ሜይ 2022 | 1 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $164,800 ደረጃ II | Hoboken, NJ | 29 ኤፕሪ 2022 | 16 ሜይ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $98,000 ደረጃ III | Bentonville, AR | 28 ፌብሩ 2022 | 30 ኦገስ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $82,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 21 ኤፕሪ 2021 | 1 ኦክቶ 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $100,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 10 ማርች 2021 | 9 ሴፕቴ 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $150,000 ደረጃ II | San Bruno, CA | 9 ዲሴም 2020 | 28 ዲሴም 2020 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $132,990 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 17 ፌብሩ 2020 | 9 ኦገስ 2020 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $140,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 11 ፌብሩ 2020 | 5 ኦገስ 2020 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
ሌሎች ሥራዎች በWal-Mart Associates, Inc.
- Software Engineer III$117,000
- Senior Software Engineer$150,080
- Staff Software Engineer$153,301
- Senior Data Scientist$163,668
- Senior Manager, Software Engineering$165,000
- Staff Product Manager$155,374
- Staff Data Scientist$171,337
- Data Engineer III$117,000
- Principal Software Engineer$167,149
- Senior Product Manager$147,175
- Senior Data Analyst$120,000
- Senior Data Engineer$140,000
- Manager, Advanced Analytics$127,875
- Data Scientist III$130,000
- Senior Manager, Data Science$172,170
- Senior Manager, Advanced Analytics$150,000
- Software Engineer II$104,414
- Principal Product Manager$167,904
- Staff Technical Program Manager$161,890
- Quality Engineer III$105,000
- Product Manager III$120,000
- Staff Data Engineer$153,301
- Principal Data Scientist$175,000
- Manager II, Product Management$140,221
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።