ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › IBM Corporation › IT Specialist
IBM Corporation ನಲ್ಲಿ IT Specialist: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
IBM Corporation ನಲ್ಲಿ IT Specialist ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 91 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $106,184; ಮಧ್ಯಭಾಗ $98,103–$120,390.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)91
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$106,184
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$98,103–$120,390
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$90,288–$129,022
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 31 | $101,858 |
| FY2024 | 33 | $107,910 |
| FY2025 | 16 | $103,072 |
| FY2026 | 11 | $118,789 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $152,132 ಹಂತ IV | Atlanta, GA | ಏಪ್ರಿ 1, 2026 | ಮೇ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,022 ಹಂತ IV | Frisco, TX | ಮಾರ್ಚ್ 25, 2026 | ಏಪ್ರಿ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $113,686–$196,438 ಹಂತ III | Reynoldsburg, OH | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $117,957–$254,808 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಫೆಬ್ರವರಿ 5, 2026 | ಏಪ್ರಿ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $188,709 ಹಂತ IV | Syracuse, NY | ನವೆಂ 13, 2025 | ಡಿಸೆಂ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,234–$179,982 ಹಂತ III | Middletown, NJ | ನವೆಂ 5, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,351–$196,438 ಹಂತ III | Reynoldsburg, OH | ನವೆಂ 3, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $191,215 ಹಂತ IV | Armonk, NY | ನವೆಂ 3, 2025 | ನವೆಂ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,782–$211,404 ಹಂತ III | Mounds View, MN | ಆಗ 8, 2025 | ಜನವರಿ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,939–$197,400 ಹಂತ III | Newark, NJ | ಜೂನ್ 26, 2025 | ನವೆಂ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,351–$196,438 ಹಂತ III | Columbus, OH | ಜೂನ್ 26, 2025 | ಜುಲೈ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,344–$192,204 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಮೇ 28, 2025 | ನವೆಂ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,359 ಹಂತ IV | Columbus, OH | ಏಪ್ರಿ 29, 2025 | ಜೂನ್ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,789–$144,430 ಹಂತ II | Menlo Park, CA | ಏಪ್ರಿ 28, 2025 | ಮೇ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $100,714–$133,050 ಹಂತ II | Frisco, TX | ಏಪ್ರಿ 16, 2025 | ಏಪ್ರಿ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,794–$124,666 ಹಂತ III | Bloomington, IL | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2025 | ಮೇ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,420–$103,525 ಹಂತ II | Latham, NY | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2025 | ಜುಲೈ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,244–$114,096 ಹಂತ II | Bloomington, IL | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2025 | ಮೇ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,184–$188,304 ಹಂತ III | Conshohocken, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2025 | ಜುಲೈ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,019–$159,924 ಹಂತ II | Middletown, NJ | ನವೆಂ 12, 2024 | ನವೆಂ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $99,861–$146,400 ಹಂತ III | Syracuse, NY | ನವೆಂ 6, 2024 | ಡಿಸೆಂ 2, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,429–$168,000 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $100,714–$133,050 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2024 | ಡಿಸೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,106–$97,810 ಹಂತ II | Columbia, SC | ಆಗ 30, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $136,074–$150,000 ಹಂತ II | Los Gatos, CA | ಆಗ 28, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,861–$146,400 ಹಂತ III | Syracuse, NY | ಜುಲೈ 10, 2024 | ಜುಲೈ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,179–$143,778 ಹಂತ III | Frisco, TX | ಜುಲೈ 8, 2024 | ಜುಲೈ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,926–$226,404 ಹಂತ III | Titusville, NJ | ಜುಲೈ 8, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,926–$177,096 ಹಂತ III | Titusville, NJ | ಜುಲೈ 4, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,862–$122,582 ಹಂತ III | Bloomington, IL | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಜೂನ್ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,468–$174,855 ಹಂತ III | Coppell, TX | ಮೇ 2, 2024 | ಮೇ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,724 ಹಂತ II | Tempe, AZ | ಮೇ 1, 2024 | ಮೇ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,715–$177,096 ಹಂತ III | Middletown, NJ | ಏಪ್ರಿ 16, 2024 | ಏಪ್ರಿ 24, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,072–$127,512 ಹಂತ II | Durham, NC | ಏಪ್ರಿ 8, 2024 | ಜೂನ್ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,072–$127,512 ಹಂತ II | Durham, NC | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,715–$192,504 ಹಂತ III | Raritan, NJ | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,403–$114,996 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $99,091–$116,681 ಹಂತ II | Waltham, MA | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,312–$161,004 ಹಂತ III | Rochester, MN | ಫೆಬ್ರವರಿ 5, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,285–$177,634 ಹಂತ III | Middletown, NJ | ಜನವರಿ 28, 2024 | ಜೂನ್ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,771 ಹಂತ III | Portland, OR | ಜನವರಿ 26, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,715–$201,600 ಹಂತ III | Newark, NJ | ಜನವರಿ 18, 2024 | ಮೇ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,771 ಹಂತ III | Portland, OR | ಜನವರಿ 9, 2024 | ಮೇ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,712–$162,396 ಹಂತ III | Raleigh, NC | ಡಿಸೆಂ 28, 2023 | ಜನವರಿ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,483 ಹಂತ III | Newark, NJ | ಡಿಸೆಂ 8, 2023 | ಏಪ್ರಿ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,715 ಹಂತ III | Parsippany, NJ | ನವೆಂ 21, 2023 | ಮೇ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,496 ಹಂತ III | Waltham, MA | ನವೆಂ 16, 2023 | ಡಿಸೆಂ 11, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,562–$142,354 ಹಂತ II | Dallas, TX | ನವೆಂ 10, 2023 | ನವೆಂ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,007 ಹಂತ III | Waltham, MA | ನವೆಂ 3, 2023 | ನವೆಂ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,910–$147,600 ಹಂತ III | Syracuse, NY | ಅಕ್ಟೋ 11, 2023 | ಡಿಸೆಂ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,125 ಹಂತ II | Middletown, NJ | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $113,464–$162,396 ಹಂತ III | Portland, OR | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $87,942–$116,004 ಹಂತ II | Blue Ash, OH | ಆಗ 17, 2023 | ಡಿಸೆಂ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,715–$160,575 ಹಂತ III | Middletown, NJ | ಆಗ 13, 2023 | ನವೆಂ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,910–$184,500 ಹಂತ III | Syracuse, NY | ಆಗ 3, 2023 | ಆಗ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $125,715–$178,296 ಹಂತ III | Raritan, NJ | ಆಗ 1, 2023 | ಡಿಸೆಂ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $107,910–$147,600 ಹಂತ III | Syracuse, NY | ಜುಲೈ 18, 2023 | ಜುಲೈ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,533 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಜೂನ್ 29, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 21, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,743 ಹಂತ II | Westfield Center, OH | ಜೂನ್ 29, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,243 ಹಂತ III | Richmond, VA | ಜೂನ್ 29, 2023 | ಆಗ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,085 ಹಂತ III | Newark, NJ | ಜೂನ್ 23, 2023 | ನವೆಂ 11, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,854–$126,856 ಹಂತ III | Houston, TX | ಜೂನ್ 23, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $100,938 ಹಂತ III | Syracuse, NY | ಜೂನ್ 20, 2023 | ಜುಲೈ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,730–$162,396 ಹಂತ II | Portland, OR | ಜೂನ್ 8, 2023 | ಜೂನ್ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,179–$145,894 ಹಂತ III | Reynoldsburg, OH | ಜೂನ್ 6, 2023 | ಜೂನ್ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $117,042–$178,596 ಹಂತ III | Whippany, NJ | ಜೂನ್ 2, 2023 | ಜೂನ್ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $101,432–$186,204 ಹಂತ III | Alpharetta, GA | ಮೇ 24, 2023 | ಮೇ 31, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,800–$138,000 ಹಂತ III | Durham, NC | ಮೇ 17, 2023 | ಮೇ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,032 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಮೇ 15, 2023 | ಜುಲೈ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,403 ಹಂತ III | Waltham, MA | ಏಪ್ರಿ 27, 2023 | ಮೇ 8, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,045–$114,379 ಹಂತ II | Lutherville Timonium, MD | ಏಪ್ರಿ 27, 2023 | ಜುಲೈ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $159,000 ಹಂತ IV | Armonk, NY | ಏಪ್ರಿ 24, 2023 | ಮೇ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,822 ಹಂತ IV | Atlanta, GA | ಏಪ್ರಿ 13, 2023 | ಮೇ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,631–$118,896 ಹಂತ II | Durham, NC | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,661–$127,596 ಹಂತ II | Hingham, MA | ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2023 | ಏಪ್ರಿ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $189,600 ಹಂತ IV | Monmouth Junction, NJ | ಜನವರಿ 19, 2023 | ಏಪ್ರಿ 4, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,494 ಹಂತ II | Bloomington, IL | ಜನವರಿ 17, 2023 | ಏಪ್ರಿ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,288 ಹಂತ III | Syracuse, NY | ಡಿಸೆಂ 13, 2022 | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,515–$113,520 ಹಂತ II | Latham, NY | ಡಿಸೆಂ 8, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,027–$135,000 ಹಂತ III | Syracuse, NY | ನವೆಂ 28, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,357–$152,611 ಹಂತ III | Costa Mesa, CA | ನವೆಂ 11, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $117,042 ಹಂತ III | Raritan, NJ | ಅಕ್ಟೋ 28, 2022 | ನವೆಂ 14, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,512 ಹಂತ IV | Cincinnati, OH | ಅಕ್ಟೋ 12, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 25, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $164,104 ಹಂತ IV | Paramus, NJ | ಸೆಪ್ಟೆಂ 28, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 12, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,241 ಹಂತ II | Parsippany, NJ | ಜೂನ್ 30, 2022 | ಜುಲೈ 18, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $114,483–$160,400 ಹಂತ III | Raritan, NJ | ಜೂನ್ 17, 2022 | ಜೂನ್ 24, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $101,858–$176,500 ಹಂತ III | Titusville, NJ | ಜೂನ್ 17, 2022 | ಜೂನ್ 24, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $95,555–$130,011 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಜೂನ್ 10, 2022 | ನವೆಂ 27, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $105,643–$160,404 ಹಂತ III | Waltham, MA | ಏಪ್ರಿ 28, 2022 | ಮೇ 16, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $104,562–$160,404 ಹಂತ III | West Sacramento, CA | ಏಪ್ರಿ 24, 2022 | ಏಪ್ರಿ 29, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $74,110–$101,904 ಹಂತ II | Syracuse, NY | ಡಿಸೆಂ 15, 2021 | ಡಿಸೆಂ 21, 2021 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ IT Specialist →
IBM Corporation ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Application Developer$100,714
- Package Consultant$105,019
- Application Architect$121,521
- Software Developer$179,712
- Project Manager$107,474
- Test Specialist$90,979
- Data Engineer$106,238
- Software Engineer$102,003
- Package Specialist$103,980
- Application Consultant$115,731
- Technical Lead$103,553
- Senior Managing Consultant$194,320
- Managing Consultant$155,273
- Technical Consultant$108,722
- Quality Engineer$99,549
- Data Scientist$161,142
- Senior Application Developer$104,682
- Business Analyst$106,090
- Research Scientist$205,000
- Technical Team Lead$102,064
- Infrastructure Specialist$100,589
- Back-End Developer$166,386
- Package Solution Consultant$103,884
- Business Transformation Consultant$112,902
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).