ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › IBM Corporation › Project Manager
IBM Corporation ನಲ್ಲಿ Project Manager: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
IBM Corporation ನಲ್ಲಿ Project Manager ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 281 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $107,474; ಮಧ್ಯಭಾಗ $97,791–$120,510.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)281
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$107,474
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$97,791–$120,510
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$92,144–$137,400
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 68 | $99,466 |
| FY2024 | 110 | $103,730 |
| FY2025 | 76 | $111,384 |
| FY2026 | 27 | $118,851 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $114,723 ಹಂತ IV | Syracuse, NY | ಜೂನ್ 11, 2026 | ಜೂನ್ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $163,363 ಹಂತ IV | Bethesda, MD | ಜೂನ್ 11, 2026 | ಜೂನ್ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $147,576 ಹಂತ IV | Portland, OR | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಜೂನ್ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,151 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಜೂನ್ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,562 ಹಂತ IV | Brookhaven, GA | ಜೂನ್ 8, 2026 | ಜೂನ್ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $147,576–$192,500 ಹಂತ IV | Portland, OR | ಮೇ 5, 2026 | ಮೇ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,083 ಹಂತ IV | Rochester, MN | ಏಪ್ರಿ 23, 2026 | ಮೇ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,755 ಹಂತ IV | Orlando, FL | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2026 | ಮೇ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,512 ಹಂತ IV | San Antonio, TX | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2026 | ಏಪ್ರಿ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,382–$211,404 ಹಂತ III | Portland, OR | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,862 ಹಂತ III | San Antonio, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 11, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,400 ಹಂತ III | Riverwoods, IL | ಜನವರಿ 30, 2026 | ಏಪ್ರಿ 6, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,627 ಹಂತ III | Waltham, MA | ಜನವರಿ 29, 2026 | ಏಪ್ರಿ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,851–$188,304 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಜನವರಿ 8, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,851–$188,304 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಜನವರಿ 6, 2026 | ಜನವರಿ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,456 ಹಂತ III | Dallas, TX | ನವೆಂ 4, 2025 | ನವೆಂ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,106–$207,108 ಹಂತ III | West Sacramento, CA | ನವೆಂ 4, 2025 | ನವೆಂ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,732 ಹಂತ II | Monroe, LA | ನವೆಂ 3, 2025 | ಜನವರಿ 10, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $164,658 ಹಂತ IV | Dallas, TX | ನವೆಂ 3, 2025 | ನವೆಂ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,456–$188,145 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,818 ಹಂತ III | Columbus, OH | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $181,293–$278,904 ಹಂತ III | San Jose, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $138,000–$184,903 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 10, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $161,179–$278,904 ಹಂತ III | San Jose, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 8, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,251–$167,100 ಹಂತ III | Titusville, NJ | ಆಗ 26, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,208–$215,100 ಹಂತ III | Syracuse, NY | ಆಗ 25, 2025 | ಜನವರಿ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,000 ಹಂತ II | New York, NY | ಆಗ 1, 2025 | ಆಗ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,818–$167,100 ಹಂತ III | Whippany, NJ | ಜುಲೈ 31, 2025 | ಆಗ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,883–$171,204 ಹಂತ III | Oklahoma City, OK | ಜುಲೈ 10, 2025 | ಜುಲೈ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,658–$108,504 ಹಂತ II | Coppell, TX | ಜೂನ್ 17, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $168,549 ಹಂತ IV | Detroit, MI | ಜೂನ್ 16, 2025 | ನವೆಂ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,514–$191,716 ಹಂತ III | Middletown, NJ | ಜೂನ್ 12, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,962–$188,304 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಜೂನ್ 11, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,400–$236,604 ಹಂತ III | Cincinnati, OH | ಜೂನ್ 11, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,376–$141,000 ಹಂತ III | Coral Gables, FL | ಜೂನ್ 11, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,658–$108,504 ಹಂತ II | Coppell, TX | ಜೂನ್ 11, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,563–$176,325 ಹಂತ III | Waukegan, IL | ಜೂನ್ 10, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $164,090 ಹಂತ IV | Dallas, TX | ಜೂನ್ 9, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,384–$236,604 ಹಂತ III | Portland, OR | ಜೂನ್ 6, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,658–$108,504 ಹಂತ II | Coppell, TX | ಮೇ 29, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,920–$188,304 ಹಂತ III | Collegeville, PA | ಮೇ 29, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,962–$188,304 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 28, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,514–$207,108 ಹಂತ III | Whippany, NJ | ಮೇ 28, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,514–$167,100 ಹಂತ III | Whippany, NJ | ಮೇ 28, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,832–$171,204 ಹಂತ III | San Antonio, TX | ಮೇ 22, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,782–$207,108 ಹಂತ III | El Segundo, CA | ಮೇ 21, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,514–$207,108 ಹಂತ III | Whippany, NJ | ಮೇ 21, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,962–$188,304 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 20, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $143,424–$209,186 ಹಂತ III | Durham, NC | ಮೇ 20, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,514–$207,108 ಹಂತ III | Whippany, NJ | ಮೇ 20, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,832–$138,108 ಹಂತ III | San Antonio, TX | ಮೇ 19, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,978–$226,008 ಹಂತ III | Stamford, CT | ಮೇ 19, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,962–$188,304 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 15, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,830 ಹಂತ II | Coppell, TX | ಮೇ 6, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,002–$129,300 ಹಂತ II | Middletown, NJ | ಏಪ್ರಿ 10, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,002–$129,300 ಹಂತ II | Middletown, NJ | ಏಪ್ರಿ 9, 2025 | ಏಪ್ರಿ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,384–$188,304 ಹಂತ III | Portland, OR | ಏಪ್ರಿ 8, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,886–$123,988 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಏಪ್ರಿ 4, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $166,962–$198,875 ಹಂತ III | San Jose, CA | ಏಪ್ರಿ 2, 2025 | ಏಪ್ರಿ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,886–$123,988 ಹಂತ III | Coppell, TX | ಮಾರ್ಚ್ 25, 2025 | ಏಪ್ರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,782–$207,108 ಹಂತ III | El Segundo, CA | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 31, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,886–$151,908 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2025 | ಆಗ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,962–$151,908 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2025 | ಜುಲೈ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,384–$188,304 ಹಂತ III | Portland, OR | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2025 | ಏಪ್ರಿ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,962–$236,604 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2025 | ಜುಲೈ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,384–$188,304 ಹಂತ III | Portland, OR | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2025 | ಜುಲೈ 26, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,259–$164,314 ಹಂತ III | Quincy, MA | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2025 | ಜೂನ್ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $75,296–$171,204 ಹಂತ III | Syracuse, NY | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2025 | ಆಗ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,553–$190,873 ಹಂತ III | Durham, NC | ಫೆಬ್ರವರಿ 4, 2025 | ಮೇ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,886–$123,988 ಹಂತ III | Grand Prairie, TX | ಜನವರಿ 22, 2025 | ಜುಲೈ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,941–$188,304 ಹಂತ III | Denver, CO | ಜನವರಿ 9, 2025 | ಜನವರಿ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,259 ಹಂತ III | Boston, MA | ಡಿಸೆಂ 24, 2024 | ಡಿಸೆಂ 31, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,379–$149,196 ಹಂತ III | Leawood, KS | ಡಿಸೆಂ 24, 2024 | ಡಿಸೆಂ 31, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $166,312 ಹಂತ II | Armonk, NY | ಡಿಸೆಂ 19, 2024 | ಜನವರಿ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,514–$164,100 ಹಂತ III | Parsippany, NJ | ಡಿಸೆಂ 4, 2024 | ಡಿಸೆಂ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,000 ಹಂತ III | Austin, TX | ನವೆಂ 21, 2024 | ಡಿಸೆಂ 2, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,376–$188,304 ಹಂತ III | Juno Beach, FL | ನವೆಂ 18, 2024 | ನವೆಂ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,832–$171,204 ಹಂತ III | San Antonio, TX | ಅಕ್ಟೋ 22, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,739–$184,626 ಹಂತ III | Boston, MA | ಅಕ್ಟೋ 20, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,514–$225,996 ಹಂತ III | Newark, NJ | ಅಕ್ಟೋ 18, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,619–$188,304 ಹಂತ III | Durham, NC | ಅಕ್ಟೋ 16, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,886–$149,196 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಅಕ್ಟೋ 10, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,832–$171,204 ಹಂತ III | San Antonio, TX | ಅಕ್ಟೋ 9, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,514–$164,100 ಹಂತ III | Whippany, NJ | ಅಕ್ಟೋ 8, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,157–$135,600 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಅಕ್ಟೋ 8, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 14, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,819–$188,304 ಹಂತ III | Houston, TX | ಅಕ್ಟೋ 4, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $189,616 ಹಂತ IV | Paramus, NJ | ಅಕ್ಟೋ 2, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,946–$133,276 ಹಂತ II | Bethesda, MD | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,514–$225,996 ಹಂತ III | Newark, NJ | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2024 | ಜನವರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,962–$188,304 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,962–$149,196 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,602–$149,196 ಹಂತ III | Cary, NC | ಸೆಪ್ಟೆಂ 16, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,920–$149,196 ಹಂತ III | Collegeville, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $109,782–$207,096 ಹಂತ III | El Segundo, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,659–$158,879 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2024 | ಡಿಸೆಂ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,659–$158,879 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2024 | ಡಿಸೆಂ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,259–$164,314 ಹಂತ III | Waltham, MA | ಆಗ 30, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,596–$124,969 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಆಗ 20, 2024 | ಆಗ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,832–$171,204 ಹಂತ III | San Antonio, TX | ಆಗ 20, 2024 | ಜನವರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,514–$192,030 ಹಂತ III | New York, NY | ಆಗ 20, 2024 | ಆಗ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,088–$207,096 ಹಂತ III | Titusville, NJ | ಆಗ 14, 2024 | ಆಗ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $164,848 ಹಂತ IV | Coppell, TX | ಆಗ 6, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,730–$207,096 ಹಂತ III | Titusville, NJ | ಜೂನ್ 21, 2024 | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,517–$149,196 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಜೂನ್ 15, 2024 | ಜೂನ್ 24, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,158–$188,304 ಹಂತ III | Columbus, OH | ಜೂನ್ 13, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $93,517–$188,304 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಜೂನ್ 13, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,829–$231,804 ಹಂತ IV | Atlanta, GA | ಜೂನ್ 13, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,730–$144,260 ಹಂತ III | Middletown, NJ | ಜೂನ್ 12, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,294–$162,687 ಹಂತ III | Boston, MA | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಜೂನ್ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,928–$161,004 ಹಂತ III | Portland, OR | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,151 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಜೂನ್ 10, 2024 | ಜೂನ್ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,467–$188,304 ಹಂತ III | Durham, NC | ಜೂನ್ 8, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,534–$188,304 ಹಂತ III | Brookfield, WI | ಜೂನ್ 8, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,259–$188,304 ಹಂತ III | Riverwoods, IL | ಜೂನ್ 8, 2024 | ಜೂನ್ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,064–$149,196 ಹಂತ III | St. Louis, MO | ಜೂನ್ 7, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $170,914–$225,996 ಹಂತ III | San Jose, CA | ಜೂನ್ 6, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,829–$231,804 ಹಂತ IV | Atlanta, GA | ಜೂನ್ 5, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,447–$178,748 ಹಂತ III | Plano, TX | ಜೂನ್ 4, 2024 | ಜುಲೈ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,730–$144,260 ಹಂತ III | New York, NY | ಜೂನ್ 4, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,144 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಜೂನ್ 4, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,517–$123,988 ಹಂತ III | Coppell, TX | ಜೂನ್ 4, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,259–$173,825 ಹಂತ III | Chicago, IL | ಜೂನ್ 4, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,424–$207,096 ಹಂತ III | Bethesda, MD | ಜೂನ್ 1, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,469–$161,004 ಹಂತ III | Sandy Springs, GA | ಜೂನ್ 1, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,907–$192,030 ಹಂತ III | New York, NY | ಮೇ 31, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,355–$123,273 ಹಂತ III | Dorchester, MA | ಮೇ 31, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,467–$188,304 ಹಂತ III | Durham, NC | ಮೇ 31, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,467–$190,873 ಹಂತ III | Durham, NC | ಮೇ 30, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,469–$188,304 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 30, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,907–$192,030 ಹಂತ III | New York, NY | ಮೇ 30, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,469–$188,304 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 29, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,517–$123,988 ಹಂತ III | Coppell, TX | ಮೇ 29, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,907–$192,030 ಹಂತ III | Middletown, NJ | ಮೇ 29, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,730–$144,260 ಹಂತ III | New York, NY | ಮೇ 29, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,424–$180,594 ಹಂತ III | Bethesda, MD | ಮೇ 27, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,730–$207,096 ಹಂತ III | Parsippany, NJ | ಮೇ 27, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $111,467–$190,872 ಹಂತ III | Durham, NC | ಮೇ 27, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,730–$207,096 ಹಂತ III | Parsippany, NJ | ಮೇ 25, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,029–$172,425 ಹಂತ III | Houston, TX | ಮೇ 24, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,469–$188,304 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 24, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,973–$188,304 ಹಂತ III | Pittsburgh, PA | ಮೇ 23, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,355–$123,273 ಹಂತ III | Dorchester, MA | ಮೇ 22, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,355–$123,273 ಹಂತ III | Dorchester, MA | ಮೇ 22, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $147,323 ಹಂತ II | West Sacramento, CA | ಮೇ 22, 2024 | ಜೂನ್ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,838–$188,304 ಹಂತ III | Bloomington, IL | ಮೇ 22, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,838–$149,196 ಹಂತ III | Bloomington, IL | ಮೇ 22, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,907–$181,366 ಹಂತ III | Paramus, NJ | ಮೇ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $103,730–$144,260 ಹಂತ III | Paramus, NJ | ಮೇ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,467–$126,200 ಹಂತ III | Durham, NC | ಮೇ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,469–$188,304 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,346–$218,811 ಹಂತ IV | Atlanta, GA | ಮೇ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,151 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಮೇ 20, 2024 | ಜೂನ್ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,469–$188,304 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 14, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,730–$207,096 ಹಂತ III | Parsippany, NJ | ಮೇ 14, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,411–$137,913 ಹಂತ III | Salisbury, NC | ಮೇ 14, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,730–$225,996 ಹಂತ III | Newark, NJ | ಮೇ 14, 2024 | ಮೇ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,609–$117,969 ಹಂತ III | Monroe, LA | ಮೇ 7, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $151,500 ಹಂತ IV | Bethesda, MD | ಮೇ 7, 2024 | ಜೂನ್ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,347 ಹಂತ III | Newark, NJ | ಮೇ 3, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $83,830 ಹಂತ II | Coppell, TX | ಮೇ 1, 2024 | ಮೇ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $78,374–$171,204 ಹಂತ III | Syracuse, NY | ಏಪ್ರಿ 17, 2024 | ಏಪ್ರಿ 24, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $172,558 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಏಪ್ರಿ 9, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,294–$167,978 ಹಂತ III | Waltham, MA | ಏಪ್ರಿ 5, 2024 | ಏಪ್ರಿ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $172,558 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಏಪ್ರಿ 1, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,928–$188,304 ಹಂತ III | Portland, OR | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2024 | ಏಪ್ರಿ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,012 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2024 | ಏಪ್ರಿ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,156 ಹಂತ II | Newcastle, DE | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2024 | ಏಪ್ರಿ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,517–$122,231 ಹಂತ III | Grand Prairie, TX | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,730–$204,804 ಹಂತ III | Titusville, NJ | ಮಾರ್ಚ್ 15, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,193 ಹಂತ II | Armonk, NY | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2024 | ಏಪ್ರಿ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,294–$167,978 ಹಂತ III | Waltham, MA | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $73,632–$109,104 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 22, 2024 | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $112,012 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 22, 2024 | ಏಪ್ರಿ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,517 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 15, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,730–$179,004 ಹಂತ III | Jersey City, NJ | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $78,478–$127,896 ಹಂತ II | New York, NY | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,517–$161,004 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 11, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,351 ಹಂತ III | Charlotte, NC | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,050–$153,450 ಹಂತ III | Houston, TX | ಜನವರಿ 10, 2024 | ಜನವರಿ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,791 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಜನವರಿ 9, 2024 | ಜೂನ್ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,928–$186,204 ಹಂತ III | Portland, OR | ಡಿಸೆಂ 28, 2023 | ಜನವರಿ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,019–$142,104 ಹಂತ II | Littleton, CO | ನವೆಂ 28, 2023 | ಡಿಸೆಂ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,730–$223,404 ಹಂತ III | Newark, NJ | ನವೆಂ 9, 2023 | ಏಪ್ರಿ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $152,556 ಹಂತ IV | Columbus, OH | ನವೆಂ 3, 2023 | ಏಪ್ರಿ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,730–$170,496 ಹಂತ III | Newark, NJ | ನವೆಂ 2, 2023 | ಏಪ್ರಿ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,762 ಹಂತ III | Tallahassee, FL | ಅಕ್ಟೋ 30, 2023 | ಡಿಸೆಂ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,241 ಹಂತ II | Middletown, NJ | ಅಕ್ಟೋ 23, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 2, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,443 ಹಂತ III | Newark, NJ | ಅಕ್ಟೋ 6, 2023 | ಡಿಸೆಂ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,626–$142,100 ಹಂತ III | Overland Park, KS | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,626–$142,100 ಹಂತ III | Overland Park, KS | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,992–$186,204 ಹಂತ III | Mason, OH | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $160,480 ಹಂತ IV | Hutto, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,340–$133,014 ಹಂತ III | Baton Rouge, LA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,517–$156,100 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,517–$119,134 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 27, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $78,000–$90,020 ಹಂತ III | Baton Rouge, LA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,979–$224,700 ಹಂತ IV | Dallas, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,259–$186,200 ಹಂತ III | Chicago, IL | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,340–$133,014 ಹಂತ III | Baton Rouge, LA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,355–$204,800 ಹಂತ III | Waltham, MA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $116,355–$156,300 ಹಂತ III | Waltham, MA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $100,838–$186,200 ಹಂತ III | Bloomington, IL | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $76,814–$169,300 ಹಂತ III | Boise, ID | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,066 ಹಂತ II | Petaluma, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,520 ಹಂತ III | Salisbury, NC | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,876–$189,213 ಹಂತ III | Parsippany, NJ | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,469–$186,204 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,510 ಹಂತ IV | Atlanta, GA | ಆಗ 16, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $93,517–$122,231 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಆಗ 11, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $78,478–$123,204 ಹಂತ II | Middletown, NJ | ಆಗ 11, 2023 | ಆಗ 18, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,469–$142,104 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಆಗ 10, 2023 | ಆಗ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,280 ಹಂತ III | Warr Acres, OK | ಆಗ 9, 2023 | ಜನವರಿ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,060 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಆಗ 8, 2023 | ಜನವರಿ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,242 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಆಗ 2, 2023 | ಡಿಸೆಂ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,124 ಹಂತ III | Waukegan, IL | ಆಗ 2, 2023 | ಜನವರಿ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,730–$154,718 ಹಂತ III | Middletown, NJ | ಆಗ 2, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,469–$142,104 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಜುಲೈ 13, 2023 | ಜುಲೈ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $113,724 ಹಂತ III | Portland, OR | ಜೂನ್ 30, 2023 | ಜುಲೈ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,301 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಜೂನ್ 29, 2023 | ಡಿಸೆಂ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,262–$173,522 ಹಂತ III | Bethesda, MD | ಜೂನ್ 23, 2023 | ಜೂನ್ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,309–$186,200 ಹಂತ III | St. Louis, MO | ಜೂನ್ 14, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $79,800–$186,204 ಹಂತ III | Milwaukee, WI | ಜೂನ್ 8, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $78,000–$89,786 ಹಂತ III | Baton Rouge, LA | ಜೂನ್ 7, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,518–$140,017 ಹಂತ III | Paramus, NJ | ಜೂನ್ 7, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $83,387–$169,296 ಹಂತ III | Syracuse, NY | ಜೂನ್ 6, 2023 | ಜುಲೈ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $142,123–$201,787 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಜೂನ್ 2, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,074–$142,100 ಹಂತ III | Portland, OR | ಮೇ 26, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,074–$186,200 ಹಂತ III | Portland, OR | ಮೇ 26, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,202–$176,692 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 24, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,144–$142,100 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 23, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,202–$176,692 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 23, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $121,249 ಹಂತ III | Sandy Springs, GA | ಮೇ 22, 2023 | ಜೂನ್ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $87,547–$204,300 ಹಂತ IV | Baton Rouge, LA | ಮೇ 22, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,466–$140,017 ಹಂತ III | Paramus, NJ | ಮೇ 19, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $72,500–$169,300 ಹಂತ III | Baton Rouge, LA | ಮೇ 19, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,115–$189,213 ಹಂತ III | Whitehouse Station, NJ | ಮೇ 18, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $71,302–$129,200 ಹಂತ III | Baton Rouge, LA | ಮೇ 18, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,474–$186,200 ಹಂತ III | Durham, NC | ಮೇ 17, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,171–$204,800 ಹಂತ III | Waltham, MA | ಮೇ 17, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,144–$186,200 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 17, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,466–$172,500 ಹಂತ III | Whippany, NJ | ಮೇ 16, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,466–$204,800 ಹಂತ III | Whippany, NJ | ಮೇ 15, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,202–$176,692 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 10, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,280–$186,200 ಹಂತ III | Conshohocken, PA | ಮೇ 10, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,466–$223,300 ಹಂತ III | Whippany, NJ | ಮೇ 10, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,134 ಹಂತ III | Littleton, CO | ಮೇ 10, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,963–$120,000 ಹಂತ III | Monroe, LA | ಮೇ 8, 2023 | ಮೇ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,032 ಹಂತ IV | New York, NY | ಮೇ 5, 2023 | ಮೇ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,172 ಹಂತ II | Costa Mesa, CA | ಮೇ 4, 2023 | ಮೇ 22, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,144–$186,200 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 4, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,122–$172,500 ಹಂತ III | Whippany, NJ | ಮೇ 2, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $120,115–$180,550 ಹಂತ III | Newark, DE | ಮೇ 2, 2023 | ಮೇ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,108 ಹಂತ III | Woodland Hills, CA | ಏಪ್ರಿ 25, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,595–$156,300 ಹಂತ III | West Sacramento, CA | ಏಪ್ರಿ 24, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,064 ಹಂತ III | Saint Paul, MN | ಏಪ್ರಿ 20, 2023 | ಮೇ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,432–$127,560 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಏಪ್ರಿ 18, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,144–$142,104 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಏಪ್ರಿ 17, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,613–$169,296 ಹಂತ III | Oklahoma City, OK | ಏಪ್ರಿ 14, 2023 | ಆಗ 11, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $152,288 ಹಂತ IV | Raritan, NJ | ಏಪ್ರಿ 13, 2023 | ಮೇ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,466–$156,300 ಹಂತ III | Parsippany, NJ | ಏಪ್ರಿ 12, 2023 | ಆಗ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $92,144–$142,104 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಏಪ್ರಿ 10, 2023 | ಮೇ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,474–$173,663 ಹಂತ III | Durham, NC | ಮಾರ್ಚ್ 29, 2023 | ಏಪ್ರಿ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,143 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2023 | ಜುಲೈ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,074–$186,204 ಹಂತ III | Portland, OR | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2023 | ಜೂನ್ 21, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,936–$153,092 ಹಂತ III | Wallingford, CT | ಮಾರ್ಚ್ 15, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,474–$186,204 ಹಂತ III | Durham, NC | ಮಾರ್ಚ್ 8, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,818 ಹಂತ III | Syracuse, NY | ಜನವರಿ 10, 2023 | ಜನವರಿ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,706 ಹಂತ IV | Paramus, NJ | ಡಿಸೆಂ 30, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $109,222 ಹಂತ III | Atlantla, GA | ಡಿಸೆಂ 13, 2022 | ಫೆಬ್ರವರಿ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $155,128 ಹಂತ IV | Detroit, MI | ನವೆಂ 2, 2022 | ನವೆಂ 23, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,085–$133,014 ಹಂತ III | Baton Rouge, LA | ಅಕ್ಟೋ 21, 2022 | ಜನವರಿ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,962 ಹಂತ III | Syracuse, NY | ಅಕ್ಟೋ 3, 2022 | ಜನವರಿ 29, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,000 ಹಂತ IV | Phoenix, AZ | ಆಗ 8, 2022 | ಆಗ 29, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $95,139–$178,000 ಹಂತ III | Charlotte, NC | ಜೂನ್ 17, 2022 | ಜೂನ್ 24, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $95,472–$154,812 ಹಂತ III | Chicago, IL | ಮೇ 31, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $95,555–$120,000 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಮೇ 25, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $98,259–$200,200 ಹಂತ III | Whitehouse Station, NJ | ಮೇ 20, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $88,005–$187,700 ಹಂತ III | Waltham, MA | ಜನವರಿ 26, 2022 | ಜನವರಿ 27, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $116,147–$122,600 ಹಂತ III | Bethesda, MD | ಮೇ 27, 2021 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2021 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $94,224–$172,500 ಹಂತ III | Wilmington, DE | ಮೇ 13, 2021 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2021 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $91,374–$130,400 ಹಂತ III | Middletown, NJ | ಮೇ 12, 2021 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2021 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Project Manager →
IBM Corporation ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Application Developer$100,714
- Package Consultant$105,019
- Application Architect$121,521
- Software Developer$179,712
- Test Specialist$90,979
- Data Engineer$106,238
- Software Engineer$102,003
- Package Specialist$103,980
- Application Consultant$115,731
- Technical Lead$103,553
- Senior Managing Consultant$194,320
- Managing Consultant$155,273
- Technical Consultant$108,722
- IT Specialist$106,184
- Quality Engineer$99,549
- Data Scientist$161,142
- Senior Application Developer$104,682
- Business Analyst$106,090
- Research Scientist$205,000
- Technical Team Lead$102,064
- Infrastructure Specialist$100,589
- Back-End Developer$166,386
- Package Solution Consultant$103,884
- Business Transformation Consultant$112,902
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).