ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › IBM Corporation › Technical Consultant
IBM Corporation ನಲ್ಲಿ Technical Consultant: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
IBM Corporation ನಲ್ಲಿ Technical Consultant ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 96 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $108,722; ಮಧ್ಯಭಾಗ $102,211–$113,338.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)96
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$108,722
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$102,211–$113,338
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$92,727–$126,626
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 19 | $104,520 |
| FY2024 | 32 | $104,416 |
| FY2025 | 37 | $109,429 |
| FY2026 | 7 | $125,278 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $141,100 ಹಂತ II | Coral Gables, FL | ಜೂನ್ 11, 2026 | ಜೂನ್ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,200–$226,800 ಹಂತ III | Stamford, CT | ಫೆಬ್ರವರಿ 11, 2026 | ಏಪ್ರಿ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,278–$164,508 ಹಂತ III | Portland, OR | ಫೆಬ್ರವರಿ 10, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 31, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $152,131 ಹಂತ IV | Atlanta, GA | ಜನವರಿ 13, 2026 | ಮೇ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,234–$216,708 ಹಂತ III | Brooklyn, NY | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2025 | ಜನವರಿ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,418–$184,919 ಹಂತ III | Durham, NC | ಆಗ 21, 2025 | ಆಗ 28, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,344–$164,508 ಹಂತ III | St. Louis, MO | ಆಗ 1, 2025 | ಆಗ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,106–$180,600 ಹಂತ III | Columbus, OH | ಜುಲೈ 30, 2025 | ಆಗ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,029–$232,404 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಜುಲೈ 18, 2025 | ಜುಲೈ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $117,582–$180,600 ಹಂತ III | Wilmington, DE | ಜುಲೈ 10, 2025 | ನವೆಂ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,869–$180,600 ಹಂತ III | Portland, OR | ಜೂನ್ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,714–$103,200 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಜೂನ್ 10, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,722–$196,008 ಹಂತ III | Glenview, IL | ಜೂನ್ 5, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,667–$129,000 ಹಂತ II | Glenview, IL | ಜೂನ್ 4, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,667–$129,000 ಹಂತ II | Glenview, IL | ಜೂನ್ 4, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,722–$157,145 ಹಂತ III | Glenview, IL | ಜೂನ್ 4, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,710–$117,504 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಜೂನ್ 2, 2025 | ನವೆಂ 28, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $109,429–$180,600 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 29, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,429–$180,600 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 29, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,722–$232,404 ಹಂತ III | Waukegan, IL | ಮೇ 28, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,429–$180,600 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 23, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,429–$232,404 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 21, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,822–$164,208 ಹಂತ III | Georgetown, KY | ಮೇ 20, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,429–$180,600 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 20, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,429–$180,600 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 20, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,429–$180,600 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 20, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,939–$278,904 ಹಂತ III | Newark, NJ | ಮೇ 19, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,429–$180,600 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,429–$232,404 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,429–$232,404 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,429–$180,600 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,429–$180,600 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,429–$180,600 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 15, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,429–$232,404 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 14, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,429–$232,404 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 14, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,023 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,609 ಹಂತ II | Baton Rouge, LA | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,939–$179,982 ಹಂತ III | Brooklyn, NY | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2025 | ಏಪ್ರಿ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,179–$180,600 ಹಂತ III | Plano, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 4, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,344–$152,700 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಫೆಬ್ರವರಿ 4, 2025 | ಆಗ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,722–$165,785 ಹಂತ III | Glenview, IL | ಡಿಸೆಂ 5, 2024 | ಡಿಸೆಂ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,179–$168,000 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಅಕ್ಟೋ 14, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,869–$168,000 ಹಂತ III | Portland, OR | ಅಕ್ಟೋ 3, 2024 | ಜನವರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,946 ಹಂತ II | Henrico, VA | ಆಗ 27, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,939–$161,004 ಹಂತ III | Whitehouse Station, NJ | ಆಗ 26, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,464 ಹಂತ II | Walnut Creek, CA | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಜುಲೈ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,952–$217,896 ಹಂತ III | Stamford, CT | ಜೂನ್ 21, 2024 | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,136–$217,896 ಹಂತ III | Stamford, CT | ಜೂನ್ 21, 2024 | ಜೂನ್ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,075–$184,800 ಹಂತ III | Sacramento, CA | ಜೂನ್ 21, 2024 | ಜೂನ್ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,416–$216,996 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಜೂನ್ 13, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,258–$168,000 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಜೂನ್ 8, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,562–$161,004 ಹಂತ II | Glenview, IL | ಜೂನ್ 5, 2024 | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,416–$216,996 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಜೂನ್ 4, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,562–$120,000 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಜೂನ್ 4, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,731–$168,000 ಹಂತ III | Juno Beach, FL | ಜೂನ್ 4, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,416–$168,000 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 31, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,416–$168,000 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 29, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,416–$168,000 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 27, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,589–$168,000 ಹಂತ III | Durham, NC | ಮೇ 27, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,510–$95,004 ಹಂತ II | Durham, NC | ಮೇ 25, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,416–$216,996 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 25, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,510–$120,000 ಹಂತ II | Durham, NC | ಮೇ 24, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,416–$168,000 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 24, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,416–$168,000 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 23, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,416–$216,996 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,416–$216,996 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,432–$216,996 ಹಂತ III | Saint Paul, MN | ಮೇ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,416–$168,000 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 5, 2024 | ಮೇ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,962–$133,320 ಹಂತ III | Glenview, IL | ಏಪ್ರಿ 19, 2024 | ಏಪ್ರಿ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,962–$133,320 ಹಂತ III | Glenview, IL | ಏಪ್ರಿ 18, 2024 | ಏಪ್ರಿ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,416–$216,996 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಏಪ್ರಿ 16, 2024 | ಏಪ್ರಿ 24, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,416–$161,004 ಹಂತ III | St. Louis, MO | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,715–$187,022 ಹಂತ III | Paramus, NJ | ನವೆಂ 22, 2023 | ನವೆಂ 29, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,496–$171,700 ಹಂತ III | Waltham, MA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,075–$171,696 ಹಂತ III | West Sacramento, CA | ಆಗ 2, 2023 | ಆಗ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $155,805 ಹಂತ IV | Paramus, NJ | ಜುಲೈ 25, 2023 | ಜನವರಿ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,189–$203,004 ಹಂತ III | St. Louis, MO | ಜುಲೈ 11, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,514–$160,575 ಹಂತ II | Brooklyn, NY | ಜೂನ್ 23, 2023 | ಜೂನ್ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,661–$131,700 ಹಂತ II | Waltham, MA | ಮೇ 26, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $87,214–$127,596 ಹಂತ II | West Sacramento, CA | ಮೇ 24, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,211–$156,100 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 23, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $78,624–$162,400 ಹಂತ II | St. Louis, MO | ಮೇ 23, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,211–$156,100 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 16, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,494–$162,396 ಹಂತ III | Portland, OR | ಮೇ 16, 2023 | ಮೇ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,637–$203,000 ಹಂತ III | Mason, OH | ಮೇ 15, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,520 ಹಂತ III | West Sacramento, CA | ಮೇ 12, 2023 | ಮೇ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,637–$203,000 ಹಂತ III | Mason, OH | ಮೇ 11, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $136,822 ಹಂತ IV | Atlanta, GA | ಏಪ್ರಿ 13, 2023 | ಮೇ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,494–$162,396 ಹಂತ III | Portland, OR | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 31, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,122–$162,396 ಹಂತ III | Philadelphia, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 23, 2023 | ಜುಲೈ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,122–$162,396 ಹಂತ III | Philadelphia, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,280–$156,096 ಹಂತ III | Wilmington, DE | ಫೆಬ್ರವರಿ 8, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $117,042–$194,904 ಹಂತ III | Brooklyn, NY | ಜನವರಿ 12, 2023 | ಜನವರಿ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $115,842 ಹಂತ III | Durham, NC | ಅಕ್ಟೋ 7, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 24, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,667–$212,100 ಹಂತ III | Bethesda, MD | ಮೇ 27, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $94,474–$148,500 ಹಂತ III | Durham, NC | ಮೇ 17, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Technical Consultant →
IBM Corporation ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Application Developer$100,714
- Package Consultant$105,019
- Application Architect$121,521
- Software Developer$179,712
- Project Manager$107,474
- Test Specialist$90,979
- Data Engineer$106,238
- Software Engineer$102,003
- Package Specialist$103,980
- Application Consultant$115,731
- Technical Lead$103,553
- Senior Managing Consultant$194,320
- Managing Consultant$155,273
- IT Specialist$106,184
- Quality Engineer$99,549
- Data Scientist$161,142
- Senior Application Developer$104,682
- Business Analyst$106,090
- Research Scientist$205,000
- Technical Team Lead$102,064
- Infrastructure Specialist$100,589
- Back-End Developer$166,386
- Package Solution Consultant$103,884
- Business Transformation Consultant$112,902
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).