ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Qualcomm Atheros, Inc. › Senior Software Engineer
Qualcomm Atheros, Inc. ਵਿੱਚ Senior Software Engineer: H-1B ਵੇਤਨ
Qualcomm Atheros, Inc. ਵਿੱਚ Senior Software Engineer ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ ਲਈ 68 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ। ਮੱਧਮਾਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਬੇਸ ਵੇਤਨ $1,38,062; ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਅੱਧ $1,32,183–$1,40,384।
ਅਰਜ਼ੀਆਂ (LCAs)68
ਮੱਧਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਵੇਤਨ$1,38,062
ਵੇਤਨ ਦਾ ਮੱਧ ਭਾਗ$1,32,183–$1,40,384
10ਵਾਂ–90ਵਾਂ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ$1,04,000–$1,41,378
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 21 | $1,32,870 |
| FY2024 | 21 | $1,38,062 |
| FY2025 | 19 | $1,32,183 |
| FY2026 | 7 | $1,39,722 |
ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ
| ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|
| $1,43,504–$1,93,900 | Santa Clara, CA | 29 ਮਈ 2026 | 2 ਨਵੰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,187–$1,66,900 ਪੱਧਰ II | San Diego, CA | 30 ਮਾਰਚ 2026 | 25 ਅਗ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,40,712–$1,93,900 | Santa Clara, CA | 25 ਫ਼ਰ 2026 | 1 ਅਗ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,39,722–$1,93,900 | Santa Clara, CA | 28 ਜਨ 2026 | 29 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,39,722–$1,93,900 | Santa Clara, CA | 10 ਜਨ 2026 | 23 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,39,722–$1,93,900 | Santa Clara, CA | 5 ਦਸੰ 2025 | 1 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,187–$1,66,900 ਪੱਧਰ II | San Diego, CA | 4 ਦਸੰ 2025 | 1 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,31,518–$1,93,900 | Santa Clara, CA | 4 ਅਗ 2025 | 19 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,32,183–$1,93,900 | Santa Clara, CA | 28 ਮਾਰਚ 2025 | 20 ਮਈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,32,183–$1,93,900 | Santa Clara, CA | 26 ਮਾਰਚ 2025 | 1 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,32,183–$1,93,900 | Santa Clara, CA | 19 ਮਾਰਚ 2025 | 11 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,32,183–$1,93,900 | Santa Clara, CA | 10 ਮਾਰਚ 2025 | 5 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,32,183–$1,93,900 | Santa Clara, CA | 6 ਮਾਰਚ 2025 | 19 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,32,183–$1,93,900 | Santa Clara, CA | 28 ਫ਼ਰ 2025 | 22 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,32,183–$1,93,900 | Santa Clara, CA | 20 ਫ਼ਰ 2025 | 15 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,32,183–$1,93,900 | Santa Clara, CA | 19 ਫ਼ਰ 2025 | 13 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,32,183–$1,93,900 | Santa Clara, CA | 19 ਫ਼ਰ 2025 | 7 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,32,183–$1,93,900 | Santa Clara, CA | 17 ਫ਼ਰ 2025 | 13 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,38,452–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 25 ਜਨ 2025 | 18 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,38,452–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 20 ਜਨ 2025 | 17 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,38,452–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 10 ਜਨ 2025 | 10 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,38,062–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 3 ਜਨ 2025 | 8 ਫ਼ਰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,38,452–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 31 ਦਸੰ 2024 | 25 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,38,452–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 27 ਨਵੰ 2024 | 27 ਮਈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,38,452–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 14 ਨਵੰ 2024 | 21 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,26,880–$1,56,000 ਪੱਧਰ II | San Diego, CA | 7 ਅਕਤੂ 2024 | 4 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,38,205–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 12 ਸਤੰ 2024 | 11 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,931–$1,81,000 ਪੱਧਰ II | Santa Clara, CA | 5 ਸਤੰ 2024 | 4 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,38,205–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 3 ਸਤੰ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,38,062–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 6 ਅਗ 2024 | 1 ਫ਼ਰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,23,656–$1,56,000 ਪੱਧਰ II | Parlin, NJ | 2 ਅਗ 2024 | 30 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,38,062–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 4 ਜੁਲਾ 2024 | 31 ਦਸੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,38,062–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 10 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,32,788–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 10 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 10 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,40,384–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 28 ਮਾਰਚ 2024 | 22 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,40,384–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 20 ਮਾਰਚ 2024 | 18 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,32,788–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 12 ਮਾਰਚ 2024 | 24 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,40,384–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 6 ਮਾਰਚ 2024 | 20 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,40,384–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 6 ਮਾਰਚ 2024 | 17 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,40,384–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 27 ਫ਼ਰ 2024 | 16 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,40,384–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 21 ਫ਼ਰ 2024 | 8 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,40,384–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 17 ਫ਼ਰ 2024 | 15 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,33,169–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 13 ਫ਼ਰ 2024 | 8 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,33,169–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 13 ਜਨ 2024 | 12 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,33,169–$1,56,000 | Santa Clara, CA | 12 ਜਨ 2024 | 13 ਮਈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,21,597–$1,56,000 ਪੱਧਰ II | San Diego, CA | 9 ਜਨ 2024 | 4 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,33,169–$1,81,000 | Santa Clara, CA | 29 ਨਵੰ 2023 | 23 ਮਈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,04,000–$1,56,000 ਪੱਧਰ II | Troy, MI | 9 ਜੂਨ 2023 | 8 ਦਸੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,04,000–$1,56,000 ਪੱਧਰ II | Auburn Hills, MI | 6 ਜੂਨ 2023 | 22 ਨਵੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,41,378–$1,81,000 ਪੱਧਰ II | Sunnyvale, CA | 22 ਮਈ 2023 | 22 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,21,000–$1,81,000 ਪੱਧਰ II | Austin, TX | 18 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 20 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,41,378–$1,81,000 ਪੱਧਰ II | San Jose, CA | 8 ਮਾਰਚ 2023 | 22 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,41,378–$1,81,000 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 27 ਫ਼ਰ 2023 | 23 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,04,000–$1,56,000 ਪੱਧਰ II | Orion Township, MI | 24 ਫ਼ਰ 2023 | 4 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,41,378–$1,81,000 ਪੱਧਰ II | Santa Clara, CA | 16 ਫ਼ਰ 2023 | 16 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,41,378–$1,81,000 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 15 ਫ਼ਰ 2023 | 22 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,04,000–$1,56,000 ਪੱਧਰ II | Auburn Hills, MI | 9 ਫ਼ਰ 2023 | 25 ਜੁਲਾ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,41,378–$1,81,000 ਪੱਧਰ II | San Jose, CA | 7 ਫ਼ਰ 2023 | 13 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,41,378–$1,81,000 ਪੱਧਰ II | Santa Clara, CA | 1 ਫ਼ਰ 2023 | 1 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,41,378–$1,81,000 ਪੱਧਰ II | Milpitas, CA | 1 ਫ਼ਰ 2023 | 1 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,41,378–$1,81,000 ਪੱਧਰ II | Santa Clara, CA | 9 ਜਨ 2023 | 22 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,11,322–$1,56,000 ਪੱਧਰ II | San Diego, CA | 2 ਜਨ 2023 | 22 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,32,870–$1,81,000 ਪੱਧਰ II | Pleasanton, CA | 26 ਦਸੰ 2022 | 23 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,04,000–$1,56,000 ਪੱਧਰ II | Auburn Hills, MI | 22 ਨਵੰ 2022 | 18 ਮਈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,41,378–$1,81,000 ਪੱਧਰ II | Santa Clara, CA | 15 ਨਵੰ 2022 | 8 ਮਈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,04,000–$1,56,000 ਪੱਧਰ II | Auburn Hills, MI | 5 ਅਕਤੂ 2022 | 15 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,04,000–$1,56,000 ਪੱਧਰ II | Troy, MI | 4 ਅਕਤੂ 2022 | 15 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $96,400–$1,44,600 ਪੱਧਰ II | Auburn Hills, MI | 4 ਅਕਤੂ 2022 | 15 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਸਾਰੇ ਨਿਯੋਗਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Senior Software Engineer →
Qualcomm Atheros, Inc. ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਜੌਬ
- Software Engineer$1,27,138
- Staff Software Engineer$1,60,338
- Senior ASICS Engineer$1,26,464
- Senior Staff Software Engineer$1,91,583
- Senior RFIC Design Engineer$1,30,500
- Senior Systems Engineer$1,26,464
- Senior Systems Test Engineer$1,21,597
- Staff Systems Test Engineer$1,43,258
- Staff Software Applications Engineer$1,50,095
- ASICS Engineer$1,04,562
- Systems Test Engineer$1,06,700
- Senior Hardware Engineer$1,26,984
- Staff Systems Engineer$1,67,078
- Systems Engineer$1,26,464
- Senior Staff Systems Test Engineer$1,77,154
- Staff RFIC Design Engineer$1,57,500
- Software Applications Engineer$1,18,960
- Senior Staff Systems Engineer$1,77,341
- Senior Staff Software Applications Engineer$1,81,734
- Senior Staff ASICS Engineer$1,92,452
- Staff ASICS Engineer$1,71,138
- Hardware Engineer$1,19,668
- Staff Hardware Engineer$1,69,280
- Senior Staff/Manager Software Engineer$1,92,941
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।