ਹੋਮ › ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ › Software Quality Assurance Engineer
Software Quality Assurance Engineer: H-1B ਵੇਤਨ
1,069 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਨੇ ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ Software Quality Assurance Engineer ਵਰਤਿਆ। ਮੱਧਮਾਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਬੇਸ ਵੇਤਨ $93,600; ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਅੱਧ $82,915–$1,10,000।
ਅਰਜ਼ੀਆਂ (LCAs)1,069
ਮੱਧਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਵੇਤਨ$93,600
ਵੇਤਨ ਦਾ ਮੱਧ ਭਾਗ$82,915–$1,10,000
10ਵਾਂ–90ਵਾਂ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ$74,984–$1,36,130
ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਵਕੀਲ, ਰਿਕਰੂਟਰ ਜਾਂ ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲਾ? ਆਪਣੀ ਸੇਵਾ ਨੂੰ ਇਸ ਪੇਜ ਦੇ ਸਿਖਰ 'ਤੇ ਦਿਖਾਓ — $99 ਵਿੱਚ 30 ਦਿਨ →
ਨਿਯੋਗਤਾ
| ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲਾ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|
| Tech Mahindra (americas), Inc | 87 | $98,000 |
| Nokia of America Corporation | 74 | $1,59,613 |
| Compunnel Software Group, Inc | 57 | $1,03,500 |
| Infinite Computer Solutions, Inc. | 25 | $83,402 |
| Inspirisys Solutions North America, Inc. | 21 | $88,088 |
| PamTen, Inc. | 16 | $1,00,000 |
| Gannu Software Inc | 16 | $87,277 |
| Novo Proso Inc | 15 | $74,818 |
| Neo Tech Solutions, Inc. | 13 | $77,813 |
| SRS Consulting, Inc. | 12 | $1,13,500 |
| Up2date Technology Solutions LLC | 12 | $82,160 |
| Coolsoft LLC | 11 | $87,360 |
| Iflowsoft Solutions Inc | 10 | $87,500 |
| Zoox Inc. | 10 | $1,26,000 |
| Tech Mahindra Technologies, Inc. | 9 | $1,05,250 |
| NVIDIA Corporation | 9 | $1,52,000 |
| General Motors | 9 | $1,11,713 |
| Lucid Infosystems LLC | 8 | $95,000 |
| Savvy Info Systems Inc | 8 | $88,088 |
| HP Inc. | 7 | $1,09,075 |
| Siemens Industry Software Inc. | 7 | $1,08,000 |
| International Solution Sources Inc | 7 | $1,03,979 |
| The Evolvers Group, L.P. | 7 | $97,500 |
| Global Infotech Inc | 7 | $82,368 |
| NetApp, Inc. | 7 | $1,42,139 |
| Evolutyz Corp | 6 | $95,000 |
| ABD Solutions, Inc. | 6 | $87,500 |
| Jeevan Technologies Inc | 6 | $70,000 |
| Everest Technologies, Inc. | 6 | $90,000 |
| Eclat Solutions LLC | 6 | $76,398 |
| Quest IT Solutions, Inc. | 6 | $73,164 |
| Infotech Spectrum, Inc | 6 | $74,776 |
| Bean Infosystems LLC | 6 | $88,202 |
| Ness USA, Inc. | 5 | $90,000 |
| Applab Systems Inc | 5 | $80,434 |
| Spruce Technology Inc. | 5 | $1,02,086 |
| Tesla, Inc. | 5 | $1,35,000 |
| Innova Solutions, Inc. | 5 | $97,157 |
| Maveric NXT Inc. | 5 | $86,923 |
| KLA Corporation | 5 | $1,22,876 |
| Brains Technology Solutions, Inc | 5 | $91,520 |
| Shoolin Inc | 5 | $81,120 |
| Relanto Inc | 5 | $1,15,000 |
| LXR Infotech Inc | 5 | $83,470 |
| U.S. Electronics, Inc | 5 | $85,093 |
| National Marrow Donor Program | 5 | $1,20,000 |
| Chelsoft Solutions Co. | 5 | $93,600 |
| Randstad Digital, LLC | 5 | $1,20,000 |
| Source Mantra Inc. | 4 | $74,500 |
| TabaPay, Inc. | 4 | $87,651 |
| Zymo Solutions LLC | 4 | $81,822 |
| Euclid Innovations Inc | 4 | $90,527 |
| Petadata Software LLC | 4 | $81,754 |
| Hexaware Technologies, Inc. | 4 | $82,170 |
| Entmatrix, Inc. | 4 | $78,655 |
| 3i INFOTECH, INC. | 4 | $86,923 |
| Apex IT Services, LLC | 4 | $85,925 |
| My Life Registry LLC | 3 | $58,469 |
| SpectraMD USA Inc. | 3 | $95,000 |
| Zenith Infotek, LLC | 3 | $99,000 |
ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਅਨੁਸਾਰ
| ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|
| ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) | $81,910 |
| ਪੱਧਰ II (ਯੋਗ) | $91,374 |
| ਪੱਧਰ III (ਤਜਰਬੇਕਾਰ) | $1,08,160 |
| ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਮਰੱਥ) | $1,39,485 |
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|
| FY2023 | 305 | $92,500 |
| FY2024 | 255 | $87,360 |
| FY2025 | 284 | $96,506 |
| FY2026 | 185 | $1,00,818 |
ਸ਼ਹਿਰ
- Sunnyvale, CA73
- Plano, TX35
- Schaumburg, IL27
- San Jose, CA24
- San Diego, CA22
- Austin, TX21
- Atlanta, GA19
- Frisco, TX17
- Alpharetta, GA16
- Fremont, CA16
- Redmond, WA15
- Durham, NC14
- Dallas, TX14
- Houston, TX14
- Irving, TX13
- Edison, NJ13
- Santa Clara, CA13
- Bedminster, NJ12
- Mountain View, CA12
- Jersey City, NJ11
- Foster City, CA10
- Phoenix, AZ9
- Pleasanton, CA9
- Milford, MI9
- Charlotte, NC8
- Denver, CO8
- Morrisville, NC8
- Columbus, OH8
- New York, NY8
- Milpitas, CA8
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।