หน้าแรก › นายจ้าง › Oracle America, Inc. › Data Scientist
Data Scientist ที่ Oracle America, Inc.: เงินเดือน H-1B
90 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Data Scientist ที่ Oracle America, Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $125,944; ช่วงกลาง $100,313–$144,733
ใบสมัคร (LCA)90
เงินเดือนกลางที่เสนอ$125,944
ช่วงกลางของเงินเดือน$100,313–$144,733
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$86,758–$168,424
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 30 | $126,641 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 19 | $108,306 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 24 | $125,871 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 15 | $135,013 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $161,803–$239,807 ระดับ IV | Burlington, MA | 23 มิ.ย. 2026 | 1 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $141,992–$180,306 | Nashville, TN | 27 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,533–$191,575 ระดับ IV | Duluth, GA | 13 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $109,491–$169,042 ระดับ II | Jersey City, NJ | 8 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $101,712–$169,042 ระดับ II | Lake Forest, CA | 19 มี.ค. 2026 | 17 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $100,339–$160,145 ระดับ II | Austin, TX | 6 มี.ค. 2026 | 9 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $169,541–$239,807 ระดับ IV | New York, NY | 26 ก.พ. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $194,834–$285,354 ระดับ IV | Redwood Shores, CA | 18 ก.พ. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $101,712–$169,042 ระดับ II | Santa Monica, CA | 18 ก.พ. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,013–$227,185 ระดับ IV | Broomfield, CO | 16 ก.พ. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $111,925–$169,042 ระดับ II | Annapolis Junction, MD | 6 ก.พ. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $114,088–$169,042 ระดับ II | Burlington, MA | 26 ม.ค. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $169,541–$239,807 ระดับ IV | New York, NY | 23 ม.ค. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $175,886–$225,382 | Redwood Shores, CA | 23 ม.ค. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $82,930–$142,351 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 9 ธ.ค. 2025 | 15 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $160,294–$214,113 | New York, NY | 17 ก.ย. 2025 | 1 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $151,694–$239,807 ระดับ IV | Santa Monica, CA | 29 พ.ค. 2025 | 1 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $118,414–$169,042 ระดับ II | Seattle, WA | 27 พ.ค. 2025 | 1 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $162,752–$214,113 | Seattle, WA | 23 พ.ค. 2025 | 1 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $123,344–$202,844 ระดับ IV | Rocklin, CA | 2 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $92,914–$160,145 ระดับ II | Austin, TX | 2 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $128,398–$177,939 ระดับ II | Redwood Shores, CA | 1 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $118,414–$169,042 ระดับ II | Seattle, WA | 29 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $79,084–$142,351 ระดับ II | Nashville, TN | 26 มี.ค. 2025 | 25 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $84,027–$151,248 ระดับ II | Jackson, MI | 25 มี.ค. 2025 | 17 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $146,997–$214,113 | Burlington, MA | 19 มี.ค. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $120,266–$191,575 ระดับ IV | Orlando, FL | 19 ก.พ. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $162,786–$214,113 | Seattle, WA | 18 ก.พ. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $102,856–$169,042 ระดับ II | Burlington, MA | 18 ก.พ. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $128,398–$177,939 ระดับ II | Redwood Shores, CA | 17 ก.พ. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $111,966–$169,042 ระดับ II | Bridgewater, NJ | 14 ก.พ. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $134,493–$191,575 ระดับ IV | Duluth, GA | 13 ก.พ. 2025 | 15 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $111,966–$169,042 ระดับ II | New York, NY | 22 ม.ค. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $162,054–$214,113 | Seattle, WA | 19 ธ.ค. 2024 | 1 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $110,739–$169,042 ระดับ II | Washington, DC | 6 ธ.ค. 2024 | 1 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $134,493–$191,575 ระดับ IV | Cumming, GA | 14 พ.ย. 2024 | 18 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $138,133–$227,185 ระดับ IV | Denver, CO | 31 ต.ค. 2024 | 1 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $183,581–$239,807 ระดับ IV | Seattle, WA | 15 ต.ค. 2024 | 1 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $118,414–$169,042 ระดับ II | Seattle, WA | 15 ต.ค. 2024 | 1 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $108,306–$169,042 ระดับ II | New York, NY | 28 มิ.ย. 2024 | 1 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $97,968–$169,042 ระดับ II | Sharon, MA | 10 พ.ค. 2024 | 3 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $116,646–$177,939 ระดับ II | Redwood Shores, CA | 29 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $138,813–$177,939 | Santa Clara, CA | 1 มี.ค. 2024 | 28 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $138,813–$177,939 | Santa Clara, CA | 28 ก.พ. 2024 | 28 ส.ค. 2024 | ปฏิเสธ |
| $84,027–$151,248 ระดับ II | Canton, MI | 22 ก.พ. 2024 | 18 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $103,709–$201,942 ระดับ IV | Mars, PA | 21 ก.พ. 2024 | 23 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $139,955–$214,113 | Washington D.C, DC | 8 ก.พ. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $167,946–$225,382 | Redwood Shores, CA | 22 ม.ค. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $174,117–$239,807 ระดับ IV | Seattle, WA | 22 ธ.ค. 2023 | 22 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $157,634–$214,113 | Seattle, WA | 22 ธ.ค. 2023 | 22 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $97,968–$169,042 ระดับ II | Burlington, MA | 22 ธ.ค. 2023 | 22 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $92,560–$160,145 ระดับ II | Denver, CO | 22 ธ.ค. 2023 | 22 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $108,306–$169,042 ระดับ II | Bridgewater, NJ | 22 ธ.ค. 2023 | 22 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $70,886–$113,988 ระดับ II | The Woodlands, TX | 12 ธ.ค. 2023 | 9 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $139,185–$214,113 | Washington D.C, DC | 15 พ.ย. 2023 | 10 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $97,968–$169,042 ระดับ II | Burlington, MA | 10 พ.ย. 2023 | 10 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $97,968–$120,320 ระดับ II | Burlington, MA | 10 พ.ย. 2023 | 10 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $88,970–$160,145 ระดับ II | Austin, TX | 10 พ.ย. 2023 | 10 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $108,306–$169,042 ระดับ II | Newark, NJ | 16 ต.ค. 2023 | 16 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $138,661–$214,113 | Burlington, MA | 21 ก.ย. 2023 | 29 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $164,509–$225,382 | Redwood Shores, CA | 20 ก.ย. 2023 | 29 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $174,117–$239,807 ระดับ IV | Seattle, WA | 18 ก.ย. 2023 | 29 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $92,560–$160,145 ระดับ II | Broomfield, CO | 1 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $164,509–$225,382 | Redwood Shores, CA | 10 ส.ค. 2023 | 7 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $100,235–$161,435 ระดับ II | Reston, VA | 1 มิ.ย. 2023 | 9 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $126,277–$169,932 ระดับ II | Redwood Shores, CA | 1 มิ.ย. 2023 | 9 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $127,005–$216,897 ระดับ IV | Broomfield, CO | 26 พ.ค. 2023 | 1 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $127,005–$216,897 ระดับ IV | Broomfield, CO | 26 พ.ค. 2023 | 1 พ.ย. 2023 | ถอน |
| $100,235–$161,435 ระดับ II | Arlington, VA | 25 พ.ค. 2023 | 1 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $153,525–$228,947 ระดับ IV | New York, NY | 10 พ.ค. 2023 | 1 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $126,277–$169,932 ระดับ II | Redwood Shores, CA | 9 พ.ค. 2023 | 1 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $74,922–$144,442 ระดับ II | Canton, MI | 5 พ.ค. 2023 | 11 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $183,310–$269,917 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 4 พ.ค. 2023 | 1 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,944–$216,897 ระดับ IV | Chester Springs, PA | 24 เม.ย. 2023 | 24 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $87,391–$152,939 ระดับ II | Chicago, IL | 13 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $87,880–$152,939 ระดับ II | Broomfield, CO | 12 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $179,878–$240,997 ระดับ IV | Redwood Shores, CA | 7 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $94,078–$161,435 ระดับ II | Irvine, CA | 5 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $85,280–$114,895 ระดับ II | Burlington, MA | 3 มี.ค. 2023 | 2 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $75,109–$135,946 ระดับ II | College Station, TX | 1 มี.ค. 2023 | 30 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $80,122–$144,442 ระดับ II | Amherst, NY | 2 ก.พ. 2023 | 4 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $143,270–$193,385 ระดับ IV | Austin, TX | 26 ม.ค. 2023 | 1 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $132,194–$204,128 | New York, NY | 24 ม.ค. 2023 | 1 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $132,194–$204,128 | New York, NY | 11 ม.ค. 2023 | 1 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $149,309–$204,128 | Seattle, WA | 30 ธ.ค. 2022 | 29 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $136,448–$216,897 ระดับ IV | Columbia, MD | 6 ธ.ค. 2022 | 13 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $125,944–$216,897 ระดับ IV | West Conshohocken, PA | 14 พ.ย. 2022 | 21 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $143,978–$204,128 ระดับ IV | Irvine, CA | 3 พ.ย. 2022 | 14 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $132,027–$161,435 | Seattle, WA | 30 ก.ย. 2022 | 1 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $105,082–$152,939 ระดับ II | Denver, CO | 27 ก.ย. 2022 | 1 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Oracle America, Inc.
- Software Developer$133,640
- Technical Analyst$120,141
- Applications Developer$148,703
- Site Reliability Developer$147,114
- Product Manager/Strategy-ProdDev$152,027
- Program Manager-ProdDev$146,578
- Network Developer$133,973
- Consulting Technical Manager$147,410
- Cloud Solution Engineer$142,501
- Software Development Snr Manager$214,152
- Senior Principal Consultant$128,586
- Programmer Analyst-IT$129,688
- Systems Analyst$123,780
- Software Development Manager$159,682
- Applied Scientist$174,429
- User Experience Developer-ProdDev$143,002
- Software Development Director$229,986
- Principal Consultant$120,078
- QA Analyst-ProdDev$125,767
- Hardware Developer$138,341
- Production Service Developer$105,997
- Consulting Technical Director$151,144
- Software Developer/Architect$183,310
- Security Engineer$156,166
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)