ข้อมูลเงินเดือน H1B

หน้าแรก › นายจ้าง › Oracle America, Inc. › Site Reliability Developer

Site Reliability Developer ที่ Oracle America, Inc.: เงินเดือน H-1B

168 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Site Reliability Developer ที่ Oracle America, Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $147,114; ช่วงกลาง $132,880–$156,998

ใบสมัคร (LCA)168
เงินเดือนกลางที่เสนอ$147,114
ช่วงกลางของเงินเดือน$132,880–$156,998
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$117,358–$175,017

ตามปีงบประมาณ

ปีงบประมาณจำนวน LCAเงินเดือนมัธยฐาน
ปีงบประมาณ 202336$131,434
ปีงบประมาณ 202436$140,680
ปีงบประมาณ 202564$153,392
ปีงบประมาณ 202631$153,254

ใบสมัคร

เงินเดือนพื้นฐานสถานที่ยื่นเมื่อวันเริ่มงานสถานะ
$121,222–$180,306
ระดับ IV
Pea Ridge, AR23 มิ.ย. 202620 ธ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$153,254–$228,283
ระดับ IV
Saratoga Springs, UT17 มิ.ย. 20261 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$173,618–$256,819
ระดับ IV
Rocklin, CA21 พ.ค. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$137,697–$160,145Celina, TX19 พ.ค. 202626 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$211,568–$225,382Pleasanton, CA15 พ.ค. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$206,623–$225,382Redwood Shores, CA15 พ.ค. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$114,754–$127,668
ระดับ II
Austin, TX4 พ.ค. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$194,000
ระดับ IV
Virginia Beach, VA30 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$125,278–$142,351
ระดับ IV
Abilene, TX28 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$165,547–$191,575
ระดับ IV
Sweetwater, FL27 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$145,642–$191,575
ระดับ IV
Land O Lakes, FL27 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$149,718–$202,844
ระดับ IV
Cypress, TX9 เม.ย. 202626 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$154,759–$169,042Seattle, WA3 มี.ค. 20261 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$170,248
ระดับ IV
Nashua, NH27 ก.พ. 20261 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$156,998–$202,844
ระดับ IV
Prosper, TX25 ก.พ. 20261 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$163,550–$202,844
ระดับ IV
Austin, TX19 ก.พ. 20261 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$140,920–$180,306
ระดับ IV
Nashville, TN18 ก.พ. 20261 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$152,131–$191,575
ระดับ IV
Buford, GA17 ก.พ. 20262 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$141,176–$160,145Denver, CO23 ม.ค. 20261 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$112,808–$134,760Washington, DC23 ม.ค. 20261 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$186,369–$214,113Seattle, WA23 ม.ค. 20261 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$147,010–$169,042Burlington, MA22 ม.ค. 20261 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$156,998–$202,844
ระดับ IV
Irving, TX14 ม.ค. 20261 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$156,998–$202,844
ระดับ IV
Irving, TX12 ม.ค. 20261 ก.ค. 2026ถอน
$156,998–$202,844
ระดับ IV
Coppell, TX6 ม.ค. 20261 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$137,022–$160,145Irving, TX31 ธ.ค. 20251 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$137,022–$160,145McKinney, TX31 ธ.ค. 20251 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$154,193–$169,042Burien, WA12 ธ.ค. 20255 ม.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$156,998–$202,844
ระดับ IV
Little Elm, TX11 ธ.ค. 202511 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$156,998–$202,844
ระดับ IV
Frisco, TX10 ธ.ค. 202530 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$147,430–$202,844
ระดับ IV
Farmington, CT2 ธ.ค. 20252 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$114,754–$127,668
ระดับ II
Austin, TX13 พ.ย. 202514 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$146,083–$160,145Denver, CO19 ก.ย. 20251 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$154,170–$191,575
ระดับ IV
Colorado Springs, CO18 ก.ย. 20251 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$163,382–$202,844Austin, TX17 ก.ย. 20251 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$135,027–$160,145Austin, TX17 ก.ย. 20251 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$175,017–$214,113North Billerica, MA17 ก.ย. 202518 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$144,607–$169,042Washington D.C, DC17 ก.ย. 20251 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$151,673–$169,042Seattle, WA16 ก.ย. 20251 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$175,017–$214,113Burlington, MA12 ก.ย. 20251 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$145,468–$169,042Burlington, MA12 ก.ย. 20251 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$212,368–$225,382Redwood Shores, CA11 ก.ย. 20251 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$157,248–$191,575
ระดับ IV
Morrisville, NC11 ก.ย. 20251 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$156,998–$202,844
ระดับ IV
Frisco, TX4 ก.ย. 20251 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$163,550–$256,819
ระดับ IV
Austin, TX18 ก.ค. 202523 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$149,718–$180,306
ระดับ IV
Katy, TX7 ก.ค. 202528 พ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$149,760–$151,248
ระดับ IV
Cumming, GA30 มิ.ย. 202530 ธ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$116,834–$228,283
ระดับ IV
Newburgh, IN17 มิ.ย. 202523 มิ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$155,709–$202,844
ระดับ IV
Roundrock, TX30 พ.ค. 202531 พ.ค. 2025ได้รับการรับรองแล้วถอน
$140,577–$151,248Morrisville, NC29 พ.ค. 20251 พ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$136,274–$160,145Austin, TX29 พ.ค. 20251 พ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$155,709–$202,844
ระดับ IV
Austin, TX29 พ.ค. 20251 พ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$152,976–$169,042Seattle, WA29 พ.ค. 20251 พ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$149,781–$202,844
ระดับ IV
Frisco, TX28 พ.ค. 20251 พ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$209,426–$225,382Santa Clara, CA27 พ.ค. 20251 พ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$133,973–$142,351
ระดับ IV
Maryland Heights, MO22 พ.ค. 202529 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$92,435–$113,482
ระดับ II
Kansas City, MO20 พ.ค. 20251 พ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$177,086–$177,939Redwood Shores, CA8 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$155,709–$256,819
ระดับ IV
Austin, TX1 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$129,542–$160,145Malvern, PA24 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$139,185–$160,145Frisco, TX24 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$168,087–$177,939Pleasanton, CA18 เม.ย. 20251 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$176,134–$271,086
ระดับ IV
Irvine, CA15 เม.ย. 202522 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$148,949–$202,844
ระดับ IV
Lombard, IL8 เม.ย. 202514 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$161,886–$202,844
ระดับ IV
Denver, CO26 มี.ค. 20251 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$173,763–$271,086
ระดับ IV
Washington D.C, DC6 มี.ค. 202513 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$155,688–$191,575
ระดับ IV
Mooresville, NC28 ก.พ. 202518 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$168,087–$177,939Pleasanton, CA24 ก.พ. 20251 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$153,808–$169,042Irvine, CA19 ก.พ. 202513 มิ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$133,078–$142,351
ระดับ IV
Kansas City, MO18 ก.พ. 20251 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$190,486–$271,086
ระดับ IV
Seattle, WA18 ก.พ. 20251 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$134,842–$160,145Austin, TX14 ก.พ. 20251 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$207,693–$225,382Santa Clara, CA13 ก.พ. 20251 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$174,501–$177,939Santa Clara, CA10 ก.พ. 202511 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$149,760–$242,551
ระดับ IV
Cumming, GA15 ม.ค. 202516 ม.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$195,316–$225,382Pleasanton, CA15 ม.ค. 20251 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$156,499–$202,844
ระดับ IV
Mountain House, CA10 ม.ค. 20251 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$146,078–$180,306
ระดับ IV
Royersford, PA6 ธ.ค. 202418 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$156,499–$160,145
ระดับ IV
Mountain House, CA8 พ.ย. 20241 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$136,797–$160,145Denver, CO31 ต.ค. 20241 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$137,842–$191,575
ระดับ IV
Orlando, FL30 ต.ค. 20241 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$126,627–$151,248Dawsonville, GA29 ต.ค. 202414 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$206,315–$285,354
ระดับ IV
Redwood Shores, CA28 ต.ค. 20241 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$166,246–$177,939Pleasanton, CA24 ต.ค. 20241 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$140,863–$151,248Morrisville, NC24 ต.ค. 20241 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$149,876–$169,042Santa Monica, CA21 ต.ค. 20241 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$146,078–$160,145
ระดับ IV
Wilmington, DE11 ต.ค. 20247 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$155,709–$160,145
ระดับ IV
Austin, TX10 ต.ค. 20241 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$140,317–$191,575
ระดับ IV
St. Augustine, FL3 ต.ค. 20244 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$149,760–$191,575
ระดับ IV
Cumming, GA2 ต.ค. 202421 ก.พ. 2025ได้รับการรับรอง
$155,709–$202,844
ระดับ IV
Austin, TX30 ก.ย. 20241 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$119,200–$142,351Dardenne Prairie, MO27 ก.ย. 202417 ม.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$171,643–$177,939Redwood Shores, CA27 ก.ย. 20241 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$187,182–$214,113Seattle, WA26 ก.ย. 20241 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$152,850–$169,042Bridgewater, NJ26 ก.ย. 20241 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$149,511–$169,042Seattle, WA26 ก.ย. 20241 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$149,781–$202,844
ระดับ IV
Frisco, TX17 ก.ย. 20241 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$149,760–$191,575
ระดับ IV
Buford, GA16 ก.ย. 202423 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$149,117–$169,042Irvine, CA15 ส.ค. 202422 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$149,760–$191,575
ระดับ IV
Suwanee, GA1 ก.ค. 202426 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$140,046–$202,844
ระดับ IV
Moorestown, NJ28 มิ.ย. 202430 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$139,464–$160,145
ระดับ IV
Frisco, TX27 มิ.ย. 20241 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$144,117–$160,145Annapolis Junction, MD27 มิ.ย. 20241 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$205,467–$225,382Santa Clara, CA27 มิ.ย. 20241 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$87,402–$113,482
ระดับ II
Olathe, KS26 มิ.ย. 202426 ธ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$87,402–$113,482
ระดับ II
Kansas City, MO20 มิ.ย. 20241 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$96,866–$127,668
ระดับ II
Austin, TX10 มิ.ย. 202410 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$115,149–$180,306
ระดับ IV
Bentonville, AR5 มิ.ย. 20241 ธ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$101,192–$127,668
ระดับ II
Frisco, TX31 พ.ค. 202410 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$139,464–$202,844
ระดับ IV
Austin, TX29 พ.ค. 202429 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$142,002–$191,575
ระดับ IV
Alpharetta, GA24 พ.ค. 202425 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$152,506–$242,551
ระดับ IV
Colorado Springs, CO22 พ.ค. 20241 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$136,282–$202,844
ระดับ IV
Farmington, CT20 พ.ค. 20241 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$136,868–$160,145Frisco, TX17 พ.ค. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$125,278–$256,819
ระดับ IV
Nashua, NH2 พ.ค. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$163,342–$256,819
ระดับ IV
Rocklin, CA19 เม.ย. 202429 เม.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$139,018–$151,248Garner, NC3 เม.ย. 20249 เม.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$161,263–$177,939Pleasanton, CA22 มี.ค. 202422 มี.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$165,173–$214,113
ระดับ IV
Washington D.C, DC6 มี.ค. 20246 มี.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$193,173–$225,382Pleasanton, CA6 มี.ค. 20246 มี.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$169,229–$214,113
ระดับ IV
Bridgewater, NJ5 มี.ค. 202413 มี.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$141,315–$202,844
ระดับ IV
Houston, TX22 ก.พ. 20241 มี.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$151,986–$191,575
ระดับ IV
Morrisville, NC6 ก.พ. 20241 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$139,200–$151,248Morrisville, NC31 ม.ค. 20241 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$115,149–$180,306
ระดับ IV
Pea Ridge, AR28 ธ.ค. 20238 ม.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$135,167–$256,819
ระดับ IV
Nashua, NH22 ธ.ค. 202322 ธ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$150,672–$169,042Seattle, WA4 ธ.ค. 202311 ธ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$136,282–$202,844
ระดับ IV
Farmington, CT1 ธ.ค. 202310 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$164,986–$180,306
ระดับ IV
Bartlesville, OK29 พ.ย. 202325 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$121,222–$134,760
ระดับ II
Irvine, CA15 พ.ย. 202310 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$139,069–$151,248Morrisville, NC5 ต.ค. 20239 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$169,229–$271,086
ระดับ IV
New York, NY27 ก.ย. 202310 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$139,818–$142,351
ระดับ IV
Lehi, UT20 ก.ย. 202329 ก.พ. 2024ได้รับการรับรอง
$159,210–$214,113Reston, VA20 ก.ย. 202329 ก.พ. 2024ได้รับการรับรอง
$139,464–$256,819
ระดับ IV
Frisco, TX19 ก.ย. 202325 ก.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$203,744–$225,382Redwood Shores, CA6 ก.ย. 202329 ก.พ. 2024ได้รับการรับรอง
$110,981–$134,760Herndon, VA1 ก.ย. 20236 พ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$119,707–$152,939Frisco, TX10 ก.ค. 202320 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$122,813–$161,435Irvine, CA19 มิ.ย. 202327 มิ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$134,102–$161,435Reston, VA5 มิ.ย. 202312 มิ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$131,352–$144,442
ระดับ IV
Colorado Springs, CO31 พ.ค. 20237 มิ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$102,482–$121,842
ระดับ II
Broomfield, CO26 พ.ค. 20231 พ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$126,173–$144,442
ระดับ IV
Orlando, FL18 พ.ค. 20231 พ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$117,021–$152,939
ระดับ IV
Nashua, NH12 พ.ค. 20231 พ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$147,114–$169,932Redwood Shores, CA12 พ.ค. 20231 พ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$167,122–$204,128Seattle, WA11 พ.ค. 20231 พ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$132,683–$152,939
ระดับ IV
Austin, TX8 พ.ค. 20231 พ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$150,197–$161,435
ระดับ IV
Burlington, MA26 เม.ย. 202326 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$118,253–$135,380Brentwood, CA11 เม.ย. 202318 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$128,398–$152,939
ระดับ IV
Mountain House, CA5 เม.ย. 20235 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$117,583–$144,442Alpharetta, GA3 เม.ย. 20233 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$129,397–$193,385
ระดับ IV
Cypress, TX27 มี.ค. 202326 ก.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$131,516–$161,435Burlington, MA15 มี.ค. 202321 มี.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$117,583–$175,617Cumming, GA10 มี.ค. 20231 ก.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$168,646–$214,872Redwood Shores, CA8 มี.ค. 202330 มี.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$132,683–$152,939
ระดับ IV
Austin, TX21 ก.พ. 202317 มี.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$131,352–$182,641
ระดับ IV
Colorado Springs, CO10 ก.พ. 20231 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$134,992–$193,385
ระดับ IV
Frisco, TX10 ก.พ. 20231 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$134,992–$185,947
ระดับ IV
Little Elm, TX9 ก.พ. 202310 ก.พ. 2023ได้รับการรับรอง
$150,197–$161,435
ระดับ IV
Burlington, MA30 ม.ค. 20231 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$132,683–$193,385
ระดับ IV
Austin, TX23 ม.ค. 20231 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$114,362–$135,380Santa Clara, CA18 ม.ค. 20231 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$98,980–$128,611Burlington, MA10 ม.ค. 20231 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$114,767–$152,939Austin, TX22 ธ.ค. 202220 มิ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$129,397–$193,385
ระดับ IV
Houston, TX22 พ.ย. 202228 พ.ย. 2022ได้รับการรับรอง
$127,338–$128,611
ระดับ II
Seattle, WA30 ก.ย. 20221 มี.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$132,683–$193,385
ระดับ IV
Austin, TX26 ก.ย. 20221 มี.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$132,683–$152,939
ระดับ IV
Austin, TX26 ก.ย. 202222 มี.ค. 2023ได้รับการรับรอง

Site Reliability Developer ในทุกบริษัท →

ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Oracle America, Inc.

เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)