หน้าแรก › นายจ้าง › Oracle America, Inc. › Program Manager-ProdDev
Program Manager-ProdDev ที่ Oracle America, Inc.: เงินเดือน H-1B
119 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Program Manager-ProdDev ที่ Oracle America, Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $146,578; ช่วงกลาง $132,683–$169,099
ใบสมัคร (LCA)119
เงินเดือนกลางที่เสนอ$146,578
ช่วงกลางของเงินเดือน$132,683–$169,099
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$119,165–$182,611
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 26 | $146,578 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 32 | $154,814 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 39 | $142,010 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 21 | $145,642 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $136,805–$160,145 | Austin, TX | 22 มิ.ย. 2026 | 1 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $103,334–$127,099 ระดับ II | Nashville, TN | 26 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $126,460–$160,145 | Dallas, TX | 13 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $175,427–$214,113 ระดับ IV | Leesburg, VA | 6 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $127,982–$214,113 ระดับ IV | Bothell, WA | 6 มี.ค. 2026 | 30 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $163,550–$227,185 ระดับ IV | Austin, TX | 27 ก.พ. 2026 | 6 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $163,550–$227,185 ระดับ IV | Austin, TX | 18 ก.พ. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $163,550–$202,844 ระดับ IV | Austin, TX | 18 ก.พ. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $213,512–$252,428 ระดับ IV | Redwood Shores, CA | 17 ก.พ. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $143,062–$191,575 ระดับ IV | Orlando, FL | 12 ก.พ. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $112,923–$142,987 ระดับ II | Aubrey, TX | 23 ม.ค. 2026 | 28 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $182,216–$214,113 | Seattle, WA | 23 ม.ค. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $153,269–$169,042 | Seattle, WA | 23 ม.ค. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $195,063–$225,382 | Redwood Shores, CA | 22 ม.ค. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $103,334–$127,099 ระดับ II | Nashville, TN | 13 ม.ค. 2026 | 20 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $145,642–$191,575 ระดับ IV | Odessa, FL | 8 ม.ค. 2026 | 10 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $131,082 ระดับ II | Boston, MA | 6 ม.ค. 2026 | 12 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $153,317–$202,844 ระดับ IV | Chicago, IL | 6 ม.ค. 2026 | 12 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $149,718–$227,185 E-3 · ระดับ IV | Richmond, TX | 30 ธ.ค. 2025 | 5 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $121,222–$204,000 ระดับ IV | Centerton, AR | 7 พ.ย. 2025 | 15 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $140,920–$204,000 ระดับ IV | Nashville, TN | 7 พ.ย. 2025 | 15 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $164,112–$227,185 ระดับ IV | Denver, CO | 19 ก.ย. 2025 | 1 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $142,010–$169,042 | Washington D.C, DC | 18 ก.ย. 2025 | 1 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $163,550–$202,844 ระดับ IV | Austin, TX | 17 ก.ย. 2025 | 1 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $180,318–$214,113 | Seattle, WA | 16 ก.ย. 2025 | 1 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $172,224–$214,113 | Santa Monica, CA | 11 ก.ย. 2025 | 1 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $212,202–$239,807 ระดับ IV | Seattle, WA | 9 ก.ย. 2025 | 1 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $146,349–$160,145 ระดับ IV | Houston, TX | 11 ส.ค. 2025 | 15 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $142,834–$169,042 ระดับ IV | Sterling, VA | 11 ส.ค. 2025 | 15 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $164,299–$214,564 ระดับ IV | Reno, NV | 8 ส.ค. 2025 | 1 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $140,920–$142,351 ระดับ IV | Nashville, TN | 22 ก.ค. 2025 | 28 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $140,920–$185,000 ระดับ IV | Nashville, TN | 15 ก.ค. 2025 | 21 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $178,131–$214,113 ระดับ IV | Burlington, MA | 15 ก.ค. 2025 | 21 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $132,018–$169,042 ระดับ IV | Austin, TX | 9 ก.ค. 2025 | 21 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $133,103–$160,145 | Austin, TX | 8 ก.ค. 2025 | 14 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $138,590–$180,306 ระดับ IV | Dublin, OH | 19 มิ.ย. 2025 | 19 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $176,134–$214,113 ระดับ IV | Irvine, CA | 10 มิ.ย. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $180,158–$214,113 | Seattle, WA | 28 พ.ค. 2025 | 1 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $158,532–$202,844 | Broomfield, CO | 23 พ.ค. 2025 | 1 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $132,350–$151,248 ระดับ IV | Auburn Hills, MI | 12 พ.ค. 2025 | 27 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $88,151–$120,320 | Seattle, WA | 17 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $115,211–$214,113 ระดับ IV | Bothell, WA | 18 ก.พ. 2025 | 24 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $118,344–$142,351 | Malvern, PA | 18 ก.พ. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $147,533–$169,042 | Seattle, WA | 18 ก.พ. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $190,486–$239,807 ระดับ IV | Seattle, WA | 18 ก.พ. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $178,420–$214,113 | Seattle, WA | 18 ก.พ. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $111,640–$150,930 | Seattle, WA | 18 ก.พ. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $155,709–$202,844 ระดับ IV | Austin, TX | 13 ก.พ. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $194,663–$225,382 | Santa Clara, CA | 13 ก.พ. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $117,793–$142,351 | Glen Allen, VA | 10 ก.พ. 2025 | 17 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $119,517–$180,306 ระดับ IV | Bentonville, AR | 18 ธ.ค. 2024 | 6 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $146,994–$239,807 ระดับ IV | Seattle, WA | 12 ธ.ค. 2024 | 19 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $130,260–$160,145 | Sacramento, CA | 6 ธ.ค. 2024 | 6 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $148,094–$169,042 | Seattle, WA | 18 พ.ย. 2024 | 1 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $141,939–$225,382 ระดับ IV | San Jose, CA | 12 พ.ย. 2024 | 1 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $122,862–$160,145 | Dallas, TX | 8 พ.ย. 2024 | 15 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $115,211–$214,113 ระดับ IV | Seattle, WA | 5 พ.ย. 2024 | 18 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $139,194–$151,248 ระดับ IV | St. Petersburg, FL | 3 ต.ค. 2024 | 1 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $117,000–$180,306 ระดับ IV | St. Louis, MO | 25 ก.ย. 2024 | 26 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $122,773–$160,145 | Frisco, TX | 24 ก.ย. 2024 | 1 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $133,973–$180,306 ระดับ IV | St. Louis, MO | 23 ก.ย. 2024 | 24 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $190,486–$239,807 ระดับ IV | Seattle, WA | 25 ก.ค. 2024 | 1 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $178,204–$225,382 | Pleasanton, CA | 28 มิ.ย. 2024 | 1 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $149,561–$177,939 | Pleasanton, CA | 28 มิ.ย. 2024 | 1 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $177,320–$214,113 | Seattle, WA | 28 มิ.ย. 2024 | 1 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $192,042–$225,382 | Santa Clara, CA | 28 มิ.ย. 2024 | 1 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $162,019–$177,939 | Redwood Shores, CA | 27 มิ.ย. 2024 | 1 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $192,042–$225,382 | Redwood Shores, CA | 27 มิ.ย. 2024 | 1 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| — ระดับ IV | Lehi, UT | 21 มิ.ย. 2024 | 17 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $157,643–$239,807 ระดับ IV | Burlington, MA | 21 มิ.ย. 2024 | 21 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $128,502–$150,930 ระดับ II | Seattle, WA | 20 มิ.ย. 2024 | 1 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $135,221–$191,575 ระดับ IV | Orlando, FL | 12 มิ.ย. 2024 | 1 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $169,229–$214,113 ระดับ IV | Bridgewater, NJ | 10 มิ.ย. 2024 | 10 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $165,173–$214,113 ระดับ IV | Washington D.C, DC | 29 พ.ค. 2024 | 29 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $151,986 ระดับ IV | Morrisville, NC | 28 พ.ค. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $139,464–$202,844 ระดับ IV | Frisco, TX | 10 พ.ค. 2024 | 10 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $139,464–$227,185 ระดับ IV | Leander, TX | 1 พ.ค. 2024 | 1 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $182,312–$239,807 ระดับ IV | Seattle, WA | 29 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $122,463–$160,145 | Katy, TX | 5 มี.ค. 2024 | 3 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $176,771–$214,113 | Seattle, WA | 15 ก.พ. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $89,960–$135,043 ระดับ II | Fort Lauderdale, FL | 12 ก.พ. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $127,856–$169,042 | Burlington, MA | 8 ก.พ. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $144,560–$202,844 ระดับ IV | Deerfield, IL | 7 ก.พ. 2024 | 7 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $138,051–$169,042 | Washington D.C, DC | 25 ม.ค. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $163,852–$214,113 | Santa Monica, CA | 24 ม.ค. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $147,738–$169,042 | Seattle, WA | 23 ม.ค. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $158,167–$177,939 | Santa Clara, CA | 23 ม.ค. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $135,221–$191,575 ระดับ IV | Orlando, FL | 17 ม.ค. 2024 | 18 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $96,866–$142,987 ระดับ II | Austin, TX | 10 ม.ค. 2024 | 19 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $140,046–$160,145 ระดับ IV | Malvern, PA | 27 ธ.ค. 2023 | 3 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $188,461–$225,382 | Santa Clara, CA | 22 ธ.ค. 2023 | 22 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $180,342–$225,382 | Pleasanton, CA | 14 พ.ย. 2023 | 23 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $158,167–$177,939 | Santa Clara, CA | 9 พ.ย. 2023 | 20 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $128,669–$191,575 | Orlando, FL | 21 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $173,386–$214,113 | Seattle, WA | 20 ก.ย. 2023 | 29 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $146,578–$169,042 | Seattle, WA | 20 ก.ย. 2023 | 29 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $146,578–$169,042 | Seattle, WA | 19 ก.ย. 2023 | 2 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $186,776–$225,382 | Santa Clara, CA | 31 ส.ค. 2023 | 11 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $147,368–$158,874 ระดับ II | Redwood Shores, CA | 14 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $177,029–$214,113 ระดับ IV | Redondo Beach, CA | 3 ส.ค. 2023 | 10 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $135,671–$161,435 | Arlington, VA | 25 พ.ค. 2023 | 1 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $183,310–$240,997 ระดับ IV | Redwood Shores, CA | 24 พ.ค. 2023 | 1 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $138,724–$161,435 | Bridgewater, NJ | 23 พ.ค. 2023 | 1 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $186,288–$214,872 | Santa Clara, CA | 16 พ.ค. 2023 | 1 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $168,709–$204,128 ระดับ IV | Seattle, WA | 11 พ.ค. 2023 | 1 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $132,683–$152,939 ระดับ IV | Austin, TX | 8 พ.ค. 2023 | 1 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $132,683–$193,385 ระดับ IV | Austin, TX | 8 พ.ค. 2023 | 1 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $181,680–$214,872 | Redwood Shores, CA | 28 เม.ย. 2023 | 27 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $157,061–$204,128 ระดับ IV | Haymarket, VA | 19 เม.ย. 2023 | 20 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,787–$193,385 ระดับ IV | Boulder, CO | 3 เม.ย. 2023 | 3 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $168,709–$228,947 ระดับ IV | Seattle, WA | 17 มี.ค. 2023 | 29 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $132,683–$193,385 ระดับ IV | Austin, TX | 10 มี.ค. 2023 | 14 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $132,683–$193,385 ระดับ IV | Austin, TX | 7 มี.ค. 2023 | 13 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $168,709–$204,128 ระดับ IV | Bellevue, WA | 14 ก.พ. 2023 | 1 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $181,680–$214,872 | Santa Clara, CA | 10 ก.พ. 2023 | 10 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $132,683–$193,385 ระดับ IV | Austin, TX | 27 ม.ค. 2023 | 1 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $131,352–$182,641 ระดับ IV | Colorado Springs, CO | 19 ม.ค. 2023 | 1 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $132,683–$165,286 ระดับ IV | Austin, TX | 13 ต.ค. 2022 | 20 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $131,352–$182,641 ระดับ IV | Colorado Springs, CO | 5 ต.ค. 2022 | 1 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
Program Manager-ProdDev ในทุกบริษัท →
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Oracle America, Inc.
- Software Developer$133,640
- Technical Analyst$120,141
- Applications Developer$148,703
- Site Reliability Developer$147,114
- Product Manager/Strategy-ProdDev$152,027
- Network Developer$133,973
- Consulting Technical Manager$147,410
- Cloud Solution Engineer$142,501
- Data Scientist$125,944
- Software Development Snr Manager$214,152
- Senior Principal Consultant$128,586
- Programmer Analyst-IT$129,688
- Systems Analyst$123,780
- Software Development Manager$159,682
- Applied Scientist$174,429
- User Experience Developer-ProdDev$143,002
- Software Development Director$229,986
- Principal Consultant$120,078
- QA Analyst-ProdDev$125,767
- Hardware Developer$138,341
- Production Service Developer$105,997
- Consulting Technical Director$151,144
- Software Developer/Architect$183,310
- Security Engineer$156,166
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)