Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Aura Global Solutions Inc
Aura Global Solutions Inc: Lương và tài trợ H-1B
Aura Global Solutions Inc đã nộp 44 hồ sơ điều kiện lao động cho visa H-1B và các loại liên quan trong các năm tài chính 2023–2026; đã chứng nhận: 44. Mức lương trung vị được đề nghị: $88.504.
Nhà tuyển dụng phụ thuộc H-1B có tỷ lệ lớn nhân viên H-1B (ví dụ từ 15% trở lên trong lực lượng lao động từ 51 người trở lên) và phải tuân theo các quy định bổ sung để tránh thay thế nhân viên Hoa Kỳ.
Aura Global Solutions Inc có tài trợ visa H-1B không?
Aura Global Solutions Inc đã nộp 44 hồ sơ điều kiện lao động trong các năm tài chính 2023–2026, hồ sơ mới nhất nộp vào 16 thg 6, 2026. LCA là bước đầu tiên trong quy trình xin visa H-1B, nên nhà tuyển dụng đã hoặc đang chuẩn bị tài trợ cho nhân viên H-1B; điều này không đảm bảo tài trợ cho bất kỳ vị trí cụ thể nào. Hãy kiểm tra các tin tuyển dụng của chính nhà tuyển dụng.
Mức lương theo chức danh
| Chức danh | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Software Developer | 13 | $90.355 |
| Software Engineer | 12 | $86.986 |
| Full Stack Developer | 10 | $90.355 |
| .Net Developer | 1 | $83.720 |
| Cloud DevOps Engineer | 1 | $80.850 |
| Snowflake Developer | 1 | $85.862 |
| Full Stack Java Developer | 1 | $75.566 |
| Java Developer | 1 | $85.384 |
| Senior Software Developer | 1 | $85.384 |
| Java Programmer | 1 | $102.877 |
| Quality Analyst | 1 | $69.534 |
| IT Engineer | 1 | $76.045 |
Hồ sơ theo năm tài chính
| Năm tài chính | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Năm tài chính 2023 | 2 | $82.285 |
| Năm tài chính 2024 | 7 | $82.056 |
| Năm tài chính 2025 | 20 | $86.944 |
| Năm tài chính 2026 | 15 | $112.216 |
Các mức lương phổ biến
Bộ Lao động đặt ra bốn mức lương phổ biến cho mỗi nghề nghiệp và khu vực, từ Cấp I (mới vào) đến Cấp IV (thành thạo hoàn toàn). Nhà tuyển dụng chọn mức phù hợp với yêu cầu công việc.
Địa điểm làm việc
- Austin, TX11
- Manteca, CA4
- Sunnyvale, CA4
- Irving, TX3
- Marykand Heights, MO2
- St. Louis, MO2
- Denver, CO1
- Dallas, TX1
- Woonsocket, RI1
- Fort Worth, TX1
- Sacramento, CA1
- Richardson, TX1
- Tracy, CA1
- Lewisville, TX1
- Jersey City, NJ1
- Bentonville, AR1
- Chicago, IL1
- North Chicago, IL1
- Erie, PA1
- Hayward, CA1
Nghề nghiệp
Hồ sơ mới nhất
| Chức danh | Lương cơ bản | Địa điểm | Đã nộp | Ngày bắt đầu | Trạng thái |
|---|---|---|---|---|---|
| IT Engineer | $76.045–$76.046 Cấp I | St. Louis, MO | 16 thg 6, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| Software Engineer | $135.699–$135.700 Cấp I | Pleasanton, CA | 1 thg 6, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $112.216–$112.217 Cấp II | Manteca, CA | 29 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $114.754–$114.755 Cấp II | Austin, TX | 26 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| Software Engineer | $112.923–$112.924 Cấp II | Frisco, TX | 21 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $135.699–$135.700 Cấp I | Fremont, CA | 21 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| Quality Analyst | $69.534–$69.535 Cấp II | St. Louis, MO | 21 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $112.216–$112.217 Cấp II | Lathrop, CA | 21 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $135.699–$135.700 Cấp I | Hayward, CA | 15 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| Software Engineer | $100.901–$100.902 Cấp III | Erie, PA | 15 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| Full Stack Developer | $108.077–$108.078 Cấp II | North Chicago, IL | 1 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $112.216–$112.217 Cấp II | Manteca, CA | 28 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| Full Stack Developer | $90.355–$90.356 Cấp I | Austin, TX | 30 thg 3, 2026 | 2 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| Software Engineer | $85.467–$85.468 Cấp I | Chicago, IL | 23 thg 2, 2026 | 26 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| Full Stack Developer | $90.355–$90.356 Cấp I | Austin, TX | 2 thg 1, 2026 | 7 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $90.355–$90.356 Cấp I | Austin, TX | 22 thg 9, 2025 | 29 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| Java Programmer | $102.877–$102.878 Cấp I | Sunnyvale, CA | 22 thg 8, 2025 | 29 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| Full Stack Developer | $88.504–$88.505 Cấp I | Manteca, CA | 9 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Full Stack Developer | $88.504–$88.505 Cấp I | Manteca, CA | 9 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Full Stack Developer | $146.307–$146.308 Cấp I | Sunnyvale, CA | 7 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $85.384–$85.385 Cấp I | Austin, TX | 3 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Full Stack Developer | $146.307–$146.308 Cấp I | Sunnyvale, CA | 29 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $84.094–$84.095 Cấp I | Richardson, TX | 21 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $85.384–$85.385 Cấp I | Austin, TX | 21 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Engineer | $88.504–$88.505 Cấp I | Tracy, CA | 19 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $85.384–$85.385 Cấp I | Austin, TX | 2 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Java Developer | $85.384–$85.385 Cấp I | Austin, TX | 1 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Engineer | $84.094–$84.095 Cấp I | Lewisville, TX | 1 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Engineer | $95.493–$95.494 Cấp I | Jersey City, NJ | 1 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $85.384–$85.385 Cấp I | Austin, TX | 1 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Senior Software Developer | $85.384–$85.385 Cấp I | Austin, TX | 17 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Engineer | $146.307–$146.308 Cấp I | Sunnyvale, CA | 11 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Engineer | $77.438–$77.439 Cấp I | Bentonville, AR | 9 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Full Stack Developer | $105.997–$105.998 Cấp II | Marykand Heights, MO | 30 thg 12, 2024 | 8 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| Full Stack Developer | $84.094–$84.095 Cấp I | Marykand Heights, MO | 27 thg 12, 2024 | 8 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Engineer | $82.056–$82.057 Cấp I | Irving, TX | 12 thg 6, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Engineer | $82.056–$82.057 Cấp I | Irving, TX | 12 thg 6, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $82.056–$82.057 Cấp I | Fort Worth, TX | 12 thg 6, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| Full Stack Java Developer | $75.566–$75.567 Cấp I | Austin, TX | 30 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Engineer | $82.056–$82.057 Cấp I | Irving, TX | 29 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| Full Stack Developer | $89.856–$89.857 Cấp I | Sacramento, CA | 10 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| Snowflake Developer | $85.862–$85.863 Cấp I | Woonsocket, RI | 29 thg 9, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| Cloud DevOps Engineer | $80.850–$80.851 Cấp I | Dallas, TX | 16 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| .Net Developer | $83.720–$83.721 Cấp I | Denver, CO | 16 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).