Dữ liệu lương H1B

Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Charter Communications, Inc. › Software Engineer III

Software Engineer III tại Charter Communications, Inc.: Mức lương H-1B

28 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh Software Engineer III tại Charter Communications, Inc.. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $90.979; khoảng giữa $85.426–$100.186.

Đơn đăng ký (LCA)28
Mức lương trung vị được đề xuất$90.979
Nửa giữa của mức lương$85.426–$100.186
Phân vị thứ 10–90$70.900–$112.593

Theo năm tài chính

Năm tài chínhLCALương trung vị
Năm tài chính 20232$105.490
Năm tài chính 202410$94.276
Năm tài chính 202511$90.397
Năm tài chính 20265$94.578

Hồ sơ

Lương cơ bảnĐịa điểmĐã nộpNgày bắt đầuTrạng thái
$112.424–$127.700
Cấp II
Charlotte, NC19 thg 2, 202621 thg 8, 2026Đã chứng nhận
$70.900–$127.700
Cấp II
Maryland Heights, MO20 thg 11, 202518 thg 3, 2026Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$90.397–$127.700
Cấp II
Maryland Heights, MO30 thg 6, 202516 thg 12, 2025Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$70.900–$127.700
Cấp I
Maryland Heights, MO12 thg 6, 202514 thg 11, 2025Đã chứng nhận
$111.142–$140.470Greenwood Village, CO3 thg 6, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$94.578–$140.470
Cấp I
Greenwood Village, CO28 thg 4, 202526 thg 9, 2025Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$90.397–$127.700
Cấp II
Maryland Heights, MO9 thg 4, 202512 thg 9, 2025Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$70.900–$127.700
Cấp I
Maryland Heights, MO4 thg 4, 20256 thg 9, 2025Đã chứng nhận
$90.397–$127.700
Cấp II
Maryland Heights, MO27 thg 3, 202513 thg 9, 2025Đã chứng nhận
$94.578–$140.470
Cấp I
Englewood, CO6 thg 3, 202523 thg 6, 2025Đã chứng nhận
$70.900–$127.700
Cấp I
Maryland Heights, MO5 thg 12, 202430 thg 5, 2025Đã chứng nhận
$91.645–$127.700
Cấp I
Charlotte, NC20 thg 11, 202421 thg 1, 2025Đã chứng nhận
$112.174–$127.700
Cấp III
Maryland Heights, MO21 thg 10, 202421 thg 3, 2025Đã chứng nhận
$112.986–$127.700
Cấp II
Charlotte, NC9 thg 10, 202427 thg 3, 2025Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$90.397–$127.700
Cấp II
St. Louis, MO25 thg 9, 202411 thg 3, 2025Đã chứng nhận
$112.986–$127.700
Cấp II
Charlotte, NC24 thg 7, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$97.573–$127.700
Cấp IV
Maryland Heights, MO8 thg 7, 20248 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$85.426–$127.700
Cấp II
Maryland Heights, MO25 thg 6, 20246 thg 9, 2024Đã chứng nhận
$70.900–$127.700
Cấp I
Maryland Heights, MO3 thg 6, 20245 thg 8, 2024Đã chứng nhận
$87.443–$139.500
Cấp I
Greenwood Village, CO25 thg 4, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$99.851–$139.500Englewood, CO11 thg 4, 202410 thg 7, 2024Đã chứng nhận
$99.851–$139.500Englewood, CO11 thg 4, 202410 thg 7, 2024Đã chứng nhận
$85.426–$127.700
Cấp II
Maryland Heights, MO8 thg 3, 20246 thg 7, 2024Đã chứng nhận
$90.979–$139.500
Cấp II
Greenwood Village, CO17 thg 1, 202429 thg 1, 2024Đã chứng nhận
$101.192–$127.700
Cấp II
Coppell, TX7 thg 11, 202321 thg 11, 2023Đã chứng nhận
$85.426–$127.700
Cấp II
Maryland Heights, MO6 thg 11, 202324 thg 3, 2024Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$90.979–$139.500
Cấp II
Greenwood Village, CO20 thg 9, 202325 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$120.000–$125.000
Cấp II
Greenwood Village, CO11 thg 11, 202228 thg 11, 2022Đã chứng nhận

Software Engineer III tại tất cả nhà tuyển dụng →

Các công việc khác tại Charter Communications, Inc.

Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).