Dữ liệu lương H1B

Trang chủ › Nhà tuyển dụng › L&T Technology Services Limited › Mechanical Engineer

Mechanical Engineer tại L&T Technology Services Limited: Mức lương H-1B

299 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh Mechanical Engineer tại L&T Technology Services Limited. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $90.000; khoảng giữa $84.000–$96.798.

Đơn đăng ký (LCA)299
Mức lương trung vị được đề xuất$90.000
Nửa giữa của mức lương$84.000–$96.798
Phân vị thứ 10–90$79.628–$107.877

Theo năm tài chính

Năm tài chínhLCALương trung vị
Năm tài chính 202372$84.151
Năm tài chính 202487$93.000
Năm tài chính 202580$91.776
Năm tài chính 202643$92.123

Hồ sơ

Lương cơ bảnĐịa điểmĐã nộpNgày bắt đầuTrạng thái
$89.523–$107.000
Cấp II
Decatur, GA18 thg 6, 202611 thg 10, 2026Đã chứng nhận
$93.018–$103.000
Cấp II
Plano, TX12 thg 6, 202619 thg 6, 2026Đã chứng nhận
$86.154–$96.000
Cấp II
Duncan, SC4 thg 6, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
$89.898–$99.000
Cấp II
Richmond, VA29 thg 5, 20262 thg 6, 2026Đã chứng nhận
$109.283–$120.000
Cấp III
Wyoming, MN21 thg 5, 202628 thg 5, 2026Đã chứng nhận
$75.317–$85.000
Cấp II
Hodges, SC19 thg 5, 202626 thg 5, 2026Đã chứng nhận
$100.000–$110.000
Cấp I
Greeley, CO15 thg 5, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
$83.054–$93.000
Cấp II
Mt. Pleasant, WI13 thg 5, 202611 thg 8, 2026Đã chứng nhận
$93.024–$103.000Tucson, AZ13 thg 5, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
$93.024–$103.000Tucson, AZ13 thg 5, 20261 thg 10, 2026Bị từ chối
$90.064–$105.000
Cấp II
Greeley, CO11 thg 5, 202618 thg 5, 2026Đã chứng nhận
$93.024–$103.000Tucson, AZ11 thg 5, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
$83.054–$93.000
Cấp II
Marysville, OH4 thg 5, 202611 thg 5, 2026Đã chứng nhận
$95.680–$105.000
Cấp II
Chillicothe, IL24 thg 4, 20261 thg 5, 2026Đã chứng nhận
$82.555–$92.000
Cấp II
North Olmsted, OH20 thg 4, 202627 thg 4, 2026Đã chứng nhận
$110.739–$120.000
Cấp III
North Haven, CT20 thg 4, 202627 thg 4, 2026Đã chứng nhận
$96.782–$106.000
Cấp II
Easton, PA17 thg 4, 202613 thg 10, 2026Đã chứng nhận
$73.195–$83.000
Cấp II
Edgewater, FL13 thg 4, 202620 thg 4, 2026Đã chứng nhận
$90.000–$100.000
Cấp II
El Paso, TX8 thg 4, 202615 thg 4, 2026Đã chứng nhận
$93.371–$103.000
Cấp III
St. Louis, MO6 thg 4, 202614 thg 9, 2026Đã chứng nhận
$86.882–$96.000
Cấp II
Florence, SC1 thg 4, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
$100.000–$110.000
Cấp II
North Haven, CT11 thg 3, 20268 thg 8, 2026Đã chứng nhận
$100.000–$110.000
Cấp II
North Haven, CT11 thg 3, 20268 thg 8, 2026Đã rút lại
$100.402–$110.000
Cấp II
Corpus Christi, TX2 thg 3, 20269 thg 3, 2026Đã chứng nhận
$106.621–$116.621
Cấp II
Lafayette, CO27 thg 2, 20266 thg 3, 2026Đã chứng nhận
$100.402–$110.000
Cấp II
Gregory, TX20 thg 2, 20262 thg 3, 2026Đã chứng nhận
$92.123–$102.000
Cấp II
Cambridge, MN19 thg 2, 202623 thg 2, 2026Đã chứng nhận
$88.899–$98.000
Cấp II
Henderson, NV17 thg 2, 20268 thg 7, 2026Đã chứng nhận
$88.899–$98.000
Cấp II
Longview, TX12 thg 2, 202619 thg 2, 2026Đã chứng nhận
$92.144–$102.000
Cấp II
Inwood, WV12 thg 2, 202616 thg 2, 2026Đã chứng nhận
$88.046–$99.046
Cấp II
Dodge Center, MN6 thg 2, 202613 thg 2, 2026Đã chứng nhận
$89.003–$99.000
Cấp II
Lima, OH29 thg 1, 20265 thg 2, 2026Đã chứng nhận
$93.000–$103.000
Cấp II
Cincinnati, OH27 thg 1, 20262 thg 2, 2026Đã chứng nhận
$92.123–$102.000
Cấp II
Minneapolis, MN20 thg 1, 202627 thg 1, 2026Đã chứng nhận
$85.717–$95.717
Cấp II
Glendale, WI12 thg 1, 202620 thg 1, 2026Đã chứng nhận
$85.717–$95.000
Cấp II
Glendale, WI12 thg 1, 202619 thg 1, 2026Đã chứng nhận
$94.000–$104.000
Cấp II
Forest City, IA22 thg 12, 202510 thg 5, 2026Đã chứng nhận
$83.054–$93.000
Cấp II
Sturtevant, WI11 thg 12, 202515 thg 12, 2025Đã chứng nhận
$121.014–$131.014
Cấp III
Beaumont, TX11 thg 12, 202518 thg 12, 2025Đã chứng nhận
$83.054–$93.000
Cấp II
Mt. Pleasant, WI9 thg 12, 202515 thg 12, 2025Đã chứng nhận
$99.000–$109.000
Cấp II
Athens, GA8 thg 12, 20255 thg 5, 2026Đã chứng nhận
$119.585–$129.585Sunnyvale, CA14 thg 11, 202524 thg 11, 2025Đã chứng nhận
$85.925–$95.000
Cấp II
Pineville, LA7 thg 11, 20257 thg 3, 2026Đã chứng nhận
$101.976–$111.000Union City, CA4 thg 11, 20251 thg 1, 2026Đã chứng nhận
$94.910–$104.000
Cấp II
North Haven, CT26 thg 9, 202524 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$87.239–$97.000Decatur, GA17 thg 9, 202524 thg 9, 2025Đã chứng nhận
$91.000–$101.000
Cấp II
St. Louis, MO16 thg 9, 202528 thg 11, 2025Đã chứng nhận
$93.018–$108.000
Cấp II
Plano, TX12 thg 9, 202519 thg 9, 2025Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$93.018–$108.000
Cấp II
Plano, TX11 thg 9, 202518 thg 9, 2025Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$92.123–$102.000
Cấp II
Wyoming, MN10 thg 9, 202517 thg 9, 2025Đã chứng nhận
$84.000–$94.000
Cấp II
Marysville, OH4 thg 9, 202511 thg 9, 2025Đã chứng nhận
$90.000–$100.000
Cấp II
Hodges, SC3 thg 9, 202510 thg 9, 2025Đã chứng nhận
$89.000–$99.000
Cấp II
Florence, SC29 thg 8, 202526 thg 9, 2025Đã chứng nhận
$97.000–$100.000
Cấp II
Tulsa, OK29 thg 8, 20255 thg 9, 2025Đã chứng nhận
$97.000–$100.000
Cấp II
Tulsa, OK29 thg 8, 202511 thg 9, 2025Đã chứng nhận
$90.771–$100.771
Cấp II
Wickenburg, AZ13 thg 8, 202520 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$90.771–$100.771
Cấp II
Wickenburg, AZ13 thg 8, 202520 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$79.000–$89.000
Cấp II
Shawano, WI7 thg 8, 202511 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$97.115–$107.115
Cấp II
Duncan, OK5 thg 8, 20251 thg 9, 2025Đã chứng nhận
$89.207–$99.000North Haven, CT22 thg 7, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$95.000–$105.000
Cấp II
Raymond, OH22 thg 7, 202529 thg 7, 2025Đã chứng nhận
$95.680–$105.680
Cấp II
Peoria, IL21 thg 7, 202528 thg 7, 2025Đã chứng nhận
$98.987–$108.000
Cấp II
Carson, CA14 thg 7, 202519 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$127.813–$137.813
Cấp II
Lake Forest, CA3 thg 7, 202524 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$83.000–$93.000
Cấp II
St. Louis, MO30 thg 6, 20257 thg 7, 2025Đã chứng nhận
$94.411–$104.000
Cấp II
Huntsville, AL27 thg 6, 20254 thg 7, 2025Đã chứng nhận
$89.086–$99.000
Cấp II
Cincinnati, OH25 thg 6, 202526 thg 6, 2025Đã chứng nhận
$85.000–$95.000
Cấp II
Henderson, NV25 thg 6, 20258 thg 7, 2025Đã chứng nhận
$93.000–$103.000
Cấp II
Lincoln, IL18 thg 6, 20255 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$100.298–$110.298
Cấp II
Peoria, IL16 thg 6, 20251 thg 12, 2025Đã chứng nhận
$82.347–$92.000
Cấp II
North Olmsted, OH13 thg 6, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$79.581–$89.581
Cấp II
Elkhart, IN13 thg 6, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$84.053–$94.000
Cấp II
Salisbury, NC13 thg 6, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$90.000–$100.000
Cấp II
Decatur, GA10 thg 6, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$86.133–$96.000
Cấp II
Syracuse, NY6 thg 6, 20256 thg 7, 2025Đã chứng nhận
$100.298–$110.298
Cấp II
Peoria, IL6 thg 6, 20251 thg 12, 2025Đã chứng nhận
$67.642–$77.000
Cấp I
Decatur, IL5 thg 6, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$98.000–$108.000
Cấp II
Carrollton, TX4 thg 6, 202511 thg 6, 2025Đã chứng nhận
$80.184–$90.000
Cấp II
St. Louis, MO4 thg 6, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$100.000–$110.000
Cấp II
Lowell, MI29 thg 5, 202525 thg 6, 2025Đã chứng nhận
$91.665–$101.665Peoria, IL26 thg 5, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$90.000–$100.000
Cấp II
Sturtevant, WI19 thg 5, 20252 thg 6, 2025Đã rút lại
$90.000–$100.000
Cấp II
Sturtevant, WI19 thg 5, 20252 thg 6, 2025Đã chứng nhận
$85.883–$95.000
Cấp II
Marysville, OH16 thg 5, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$80.184–$90.000
Cấp II
St. Louis, MO16 thg 5, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$85.883–$95.883
Cấp II
Marysville, OH16 thg 5, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$85.800–$95.800
Cấp II
Browns Summit, NC16 thg 5, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$94.411–$104.000Huntsville, AL14 thg 5, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$78.832–$88.000
Cấp II
Iowa City, IA7 thg 5, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$103.000–$113.000
Cấp II
Pineville, LA1 thg 5, 20259 thg 5, 2025Đã chứng nhận
$103.000–$113.000
Cấp II
Pineville, LA29 thg 4, 20256 thg 5, 2025Đã rút lại
$105.000–$115.000
Cấp II
Houston, TX28 thg 4, 20255 thg 5, 2025Đã chứng nhận
$105.000–$115.000
Cấp II
Houston, TX28 thg 4, 20255 thg 5, 2025Đã rút lại
$99.962–$109.962
Cấp II
Andover, MA23 thg 4, 202530 thg 4, 2025Đã chứng nhận
$93.870–$103.000
Cấp III
St. Louis, MO9 thg 4, 202516 thg 4, 2025Đã chứng nhận
$85.000–$95.000
Cấp II
Iowa City, IA8 thg 4, 202520 thg 7, 2025Đã chứng nhận
$80.000–$90.000
Cấp II
Hodges, SC8 thg 4, 202514 thg 4, 2025Đã chứng nhận
$101.483–$111.000
Cấp III
Grove City, OH7 thg 4, 20256 thg 6, 2025Đã chứng nhận
$101.483–$111.000
Cấp III
Grove City, OH7 thg 4, 202510 thg 6, 2025Đã chứng nhận
$101.483–$111.000
Cấp III
Grove City, OH6 thg 4, 202514 thg 4, 2025Đã chứng nhận
$99.962–$109.962
Cấp II
Andover, MA2 thg 4, 20259 thg 4, 2025Đã chứng nhận
$91.500–$101.500
Cấp II
Troy, MI1 thg 4, 202518 thg 4, 2025Đã chứng nhận
$90.935–$100.935
Cấp II
Cincinnati, OH27 thg 3, 20253 thg 4, 2025Đã chứng nhận
$87.298–$97.000
Cấp II
Lindon, UT12 thg 3, 202518 thg 3, 2025Đã chứng nhận
$94.286–$104.000
Cấp II
Edison, NJ25 thg 2, 20254 thg 3, 2025Đã chứng nhận
$121.533–$131.533
Cấp III
Sabine Pass, TX11 thg 2, 202514 thg 3, 2025Đã chứng nhận
$121.533–$131.533
Cấp III
Sabine Pass, TX11 thg 2, 202514 thg 3, 2025Đã chứng nhận
$93.309–$103.000
Cấp II
Allentown, PA4 thg 2, 202511 thg 2, 2025Đã chứng nhận
$94.765–$104.000
Cấp II
Pineville, LA29 thg 1, 20255 thg 2, 2025Đã chứng nhận
$86.466–$96.000
Cấp II
Carrollton, TX23 thg 1, 202530 thg 1, 2025Đã chứng nhận
$98.966–$108.000
Cấp II
Andover, MA21 thg 1, 202515 thg 5, 2025Đã chứng nhận
$102.000–$112.000
Cấp II
Edmond, OK20 thg 1, 202527 thg 1, 2025Đã chứng nhận
$93.000–$103.000
Cấp II
Dodge Center, MN24 thg 12, 202427 thg 12, 2024Đã chứng nhận
$133.000–$143.000
Cấp II
Mt. Pleasant, WI17 thg 12, 202424 thg 12, 2024Đã chứng nhận
$133.000–$143.000
Cấp II
Mt. Pleasant, WI17 thg 12, 202424 thg 12, 2024Đã rút lại
$133.000–$143.000
Cấp II
Mt. Pleasant, WI6 thg 12, 202413 thg 12, 2024Đã chứng nhận
$90.053–$100.000Pineville, LA25 thg 11, 202416 thg 12, 2024Đã chứng nhận
$91.886–$101.000Huntsville, AL22 thg 11, 202421 thg 2, 2025Đã chứng nhận
$90.000–$100.000
Cấp II
Forest City, IA22 thg 11, 202428 thg 11, 2024Đã chứng nhận
$85.000–$95.000
Cấp II
Las Vegas, NV20 thg 11, 202411 thg 3, 2025Đã chứng nhận
$80.184–$90.000
Cấp II
St. Louis, MO19 thg 11, 202421 thg 11, 2024Đã chứng nhận
$223.000–$233.000
Cấp II
Sunnyvale, CA12 thg 11, 202419 thg 11, 2024Đã chứng nhận
$95.000–$105.000
Cấp II
Greensboro, NC4 thg 11, 20244 thg 11, 2024Đã chứng nhận
$86.466–$96.000
Cấp II
Lewisville, TX29 thg 10, 20244 thg 11, 2024Đã chứng nhận
$86.133–$96.000
Cấp II
East Syracuse, NY23 thg 10, 20241 thg 11, 2024Đã chứng nhận
$82.930–$92.930
Cấp II
Athens, GA11 thg 10, 202417 thg 2, 2025Đã chứng nhận
$84.603–$94.000Raymond, OH10 thg 10, 202417 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$92.760–$102.760
Cấp II
Dayton, OH27 thg 9, 20244 thg 3, 2025Đã chứng nhận
$97.198–$107.198
Cấp II
Carson, CA26 thg 9, 20248 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$94.000–$104.000
Cấp II
Dodge Center, MN17 thg 9, 202426 thg 9, 2024Đã chứng nhận
$88.100–$98.100
Cấp II
Dayton, OH10 thg 9, 202426 thg 11, 2024Đã chứng nhận
$110.000–$120.000
Cấp II
Carrollton, TX10 thg 9, 202417 thg 9, 2024Đã rút lại
$110.000–$120.000
Cấp II
Carrollton, TX10 thg 9, 202417 thg 9, 2024Đã chứng nhận
$93.309–$103.309
Cấp II
Easton, PA5 thg 9, 202412 thg 9, 2024Đã chứng nhận
$90.000–$100.000
Cấp II
Orlando, FL2 thg 9, 202420 thg 12, 2024Đã chứng nhận
$94.765–$104.000
Cấp II
Pineville, LA26 thg 8, 20242 thg 9, 2024Đã chứng nhận
$89.184–$99.000Peoria, IL16 thg 8, 202423 thg 8, 2024Đã chứng nhận
$87.090–$97.000
Cấp II
North Haven, CT13 thg 8, 202420 thg 8, 2024Đã chứng nhận
$99.200–$109.200
Cấp II
Elkhart, IN8 thg 8, 20245 thg 9, 2024Đã chứng nhận
$85.883–$95.000
Cấp II
Raymond, OH8 thg 8, 202418 thg 1, 2025Đã chứng nhận
$77.784–$87.784Cincinnati, OH7 thg 8, 20249 thg 8, 2024Đã chứng nhận
$77.784–$87.784Cincinnati, OH19 thg 7, 202422 thg 7, 2024Bị từ chối
$94.765–$104.765
Cấp II
Pineville, LA15 thg 7, 202422 thg 7, 2024Đã chứng nhận
$85.883–$95.883
Cấp II
Marysville, OH12 thg 7, 20248 thg 11, 2024Đã chứng nhận
$97.198–$107.198
Cấp II
Irvine, CA8 thg 7, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$82.347–$92.347
Cấp II
North Olmsted, OH4 thg 7, 202410 thg 7, 2024Đã chứng nhận
$106.771–$116.771Sunnyvale, CA21 thg 6, 202427 thg 6, 2024Đã chứng nhận
$105.000–$115.000
Cấp II
East Durham, NY20 thg 6, 202427 thg 6, 2024Đã chứng nhận
$89.669–$99.000
Cấp II
East Durham, NY17 thg 6, 202424 thg 6, 2024Đã chứng nhận
$90.000–$100.000
Cấp III
East Durham, NY17 thg 6, 202424 thg 6, 2024Đã chứng nhận
$90.000–$100.000
Cấp III
East Durham, NY17 thg 6, 202424 thg 6, 2024Đã rút lại
$90.000–$100.000
Cấp II
East Durham, NY17 thg 6, 202424 thg 6, 2024Đã rút lại
$95.368–$105.368
Cấp II
Bothell, WA14 thg 6, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$233.000–$243.000
Cấp II
Sunnyvale, CA13 thg 6, 202420 thg 6, 2024Đã chứng nhận
$88.906–$98.906Tucson, AZ13 thg 6, 202420 thg 6, 2024Đã chứng nhận
$233.000–$243.000
Cấp II
Sunnyvale, CA13 thg 6, 202420 thg 6, 2024Đã rút lại
$91.500–$101.500
Cấp II
Elkhart, IN10 thg 6, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$87.000–$97.000
Cấp II
Racine, WI5 thg 6, 20247 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$85.550–$95.550
Cấp II
North Haven, CT5 thg 6, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$94.000–$104.000
Cấp II
Irvine, CA4 thg 6, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$93.000–$103.000
Cấp II
Dodge Center, MN4 thg 6, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$85.415–$95.415Fort Worth, TX31 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$95.368–$105.368
Cấp II
Issaquah, WA30 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$93.500–$103.500
Cấp II
Mequon, WI30 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$90.000–$100.000
Cấp II
Oregon, IL30 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$205.000–$215.000
Cấp II
Redmond, WA27 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$100.000–$110.000
Cấp II
Batesville, IN27 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$76.849–$86.849Salisbury, NC24 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$90.000–$100.000
Cấp II
Orlando, FL24 thg 5, 202431 thg 5, 2024Đã chứng nhận
$185.000–$195.000
Cấp II
Redmond, WA24 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$205.000–$215.000
Cấp II
Redmond, WA23 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$185.000–$195.000
Cấp II
Redmond, WA23 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$155.000–$165.000
Cấp II
Lake Forest, CA22 thg 5, 202429 thg 5, 2024Đã chứng nhận
$80.787–$90.787
Cấp II
Marysville, OH22 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$99.388–$109.388
Cấp III
Cincinnati, OH21 thg 5, 202429 thg 5, 2024Đã chứng nhận
$85.550–$95.000
Cấp II
North Haven, CT20 thg 5, 202427 thg 5, 2024Đã chứng nhận
$85.550–$95.000
Cấp II
North Haven, CT18 thg 5, 202427 thg 5, 2024Đã chứng nhận
$85.181–$95.181Huntsville, AL17 thg 5, 202424 thg 5, 2024Đã chứng nhận
$95.118–$105.000
Cấp II
Conroe, TX17 thg 5, 202424 thg 5, 2024Đã chứng nhận
$80.000–$90.000
Cấp II
Pineville, LA17 thg 5, 202415 thg 6, 2024Đã chứng nhận
$95.118–$105.000
Cấp II
Conroe, TX7 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$78.000–$88.000
Cấp II
Florence, SC6 thg 5, 202410 thg 5, 2024Đã chứng nhận
$95.285–$105.000
Cấp III
Cleveland, TN3 thg 5, 202410 thg 5, 2024Đã chứng nhận
$116.418–$126.000
Cấp III
Sabine Pass, TX29 thg 4, 20246 thg 5, 2024Đã chứng nhận
$94.723–$104.000
Cấp II
Midland, TX29 thg 4, 20246 thg 5, 2024Đã chứng nhận
$108.000–$118.000
Cấp II
Midland, TX18 thg 4, 202425 thg 4, 2024Đã chứng nhận
$114.546–$124.000
Cấp II
Fremont, CA11 thg 4, 202415 thg 4, 2024Đã chứng nhận
$91.000–$101.000
Cấp II
Lincoln, IL9 thg 4, 202416 thg 4, 2024Đã chứng nhận
$96.000–$106.000
Cấp II
St. Louis, MO5 thg 4, 202430 thg 4, 2024Đã chứng nhận
$118.000–$128.000
Cấp II
Orlando, FL4 thg 4, 202411 thg 4, 2024Đã chứng nhận
$82.077–$92.000
Cấp II
Mounds View, MN3 thg 4, 202410 thg 4, 2024Đã chứng nhận
$82.077–$92.000
Cấp II
Mounds View, MN2 thg 4, 20249 thg 4, 2024Đã chứng nhận
$86.000–$96.000
Cấp II
Chattanooga, TN19 thg 3, 202426 thg 3, 2024Đã chứng nhận
$87.000–$97.000
Cấp II
Camarillo, CA14 thg 3, 202411 thg 4, 2024Đã chứng nhận
$72.238–$82.000
Cấp II
Pineville, LA13 thg 3, 202418 thg 3, 2024Đã chứng nhận
$95.000–$105.000
Cấp II
La Grange, GA26 thg 2, 20241 thg 7, 2024Đã chứng nhận
$88.000–$98.000
Cấp II
East Syracuse, NY20 thg 2, 202422 thg 2, 2024Đã chứng nhận
$98.000–$108.000
Cấp II
Lima, OH16 thg 2, 202423 thg 2, 2024Đã chứng nhận
$91.498–$101.000
Cấp II
Raynham, MA15 thg 2, 202422 thg 2, 2024Đã chứng nhận
$87.957–$97.000Tucson, AZ15 thg 2, 202422 thg 2, 2024Đã chứng nhận
$117.000–$127.000
Cấp III
Beaumont, TX7 thg 2, 202427 thg 2, 2024Đã chứng nhận
$100.000–$110.000
Cấp II
Lowell, MI2 thg 2, 20249 thg 2, 2024Đã chứng nhận
$133.000–$143.000
Cấp II
Atlanta, GA2 thg 2, 20249 thg 2, 2024Đã chứng nhận
$133.000–$143.000
Cấp II
Atlanta, GA2 thg 2, 20249 thg 2, 2024Đã chứng nhận
$82.000–$92.000
Cấp II
Las Vegas, NV30 thg 1, 202428 thg 3, 2024Đã chứng nhận
$93.000–$103.000
Cấp II
Akron, OH25 thg 1, 20241 thg 2, 2024Đã chứng nhận
$83.595–$93.000
Cấp II
Lima, OH23 thg 1, 202431 thg 1, 2024Đã chứng nhận
$84.000–$94.000
Cấp II
Raymond, OH23 thg 1, 202430 thg 1, 2024Đã chứng nhận
$81.000–$91.000
Cấp II
Marysville, OH22 thg 1, 202422 thg 4, 2024Đã chứng nhận
$74.000–$84.000
Cấp II
Florence, SC22 thg 1, 202429 thg 1, 2024Đã chứng nhận
$117.000–$127.000
Cấp III
Beaumont, TX15 thg 1, 20242 thg 2, 2024Đã chứng nhận
$117.000–$127.000
Cấp III
Beaumont, TX15 thg 1, 20242 thg 2, 2024Đã rút lại
$95.118–$105.000
Cấp II
Houston, TX6 thg 12, 202321 thg 4, 2024Đã chứng nhận
$95.118–$105.000
Cấp II
Houston, TX30 thg 11, 20238 thg 12, 2023Đã chứng nhận
$81.000–$91.000
Cấp II
Greensboro, NC28 thg 11, 20235 thg 12, 2023Đã chứng nhận
$93.870–$103.000
Cấp II
El Segundo, CA23 thg 11, 202330 thg 11, 2023Đã chứng nhận
$94.000–$104.000
Cấp II
Chillicothe, IL23 thg 10, 202330 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$81.000–$91.000
Cấp II
Cleveland, TN12 thg 10, 202319 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$90.323–$100.000Moon Township, PA30 thg 9, 202320 thg 3, 2024Đã chứng nhận
$80.174–$90.000Decatur, GA30 thg 9, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$73.882–$83.000
Cấp II
Racine, WI26 thg 9, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$95.000–$105.000
Cấp III
Akron, OH25 thg 9, 20232 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$95.000–$105.000
Cấp III
Akron, OH22 thg 9, 202328 thg 9, 2023Đã chứng nhận
$84.000–$94.000
Cấp II
Minneapolis, MN22 thg 9, 202313 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$82.160–$92.000
Cấp II
Decatur, GA20 thg 9, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$75.234–$85.000
Cấp II
Iowa City, IA18 thg 9, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$84.302–$94.000
Cấp II
Novi, MI11 thg 9, 202329 thg 9, 2023Đã chứng nhận
$118.000–$128.000
Cấp II
Bothell, WA8 thg 9, 202315 thg 9, 2023Đã chứng nhận
$100.687–$110.000Fremont, CA6 thg 9, 202312 thg 9, 2023Đã chứng nhận
$100.687–$110.000Fremont, CA6 thg 9, 202312 thg 9, 2023Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$81.000–$91.000
Cấp II
Raymond, OH25 thg 8, 20231 thg 9, 2023Đã chứng nhận
$80.000–$90.000
Cấp II
Edgewater, FL24 thg 8, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$84.000–$94.000
Cấp II
St. Louis, MO24 thg 8, 202314 thg 9, 2023Đã chứng nhận
$117.000–$127.000
Cấp III
Beaumont, TX24 thg 8, 202331 thg 8, 2023Đã chứng nhận
$117.000–$127.000
Cấp III
Beaumont, TX24 thg 8, 202331 thg 8, 2023Đã rút lại
$97.781–$107.000
Cấp III
Phoenix, AZ23 thg 8, 202330 thg 8, 2023Đã chứng nhận
$81.000–$91.000
Cấp II
Raymond, OH23 thg 8, 202330 thg 8, 2023Đã chứng nhận
$74.880–$84.000
Cấp II
Cedar Rapids, IA7 thg 8, 202310 thg 8, 2023Đã chứng nhận
$76.000–$86.000
Cấp II
Las Vegas, NV4 thg 8, 20239 thg 8, 2023Đã chứng nhận
$116.730–$126.000
Cấp II
San Jose, CA1 thg 8, 20238 thg 8, 2023Đã chứng nhận
$116.730–$126.000
Cấp II
San Jose, CA31 thg 7, 20238 thg 8, 2023Đã rút lại
$99.528–$109.000
Cấp II
Hagerstown, MD26 thg 7, 202321 thg 8, 2023Đã chứng nhận
$87.573–$97.000Peoria, IL24 thg 7, 202331 thg 7, 2023Đã chứng nhận
$88.670–$98.000
Cấp II
Holtsville, NY20 thg 7, 202327 thg 7, 2023Đã chứng nhận
$101.000–$111.000
Cấp II
Lafayette, CO18 thg 7, 202325 thg 7, 2023Đã chứng nhận
$73.000–$83.000
Cấp II
Green Bay, WI14 thg 7, 202321 thg 7, 2023Đã chứng nhận
$94.000–$104.000
Cấp II
Lafayette, CO13 thg 7, 202319 thg 7, 2023Đã chứng nhận
$80.787–$90.000
Cấp II
Raymond, OH12 thg 7, 202319 thg 7, 2023Đã chứng nhận
$96.275–$106.000Union City, CA12 thg 7, 202319 thg 7, 2023Đã chứng nhận
$101.000–$111.000
Cấp II
Lafayette, CO10 thg 7, 202317 thg 7, 2023Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$89.378–$99.000
Cấp II
Carson, CA30 thg 6, 20237 thg 7, 2023Đã chứng nhận
$88.000–$98.000
Cấp III
North Lindon, UT7 thg 6, 202314 thg 6, 2023Đã chứng nhận
$89.712–$99.000Inwood, WV7 thg 6, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$91.000–$101.000
Cấp II
Boulder, CO6 thg 6, 20234 thg 7, 2023Đã chứng nhận
$86.127–$96.000Inwood, WV31 thg 5, 20237 thg 6, 2023Đã chứng nhận
$80.454–$90.000
Cấp II
St. Louis, MO30 thg 5, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$84.394–$94.000Phoenix, AZ29 thg 5, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$84.594–$94.000
Cấp II
Carrollton, TX25 thg 5, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$75.899–$85.000
Cấp II
Oak Creek, WI25 thg 5, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$73.778–$83.000
Cấp II
Fresno, CA23 thg 5, 20231 thg 10, 2023Đã rút lại
$69.326–$79.000
Cấp II
Lima, OH23 thg 5, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$80.371–$90.000
Cấp II
Salt Lake City, UT15 thg 5, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$87.000–$97.000
Cấp II
Phoenix, AZ3 thg 5, 202310 thg 5, 2023Đã chứng nhận
$88.000–$98.000
Cấp II
Lake St. Louis, MO2 thg 5, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$91.000–$101.000
Cấp II
Southfield, MI28 thg 4, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$103.000–$113.000
Cấp II
Athens, GA28 thg 4, 20235 thg 5, 2023Đã chứng nhận
$74.610–$84.000
Cấp II
Racine, WI25 thg 4, 20231 thg 5, 2023Đã chứng nhận
$73.000–$83.000
Cấp II
Pineville, LA25 thg 4, 20231 thg 5, 2023Đã chứng nhận
$73.440–$83.000
Cấp II
Marysville, OH21 thg 4, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$83.000–$93.000
Cấp II
Franklin Lakes, NJ17 thg 4, 202324 thg 4, 2023Đã chứng nhận
$83.000–$93.000
Cấp II
Franklin Lakes, NJ14 thg 4, 202321 thg 4, 2023Đã chứng nhận
$89.400–$99.000
Cấp II
El Segundo, CA5 thg 4, 202312 thg 4, 2023Đã chứng nhận
$83.000–$93.000
Cấp II
Marysville, OH3 thg 4, 202324 thg 4, 2023Đã chứng nhận
$83.000–$93.000
Cấp II
Marysville, OH3 thg 4, 202310 thg 4, 2023Đã rút lại
$106.080–$116.000
Cấp II
Richmond, CA31 thg 3, 20237 thg 4, 2023Đã chứng nhận
$80.454–$90.000
Cấp II
St. Louis, MO16 thg 3, 202322 thg 3, 2023Đã chứng nhận
$79.581–$89.000
Cấp II
Cincinnati, OH26 thg 2, 202324 thg 3, 2023Đã chứng nhận
$72.051–$82.000
Cấp II
Pineville, LA20 thg 2, 202324 thg 2, 2023Đã chứng nhận
$93.000–$103.000
Cấp III
North Lindon, UT23 thg 1, 202330 thg 1, 2023Đã chứng nhận
$89.378–$99.000
Cấp II
Irvine, CA6 thg 1, 202313 thg 1, 2023Đã chứng nhận
$96.803–$106.000
Cấp III
Marietta, GA23 thg 12, 202230 thg 12, 2022Đã chứng nhận
$76.086–$86.000
Cấp II
Browns Summit, NC21 thg 12, 202228 thg 12, 2022Đã chứng nhận
$81.661–$91.000
Cấp II
Marietta, GA20 thg 12, 202227 thg 12, 2022Đã chứng nhận
$87.573–$97.000Peoria, IL16 thg 12, 202223 thg 12, 2022Đã chứng nhận
$88.003–$98.000Andover, MA8 thg 12, 202215 thg 12, 2022Đã chứng nhận
$88.003–$98.000Andover, MA2 thg 12, 20229 thg 12, 2022Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$1.066.776–$1.186.776Andover, MA1 thg 12, 20226 thg 12, 2022Bị từ chối
$79.581–$89.000
Cấp II
Cincinnati, OH28 thg 11, 20225 thg 12, 2022Đã chứng nhận
$79.587–$89.587
Cấp II
Mason, OH28 thg 11, 20222 thg 12, 2022Đã chứng nhận
$88.000–$98.000
Cấp II
Decatur, IL24 thg 11, 20221 thg 12, 2022Đã chứng nhận
$80.454–$90.454
Cấp II
St. Louis, MO22 thg 11, 202221 thg 12, 2022Đã chứng nhận
$80.454–$90.000
Cấp II
St. Louis, MO10 thg 11, 202228 thg 11, 2022Đã chứng nhận
$82.139–$92.000
Cấp III
Arden, NC8 thg 11, 202211 thg 11, 2022Đã chứng nhận
$81.661–$91.000
Cấp II
Decatur, GA8 thg 11, 202215 thg 11, 2022Đã chứng nhận
$71.136–$81.000
Cấp II
Indianapolis, IN1 thg 11, 20225 thg 12, 2022Đã chứng nhận
$82.453–$92.000
Cấp II
East Syracuse, NY28 thg 10, 20223 thg 11, 2022Đã chứng nhận
$74.000–$84.000
Cấp II
Marysville, OH21 thg 10, 202228 thg 10, 2022Đã chứng nhận
$123.000–$133.000
Cấp II
Lake Forest, CA17 thg 10, 202224 thg 10, 2022Đã chứng nhận
$77.293–$87.000
Cấp II
Fort Collins, CO17 thg 10, 202211 thg 11, 2022Đã chứng nhận

Mechanical Engineer tại tất cả nhà tuyển dụng →

Các công việc khác tại L&T Technology Services Limited

Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).