Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Optum Services, Inc. › Senior Software Engineer
Senior Software Engineer tại Optum Services, Inc.: Mức lương H-1B
571 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh Senior Software Engineer tại Optum Services, Inc.. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $122.741; khoảng giữa $114.151–$132.080.
Đơn đăng ký (LCA)571
Mức lương trung vị được đề xuất$122.741
Nửa giữa của mức lương$114.151–$132.080
Phân vị thứ 10–90$106.050–$141.690
Theo năm tài chính
| Năm tài chính | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Năm tài chính 2023 | 175 | $118.165 |
| Năm tài chính 2024 | 154 | $120.328 |
| Năm tài chính 2025 | 160 | $125.085 |
| Năm tài chính 2026 | 76 | $125.798 |
Hồ sơ
| Lương cơ bản | Địa điểm | Đã nộp | Ngày bắt đầu | Trạng thái |
|---|---|---|---|---|
| $102.010–$176.586 | Tampa, FL | 18 thg 6, 2026 | 1 thg 12, 2026 | Đã chứng nhận |
| $120.857–$185.880 Cấp II | Indian Land, SC | 17 thg 6, 2026 | 12 thg 12, 2026 | Đã chứng nhận |
| $123.219–$176.586 Cấp III | Wesley Chapel, FL | 17 thg 6, 2026 | 9 thg 12, 2026 | Đã chứng nhận |
| $122.719–$185.880 | West Jordan, UT | 16 thg 6, 2026 | 8 thg 12, 2026 | Đã chứng nhận |
| $125.798–$195.174 Cấp III | Eden Prairie, MN | 12 thg 6, 2026 | 12 thg 12, 2026 | Đã chứng nhận |
| $180.710–$213.762 Cấp III | Everett, WA | 8 thg 6, 2026 | 4 thg 12, 2026 | Đã chứng nhận |
| $110.670–$195.174 | Pflugerville, TX | 3 thg 6, 2026 | 8 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $120.857–$185.880 Cấp II | Charlotte, NC | 2 thg 6, 2026 | 19 thg 11, 2026 | Đã chứng nhận |
| $102.010–$176.586 | Tampa, FL | 27 thg 5, 2026 | 13 thg 11, 2026 | Đã chứng nhận |
| $130.707–$195.174 Cấp III | Aurora, IL | 26 thg 5, 2026 | 16 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $123.920–$185.880 | Coraopolis, PA | 19 thg 5, 2026 | 18 thg 11, 2026 | Đã chứng nhận |
| $124.010–$167.292 Cấp IV | South Charleston, WV | 19 thg 5, 2026 | 11 thg 11, 2026 | Đã chứng nhận |
| $140.026–$185.880 Cấp IV | Delaware, OH | 13 thg 5, 2026 | 22 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $97.628–$195.174 | Lakeville, MN | 11 thg 5, 2026 | 6 thg 11, 2026 | Đã chứng nhận |
| $125.798–$195.174 Cấp III | Eden Prairie, MN | 5 thg 5, 2026 | 4 thg 11, 2026 | Đã chứng nhận |
| $124.062–$213.762 | Sammamish, WA | 4 thg 5, 2026 | 4 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $120.857–$185.880 Cấp II | Lake Wylie, SC | 1 thg 5, 2026 | 9 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $135.843–$195.174 | Corcoran, MN | 29 thg 4, 2026 | 22 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $112.923–$185.880 Cấp II | Corinth, TX | 29 thg 4, 2026 | 12 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $129.042–$185.880 | McKinney, TX | 24 thg 4, 2026 | 20 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $125.798–$195.174 Cấp III | Eden Prairie, MN | 23 thg 4, 2026 | 22 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $137.259–$191.520 Cấp III | Reno, NV | 21 thg 4, 2026 | 16 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $112.923–$185.880 Cấp II | Prosper, TX | 21 thg 4, 2026 | 14 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $129.042–$185.880 | Frisco, TX | 21 thg 4, 2026 | 7 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $160.805–$213.762 Cấp III | Woodbridge, NJ | 16 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $100.459–$185.880 | Raleigh, NC | 15 thg 4, 2026 | 26 thg 9, 2026 | Đã chứng nhận |
| $115.585–$195.174 Cấp III | Leander, TX | 14 thg 4, 2026 | 2 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $129.813–$185.880 Cấp IV | Fishers, IN | 14 thg 4, 2026 | 26 thg 9, 2026 | Đã chứng nhận |
| $129.042–$195.174 | Celina, TX | 13 thg 4, 2026 | 1 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $125.798–$195.174 Cấp III | Eden Prairie, MN | 8 thg 4, 2026 | 7 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $135.408–$185.880 Cấp III | Holly Springs, NC | 6 thg 4, 2026 | 30 thg 9, 2026 | Đã chứng nhận |
| $125.798–$195.174 Cấp III | Eden Prairie, MN | 3 thg 4, 2026 | 30 thg 9, 2026 | Đã chứng nhận |
| $140.026–$182.400 Cấp IV | Lewis Center, OH | 1 thg 4, 2026 | 10 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $120.831–$185.880 Cấp III | Fishers, IN | 25 thg 3, 2026 | 8 thg 9, 2026 | Đã chứng nhận |
| $128.353–$213.762 | Jersey City, NJ | 24 thg 3, 2026 | 13 thg 9, 2026 | Đã chứng nhận |
| $140.920–$173.280 Cấp IV | Brentwood, TN | 20 thg 3, 2026 | 19 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $112.923–$185.880 Cấp II | Irving, TX | 18 thg 3, 2026 | 15 thg 9, 2026 | Đã chứng nhận |
| $119.922–$195.174 | Fort Washington, PA | 18 thg 3, 2026 | 17 thg 9, 2026 | Đã chứng nhận |
| $134.971–$185.800 Cấp III | Irving, TX | 13 thg 3, 2026 | 10 thg 9, 2026 | Đã chứng nhận |
| $123.920–$185.880 Cấp III | O'Fallon, MO | 13 thg 3, 2026 | 15 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $97.628–$195.174 | Eden Prairie, MN | 6 thg 3, 2026 | 5 thg 9, 2026 | Đã chứng nhận |
| $135.843–$195.174 | Eagan, MN | 3 thg 3, 2026 | 8 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $135.408–$185.880 Cấp III | Raleigh, NC | 27 thg 2, 2026 | 22 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $127.837–$195.174 Cấp III | Houston, TX | 27 thg 2, 2026 | 22 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $120.857–$185.880 Cấp II | Charlotte, NC | 26 thg 2, 2026 | 19 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $103.334–$176.586 Cấp II | Mount Juliet, TN | 12 thg 2, 2026 | 7 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $129.376–$182.400 | Sugar Hill, GA | 11 thg 2, 2026 | 7 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $126.090–$204.468 Cấp II | Sterling, VA | 3 thg 2, 2026 | 1 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $102.905–$176.586 Cấp II | Winter Garden, FL | 2 thg 2, 2026 | 24 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $125.798–$195.174 Cấp III | Minneapolis, MN | 30 thg 1, 2026 | 1 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $97.628–$195.174 | Minnetonka, MN | 30 thg 1, 2026 | 1 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $126.090–$204.468 Cấp II | Sterling, VA | 30 thg 1, 2026 | 1 thg 8, 2026 | Đã rút lại |
| $129.376–$195.174 | Raleigh, NC | 30 thg 1, 2026 | 2 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $130.036–$191.520 | McKinney, TX | 30 thg 1, 2026 | 13 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $135.408–$185.880 Cấp III | Raleigh, NC | 30 thg 1, 2026 | 1 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $112.923–$185.880 Cấp II | Lewisville, TX | 30 thg 1, 2026 | 31 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $106.050–$182.400 | Princeton, TX | 28 thg 1, 2026 | 30 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $106.050–$182.400 | Little Elm, TX | 23 thg 1, 2026 | 24 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $144.552–$191.520 | Schaumburg, IL | 23 thg 1, 2026 | 23 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $125.798–$191.520 Cấp III | Eden Prairie, MN | 21 thg 1, 2026 | 15 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $97.086–$173.280 | Mount Juliet, TN | 20 thg 1, 2026 | 22 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $106.579–$191.520 Cấp II | Eden Prairie, MN | 15 thg 1, 2026 | 8 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $131.397–$173.280 | Liberty Hill, TX | 6 thg 1, 2026 | 16 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $154.941–$209.760 | Poway, CA | 6 thg 1, 2026 | 7 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $124.062–$209.760 | Everett, WA | 19 thg 12, 2025 | 13 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $135.787–$228.000 | Livermore, CA | 19 thg 12, 2025 | 13 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $125.798–$191.520 Cấp III | Eden Prairie, MN | 9 thg 12, 2025 | 6 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $129.042–$182.400 | Irving, TX | 3 thg 12, 2025 | 21 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $114.498–$173.280 | Live Oak, TX | 3 thg 12, 2025 | 2 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $145.018–$191.520 Cấp IV | Carver, MN | 26 thg 11, 2025 | 3 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $117.981–$183.640 | Wake Forest, NC | 26 thg 11, 2025 | 30 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $145.018–$191.520 Cấp IV | Eden Prairie, MN | 12 thg 11, 2025 | 10 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $128.668–$191.520 | Georgetown, TX | 10 thg 11, 2025 | 1 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $130.645–$173.280 Cấp IV | Louisville, KY | 7 thg 11, 2025 | 7 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $134.971–$182.400 Cấp III | Lewisville, TX | 5 thg 11, 2025 | 17 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $138.486–$182.383 Cấp IV | Commerence Township, MI | 3 thg 11, 2025 | 15 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $130.381–$182.400 | Cumming, GA | 24 thg 9, 2025 | 14 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $139.152–$173.280 Cấp III | Round Rock, TX | 23 thg 9, 2025 | 12 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $134.971–$173.280 Cấp III | Plano, TX | 23 thg 9, 2025 | 6 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $130.947–$200.640 | Revere, MA | 23 thg 9, 2025 | 6 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $106.579–$191.520 Cấp II | Rosemount, MN | 23 thg 9, 2025 | 9 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $130.703–$173.280 | Manassas, VA | 23 thg 9, 2025 | 25 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $135.408–$183.640 Cấp III | Saint Johns, FL | 23 thg 9, 2025 | 23 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $127.837–$191.520 Cấp III | Katy, TX | 17 thg 9, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.288–$182.400 | Richardson, TX | 15 thg 9, 2025 | 13 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $119.982–$191.502 | Owings Mills, MD | 2 thg 9, 2025 | 15 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $112.923–$182.383 Cấp II | McKinney, TX | 2 thg 9, 2025 | 13 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.798–$191.520 Cấp III | Chaska, MN | 29 thg 8, 2025 | 20 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $130.707–$191.520 Cấp III | Schaumburg, IL | 28 thg 8, 2025 | 8 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $112.507–$173.280 Cấp III | Carmel, IN | 28 thg 8, 2025 | 17 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $125.288–$199.897 | Farmers Branch, TX | 20 thg 8, 2025 | 1 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $128.440–$182.400 Cấp III | Draper, UT | 15 thg 8, 2025 | 10 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $160.805–$209.760 Cấp III | Budd Lake, NJ | 13 thg 8, 2025 | 6 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $124.088–$182.400 | Prosper, TX | 12 thg 8, 2025 | 1 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $124.088–$182.400 | Prosper, TX | 11 thg 8, 2025 | 1 thg 9, 2025 | Đã rút lại |
| $125.798–$191.520 Cấp III | Minnetonka, MN | 8 thg 8, 2025 | 4 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $115.585–$191.520 | Leander, TX | 6 thg 8, 2025 | 28 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $125.798–$191.520 Cấp III | Minnetonka, MN | 25 thg 7, 2025 | 18 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $130.707–$182.400 Cấp III | Cumming, GA | 25 thg 7, 2025 | 18 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $106.871–$182.383 | Frisco, TX | 25 thg 7, 2025 | 5 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $129.667–$209.741 | Sunnyvale, CA | 21 thg 7, 2025 | 29 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $140.587–$209.741 Cấp III | Murrieta, CA | 21 thg 7, 2025 | 16 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $125.288–$182.383 | Wylie, TX | 17 thg 7, 2025 | 9 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $115.339–$191.502 | Eden Prairie, MN | 10 thg 7, 2025 | 1 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $115.509–$173.264 Cấp III | Overland Park, KS | 8 thg 7, 2025 | 1 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $133.494–$173.264 Cấp IV | Marion, IA | 7 thg 7, 2025 | 22 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $128.668–$191.502 | Austin, TX | 30 thg 6, 2025 | 28 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $122.741–$191.502 Cấp III | Minnetonka, MN | 30 thg 6, 2025 | 7 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $145.427–$182.383 | Raleigh, NC | 30 thg 6, 2025 | 30 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $123.656–$209.741 Cấp II | South Plainfield, NJ | 27 thg 6, 2025 | 14 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $106.050–$182.400 Cấp II | McKinney, TX | 26 thg 6, 2025 | 3 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $155.605–$227.979 Cấp II | San Francisco, CA | 26 thg 6, 2025 | 25 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $114.341–$183.640 | Fuquay Varina, NC | 25 thg 6, 2025 | 23 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $115.585–$191.502 | Round Rock, TX | 25 thg 6, 2025 | 16 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $108.826–$187.575 Cấp II | Austin, TX | 24 thg 6, 2025 | 10 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $149.781–$182.383 Cấp IV | Frisco, TX | 24 thg 6, 2025 | 11 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $137.842–$173.264 Cấp IV | Sanford, FL | 23 thg 6, 2025 | 12 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $117.832–$183.640 Cấp II | Raleigh, NC | 23 thg 6, 2025 | 6 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $133.827–$227.979 Cấp III | Tracy, CA | 20 thg 6, 2025 | 18 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $113.164–$182.383 | Celina, TX | 20 thg 6, 2025 | 3 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $106.871–$182.383 Cấp II | Frisco, TX | 17 thg 6, 2025 | 12 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $134.014–$173.264 Cấp IV | Brentwood, TN | 12 thg 6, 2025 | 5 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $114.691–$182.383 Cấp III | Farmington Hills, MI | 12 thg 6, 2025 | 25 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.288–$182.383 | Lewisville, TX | 11 thg 6, 2025 | 16 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $115.339–$191.502 | Eden Prairie, MN | 11 thg 6, 2025 | 15 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $106.871–$182.383 Cấp II | Wylie, TX | 11 thg 6, 2025 | 15 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $122.741–$191.502 Cấp III | Eden Prairie, MN | 11 thg 6, 2025 | 3 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $122.699–$200.622 Cấp II | Sterling, VA | 6 thg 6, 2025 | 12 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $122.741–$191.502 Cấp III | Lakeville, MN | 6 thg 6, 2025 | 15 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $123.656–$162.050 Cấp II | Aubry, TX | 5 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $127.878–$182.383 Cấp III | Plano, TX | 29 thg 5, 2025 | 27 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $155.688–$182.383 | Edison, NJ | 27 thg 5, 2025 | 28 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $117.992–$191.502 | Eden Prairie, MN | 15 thg 5, 2025 | 1 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $155.605–$199.897 Cấp II | Fremont, CA | 15 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $120.298–$176.207 | Lexington, SC | 8 thg 5, 2025 | 6 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $108.826–$187.575 Cấp II | Austin, TX | 6 thg 5, 2025 | 1 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $103.689–$191.502 Cấp II | Katy, TX | 29 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $127.754–$191.502 Cấp III | Schaumburg, IL | 29 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $106.871–$177.347 Cấp II | Wylie, TX | 29 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $98.114–$191.502 Cấp II | Bedford, NH | 29 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $106.871–$182.383 Cấp II | Lewisville, TX | 28 thg 4, 2025 | 23 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $106.517–$165.000 Cấp III | Alpharetta, GA | 25 thg 4, 2025 | 2 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $119.023–$182.383 bán thời gian | Loganville, GA | 25 thg 4, 2025 | 25 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $112.757–$157.300 Cấp III | Overland, KS | 22 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $106.513–$200.622 Cấp II | Warrington, PA | 18 thg 4, 2025 | 14 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.288–$177.347 | McKinney, TX | 11 thg 4, 2025 | 29 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $128.090–$192.134 Cấp II | Brooklyn Park, MN | 11 thg 4, 2025 | 16 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $122.741–$155.282 Cấp III | Lakeville, MN | 10 thg 4, 2025 | 5 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $122.741–$155.282 Cấp III | Eden Prairie, MN | 9 thg 4, 2025 | 25 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $132.080–$181.822 Cấp III | Garner, NC | 8 thg 4, 2025 | 30 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $122.699–$200.622 Cấp II | Aldie, VA | 4 thg 4, 2025 | 16 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $137.025 Cấp III | Maryland Heights, MO | 2 thg 4, 2025 | 2 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $124.882–$173.264 | Rockvale, TN | 2 thg 4, 2025 | 30 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $122.741–$191.502 Cấp III | Eden Prairie, MN | 1 thg 4, 2025 | 20 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $149.760–$182.383 Cấp IV | Cumming, GA | 31 thg 3, 2025 | 26 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $129.500 | Austin, TX | 28 thg 3, 2025 | 24 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $115.339–$191.502 | Medina, MN | 28 thg 3, 2025 | 2 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $149.781–$182.383 Cấp IV | Celina, TX | 26 thg 3, 2025 | 19 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $132.080–$181.822 Cấp III | Raleigh, NC | 21 thg 3, 2025 | 8 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $122.741–$184.087 Cấp III | Eden Prairie, MN | 20 thg 3, 2025 | 4 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $141.898–$191.502 Cấp IV | Rosemount, MN | 16 thg 3, 2025 | 27 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $122.741–$184.087 Cấp III | Eden Prairie, MN | 14 thg 3, 2025 | 30 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $126.880–$173.200 Cấp II | San Diego, CA | 12 thg 3, 2025 | 3 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $137.631–$191.502 | Leander, TX | 7 thg 3, 2025 | 27 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $116.438–$166.555 Cấp III | Nashville, TN | 3 thg 3, 2025 | 26 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $119.954–$151.304 | Ellicott City, MD | 27 thg 2, 2025 | 8 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $127.504–$182.383 Cấp III | Dawnsonville, GA | 26 thg 2, 2025 | 20 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $155.709–$191.502 Cấp IV | Pflugerville, TX | 26 thg 2, 2025 | 20 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $131.663–$227.979 | Sunnyvale, CA | 20 thg 2, 2025 | 8 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $105.997–$142.576 Cấp II | Northlake, TX | 20 thg 2, 2025 | 14 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $148.221–$192.853 Cấp III | Washington, DC | 18 thg 2, 2025 | 25 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $144.602–$188.916 | Glen Allen, VA | 13 thg 2, 2025 | 25 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.288–$175.321 | Frisco, TX | 12 thg 2, 2025 | 28 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $127.878–$182.383 Cấp III | Aubrey, TX | 12 thg 2, 2025 | 17 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $93.746–$157.300 Cấp II | Louisville, KY | 11 thg 2, 2025 | 9 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $148.221–$192.853 Cấp III | Washington, DC | 10 thg 2, 2025 | 25 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $112.679–$187.575 | Pflugerville, TX | 7 thg 2, 2025 | 30 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $128.960–$173.264 Cấp IV | West Desmoines, IA | 3 thg 2, 2025 | 1 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $135.589–$184.087 | Malvern, PA | 31 thg 1, 2025 | 15 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $116.438–$166.555 Cấp III | Mount Juliet, TN | 31 thg 1, 2025 | 2 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $127.878–$182.383 Cấp III | Fort Worth, TX | 31 thg 1, 2025 | 26 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $132.080–$182.383 Cấp III | Raleigh, NC | 29 thg 1, 2025 | 19 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $130.790–$186.349 Cấp III | Warwick, RI | 27 thg 1, 2025 | 13 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $122.741–$184.087 Cấp III | Eden Prairie, MN | 24 thg 1, 2025 | 20 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.288–$177.347 | Frisco, TX | 24 thg 1, 2025 | 20 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $151.819–$201.619 Cấp III | Mahwah, NJ | 16 thg 1, 2025 | 11 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $121.597–$176.207 Cấp IV | Lafayette, LA | 16 thg 1, 2025 | 1 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $122.741–$184.087 Cấp III | Eden Prairie, MN | 16 thg 1, 2025 | 1 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $116.438–$166.555 Cấp III | Mount Juliet, TN | 16 thg 1, 2025 | 25 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $122.741–$184.087 Cấp III | Eden Prairie, MN | 14 thg 1, 2025 | 1 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $1.262.724 Cấp II | Cumming, GA | 14 thg 1, 2025 | 4 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $106.871–$177.347 Cấp II | Celina, TX | 13 thg 1, 2025 | 12 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $148.221–$182.950 Cấp III | Washington, DC | 10 thg 1, 2025 | 11 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $116.438–$166.555 Cấp III | Hermitage, TN | 10 thg 1, 2025 | 26 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $132.032–$201.619 | Basking Ridge, NJ | 10 thg 1, 2025 | 8 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $123.149–$201.600 | Irvine, CA | 9 thg 1, 2025 | 4 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $127.754–$184.087 Cấp III | Arlington Heights, IL | 8 thg 1, 2025 | 18 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $126.942–$201.600 Cấp II | Woodland Hills, CA | 6 thg 1, 2025 | 17 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $117.603–$188.916 Cấp III | Bloomington, IL | 3 thg 1, 2025 | 2 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $109.133–$181.822 | Cary, NC | 2 thg 1, 2025 | 26 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $119.687–$175.300 | Charlotte, NC | 26 thg 12, 2024 | 6 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $141.898–$184.087 Cấp IV | Eden Prairie, MN | 19 thg 12, 2024 | 20 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $139.194–$184.087 | Carver, MN | 19 thg 12, 2024 | 6 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $127.878–$145.000 Cấp III | Frisco, TX | 19 thg 12, 2024 | 30 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $105.997–$145.000 Cấp II | Aubrey, TX | 19 thg 12, 2024 | 30 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $129.395–$151.980 | Manassas, VA | 19 thg 12, 2024 | 19 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $109.200–$186.349 Cấp II | Chicago, IL | 18 thg 12, 2024 | 19 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $134.347–$182.383 Cấp III | Charlotte, NC | 17 thg 12, 2024 | 1 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $103.605–$184.087 Cấp II | Shakopee, MN | 12 thg 12, 2024 | 20 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $141.898–$184.087 Cấp IV | Victoria, MN | 12 thg 12, 2024 | 10 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $112.986–$175.321 Cấp II | Charlotte, NC | 9 thg 12, 2024 | 19 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $122.741–$184.100 Cấp III | Eden Prairie, MN | 6 thg 12, 2024 | 6 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $132.267–$187.575 Cấp III | Leander, TX | 6 thg 12, 2024 | 3 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.288–$177.347 | Aubrey, TX | 6 thg 12, 2024 | 28 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $116.438–$166.555 Cấp III | Spring Hill, TN | 3 thg 12, 2024 | 21 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $124.227–$186.349 | Buffalo Grove, IL | 2 thg 12, 2024 | 17 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $146.078–$192.853 Cấp IV | Chesterfield, NJ | 25 thg 11, 2024 | 21 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $128.668–$137.209 | Liberty Hill, TX | 25 thg 11, 2024 | 21 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $132.080–$181.822 Cấp III | Garner, NC | 21 thg 11, 2024 | 9 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $104.976–$201.619 | Bridgewater, NJ | 21 thg 11, 2024 | 14 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.288–$175.321 | Richardson, TX | 8 thg 11, 2024 | 5 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $119.038–$168.803 | Tampa, FL | 7 thg 11, 2024 | 5 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $126.942–$201.600 Cấp II | Cypress, CA | 6 thg 11, 2024 | 18 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $115.764–$189.310 | Newport Beach, CA | 5 thg 11, 2024 | 2 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $116.881–$175.321 Cấp III | Carmel, IN | 30 thg 10, 2024 | 25 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $109.262–$181.822 Cấp II | Fuquay Varina, NC | 30 thg 10, 2024 | 11 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $116.334–$184.087 Cấp III | Schaumburg, IL | 24 thg 10, 2024 | 19 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $117.790–$219.152 | Fremont, CA | 23 thg 10, 2024 | 17 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $127.878–$175.321 Cấp III | Plano, TX | 23 thg 10, 2024 | 18 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $149.781–$177.347 Cấp IV | Aubrey, TX | 23 thg 10, 2024 | 17 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $106.871–$175.321 Cấp II | Richardson, TX | 23 thg 10, 2024 | 14 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $115.339–$184.100 | Lakeville, MN | 17 thg 10, 2024 | 22 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $124.882–$166.555 | Rockvale, TN | 17 thg 10, 2024 | 11 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $114.341–$181.822 | Wake Forest, NC | 10 thg 10, 2024 | 30 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $116.438–$166.600 Cấp III | Mount Juliet, TN | 9 thg 10, 2024 | 25 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.653–$184.087 Cấp III | Downingtown, PA | 4 thg 10, 2024 | 3 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $127.771–$193.219 | Bridgewater, NJ | 2 thg 10, 2024 | 12 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $122.741–$184.100 Cấp III | Carver, MN | 26 thg 9, 2024 | 11 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $136.926–$184.087 | Minnetonka, MN | 25 thg 9, 2024 | 26 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $122.741–$184.100 Cấp III | Minnetonka, MN | 23 thg 9, 2024 | 19 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $134.014–$176.207 | Suwanee, GA | 19 thg 9, 2024 | 23 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $151.819–$201.619 Cấp III | Basking Ridge, NJ | 18 thg 9, 2024 | 18 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $138.446–$181.822 | Fuquay Varina, NC | 18 thg 9, 2024 | 18 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $118.939–$175.321 | Olathe, KS | 16 thg 9, 2024 | 18 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $122.741–$184.100 Cấp III | Eden Prairie, MN | 16 thg 9, 2024 | 11 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $99.944–$166.555 Cấp III | Wausau, WI | 16 thg 9, 2024 | 13 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $140.735–$177.347 | Celina, TX | 16 thg 9, 2024 | 18 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $127.878–$175.300 Cấp III | Northlake, TX | 16 thg 9, 2024 | 12 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $140.302–$201.619 | Poway, CA | 12 thg 9, 2024 | 3 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $126.942–$201.600 Cấp II | Cypress, CA | 9 thg 9, 2024 | 4 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $141.898–$184.100 Cấp IV | Eden Prairie, MN | 9 thg 9, 2024 | 7 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $112.194–$177.387 | Fuquay Varina, NC | 6 thg 9, 2024 | 27 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $105.227–$175.300 Cấp II | Suwanee, GA | 3 thg 9, 2024 | 26 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $127.878–$177.347 Cấp III | Richardson, TX | 3 thg 9, 2024 | 26 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $118.939–$177.347 | Richardson, TX | 30 thg 8, 2024 | 24 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $151.833–$201.600 | Basking Ridge, NJ | 28 thg 8, 2024 | 25 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $117.634–$184.100 | Royersford, PA | 28 thg 8, 2024 | 25 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $130.395 Cấp III | San Diego, CA | 23 thg 8, 2024 | 2 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $127.878–$184.100 Cấp III | Wylie, TX | 22 thg 8, 2024 | 19 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $141.898–$184.100 Cấp IV | Eden Prairie, MN | 15 thg 8, 2024 | 13 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $118.939–$177.347 | Richardson, TX | 15 thg 8, 2024 | 11 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $140.735–$175.300 | McKinney, TX | 15 thg 8, 2024 | 12 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $118.939–$177.347 | Northlake, TX | 14 thg 8, 2024 | 8 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $134.181–$175.300 Cấp III | Farmers Branch, TX | 9 thg 8, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $118.939–$175.300 | Frisco, TX | 6 thg 8, 2024 | 27 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $132.563–$184.100 | Minnetonka, MN | 6 thg 8, 2024 | 27 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $127.878–$175.300 Cấp III | Irving, TX | 25 thg 7, 2024 | 24 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $141.898–$175.300 | Concord, NC | 24 thg 7, 2024 | 1 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $118.352–$166.600 Cấp III | Jacksonville, FL | 23 thg 7, 2024 | 2 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $118.352–$166.600 Cấp III | Jacksonville, FL | 23 thg 7, 2024 | 17 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $170.153–$193.219 | Bridgewater, NJ | 18 thg 7, 2024 | 12 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $148.221–$192.900 Cấp III | Germantown, MD | 18 thg 7, 2024 | 14 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $106.871–$177.347 Cấp II | Celina, TX | 11 thg 7, 2024 | 16 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $133.445–$201.600 | Sacramento, CA | 9 thg 7, 2024 | 7 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $106.871–$177.347 Cấp II | Richardson, TX | 3 thg 7, 2024 | 14 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $106.871–$177.347 Cấp III | Little Elm, TX | 28 thg 6, 2024 | 26 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $117.437–$184.100 Cấp III | Hopkins, MN | 27 thg 6, 2024 | 23 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $142.002–$203.700 Cấp IV | Cumming, GA | 27 thg 6, 2024 | 23 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $124.882–$193.219 | Canton, MA | 26 thg 6, 2024 | 13 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $117.437–$184.100 Cấp III | Plymouth, MN | 26 thg 6, 2024 | 24 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $139.464–$177.347 Cấp IV | Lewisville, TX | 25 thg 6, 2024 | 20 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $118.165–$175.300 Cấp III | Leander, TX | 25 thg 6, 2024 | 20 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $133.445–$201.600 | Sacramento, CA | 24 thg 6, 2024 | 21 thg 12, 2024 | Bị từ chối |
| $142.563–$193.219 Cấp III | Baskin Ridge, NJ | 21 thg 6, 2024 | 9 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $142.563–$201.600 Cấp III | South Plainfield, NJ | 21 thg 6, 2024 | 9 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $129.979–$166.600 Cấp IV | Murfreesboro, TN | 20 thg 6, 2024 | 19 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $117.437–$184.100 Cấp III | Carver, MN | 19 thg 6, 2024 | 14 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $128.502–$201.600 Cấp II | Sammamish, WA | 18 thg 6, 2024 | 17 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $117.437–$176.417 Cấp III | Eden Prairie, MN | 17 thg 6, 2024 | 10 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $120.328–$176.417 Cấp III | Celina, TX | 13 thg 6, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $120.000–$210.020 | Fremont, CA | 13 thg 6, 2024 | 6 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $127.629–$151.215 Cấp III | Irmo, SC | 11 thg 6, 2024 | 18 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $111.534–$159.615 Cấp III | Mount Juliet, TN | 7 thg 6, 2024 | 10 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $110.448–$167.132 Cấp III | Riverview, FL | 31 thg 5, 2024 | 27 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $120.328–$177.347 Cấp III | Frisco, TX | 31 thg 5, 2024 | 30 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $117.977–$159.615 Cấp III | Mount Juliet, TN | 31 thg 5, 2024 | 3 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $142.563–$168.016 Cấp III | Atlanta, GA | 30 thg 5, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $117.437–$184.100 Cấp III | Eden Prairie, MN | 29 thg 5, 2024 | 22 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $120.328–$177.347 Cấp III | Northlake, TX | 29 thg 5, 2024 | 20 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $117.437–$176.417 Cấp III | Minnetonka, MN | 24 thg 5, 2024 | 11 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
Hiển thị 300 hồ sơ gần nhất trong số 571 hồ sơ.
Senior Software Engineer tại tất cả nhà tuyển dụng →
Các công việc khác tại Optum Services, Inc.
- Lead Software Engineer$133.919
- Software Engineer$105.845
- Senior Manager, Software Engineering$141.898
- Senior Data Engineer$116.958
- Senior Quality Engineer$115.918
- Principal Engineer, TLCP$139.464
- Quality Engineer$103.418
- Principal Data Engineering$127.268
- Director, Software Engineering$156.996
- Sr. Software Engineer$124.931
- Senior Data Analyst$113.079
- Architect$133.182
- Data Engineer$105.000
- Manager, Software Engineering$131.456
- Senior Principal Engineer, TLCP$149.158
- Senior Data Scientist$133.852
- Principal Data Engineer$131.840
- Senior AI/ML Engineer$148.387
- Senior Manager, Data Engineering$135.231
- Senior I O Engineer$128.523
- Lead AI/ML Engineer$162.334
- Business Systems Analyst$91.270
- Data Analyst 2$105.830
- Lead Technical Product Manager$124.599
Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).