Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Reading Hospital
Reading Hospital: Lương và tài trợ H-1B
Reading Hospital đã nộp 119 hồ sơ điều kiện lao động cho visa H-1B và các loại liên quan trong các năm tài chính 2023–2026; đã chứng nhận: 117. Mức lương trung vị được đề nghị: $67.358.
Reading Hospital có tài trợ visa H-1B không?
Reading Hospital đã nộp 119 hồ sơ điều kiện lao động trong các năm tài chính 2023–2026, hồ sơ mới nhất nộp vào 29 thg 4, 2026. LCA là bước đầu tiên trong quy trình xin visa H-1B, nên nhà tuyển dụng đã hoặc đang chuẩn bị tài trợ cho nhân viên H-1B; điều này không đảm bảo tài trợ cho bất kỳ vị trí cụ thể nào. Hãy kiểm tra các tin tuyển dụng của chính nhà tuyển dụng.
Mức lương theo chức danh
| Chức danh | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Medical Resident (Internal Medicine) | 49 | $67.358 |
| Medical Resident (Neurology) | 25 | $67.358 |
| Medical Fellow (Hematology & Oncology) | 5 | $63.545 |
| Medical Resident (Family Medicine) | 5 | $63.545 |
| Medical Resident - Anesthesiology | 4 | $65.452 |
| Medical Fellow (Pulmonary Critical Care) | 4 | $67.358 |
| Medical Resident (Obstetrics and Gynecology) | 4 | $63.545 |
| Medical Fellow (Gastroenterology) | 3 | $69.427 |
| Medical Fellow (Surgical Critical Care) | 3 | $78.075 |
| Medical Fellow (Cardiology) | 2 | $69.427 |
| Medical Physicist | 2 | $155.158 |
| Medical Resident (Emergency Medicine) | 2 | $65.452 |
| Sr. MSS Business Systems Developer Analyst | 1 | $85.946 |
| Medical Resident | 1 | $61.101 |
| Licensed Master Therapist | 1 | $51.168 |
| Medical Fellow (Cardiovascular Disease) | 1 | $63.545 |
| Medical Fellow (Endocrinology) | 1 | $63.545 |
| Medical Lab Scientist | 1 | $52.707 |
| Certified Medical Dosimetrist | 1 | $126.214 |
| Senior MSS Business Systems Developer Analyst | 1 | $85.946 |
| Human Resources Project Coordinator | 1 | $62.920 |
| Medical Fellow (Endocrinology, Diabetes and Metabolism) | 1 | $75.801 |
| Medical Resident (Podiatry) | 1 | $67.358 |
Hồ sơ theo năm tài chính
| Năm tài chính | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Năm tài chính 2023 | 25 | $63.545 |
| Năm tài chính 2024 | 33 | $63.545 |
| Năm tài chính 2025 | 32 | $67.358 |
| Năm tài chính 2026 | 29 | $67.358 |
Các mức lương phổ biến
- Cấp I (nhập môn)94%
- Cấp II (có chuyên môn)4%
- Cấp III (có kinh nghiệm)1%
- Cấp IV (thành thạo toàn diện)1%
Bộ Lao động đặt ra bốn mức lương phổ biến cho mỗi nghề nghiệp và khu vực, từ Cấp I (mới vào) đến Cấp IV (thành thạo hoàn toàn). Nhà tuyển dụng chọn mức phù hợp với yêu cầu công việc.
Địa điểm làm việc
Nghề nghiệp
- Physicians, All Other111
- Computer Systems Analysts2
- Physicists2
- Mental Health Counselors1
- Medical and Clinical Laboratory Technologists1
- Radiation Therapists1
- Human Resources Specialists1
Hồ sơ mới nhất
| Chức danh | Lương cơ bản | Địa điểm | Đã nộp | Ngày bắt đầu | Trạng thái |
|---|---|---|---|---|---|
| Medical Fellow (Gastroenterology) | $75.801–$80.417 Cấp I | West Reading, PA | 29 thg 4, 2026 | 1 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $67.358–$73.612 Cấp I | West Reading, PA | 26 thg 4, 2026 | 19 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $67.358–$71.468 Cấp I | West Reading, PA | 24 thg 4, 2026 | 22 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $67.358–$73.612 Cấp I | West Reading, PA | 7 thg 4, 2026 | 23 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Family Medicine) | $69.389–$73.612 Cấp I | West Reading, PA | 6 thg 3, 2026 | 24 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Podiatry) | $67.358–$73.612 Cấp I | West Reading, PA | 29 thg 1, 2026 | 2 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Neurology) | $69.379–$75.801 Cấp I | West Reading, PA | 23 thg 1, 2026 | 1 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Neurology) | $69.379–$75.801 Cấp I | West Reading, PA | 23 thg 1, 2026 | 1 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident - Anesthesiology | $67.358–$73.593 Cấp I | West Reading, PA | 23 thg 1, 2026 | 23 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Neurology) | $67.358–$73.593 Cấp I | West Reading, PA | 23 thg 1, 2026 | 23 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Neurology) | $67.358–$73.593 Cấp I | West Reading, PA | 23 thg 1, 2026 | 23 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Neurology) | $67.358–$73.593 Cấp I | West Reading, PA | 23 thg 1, 2026 | 23 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Neurology) | $67.358–$73.593 Cấp I | West Reading, PA | 23 thg 1, 2026 | 23 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Obstetrics and Gynecology) | $67.358–$73.593 Cấp I | West Reading, PA | 22 thg 1, 2026 | 13 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $67.358–$71.468 Cấp I | West Reading, PA | 22 thg 1, 2026 | 23 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $67.358–$71.468 Cấp I | West Reading, PA | 22 thg 1, 2026 | 23 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $67.358–$71.468 Cấp I | West Reading, PA | 22 thg 1, 2026 | 9 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $69.379–$73.612 Cấp I | West Reading, PA | 22 thg 1, 2026 | 1 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $69.379–$73.612 Cấp I | West Reading, PA | 22 thg 1, 2026 | 1 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $69.379–$73.612 Cấp I | West Reading, PA | 22 thg 1, 2026 | 1 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $69.379–$73.612 Cấp I | West Reading, PA | 22 thg 1, 2026 | 1 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $69.379–$73.612 Cấp I | West Reading, PA | 22 thg 1, 2026 | 1 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Fellow (Surgical Critical Care) | $78.075–$85.315 Cấp I | West Reading, PA | 22 thg 1, 2026 | 1 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Fellow (Pulmonary Critical Care) | $75.801–$85.315 Cấp I | West Reading, PA | 22 thg 1, 2026 | 1 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Fellow (Endocrinology, Diabetes and Metabolism) | $75.801–$78.075 Cấp I | West Reading, PA | 22 thg 1, 2026 | 1 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Neurology) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 29 thg 9, 2025 | 3 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 12 thg 8, 2025 | 25 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Fellow (Surgical Critical Care) | $78.075–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 3 thg 6, 2025 | 1 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Fellow (Pulmonary Critical Care) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 11 thg 4, 2025 | 1 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Fellow (Surgical Critical Care) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 11 thg 4, 2025 | 1 thg 8, 2025 | Đã rút lại |
| Medical Resident (Neurology) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 9 thg 4, 2025 | 23 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Neurology) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 9 thg 4, 2025 | 23 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Neurology) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 9 thg 4, 2025 | 23 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 9 thg 4, 2025 | 23 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 9 thg 4, 2025 | 23 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 9 thg 4, 2025 | 23 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 9 thg 4, 2025 | 23 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 9 thg 4, 2025 | 23 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 9 thg 4, 2025 | 23 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 9 thg 4, 2025 | 23 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Fellow (Hematology & Oncology) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 14 thg 3, 2025 | 1 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Neurology) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 13 thg 3, 2025 | 1 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Neurology) | $67.385–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 13 thg 3, 2025 | 1 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Obstetrics and Gynecology) | $63.545–$78.141 Cấp I | West Reading, PA | 6 thg 3, 2025 | 10 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Obstetrics and Gynecology) | $63.545–$78.141 Cấp I | West Reading, PA | 6 thg 3, 2025 | 10 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Fellow (Pulmonary Critical Care) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 6 thg 3, 2025 | 1 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 5 thg 3, 2025 | 16 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 5 thg 3, 2025 | 16 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Neurology) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 3 thg 3, 2025 | 16 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 28 thg 2, 2025 | 1 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Neurology) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 25 thg 2, 2025 | 24 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 25 thg 2, 2025 | 16 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 25 thg 2, 2025 | 16 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Emergency Medicine) | $67.358–$82.830 Cấp I | West Reading, PA | 24 thg 2, 2025 | 1 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $67.358–$71.467 Cấp I | West Reading, PA | 19 thg 2, 2025 | 1 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident - Anesthesiology | $67.358–$73.594 Cấp I | West Reading, PA | 19 thg 2, 2025 | 1 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 30 thg 10, 2024 | 25 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| Human Resources Project Coordinator | $62.920–$100.672 Cấp II | West Reading, PA | 10 thg 10, 2024 | 30 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Emergency Medicine) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 8 thg 9, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Neurology) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 31 thg 5, 2024 | 21 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident - Anesthesiology | $63.545–$67.422 Cấp I | West Reading, PA | 17 thg 4, 2024 | 21 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Neurology) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 16 thg 4, 2024 | 21 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Neurology) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 16 thg 4, 2024 | 21 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Neurology) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 16 thg 4, 2024 | 21 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Neurology) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 16 thg 4, 2024 | 21 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $63.545–$67.422 Cấp I | West Reading, PA | 9 thg 4, 2024 | 21 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $63.545–$67.422 Cấp I | West Reading, PA | 9 thg 4, 2024 | 21 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $63.545–$67.422 Cấp I | West Reading, PA | 9 thg 4, 2024 | 21 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $63.545–$67.422 Cấp I | West Reading, PA | 9 thg 4, 2024 | 21 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Family Medicine) | $63.545–$67.422 Cấp I | West Reading, PA | 9 thg 4, 2024 | 21 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Family Medicine) | $63.545–$67.422 Cấp I | West Reading, PA | 9 thg 4, 2024 | 21 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $63.545–$67.422 Cấp I | West Reading, PA | 8 thg 4, 2024 | 21 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Neurology) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 20 thg 3, 2024 | 24 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 20 thg 3, 2024 | 24 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 20 thg 3, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Fellow (Hematology & Oncology) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 20 thg 3, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 20 thg 3, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 20 thg 3, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Family Medicine) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 19 thg 3, 2024 | 5 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Fellow (Gastroenterology) | $69.427–$78.141 Cấp I | West Reading, PA | 8 thg 3, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Fellow (Hematology & Oncology) | $69.427–$78.141 Cấp I | West Reading, PA | 8 thg 3, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Fellow (Cardiology) | $69.427–$78.141 Cấp I | West Reading, PA | 8 thg 3, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Family Medicine) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 7 thg 3, 2024 | 5 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 26 thg 2, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| Medical Fellow (Hematology & Oncology) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 26 thg 2, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 26 thg 2, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 26 thg 2, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| Senior MSS Business Systems Developer Analyst | $85.946 Cấp II | Reading, PA | 17 thg 1, 2024 | 11 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| Certified Medical Dosimetrist | $126.214–$161.554 Cấp IV | West Reading, PA | 20 thg 12, 2023 | 18 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| Medical Physicist | $162.032–$259.272 Cấp II | West Reading, PA | 21 thg 8, 2023 | 20 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| Licensed Master Therapist | $51.168–$81.869 Cấp I | Reading, PA | 30 thg 5, 2023 | 3 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| Medical Fellow (Cardiovascular Disease) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 5 thg 5, 2023 | 1 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| Medical Fellow (Endocrinology) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 5 thg 5, 2023 | 1 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| Medical Fellow (Pulmonary Critical Care) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 5 thg 5, 2023 | 1 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 5 thg 5, 2023 | 23 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 5 thg 5, 2023 | 23 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| Medical Fellow (Hematology & Oncology) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 5 thg 5, 2023 | 1 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 5 thg 5, 2023 | 23 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Internal Medicine) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 5 thg 5, 2023 | 23 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| Medical Resident (Neurology) | $63.545–$78.142 Cấp I | West Reading, PA | 5 thg 5, 2023 | 23 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
Hiển thị 100 hồ sơ gần nhất trong số 119 hồ sơ.
Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).