Dữ liệu lương H1B

Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Red Hat, Inc. › Principal Software Engineer

Principal Software Engineer tại Red Hat, Inc.: Mức lương H-1B

31 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh Principal Software Engineer tại Red Hat, Inc.. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $180.080; khoảng giữa $161.541–$192.616.

Đơn đăng ký (LCA)31
Mức lương trung vị được đề xuất$180.080
Nửa giữa của mức lương$161.541–$192.616
Phân vị thứ 10–90$156.000–$225.750

Theo năm tài chính

Năm tài chínhLCALương trung vị
Năm tài chính 20236$177.540
Năm tài chính 202410$165.342
Năm tài chính 20258$192.616
Năm tài chính 20267$181.596

Hồ sơ

Lương cơ bảnĐịa điểmĐã nộpNgày bắt đầuTrạng thái
$232.280–$252.280
Cấp IV
Raleigh, NC12 thg 6, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
$189.482–$209.482
Cấp IV
Raleigh, NC3 thg 6, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
$163.082–$183.082
Cấp IV
Raleigh, NC20 thg 5, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
$181.596–$201.596
Cấp IV
Raleigh, NC23 thg 1, 202616 thg 2, 2026Đã chứng nhận
$180.030–$200.030
Cấp III
Maple Shade, NJ5 thg 1, 20261 thg 7, 2026Đã chứng nhận
$238.794–$258.794San Jose, CA18 thg 11, 20258 thg 12, 2025Đã chứng nhận
$166.649–$186.649
Cấp IV
Durham, NC24 thg 9, 202520 thg 2, 2026Đã chứng nhận
$230.000–$250.000
Cấp III
Jersey City, NJ17 thg 9, 202520 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$193.746–$213.746
Cấp III
Sammamish, WA14 thg 9, 202515 thg 3, 2026Đã chứng nhận
$160.000–$180.000
Cấp IV
Raleigh, NC14 thg 5, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$190.000–$210.000
Cấp IV
Boston, MA9 thg 5, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$181.500–$201.500
Cấp IV
Raleigh, NC8 thg 5, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$206.568–$226.568
Cấp III
Plano, TX28 thg 1, 202510 thg 2, 2025Đã chứng nhận
$191.485–$211.485
Cấp IV
Cumming, GA17 thg 12, 202419 thg 4, 2025Đã chứng nhận
$206.000–$226.000
Cấp IV
Boston, MA11 thg 12, 20241 thg 1, 2025Đã chứng nhận
$159.110–$179.110
Cấp IV
Raleigh, NC29 thg 8, 202412 thg 1, 2025Đã chứng nhận
$149.643–$169.643
Cấp III
Raleigh, NC17 thg 7, 202415 thg 11, 2024Đã chứng nhận
$180.080–$200.080
Cấp IV
Atlanta, GA18 thg 4, 202419 thg 4, 2024Đã chứng nhận
$156.000–$176.000
Cấp IV
Raleigh, NC10 thg 4, 202415 thg 4, 2024Đã chứng nhận
$155.912–$175.912
Cấp III
Raleigh, NC28 thg 3, 202422 thg 4, 2024Đã chứng nhận
$176.031–$196.031
Cấp II
Raleigh, NC27 thg 3, 202422 thg 4, 2024Đã chứng nhận
$225.750–$245.750
Cấp IV
Sammamish, WA15 thg 2, 202425 thg 7, 2024Đã chứng nhận
$156.000–$176.000
Cấp IV
Angier, NC29 thg 1, 202423 thg 2, 2024Đã chứng nhận
$175.150–$195.150
Cấp IV
Westford, MA9 thg 1, 20241 thg 2, 2024Đã chứng nhận
$171.573–$191.573
Cấp III
Sammamish, WA27 thg 9, 202315 thg 3, 2024Đã chứng nhận
$187.427–$207.427
Cấp IV
Westford, MA24 thg 8, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$207.799–$227.799
Cấp IV
Raleigh, NC24 thg 8, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$175.000–$195.000
Cấp IV
Portland, OR17 thg 8, 20235 thg 9, 2023Đã chứng nhận
$159.599–$179.599
Cấp III
Westford, MA19 thg 7, 20231 thg 1, 2024Đã chứng nhận
$180.080–$200.080
Cấp IV
Atlanta, GA10 thg 4, 20232 thg 9, 2023Đã chứng nhận
$160.000–$180.000
Cấp IV
Chapel Hill, NC5 thg 2, 202320 thg 2, 2023Đã chứng nhận

Principal Software Engineer tại tất cả nhà tuyển dụng →

Các công việc khác tại Red Hat, Inc.

Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).