Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Synersys Technologies, Inc › Network Engineer
Network Engineer tại Synersys Technologies, Inc: Mức lương H-1B
63 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh Network Engineer tại Synersys Technologies, Inc. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $107.900; khoảng giữa $99.700–$120.000.
Đơn đăng ký (LCA)63
Mức lương trung vị được đề xuất$107.900
Nửa giữa của mức lương$99.700–$120.000
Phân vị thứ 10–90$91.576–$128.211
Theo năm tài chính
| Năm tài chính | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Năm tài chính 2023 | 5 | $106.974 |
| Năm tài chính 2024 | 36 | $104.988 |
| Năm tài chính 2025 | 12 | $113.714 |
| Năm tài chính 2026 | 9 | $115.586 |
Hồ sơ
| Lương cơ bản | Địa điểm | Đã nộp | Ngày bắt đầu | Trạng thái |
|---|---|---|---|---|
| $100.360–$101.920 Cấp II | Avon, IN | 15 thg 6, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $117.437–$118.560 Cấp II | Round Rock, TX | 10 thg 6, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $119.018–$119.184 Cấp II | Newport Beach, CA | 9 thg 6, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $115.586–$116.480 Cấp II | Aurora, CO | 9 thg 6, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $112.133–$112.320 Cấp II | Charlotte, NC | 4 thg 6, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $120.328–$120.640 Cấp III | Rancho Cucamonga, CA | 19 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $129.293–$129.300 Cấp II | Whippany, NJ | 24 thg 4, 2026 | 1 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $107.266–$129.314 Cấp II | Southfield, MI | 6 thg 2, 2026 | 5 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $109.803–$114.400 Cấp II | Philadelphia, PA | 18 thg 11, 2025 | 25 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $113.818–$114.400 Cấp II | Northlake, TX | 14 thg 8, 2025 | 21 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $153.962–$156.000 Cấp II | Sunnyvale, CA | 9 thg 7, 2025 | 16 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $113.714–$114.400 Cấp II | Dallas, TX | 25 thg 6, 2025 | 2 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $81.370–$83.200 Cấp II | Tallahassee, FL | 12 thg 6, 2025 | 31 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $81.370–$83.200 Cấp II | Tallahassee, FL | 29 thg 4, 2025 | 6 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $128.211–$133.120 Cấp II | Morristown, NJ | 19 thg 3, 2025 | 26 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $128.211–$128.960 Cấp II | Monroe Township, NJ | 17 thg 2, 2025 | 24 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $101.005–$128.960 Cấp II | Southfield, MI | 13 thg 2, 2025 | 20 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $111.363–$116.480 Cấp II | Atlanta, GA | 27 thg 12, 2024 | 3 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $113.714–$124.800 Cấp II | Northlake, TX | 19 thg 12, 2024 | 26 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $128.211–$128.960 Cấp II | East Brunswick, NJ | 19 thg 12, 2024 | 26 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $111.363–$112.320 Cấp II | Atlanta, GA | 17 thg 10, 2024 | 24 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $128.211–$128.960 Cấp II | Brooklyn, NY | 16 thg 9, 2024 | 23 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $128.211–$128.960 Cấp II | Jersey City, NJ | 25 thg 7, 2024 | 1 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $100.422–$101.920 Cấp II | San Antonio, TX | 2 thg 7, 2024 | 9 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $108.098–$108.160 Cấp II | Beachwood, OH | 2 thg 7, 2024 | 9 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $93.642–$99.840 Cấp II | Ste 120, CA | 24 thg 6, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $109.096–$109.200 Cấp II | Naperville, IL | 13 thg 6, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $118.893–$120.640 Cấp II | Austin, TX | 10 thg 6, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $99.632–$99.840 Cấp II | Mobile, AL | 10 thg 6, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $125.445–$128.960 Cấp II | East Brunswick, NJ | 24 thg 5, 2024 | 31 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $129.771–$131.040 Cấp II | Bothell, WA | 4 thg 4, 2024 | 29 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $93.018–$156.000 Cấp II | Rancho Cordova, CA | 4 thg 4, 2024 | 11 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $135.886–$137.280 Cấp II | Peabody, MA | 12 thg 2, 2024 | 19 thg 2, 2024 | Đã chứng nhận |
| $105.373–$126.880 Cấp II | Southfield, MI | 5 thg 12, 2023 | 12 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| $125.445–$126.880 Cấp II | New York, NY | 16 thg 10, 2023 | 17 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $109.096–$109.200 Cấp II | Elk Grove Village, IL | 4 thg 10, 2023 | 11 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $99.611–$100.000 Cấp II | San Antonio, TX | 2 thg 10, 2023 | 9 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $81.702–$82.000 Cấp II | Redding, CA | 14 thg 8, 2023 | 21 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $125.445–$125.500 Cấp II | Jamesburg, NJ | 10 thg 8, 2023 | 17 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $99.902–$100.000 Cấp II | Cedar Park, TX | 19 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $106.974–$108.160 Cấp II | Winnetka, IL | 25 thg 5, 2023 | 1 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $107.702–$108.000 Cấp II | Littleton, CO | 18 thg 5, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $124.176–$124.800 Cấp II | San Francisco, CA | 1 thg 5, 2023 | 8 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $68.598–$83.200 Cấp II | Tallahassee, FL | 20 thg 3, 2023 | 27 thg 3, 2023 | Đã chứng nhận |
| $104.645–$105.000 Cấp II | Bloomington, IL | 27 thg 2, 2023 | 6 thg 3, 2023 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $107.702–$108.000 Cấp II | Englewood, CO | 26 thg 8, 2022 | 2 thg 9, 2022 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $91.042–$91.520 bán thời gian · Cấp II | Coppell, TX | 20 thg 7, 2022 | 27 thg 7, 2022 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $88.379–$90.000 Cấp II | San Antonio, TX | 14 thg 7, 2022 | 20 thg 7, 2022 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $88.379–$117.000 Cấp II | San Antonio, TX | 13 thg 7, 2022 | 20 thg 7, 2022 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $102.024–$103.000 Cấp II | Dallas, TX | 8 thg 6, 2022 | 1 thg 10, 2022 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $110.510–$110.600 Cấp II | Woonsocket, RI | 8 thg 6, 2022 | 1 thg 10, 2022 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $104.915–$105.000 Cấp II | Armonk, NY | 2 thg 6, 2022 | 9 thg 6, 2022 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $96.699–$98.000 Cấp II | San Antonio, TX | 4 thg 5, 2022 | 11 thg 5, 2022 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $102.024–$103.000 Cấp II | Richardson, TX | 3 thg 5, 2022 | 10 thg 5, 2022 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $91.416–$103.000 Cấp II | Miramar, FL | 2 thg 3, 2022 | 9 thg 3, 2022 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $105.061–$115.000 Cấp II | Lawrenceville, GA | 6 thg 1, 2022 | 13 thg 1, 2022 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $107.203–$108.000 Cấp II | Greenwood Village, CO | 17 thg 9, 2021 | 24 thg 9, 2021 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $94.474–$96.000 Cấp II | Phoenix, AZ | 16 thg 8, 2021 | 1 thg 10, 2021 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $124.280–$124.300 Cấp II | Concord, CA | 12 thg 7, 2021 | 19 thg 7, 2021 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $122.658–$125.000 Cấp II | San Jose, CA | 17 thg 5, 2021 | 1 thg 10, 2021 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $97.760–$98.000 Cấp II | Alpharetta, GA | 10 thg 5, 2021 | 1 thg 10, 2021 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $97.760–$98.000 Cấp II | Alpharetta, GA | 4 thg 5, 2021 | 1 thg 10, 2021 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $97.760–$98.000 Cấp II | Alpharetta, GA | 30 thg 4, 2021 | 1 thg 10, 2021 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
Network Engineer tại tất cả nhà tuyển dụng →
Các công việc khác tại Synersys Technologies, Inc
- Full Stack Java Developer$85.498
- Software Developer$108.514
- Java Developer$105.581
- Network Security Engineer$106.974
- Data Scientist$108.306
Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).