Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Tata Consultancy Services Limited › Network Administrator
Network Administrator tại Tata Consultancy Services Limited: Mức lương H-1B
402 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh Network Administrator tại Tata Consultancy Services Limited. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $86.091; khoảng giữa $78.478–$97.022.
Đơn đăng ký (LCA)402
Mức lương trung vị được đề xuất$86.091
Nửa giữa của mức lương$78.478–$97.022
Phân vị thứ 10–90$72.987–$115.000
Theo năm tài chính
| Năm tài chính | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Năm tài chính 2023 | 101 | $80.538 |
| Năm tài chính 2024 | 140 | $85.062 |
| Năm tài chính 2025 | 99 | $86.486 |
| Năm tài chính 2026 | 59 | $86.965 |
Hồ sơ
| Lương cơ bản | Địa điểm | Đã nộp | Ngày bắt đầu | Trạng thái |
|---|---|---|---|---|
| $92.622–$137.600 Cấp II | Seattle, WA | 23 thg 6, 2026 | 7 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $123.219–$129.467 Cấp IV | Richardson, TX | 23 thg 6, 2026 | 7 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $156.666–$180.165 Cấp IV | San Ramon, CA | 22 thg 6, 2026 | 30 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $105.102–$136.100 Cấp III | Plano, TX | 12 thg 6, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $105.102–$136.100 Cấp III | Plano, TX | 10 thg 6, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $82.306–$137.600 Cấp II | Houston, TX | 10 thg 6, 2026 | 10 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $111.550–$136.125 Cấp III | Irvine, CA | 9 thg 6, 2026 | 22 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $86.486–$137.600 Cấp II | Chicago, IL | 4 thg 6, 2026 | 18 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $92.622–$137.600 Cấp II | Bellevue, WA | 2 thg 6, 2026 | 24 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $94.765–$129.240 Cấp IV | Wichita, KS | 2 thg 6, 2026 | 2 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $86.029–$137.600 Cấp II | Austin, TX | 19 thg 5, 2026 | 19 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $131.934–$138.675 Cấp III | Palo Alto, CA | 13 thg 5, 2026 | 25 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $81.162–$118.340 Cấp II | Chandler, AZ | 13 thg 5, 2026 | 13 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $91.250–$136.125 Cấp II | Stamford, CT | 13 thg 5, 2026 | 20 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $107.578–$123.714 Cấp II | Sunnyvale, CA | 8 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $85.800–$102.200 Cấp II | Cary, NC | 4 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $84.739–$102.200 Cấp II | Wayzata, MN | 30 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $84.760–$136.125 Cấp II | Richmond, VA | 27 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $107.578–$136.800 Cấp II | Sunnyvale, CA | 16 thg 4, 2026 | 29 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $78.312–$136.125 Cấp II | Olathe, KS | 26 thg 3, 2026 | 29 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $96.512–$136.125 Cấp II | Loveland, CO | 19 thg 3, 2026 | 17 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $96.512–$136.125 Cấp II | Loveland, CO | 17 thg 3, 2026 | 25 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $86.029–$102.950 Cấp II | Austin, TX | 16 thg 3, 2026 | 2 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $82.139–$102.950 Cấp II | Palm Beach Gardens, FL | 16 thg 3, 2026 | 27 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $107.578–$138.675 Cấp II | San Jose, CA | 11 thg 3, 2026 | 11 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $107.578–$137.300 Cấp II | Sunnyvale, CA | 5 thg 3, 2026 | 18 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $93.579–$137.600 Cấp II | Woodland Hills, CA | 5 thg 3, 2026 | 6 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $84.490–$136.125 Cấp II | Edgewater Park, NJ | 19 thg 2, 2026 | 19 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $101.795–$137.600 Cấp III | Wilmington, DE | 18 thg 2, 2026 | 6 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $107.578–$138.000 Cấp II | Santa Clara, CA | 17 thg 2, 2026 | 17 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $86.029–$136.125 Cấp II | Austin, TX | 5 thg 2, 2026 | 6 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $84.302–$136.125 Cấp II | Las Vegas, NV | 4 thg 2, 2026 | 13 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $76.336–$137.600 Cấp II | Erie, PA | 29 thg 1, 2026 | 1 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $75.878–$136.125 Cấp II | San Antonio, TX | 28 thg 1, 2026 | 11 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $93.579–$137.600 Cấp II | Woodland Hills, CA | 26 thg 1, 2026 | 6 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $84.323–$137.600 Cấp II | Milford, OH | 26 thg 1, 2026 | 26 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $86.486–$136.125 Cấp II | Franklin Park, IL | 22 thg 1, 2026 | 23 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $82.597–$136.125 Cấp II | Tampa, FL | 20 thg 1, 2026 | 11 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $118.337–$160.103 Cấp II | Framingham, MA | 12 thg 1, 2026 | 25 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $116.382–$157.458 Cấp II | Sunnyvale, CA | 8 thg 1, 2026 | 24 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $82.139–$136.125 Cấp II | Miami, FL | 7 thg 1, 2026 | 7 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $76.128–$137.600 Cấp II | Toledo, OH | 29 thg 12, 2025 | 15 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $99.195–$136.125 Cấp II | Edison, NJ | 22 thg 12, 2025 | 30 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $84.739–$102.200 Cấp II | Wayzata, MN | 17 thg 12, 2025 | 1 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $107.578–$137.975 Cấp II | Palo Alto, CA | 11 thg 12, 2025 | 26 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $86.486–$136.125 Cấp II | Joliet, IL | 7 thg 12, 2025 | 30 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $85.218–$136.125 Cấp II | Atlanta, GA | 1 thg 12, 2025 | 18 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $91.250–$137.600 Cấp II | Stamford, CT | 1 thg 12, 2025 | 14 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $76.336–$137.600 Cấp II | Erie, PA | 1 thg 12, 2025 | 18 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $81.765–$136.125 Cấp II | Charlotte, NC | 24 thg 11, 2025 | 23 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $86.965–$137.600 Cấp II | Irving, TX | 17 thg 11, 2025 | 12 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $102.612–$138.828 Cấp III | Phoenix, AZ | 7 thg 11, 2025 | 27 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $86.965–$136.125 Cấp II | Plano, TX | 6 thg 11, 2025 | 6 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $104.083–$136.125 Cấp II | Frederick, MD | 4 thg 11, 2025 | 4 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $92.622–$137.600 Cấp II | Seattle, WA | 4 thg 11, 2025 | 4 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $86.029–$136.125 Cấp II | Austin, TX | 3 thg 11, 2025 | 1 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $86.965–$137.600 Cấp II | Irving, TX | 3 thg 11, 2025 | 3 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $85.800–$137.600 Cấp II | Morrisville, NC | 25 thg 9, 2025 | 25 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $93.579–$136.125 Cấp II | Costa Mesa, CA | 24 thg 9, 2025 | 7 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $88.962–$137.600 Cấp II | Colorado Springs, CO | 11 thg 9, 2025 | 1 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $85.218–$137.600 Cấp II | Atlanta, GA | 3 thg 9, 2025 | 3 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $99.195–$136.125 Cấp II | Edison, NJ | 26 thg 8, 2025 | 26 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $86.965–$137.600 Cấp II | Dallas, TX | 25 thg 8, 2025 | 25 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $85.800–$137.600 Cấp II | Morrisville, NC | 19 thg 8, 2025 | 19 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $86.965–$137.600 Cấp II | Irving, TX | 18 thg 8, 2025 | 18 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $86.965–$103.170 Cấp II | Plano, TX | 13 thg 8, 2025 | 17 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $70.304–$137.600 Cấp II | Evansville, IN | 5 thg 8, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $92.622–$136.125 Cấp II | Bellevue, WA | 31 thg 7, 2025 | 31 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $82.514–$136.125 Cấp II | Lynchburg, VA | 25 thg 7, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $86.965–$136.125 Cấp II | Plano, TX | 15 thg 7, 2025 | 15 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $94.661–$136.125 Cấp II | Newark, NJ | 30 thg 6, 2025 | 19 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $90.875–$136.125 Cấp III | Decatur, IL | 28 thg 6, 2025 | 10 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $89.627–$137.600 Cấp II | West Chester, OH | 27 thg 6, 2025 | 10 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $115.856–$140.400 Cấp II | Sunnyvale, CA | 26 thg 6, 2025 | 10 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $76.274–$136.125 Cấp II | Ada, MI | 25 thg 6, 2025 | 25 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $86.424–$112.120 Cấp II | Austin, TX | 23 thg 6, 2025 | 15 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $90.875–$137.600 Cấp III | Decatur, IL | 12 thg 6, 2025 | 26 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $80.288–$136.125 Cấp II | Dallas, TX | 5 thg 6, 2025 | 5 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $92.248–$136.125 Cấp II | San Diego, CA | 29 thg 5, 2025 | 29 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $115.856–$138.675 Cấp II | Palo Alto, CA | 27 thg 5, 2025 | 27 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $82.659–$136.125 Cấp II | Abbott Park, IL | 27 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $75.088–$137.600 Cấp II | Pittsburgh, PA | 22 thg 5, 2025 | 14 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $80.288–$137.600 Cấp II | Irving, TX | 22 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $96.762–$136.125 Cấp II | Stamford, CT | 16 thg 5, 2025 | 16 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $99.008–$136.125 Cấp II | Bellevue, WA | 14 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $80.725–$136.125 Cấp II | Mayfield, OH | 12 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $86.486–$102.950 Cấp II | Cary, NC | 12 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $71.885–$136.125 Cấp II | Las Vegas, NV | 12 thg 5, 2025 | 23 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $80.288–$125.225 Cấp II | Plano, TX | 7 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $80.288–$126.700 Cấp II | Plano, TX | 7 thg 5, 2025 | 12 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $76.336–$137.600 Cấp II | Sparks, NV | 6 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $99.486–$136.125 Cấp III | Irving, TX | 6 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $86.424–$136.125 Cấp II | Austin, TX | 6 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $94.661–$136.125 Cấp II | Rahway, NJ | 6 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $86.424–$136.125 Cấp II | Austin, TX | 6 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $86.486–$136.125 Cấp II | Raleigh, NC | 6 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $75.338–$136.125 Cấp II | St. Louis, MO | 6 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $83.845–$136.125 Cấp II | Auburn Hills, MI | 6 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $81.931–$136.125 Cấp II | Milwaukee, WI | 6 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $99.008–$136.125 Cấp II | Bellevue, WA | 6 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $85.072–$136.125 Cấp II | Wilmington, DE | 6 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $94.661–$137.600 Cấp II | New York, NY | 6 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $84.677–$126.700 Cấp II | Atlanta, GA | 5 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $64.792–$137.600 Cấp II | Erie, PA | 1 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $89.461–$137.600 Cấp II | Columbus, OH | 1 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $64.792–$137.600 Cấp II | Erie, PA | 30 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $81.765–$136.125 Cấp II | Richmond, VA | 30 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $83.200–$136.125 Cấp II | Clearwater, FL | 30 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $110.032–$136.125 Cấp II | Emeryville, CA | 30 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $99.008–$137.600 Cấp II | Bellevue, WA | 30 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $99.008–$137.600 Cấp II | Bellevue, WA | 30 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $80.288–$136.125 Cấp II | Plano, TX | 30 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $99.008–$137.600 Cấp II | Bellevue, WA | 30 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $99.008–$136.125 Cấp II | Bellevue, WA | 30 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $89.627–$136.125 Cấp II | Milford, OH | 30 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $86.424–$125.225 Cấp II | Colorado Springs, CO | 26 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $84.677–$125.225 Cấp II | Atlanta, GA | 16 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $99.091–$126.700 Cấp II | Frederick, MD | 8 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $88.046–$125.225 Cấp II | Richfield, MN | 7 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $84.677–$125.225 Cấp II | Atlanta, GA | 3 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $75.088–$125.225 Cấp II | Pittsburgh, PA | 3 thg 4, 2025 | 17 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $82.659–$126.700 Cấp II | Chicago, IL | 31 thg 3, 2025 | 31 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $81.765–$125.225 Cấp II | Richmond, VA | 28 thg 3, 2025 | 28 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $88.317–$126.700 Cấp II | Rosemead, CA | 27 thg 3, 2025 | 28 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $64.750–$125.225 Cấp II | Warsaw, IN | 25 thg 3, 2025 | 7 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $115.856–$125.225 Cấp II | Sunnyvale, CA | 20 thg 3, 2025 | 26 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $88.046–$125.225 Cấp II | Richfield, MN | 14 thg 3, 2025 | 24 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.000–$155.000 Cấp III | Plano, TX | 14 thg 3, 2025 | 27 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $84.635–$125.225 Cấp II | Loveland, CO | 13 thg 3, 2025 | 26 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $84.510–$126.700 Cấp II | Thousand Oaks, CA | 13 thg 3, 2025 | 12 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $81.765–$125.225 Cấp II | Richmond, VA | 11 thg 3, 2025 | 11 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $75.962–$126.700 Cấp II | Indianapolis, IN | 11 thg 3, 2025 | 2 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $95.302–$128.938 Cấp II | Austin, TX | 6 thg 3, 2025 | 17 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $88.046–$125.225 Cấp II | Saint Paul, MN | 14 thg 2, 2025 | 10 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $92.144–$126.700 Cấp III | San Antonio, TX | 14 thg 2, 2025 | 27 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $91.229–$125.225 Cấp II | Framingham, MA | 6 thg 2, 2025 | 6 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $84.261–$126.700 Cấp II | Houston, TX | 3 thg 2, 2025 | 28 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $99.008–$126.700 Cấp II | Bellevue, WA | 29 thg 1, 2025 | 29 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $105.934–$126.700 Cấp III | Wilmington, DE | 24 thg 1, 2025 | 5 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $86.424–$125.225 Cấp II | Colorado Springs, CO | 23 thg 1, 2025 | 5 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $75.878–$126.700 Cấp II | Toledo, OH | 22 thg 1, 2025 | 23 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $73.798–$125.225 Cấp II | Nashville, TN | 22 thg 1, 2025 | 22 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $94.661–$125.225 Cấp II | Edison, NJ | 14 thg 1, 2025 | 14 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $99.486–$145.290 Cấp III | Plano, TX | 24 thg 12, 2024 | 24 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $89.627–$125.225 Cấp II | Milford, OH | 19 thg 12, 2024 | 19 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $106.662–$126.790 Cấp III | Charlotte, NC | 5 thg 12, 2024 | 5 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $115.856–$127.075 Cấp II | Palo Alto, CA | 18 thg 11, 2024 | 18 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $84.261–$125.225 Cấp II | Houston, TX | 13 thg 11, 2024 | 15 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $80.288–$126.700 Cấp II | Irving, TX | 12 thg 11, 2024 | 12 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $99.008–$126.700 Cấp II | Bellevue, WA | 5 thg 11, 2024 | 5 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $99.008–$125.225 Cấp II | Bellevue, WA | 28 thg 10, 2024 | 17 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $75.878–$126.700 Cấp II | San Antonio, TX | 28 thg 10, 2024 | 8 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $99.008–$126.700 Cấp II | Bellevue, WA | 25 thg 10, 2024 | 25 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $75.878–$125.225 Cấp II | San Antonio, TX | 24 thg 10, 2024 | 31 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $84.677–$125.225 Cấp II | Suwanee, GA | 22 thg 10, 2024 | 17 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $82.659–$125.225 Cấp II | Oakbrook Terrace, IL | 10 thg 10, 2024 | 10 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $96.762–$126.700 Cấp II | Stamford, CT | 3 thg 10, 2024 | 15 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $84.677–$125.225 Cấp II | Atlanta, GA | 24 thg 9, 2024 | 23 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $99.008–$125.225 Cấp II | Bellevue, WA | 23 thg 9, 2024 | 14 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $79.456–$119.400 Cấp II | North Charleston, SC | 6 thg 9, 2024 | 5 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $71.885–$118.125 Cấp II | Las Vegas, NV | 3 thg 9, 2024 | 3 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $71.885–$118.125 Cấp II | Las Vegas, NV | 3 thg 9, 2024 | 3 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $120.000–$130.000 Cấp III | Charlotte, NC | 13 thg 8, 2024 | 27 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $115.856–$126.400 Cấp II | Sunnyvale, CA | 13 thg 8, 2024 | 7 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $80.288–$125.000 Cấp II | Plano, TX | 1 thg 8, 2024 | 1 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $120.000–$127.000 Cấp II | Santa Clara, CA | 31 thg 7, 2024 | 31 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $110.000–$120.000 Cấp II | Plano, TX | 24 thg 7, 2024 | 6 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $115.856–$122.450 Cấp II | Sunnyvale, CA | 23 thg 7, 2024 | 23 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $94.661–$118.125 Cấp II | Newark, NJ | 22 thg 7, 2024 | 20 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $94.661–$118.125 Cấp II | Newark, NJ | 22 thg 7, 2024 | 20 thg 11, 2024 | Đã rút lại |
| $94.661–$118.125 Cấp II | Newark, NJ | 18 thg 7, 2024 | 20 thg 11, 2024 | Đã rút lại |
| $99.091–$119.400 Cấp II | Ashburn, VA | 2 thg 7, 2024 | 2 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $77.584–$119.400 Cấp II | Chicago, IL | 24 thg 6, 2024 | 5 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $84.843–$119.400 Cấp III | Toledo, OH | 14 thg 6, 2024 | 13 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $93.974–$118.125 Cấp II | Seattle, WA | 10 thg 6, 2024 | 10 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $122.158–$125.900 Cấp II | Mountain View, CA | 10 thg 6, 2024 | 9 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $79.477–$119.400 Cấp II | Milford, OH | 10 thg 6, 2024 | 21 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $96.138–$118.125 Cấp II | Groton, CT | 10 thg 6, 2024 | 7 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $89.294–$119.400 Cấp II | Sparks, NV | 28 thg 5, 2024 | 24 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $83.470–$119.400 Cấp II | Woodland Hills, CA | 22 thg 5, 2024 | 7 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $110.000–$120.000 Cấp II | Jacksonville, FL | 21 thg 5, 2024 | 3 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $125.000–$135.000 Cấp II | Atlanta, GA | 15 thg 5, 2024 | 23 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $77.792–$118.125 Cấp II | Norristown, PA | 13 thg 5, 2024 | 13 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $83.595–$118.125 Cấp II | Research Triangle Park, NC | 13 thg 5, 2024 | 24 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $93.974–$118.125 Cấp II | Tukwila, WA | 6 thg 5, 2024 | 6 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $77.667–$119.400 Cấp II | Irving, TX | 6 thg 5, 2024 | 6 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $77.667–$118.125 Cấp II | Plano, TX | 3 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $105.000–$115.000 Cấp II | Plano, TX | 2 thg 5, 2024 | 14 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $93.392–$118.125 Cấp III | Lincolnshire, IL | 1 thg 5, 2024 | 1 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $85.280–$118.125 Cấp II | Southington, CT | 29 thg 4, 2024 | 29 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $74.818–$118.125 Cấp II | Decatur, IL | 25 thg 4, 2024 | 25 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $72.987–$118.125 Cấp II | San Antonio, TX | 25 thg 4, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $122.158–$122.700 Cấp II | San Jose, CA | 24 thg 4, 2024 | 24 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $77.667–$118.125 Cấp II | Plano, TX | 24 thg 4, 2024 | 7 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $90.000–$100.000 Cấp II | Jacksonville, FL | 23 thg 4, 2024 | 6 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $105.040–$115.000 Cấp II | Oakland, CA | 23 thg 4, 2024 | 6 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $85.592–$118.125 Cấp III | Decatur, IL | 11 thg 4, 2024 | 11 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $122.158–$141.105 Cấp II | Santa Clara, CA | 11 thg 4, 2024 | 7 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $80.080–$118.125 Cấp II | Austin, TX | 5 thg 4, 2024 | 5 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $93.974–$118.125 Cấp II | Bellevue, WA | 2 thg 4, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $93.974–$118.125 Cấp II | Bellevue, WA | 2 thg 4, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $75.421–$119.400 Cấp II | Tampa, FL | 2 thg 4, 2024 | 7 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $120.000–$130.000 Cấp II | Hoboken, NJ | 29 thg 3, 2024 | 11 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $93.974–$118.125 Cấp II | Bellevue, WA | 27 thg 3, 2024 | 2 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $100.000–$110.000 Cấp II | Decatur, IL | 26 thg 3, 2024 | 8 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $86.112–$118.125 Cấp II | San Diego, CA | 21 thg 3, 2024 | 30 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $70.762–$118.125 Cấp II | Wichita, KS | 20 thg 3, 2024 | 13 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $86.091–$95.000 Cấp II | Atlanta, GA | 20 thg 3, 2024 | 2 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $122.158–$132.158 Cấp II | Sunnyvale, CA | 20 thg 3, 2024 | 4 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $79.477–$119.400 Cấp II | Milford, OH | 19 thg 3, 2024 | 19 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $97.406–$118.125 Cấp II | Frederick, MD | 15 thg 3, 2024 | 14 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $72.987–$99.250 Cấp II | San Antonio, TX | 14 thg 3, 2024 | 7 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $82.514–$118.125 Cấp II | Columbus, OH | 13 thg 3, 2024 | 7 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $86.091–$118.125 Cấp II | Atlanta, GA | 13 thg 3, 2024 | 7 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $122.158–$132.158 Cấp II | Sunnyvale, CA | 13 thg 3, 2024 | 5 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $93.974–$118.125 Cấp II | Redmond, WA | 13 thg 3, 2024 | 13 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $86.091–$119.400 Cấp II | Alpharetta, GA | 12 thg 3, 2024 | 6 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $69.200–$119.400 Cấp II | Erie, PA | 12 thg 3, 2024 | 27 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $83.470–$118.125 Cấp II | Rosemead, CA | 11 thg 3, 2024 | 24 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $122.700–$132.700 Cấp II | Santa Clara, CA | 11 thg 3, 2024 | 7 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $77.584–$119.400 Cấp II | Chicago, IL | 11 thg 3, 2024 | 7 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $66.893–$119.400 Cấp II | Erie, PA | 11 thg 3, 2024 | 7 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $76.939–$118.125 Cấp II | Loveland, CO | 8 thg 3, 2024 | 7 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $94.010–$127.190 Cấp II | Austin, TX | 8 thg 3, 2024 | 14 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $75.421–$118.125 Cấp II | Tampa, FL | 8 thg 3, 2024 | 7 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $122.158–$125.100 Cấp II | Sunnyvale, CA | 8 thg 3, 2024 | 30 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $122.700–$132.700 Cấp II | Santa Clara, CA | 8 thg 3, 2024 | 5 thg 6, 2024 | Đã rút lại |
| $76.461–$118.125 Cấp II | St. Louis, MO | 8 thg 3, 2024 | 6 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $70.117–$119.400 Cấp II | Toledo, OH | 7 thg 3, 2024 | 26 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $78.478–$118.125 Cấp II | Raleigh, NC | 7 thg 3, 2024 | 6 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $74.755–$118.125 Cấp II | Ada, MI | 7 thg 3, 2024 | 12 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $122.158–$141.105 Cấp II | San Jose, CA | 7 thg 3, 2024 | 6 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $77.584–$119.400 Cấp II | Deerfield, IL | 7 thg 3, 2024 | 15 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $81.931–$119.400 Cấp II | Wayzata, MN | 6 thg 3, 2024 | 7 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $83.470–$119.400 Cấp II | Rosemead, CA | 6 thg 3, 2024 | 5 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $83.470–$118.125 Cấp II | Woodland Hills, CA | 6 thg 3, 2024 | 27 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $66.893–$118.125 Cấp II | Erie, PA | 6 thg 3, 2024 | 19 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $76.939–$118.125 Cấp II | Loveland, CO | 6 thg 3, 2024 | 19 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $93.974–$118.125 Cấp II | Redmond, WA | 6 thg 3, 2024 | 18 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $78.478–$118.125 Cấp II | Raleigh, NC | 5 thg 3, 2024 | 4 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $86.091–$118.125 Cấp II | Atlanta, GA | 5 thg 3, 2024 | 4 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $93.974–$119.400 Cấp II | Bellevue, WA | 5 thg 3, 2024 | 14 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $81.120–$119.400 Cấp II | Niskayuna, NY | 5 thg 3, 2024 | 5 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $122.158–$123.825 Cấp II | Sunnyvale, CA | 5 thg 3, 2024 | 27 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $72.987–$118.125 Cấp II | San Antonio, TX | 4 thg 3, 2024 | 2 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $69.200–$119.400 Cấp II | Warsaw, IN | 4 thg 3, 2024 | 31 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $72.363–$119.400 Cấp II | Indianapolis, IN | 4 thg 3, 2024 | 15 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $72.488–$118.125 Cấp II | New Kensington, PA | 4 thg 3, 2024 | 15 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $90.938–$118.125 Cấp II | Pawtucket, RI | 1 thg 3, 2024 | 1 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $94.390–$118.125 Cấp II | New York, NY | 29 thg 2, 2024 | 1 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $81.931–$118.125 Cấp II | Wayzata, MN | 29 thg 2, 2024 | 4 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $71.760–$118.125 Cấp II | Olathe, KS | 29 thg 2, 2024 | 6 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $81.931–$119.400 Cấp II | Richfield, MN | 28 thg 2, 2024 | 27 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $81.931–$118.125 Cấp II | Richfield, MN | 28 thg 2, 2024 | 28 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $81.931–$118.125 Cấp II | Richfield, MN | 28 thg 2, 2024 | 28 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $81.931–$118.125 Cấp II | Richfield, MN | 28 thg 2, 2024 | 28 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $80.080–$119.400 Cấp II | Austin, TX | 28 thg 2, 2024 | 28 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $77.667–$119.400 Cấp II | Irving, TX | 28 thg 2, 2024 | 28 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $84.302–$119.400 Cấp III | Erie, PA | 27 thg 2, 2024 | 27 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $81.931–$118.125 Cấp II | Richfield, MN | 27 thg 2, 2024 | 27 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $86.091–$118.125 Cấp II | Atlanta, GA | 27 thg 2, 2024 | 27 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $77.667–$119.400 Cấp II | Dallas, TX | 27 thg 2, 2024 | 27 thg 2, 2024 | Đã chứng nhận |
| $81.453–$119.400 Cấp II | Houston, TX | 26 thg 2, 2024 | 24 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $81.453–$118.125 Cấp II | Houston, TX | 26 thg 2, 2024 | 17 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $83.470–$118.125 Cấp II | Studio City, CA | 26 thg 2, 2024 | 23 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $66.893–$118.125 Cấp II | Erie, PA | 26 thg 2, 2024 | 24 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $93.974–$118.125 Cấp II | Bellevue, WA | 26 thg 2, 2024 | 24 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $86.091–$118.125 Cấp II | Alpharetta, GA | 22 thg 2, 2024 | 21 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $90.646–$118.125 Cấp II | Burlington, MA | 21 thg 2, 2024 | 17 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $94.390–$118.125 Cấp II | New York, NY | 21 thg 2, 2024 | 5 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $94.390–$119.400 Cấp II | Long Island City, NY | 20 thg 2, 2024 | 1 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $72.155–$118.125 Cấp II | Charlotte, NC | 20 thg 2, 2024 | 17 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $105.040–$119.400 Cấp II | San Ramon, CA | 16 thg 2, 2024 | 15 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $80.080–$118.125 Cấp II | Austin, TX | 14 thg 2, 2024 | 29 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $77.792–$119.400 Cấp II | Norristown, PA | 13 thg 2, 2024 | 26 thg 2, 2024 | Đã chứng nhận |
| $110.000–$120.000 Cấp II | Erie, PA | 9 thg 2, 2024 | 22 thg 2, 2024 | Đã chứng nhận |
| $83.470–$119.400 Cấp II | Rosemead, CA | 6 thg 2, 2024 | 7 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $93.974–$118.125 Cấp II | Bellevue, WA | 6 thg 2, 2024 | 4 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $77.584–$118.125 Cấp II | Franklin Park, IL | 31 thg 1, 2024 | 31 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $105.000–$115.000 Cấp II | St. Louis, MO | 31 thg 1, 2024 | 6 thg 2, 2024 | Đã chứng nhận |
| $68.058–$118.125 Cấp II | Portage, MI | 19 thg 1, 2024 | 4 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $138.000–$148.000 Cấp II | Austin, TX | 17 thg 1, 2024 | 29 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $95.000–$105.000 Cấp II | Coppell, TX | 17 thg 1, 2024 | 30 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $151.195–$157.000 Cấp III | San Jose, CA | 11 thg 1, 2024 | 24 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $77.584–$118.125 Cấp II | Deerfield, IL | 2 thg 1, 2024 | 14 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $110.000–$140.000 Cấp III | Plano, TX | 29 thg 12, 2023 | 11 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $110.000–$140.000 Cấp III | Plano, TX | 28 thg 12, 2023 | 10 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $95.000–$105.000 Cấp II | Marietta, GA | 28 thg 12, 2023 | 5 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $97.282–$115.000 Cấp III | Wayzata, MN | 27 thg 12, 2023 | 5 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $97.282–$110.000 Cấp III | Wayzata, MN | 27 thg 12, 2023 | 2 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $77.667–$118.125 Cấp II | Irving, TX | 22 thg 11, 2023 | 22 thg 11, 2023 | Đã chứng nhận |
| $90.646–$95.000 Cấp II | Billerica, MA | 14 thg 11, 2023 | 27 thg 11, 2023 | Đã chứng nhận |
| $93.974–$119.400 Cấp II | Bellevue, WA | 9 thg 11, 2023 | 18 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $122.158–$143.750 Cấp II | Santa Clara, CA | 19 thg 10, 2023 | 30 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $105.040–$117.000 Cấp II | San Ramon, CA | 18 thg 10, 2023 | 18 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $77.584–$118.125 Cấp II | Lincolnshire, IL | 17 thg 10, 2023 | 20 thg 2, 2024 | Đã chứng nhận |
| $71.718–$119.400 Cấp II | Naples, FL | 13 thg 10, 2023 | 16 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $77.667–$116.100 Cấp II | Irving, TX | 6 thg 10, 2023 | 19 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $115.000–$125.000 Cấp II | Salt Lake City, UT | 29 thg 9, 2023 | 6 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $115.000–$125.000 Cấp II | Decatur, IL | 29 thg 9, 2023 | 6 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
Hiển thị 300 hồ sơ gần nhất trong số 402 hồ sơ.
Network Administrator tại tất cả nhà tuyển dụng →
Các công việc khác tại Tata Consultancy Services Limited
- Architect$80.704
- Developer$82.472
- Analyst$87.984
- Software Developer$116.938
- Analyst - Testing$86.320
- Technical Lead$80.371
- User Interface Designer$70.949
- System Administrator$86.091
- Functional Consultant$102.378
- Database Administrator$88.275
- Designer$86.840
- Business Analyst$95.257
- Data Warehouse Specialist$97.094
- Engineering Analyst$88.130
- Project Lead$103.730
- Design Engineer$89.086
- Analyst - Information Security$109.933
- Web Developer$68.120
- Validation Engineer$88.462
- Value Consultant$94.765
- Network Administrators$80.288
- Analysis Engineer$84.302
- Product Engineer$82.077
- Embedded Systems Design Engineer$102.190
Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).