Dữ liệu lương H1B

Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Uniquelogicsolutions Inc.

Uniquelogicsolutions Inc.: Lương và tài trợ H-1B

Uniquelogicsolutions Inc. đã nộp 43 hồ sơ điều kiện lao động cho visa H-1B và các loại liên quan trong các năm tài chính 2023–2026; đã chứng nhận: 43. Mức lương trung vị được đề nghị: $82.056.

Đơn đăng ký (LCA)43
Đã chứng nhận43
Địa chỉ nhà tuyển dụngBentonville, AR
Nhà tuyển dụng phụ thuộc H-1BKhông
Mức lương trung vị được đề xuất$82.056
Nửa giữa của mức lương$80.413–$87.120
Phân vị thứ 10–90$79.381–$94.931

Uniquelogicsolutions Inc. có tài trợ visa H-1B không?

Uniquelogicsolutions Inc. đã nộp 43 hồ sơ điều kiện lao động trong các năm tài chính 2023–2026, hồ sơ mới nhất nộp vào 15 thg 6, 2026. LCA là bước đầu tiên trong quy trình xin visa H-1B, nên nhà tuyển dụng đã hoặc đang chuẩn bị tài trợ cho nhân viên H-1B; điều này không đảm bảo tài trợ cho bất kỳ vị trí cụ thể nào. Hãy kiểm tra các tin tuyển dụng của chính nhà tuyển dụng.

Mức lương theo chức danh

Chức danhLCALương trung vị
Software Developer43$82.056

Hồ sơ theo năm tài chính

Năm tài chínhLCALương trung vị
Năm tài chính 20237$78.749
Năm tài chính 202411$81.931
Năm tài chính 202515$80.413
Năm tài chính 202610$92.914

Các mức lương phổ biến

Bộ Lao động đặt ra bốn mức lương phổ biến cho mỗi nghề nghiệp và khu vực, từ Cấp I (mới vào) đến Cấp IV (thành thạo hoàn toàn). Nhà tuyển dụng chọn mức phù hợp với yêu cầu công việc.

Địa điểm làm việc

Nghề nghiệp

Hồ sơ mới nhất

Chức danhLương cơ bảnĐịa điểmĐã nộpNgày bắt đầuTrạng thái
Software Developer$90.896–$91.000
Cấp I
Denton, TX15 thg 6, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
Software Developer$94.931–$95.000
Cấp II
Springfield, IL11 thg 6, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
Software Developer$94.931–$95.000
Cấp II
Springfield, IL11 thg 6, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
Software Developer$112.424–$113.000
Cấp II
Charlotte, NC4 thg 6, 20264 thg 6, 2026Đã chứng nhận
Software Developer$102.274–$103.000
Cấp III
Centerton, AR5 thg 4, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
Software Developer$83.325–$84.000
Cấp II
Bentonville, AR5 thg 4, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
Software Developer$83.325–$84.000
Cấp II
Bentonville, AR5 thg 4, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
Software Developer$83.325–$84.000
Cấp II
Bentonville, AR5 thg 4, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
Software Developer$87.651–$88.000
Cấp I
Phoenix, AZ20 thg 11, 202520 thg 11, 2025Đã chứng nhận
Software Developer$103.210–$104.000
Cấp I
Jersey City, NJ12 thg 11, 202512 thg 11, 2025Đã chứng nhận
Software Developer$87.859–$93.000
Cấp I
Canton, GA14 thg 8, 202514 thg 8, 2025Đã chứng nhận
Software Developer$87.651–$88.000
Cấp I
Phoenix, AZ12 thg 8, 202512 thg 8, 2025Đã chứng nhận
Software Developer$87.859–$93.000
Cấp I
Canton, GA7 thg 8, 20257 thg 8, 2025Đã chứng nhận
Software Developer$80.413–$81.000
Cấp II
Bentonville, AR9 thg 6, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
Software Developer$80.413–$81.000
Cấp II
Bentonville, AR9 thg 6, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
Software Developer$80.413–$81.000
Cấp II
Bentonville, AR9 thg 6, 20259 thg 6, 2025Đã chứng nhận
Software Developer$79.123–$81.000
Cấp I
Live Oak, TX24 thg 5, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
Software Developer$95.493–$96.000
Cấp I
Piscatway, NJ7 thg 5, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
Software Developer$84.490–$90.000
Cấp I
Princeton, NJ7 thg 5, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
Software Developer$80.413–$81.000
Cấp II
Bentonville, AR24 thg 3, 202524 thg 3, 2025Đã chứng nhận
Software Developer$80.413–$81.000
Cấp II
Bentonville, AR19 thg 2, 202519 thg 2, 2025Đã chứng nhận
Software Developer$80.413–$84.000
Cấp II
Bentonville, AR13 thg 2, 202513 thg 2, 2025Đã chứng nhận
Software Developer$80.413–$84.000
Cấp II
Bentonville, AR4 thg 12, 20244 thg 12, 2024Đã chứng nhận
Software Developer$80.413–$84.000
Cấp II
Bentonville, AR3 thg 12, 20243 thg 12, 2024Đã chứng nhận
Software Developer$83.096–$88.000
Cấp I
Phoenix, AZ30 thg 10, 202430 thg 10, 2024Đã chứng nhận
Software Developer$82.056–$84.000
Cấp I
Aubrey, TX5 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
Software Developer$80.933–$81.000
Cấp II
Bentonville, AR3 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
Software Developer$82.056–$85.000
Cấp I
Irving, TX1 thg 5, 20241 thg 5, 2024Đã chứng nhận
Software Developer$82.056–$85.000
Cấp I
Irving, TX24 thg 4, 202424 thg 4, 2024Đã chứng nhận
Software Developer$80.933–$81.000
Cấp II
Bentonville, AR20 thg 4, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
Software Developer$80.933–$81.000
Cấp II
Bentonville, AR20 thg 4, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
Software Developer$83.595–$84.000
Cấp I
Princeton, NJ17 thg 4, 202417 thg 4, 2024Đã chứng nhận
Software Developer$81.931–$84.000
Cấp I
Minneapolis, MN11 thg 4, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
Software Developer$80.933–$84.000
Cấp II
Bentonville, AR20 thg 2, 202420 thg 2, 2024Đã chứng nhận
Software Developer$80.933–$81.000
Cấp II
Bentonville, AR25 thg 1, 202426 thg 1, 2024Đã chứng nhận
Software Developer$86.590–$87.000
Cấp II
West Des Moines, IA17 thg 1, 202417 thg 1, 2024Đã chứng nhận
Software Developer$80.933–$81.000
Cấp II
Bentonville, AR12 thg 9, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
Software Developer$80.933–$81.000
Cấp II
Bentonville, AR3 thg 8, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
Software Developer$78.749–$80.000
Cấp II
Bentonville, AR16 thg 6, 202316 thg 6, 2023Đã chứng nhận
Software Developer$85.197–$90.000
Cấp I
New York, NY9 thg 6, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
Software Developer$78.749–$79.000
Cấp II
Bentonville, AR16 thg 5, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
Software Developer$78.749–$79.000
Cấp II
Bentonville, AR16 thg 5, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
Software Developer$78.749–$79.000
Cấp II
Bentonville, AR7 thg 12, 20228 thg 12, 2022Đã chứng nhận

Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).