Trang chủ › Nhà tuyển dụng › CyberArk Software USA, LP
CyberArk Software USA, LP: Lương và tài trợ H-1B
CyberArk Software USA, LP đã nộp 26 hồ sơ điều kiện lao động cho visa H-1B và các loại liên quan trong các năm tài chính 2023–2026; đã chứng nhận: 26. Mức lương trung vị được đề nghị: $166.000.
CyberArk Software USA, LP có tài trợ visa H-1B không?
CyberArk Software USA, LP đã nộp 26 hồ sơ điều kiện lao động trong các năm tài chính 2023–2026, hồ sơ mới nhất nộp vào 8 thg 6, 2026. LCA là bước đầu tiên trong quy trình xin visa H-1B, nên nhà tuyển dụng đã hoặc đang chuẩn bị tài trợ cho nhân viên H-1B; điều này không đảm bảo tài trợ cho bất kỳ vị trí cụ thể nào. Hãy kiểm tra các tin tuyển dụng của chính nhà tuyển dụng.
Hồ sơ thẻ xanh (PERM) tại CyberArk Software USA, LP: 3 →
Mức lương theo chức danh
| Chức danh | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Senior Software Engineer | 4 | $172.686 |
| Staff Software Development Engineer in Test | 2 | $155.500 |
| Senior Software Development Engineer in Test | 2 | $112.000 |
| Staff Software Engineer | 2 | $210.578 |
| Software Engineer | 2 | $150.000 |
| Sr. Software Engineer | 1 | $184.700 |
| Manager, R&D | 1 | $240.000 |
| Senior Staff Software Engineer | 1 | $199.600 |
| R&D Group Manager, Idaptive | 1 | $260.000 |
| Principal Software Engineer | 1 | $262.500 |
| Staff Site Reliability Engineer | 1 | $158.000 |
| Staff Platform Engineer | 1 | $224.000 |
| Senior Site Reliability Engineer | 1 | $141.000 |
| Senior Production Engineer | 1 | $141.000 |
| Staff Engineer, Software | 1 | — |
| Senior Security Architect | 1 | $209.000 |
| Staff SW Engr – Platform Engrng (Machine Identity Security) | 1 | $190.279 |
| Senior SDET - Performance Test Engineer | 1 | $165.422 |
| Sr Software Engineer – Backend (Machine Identity Security) | 1 | $157.632 |
Hồ sơ theo năm tài chính
| Năm tài chính | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Năm tài chính 2023 | 2 | $124.500 |
| Năm tài chính 2024 | 2 | $212.350 |
| Năm tài chính 2025 | 13 | $166.000 |
| Năm tài chính 2026 | 9 | $176.582 |
Các mức lương phổ biến
- Cấp I (nhập môn)10%
- Cấp II (có chuyên môn)33%
- Cấp III (có kinh nghiệm)24%
- Cấp IV (thành thạo toàn diện)33%
Bộ Lao động đặt ra bốn mức lương phổ biến cho mỗi nghề nghiệp và khu vực, từ Cấp I (mới vào) đến Cấp IV (thành thạo hoàn toàn). Nhà tuyển dụng chọn mức phù hợp với yêu cầu công việc.
Địa điểm làm việc
- Santa Clara, CA16
- Salt Lake City, UT3
- South Jordan, UT2
- Livermore, CA1
- Celina, TX1
- Morgan Hill, CA1
- Allen, TX1
- Hutto, TX1
Nghề nghiệp
- Software Developers15
- Software Quality Assurance Analysts and Testers6
- Computer and Information Systems Managers2
- Computer Systems Engineers/Architects2
- Information Security Analysts1
Hồ sơ mới nhất
| Chức danh | Lương cơ bản | Địa điểm | Đã nộp | Ngày bắt đầu | Trạng thái |
|---|---|---|---|---|---|
| Senior Software Engineer | $157.632–$204.500 | Santa Clara, CA | 8 thg 6, 2026 | 8 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| Sr Software Engineer – Backend (Machine Identity Security) | $157.632–$221.880 | Santa Clara, CA | 15 thg 5, 2026 | 18 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| Senior SDET - Performance Test Engineer | $165.422–$215.500 Cấp III | Santa Clara, CA | 13 thg 5, 2026 | 13 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| Staff SW Engr – Platform Engrng (Machine Identity Security) | $190.279–$245.000 | Santa Clara, CA | 6 thg 5, 2026 | 6 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| Senior Security Architect | $209.000 Cấp IV | Salt Lake City, UT | 23 thg 4, 2026 | 23 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| Staff Engineer, Software | $149.429–$169.500 bán thời gian | Santa Clara, CA | 22 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| Senior Software Engineer | $187.741–$221.880 Cấp II | Santa Clara, CA | 22 thg 4, 2026 | 22 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| Senior Production Engineer | $141.000–$196.000 E-3 · Cấp II | Santa Clara, CA | 23 thg 12, 2025 | 1 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| Senior Software Engineer | $188.000–$200.000 Cấp II | Santa Clara, CA | 24 thg 9, 2025 | 14 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Engineer | $150.000–$160.000 Cấp I | Santa Clara, CA | 27 thg 8, 2025 | 15 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| Staff Software Development Engineer in Test | $166.000–$200.000 Cấp III | Santa Clara, CA | 22 thg 8, 2025 | 27 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| Staff Site Reliability Engineer | $158.000–$210.000 Cấp IV | Allen, TX | 15 thg 8, 2025 | 25 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| Staff Platform Engineer | $224.000–$229.000 Cấp IV | Santa Clara, CA | 29 thg 7, 2025 | 25 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| Senior Site Reliability Engineer | $141.000–$176.000 Cấp IV | Hutto, TX | 22 thg 7, 2025 | 4 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| Senior Software Development Engineer in Test | $120.000–$130.000 Cấp III | South Jordan, UT | 16 thg 7, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Engineer | $150.000–$176.000 Cấp I | Santa Clara, CA | 10 thg 7, 2025 | 21 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| Principal Software Engineer | $262.500 Cấp IV | Santa Clara, CA | 9 thg 4, 2025 | 9 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| Staff Software Engineer | $181.155 Cấp III | Salt Lake City, UT | 1 thg 4, 2025 | 1 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| Staff Software Engineer | $240.000 Cấp IV | Morgan Hill, CA | 11 thg 3, 2025 | 21 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| Senior Staff Software Engineer | $199.600 Cấp IV | Celina, TX | 11 thg 3, 2025 | 21 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| Senior Software Engineer | $134.071 Cấp III | Salt Lake City, UT | 28 thg 2, 2025 | 4 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| R&D Group Manager, Idaptive | $260.000 Cấp II | Santa Clara, CA | 23 thg 12, 2024 | 20 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| Manager, R&D | $240.000 | Santa Clara, CA | 7 thg 5, 2024 | 20 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| Sr. Software Engineer | $184.700 Cấp II | Santa Clara, CA | 15 thg 3, 2024 | 19 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| Senior Software Development Engineer in Test | $104.000 Cấp II | South Jordan, UT | 30 thg 1, 2023 | 1 thg 3, 2023 | Đã chứng nhận |
| Staff Software Development Engineer in Test | $145.000 Cấp II | Livermore, CA | 30 thg 1, 2023 | 1 thg 3, 2023 | Đã chứng nhận |
Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).