Dữ liệu lương H1B

Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Intuit Inc. › Product Manager

Product Manager tại Intuit Inc.: Mức lương H-1B

45 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh Product Manager tại Intuit Inc.. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $137.635; khoảng giữa $126.000–$146.055.

Đơn đăng ký (LCA)45
Mức lương trung vị được đề xuất$137.635
Nửa giữa của mức lương$126.000–$146.055
Phân vị thứ 10–90$121.701–$152.143

Theo năm tài chính

Năm tài chínhLCALương trung vị
Năm tài chính 202315$138.977
Năm tài chính 202416$146.055
Năm tài chính 20257$126.000
Năm tài chính 20265$137.635

Hồ sơ

Lương cơ bảnĐịa điểmĐã nộpNgày bắt đầuTrạng thái
$137.635–$148.360Mountain View, CA26 thg 5, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
$137.635–$148.360Mountain View, CA15 thg 5, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
$107.276–$130.800Atlanta, GA2 thg 4, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
$137.635–$157.500
Cấp II
Mountain View, CA10 thg 3, 202611 thg 8, 2026Đã chứng nhận
$137.635–$157.500
Cấp II
Mountain View, CA11 thg 2, 202629 thg 7, 2026Đã chứng nhận
$121.701–$145.000
Cấp II
Mountain View, CA30 thg 6, 202525 thg 12, 2025Đã chứng nhận
$126.000–$145.000
Cấp II
Mountain View, CA13 thg 5, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$126.000–$145.000
Cấp II
Mountain View, CA25 thg 4, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$126.000–$145.000
Cấp II
Mountain View, CA15 thg 4, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$126.000–$145.000
Cấp II
Mountain View, CA20 thg 3, 202518 thg 9, 2025Đã chứng nhận
$126.000–$145.000
Cấp II
Mountain View, CA4 thg 2, 202529 thg 7, 2025Đã chứng nhận
$121.701–$149.206
Cấp II
Mountain View, CA19 thg 12, 202419 thg 6, 2025Đã chứng nhận
$121.701–$149.206
Cấp II
Mountain View, CA19 thg 9, 202420 thg 3, 2025Đã chứng nhận
$146.055–$199.027Mountain View, CA6 thg 8, 202415 thg 12, 2024Đã chứng nhận
$146.055–$199.027
Cấp II
Mountain View, CA8 thg 7, 202415 thg 12, 2024Đã chứng nhận
$146.055–$199.027
Cấp II
Mountain View, CA13 thg 6, 202420 thg 6, 2024Đã chứng nhận
$148.000–$170.200
Cấp II
Charlotte, NC7 thg 6, 202417 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$120.000–$149.206
Cấp II
Mountain View, CA22 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$120.000–$149.206
Cấp II
San Francisco, CA7 thg 5, 202424 thg 8, 2024Đã chứng nhận
$146.055–$199.027Mountain View, CA3 thg 4, 202417 thg 9, 2024Đã chứng nhận
$152.526–$182.298
Cấp II
San Diego, CA29 thg 3, 202430 thg 3, 2024Đã chứng nhận
$146.055–$199.027Mountain View, CA27 thg 3, 202411 thg 9, 2024Đã chứng nhận
$149.350–$199.027
Cấp II
Mountain View, CA21 thg 2, 202425 thg 7, 2024Đã chứng nhận
$135.408–$149.206
Cấp II
Mountain View, CA24 thg 1, 20249 thg 7, 2024Đã chứng nhận
$127.397–$186.000New York, NY18 thg 12, 202311 thg 6, 2024Đã chứng nhận
$132.622–$197.027Mountain View, CA13 thg 12, 20235 thg 6, 2024Đã chứng nhận
$151.800–$186.000New York, NY8 thg 12, 20235 thg 6, 2024Đã rút lại
$135.408–$149.206
Cấp II
Mountain View, CA22 thg 11, 202321 thg 5, 2024Đã chứng nhận
$171.000–$200.241
Cấp II
San Francisco, CA9 thg 10, 20235 thg 4, 2024Đã chứng nhận
$133.081–$225.992Mountain View, CA20 thg 9, 202320 thg 3, 2024Đã chứng nhận
$171.000–$200.241San Francisco, CA7 thg 9, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$107.475–$133.250Atlanta, GA31 thg 5, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$162.019–$193.418Mountain View, CA16 thg 5, 20239 thg 11, 2023Đã chứng nhận
$175.000–$198.258
Cấp II
San Francisco, CA10 thg 3, 20235 thg 9, 2023Đã chứng nhận
$143.374–$195.175
Cấp II
San Diego, CA24 thg 1, 202330 thg 6, 2023Đã chứng nhận
$132.829–$180.500
Cấp II
Plano, TX12 thg 1, 20239 thg 7, 2023Đã chứng nhận
$128.462–$193.418Mountain View, CA11 thg 1, 20231 thg 7, 2023Đã chứng nhận
$125.000–$193.418Mountain View, CA6 thg 1, 20231 thg 7, 2023Đã rút lại
$150.610–$193.418Mountain View, CA20 thg 12, 202223 thg 12, 2022Đã chứng nhận
$128.462–$193.418Mountain View, CA5 thg 12, 202230 thg 5, 2023Đã chứng nhận
$150.610–$193.418Mountain View, CA15 thg 11, 202222 thg 11, 2022Đã chứng nhận
$128.462–$193.418Mountain View, CA14 thg 11, 20221 thg 4, 2023Đã chứng nhận
$140.000–$210.000
Cấp II
Charlotte, NC27 thg 10, 20223 thg 11, 2022Đã chứng nhận
$138.977–$188.700Mountain View, CA12 thg 10, 202219 thg 10, 2022Đã chứng nhận
$138.977–$188.700Mountain View, CA30 thg 9, 20227 thg 10, 2022Đã chứng nhận

Product Manager tại tất cả nhà tuyển dụng →

Các công việc khác tại Intuit Inc.

Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).