Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Intuit Inc. › Staff Software Engineer
Staff Software Engineer tại Intuit Inc.: Mức lương H-1B
197 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh Staff Software Engineer tại Intuit Inc.. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $192.941; khoảng giữa $176.777–$211.892.
Đơn đăng ký (LCA)197
Mức lương trung vị được đề xuất$192.941
Nửa giữa của mức lương$176.777–$211.892
Phân vị thứ 10–90$158.726–$221.443
Theo năm tài chính
| Năm tài chính | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Năm tài chính 2023 | 62 | $192.941 |
| Năm tài chính 2024 | 34 | $186.179 |
| Năm tài chính 2025 | 45 | $201.652 |
| Năm tài chính 2026 | 54 | $218.016 |
Hồ sơ
| Lương cơ bản | Địa điểm | Đã nộp | Ngày bắt đầu | Trạng thái |
|---|---|---|---|---|
| $264.969–$304.714 | Oakland, CA | 22 thg 6, 2026 | 1 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $221.443–$256.469 | Mountain View, CA | 18 thg 6, 2026 | 1 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $176.777–$220.448 | Charlotte, NC | 18 thg 6, 2026 | 1 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $230.313–$264.860 | Culver City, CA | 17 thg 6, 2026 | 1 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $176.777–$203.294 | Charlotte, NC | 4 thg 6, 2026 | 1 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $226.668–$260.668 | Oakland, CA | 4 thg 6, 2026 | 1 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $221.443–$275.000 | Mountain View, CA | 28 thg 5, 2026 | 28 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $221.443–$263.670 | Mountain View, CA | 28 thg 5, 2026 | 3 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $226.668–$260.668 | Oakland, CA | 27 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $221.443–$263.670 | Mountain View, CA | 21 thg 5, 2026 | 27 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $221.443–$263.670 | Mountain View, CA | 21 thg 5, 2026 | 28 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $220.046–$262.080 | New York, NY | 20 thg 5, 2026 | 20 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $226.668–$263.670 | Mountain View, CA | 20 thg 5, 2026 | 22 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $250.000–$263.670 | Mountain View, CA | 19 thg 5, 2026 | 25 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $176.777–$203.294 | Charlotte, NC | 19 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $221.443–$254.659 | Mountain View, CA | 19 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $221.443–$263.670 | Mountain View, CA | 18 thg 5, 2026 | 18 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $221.443–$263.670 | Mountain View, CA | 18 thg 5, 2026 | 21 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $221.443–$263.670 | Mountain View, CA | 15 thg 5, 2026 | 24 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $214.907–$261.936 Cấp IV | Phoenix, AZ | 13 thg 5, 2026 | 18 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $220.046–$262.080 | New York, NY | 11 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $191.667–$220.417 | San Diego, CA | 8 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $255.000–$262.080 | New York, NY | 22 thg 4, 2026 | 4 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $219.417–$262.080 | New York, NY | 6 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $219.960–$263.670 | Mountain View, CA | 3 thg 4, 2026 | 27 thg 9, 2026 | Đã chứng nhận |
| $219.960–$263.670 Cấp IV | Tracy, CA | 27 thg 3, 2026 | 30 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $176.000–$245.498 Cấp IV | Plano, TX | 18 thg 3, 2026 | 15 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $219.960–$263.670 | Mountain View, CA | 18 thg 3, 2026 | 28 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $175.525–$289.145 Cấp IV | Atlanta, GA | 11 thg 3, 2026 | 16 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $219.960–$263.670 | Mountain View, CA | 10 thg 3, 2026 | 20 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $195.600–$254.152 Cấp IV | San Diego, CA | 9 thg 3, 2026 | 23 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $205.980–$262.080 Cấp IV | New York, NY | 17 thg 2, 2026 | 27 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $195.770–$254.152 Cấp IV | San Diego, CA | 13 thg 2, 2026 | 8 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $205.980–$262.080 Cấp IV | New York, NY | 30 thg 1, 2026 | 9 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $195.770–$254.152 Cấp IV | San Diego, CA | 22 thg 1, 2026 | 13 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $219.536–$263.670 | Mountain View, CA | 21 thg 1, 2026 | 30 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $189.592–$262.080 Cấp IV | New York, NY | 21 thg 1, 2026 | 30 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $219.536–$263.670 | Mountain View, CA | 16 thg 1, 2026 | 16 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $205.980–$262.080 Cấp IV | New York, NY | 13 thg 1, 2026 | 19 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $172.211–$245.498 Cấp IV | Plano, TX | 8 thg 1, 2026 | 8 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $195.770–$254.152 Cấp IV | San Diego, CA | 7 thg 1, 2026 | 4 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $205.980–$262.080 Cấp IV | New York, NY | 6 thg 1, 2026 | 8 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $172.211–$245.498 Cấp IV | Plano, TX | 29 thg 12, 2025 | 27 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $172.211–$245.498 Cấp IV | Plano, TX | 23 thg 12, 2025 | 24 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $184.974–$254.152 Cấp IV | San Diego, CA | 17 thg 12, 2025 | 11 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $219.536–$239.737 | Mountain View, CA | 17 thg 12, 2025 | 11 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $205.980–$262.080 Cấp IV | New York, NY | 17 thg 12, 2025 | 2 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $205.980–$262.080 Cấp IV | New York, NY | 12 thg 12, 2025 | 6 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $219.536–$263.670 Cấp IV | Mountain House, CA | 3 thg 12, 2025 | 15 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $195.770–$254.152 Cấp IV | San Diego, CA | 14 thg 11, 2025 | 15 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $205.980–$262.080 Cấp IV | New York, NY | 13 thg 11, 2025 | 17 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $205.980–$262.080 Cấp IV | New York, NY | 6 thg 11, 2025 | 12 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $216.615–$263.670 | Mountain View, CA | 5 thg 11, 2025 | 16 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $194.184–$216.855 Cấp IV | Aubrey, TX | 31 thg 10, 2025 | 30 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $216.615–$261.936 | Mountain View, CA | 23 thg 9, 2025 | 25 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $195.770–$254.152 Cấp IV | San Diego, CA | 12 thg 9, 2025 | 15 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $181.123–$289.145 Cấp IV | Atlanta, GA | 8 thg 9, 2025 | 3 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $243.914–$263.670 Cấp IV | San Diego, CA | 27 thg 8, 2025 | 1 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $195.770–$254.152 Cấp IV | San Diego, CA | 20 thg 8, 2025 | 14 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $214.907–$261.936 | Mountain View, CA | 8 thg 8, 2025 | 11 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $183.395–$206.529 Cấp IV | Aubrey, TX | 14 thg 7, 2025 | 22 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $214.907–$261.936 | Mountain View, CA | 10 thg 7, 2025 | 10 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $214.907–$261.936 | Mountain View, CA | 30 thg 6, 2025 | 25 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $216.184–$261.936 | Mountain View, CA | 27 thg 6, 2025 | 21 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $226.158–$261.936 Cấp IV | Mountain View, CA | 17 thg 6, 2025 | 6 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $155.688–$205.000 Cấp IV | Concord, NC | 9 thg 6, 2025 | 20 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $226.158–$261.936 Cấp IV | Mountain View, CA | 5 thg 6, 2025 | 16 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $195.879–$258.348 Cấp IV | Tracy, CA | 5 thg 6, 2025 | 19 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $183.395–$206.529 Cấp IV | Leander, TX | 15 thg 5, 2025 | 26 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| — Cấp IV | Antioch, CA | 9 thg 5, 2025 | 5 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $216.184–$261.936 | Mountain View, CA | 28 thg 4, 2025 | 19 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $171.532–$235.498 Cấp IV | Plano, TX | 1 thg 4, 2025 | 23 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $216.184–$250.000 | Mountain View, CA | 26 thg 3, 2025 | 23 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $186.254–$215.000 | San Diego, CA | 26 thg 3, 2025 | 23 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $226.158–$261.936 Cấp IV | Mountain View, CA | 20 thg 3, 2025 | 27 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $189.351–$244.250 Cấp IV | San Diego, CA | 18 thg 3, 2025 | 8 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $171.532–$235.498 Cấp IV | Plano, TX | 13 thg 3, 2025 | 10 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $216.184–$325.276 | Mountain View, CA | 6 thg 3, 2025 | 12 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $211.638–$243.383 | Mountain View, CA | 4 thg 3, 2025 | 30 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $189.351–$244.250 Cấp IV | San Diego, CA | 10 thg 2, 2025 | 18 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $179.982–$260.088 Cấp IV | New York, NY | 7 thg 2, 2025 | 5 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $168.855–$235.498 Cấp IV | Plano, TX | 27 thg 1, 2025 | 29 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $200.720–$236.246 Cấp IV | Woodland Hills, CA | 10 thg 1, 2025 | 6 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $214.216–$261.936 | Mountain View, CA | 10 thg 1, 2025 | 18 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $201.652–$260.088 Cấp IV | New York, NY | 9 thg 1, 2025 | 13 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $201.652–$260.088 Cấp IV | New York, NY | 31 thg 12, 2024 | 30 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $214.216–$261.936 | Mountain View, CA | 30 thg 12, 2024 | 27 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $177.154–$244.250 Cấp IV | San Diego, CA | 19 thg 12, 2024 | 16 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $214.216–$261.936 | Mountain View, CA | 19 thg 12, 2024 | 19 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $168.855–$235.498 Cấp IV | Plano, TX | 13 thg 12, 2024 | 13 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $214.216–$261.936 | Mountain View, CA | 13 thg 12, 2024 | 13 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $214.216–$261.936 | Mountain View, CA | 12 thg 12, 2024 | 12 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $191.580–$219.173 Cấp IV | Savoy, IL | 4 thg 12, 2024 | 2 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $150.762–$198.696 Cấp III | Aubrey, TX | 18 thg 11, 2024 | 22 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $176.495–$283.452 Cấp IV | Atlanta, GA | 14 thg 11, 2024 | 18 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $226.158–$256.800 Cấp IV | Mountain View, CA | 7 thg 11, 2024 | 4 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $226.158–$256.800 Cấp IV | Mountain View, CA | 5 thg 11, 2024 | 4 thg 5, 2025 | Đã rút lại |
| $212.550–$256.800 | Mountain View, CA | 24 thg 10, 2024 | 31 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $209.347–$256.800 | Mountain View, CA | 10 thg 10, 2024 | 8 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $186.179–$254.988 Cấp IV | New York, NY | 7 thg 10, 2024 | 8 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $191.500–$228.348 Cấp IV | Woodland Hills, CA | 2 thg 10, 2024 | 30 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $177.154–$237.717 Cấp IV | San Diego, CA | 20 thg 9, 2024 | 20 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $212.147–$260.000 | Mountain View, CA | 20 thg 9, 2024 | 21 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $166.363–$272.573 Cấp IV | Atlanta, GA | 16 thg 9, 2024 | 18 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $209.347–$256.800 Cấp IV | San Diego, CA | 22 thg 7, 2024 | 24 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $209.347–$256.800 | Mountain View, CA | 17 thg 7, 2024 | 1 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $180.178–$261.600 | San Diego, CA | 17 thg 7, 2024 | 1 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $163.251–$226.440 Cấp IV | Plano, TX | 12 thg 7, 2024 | 3 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $186.000–$210.743 Cấp IV | Oswego, IL | 12 thg 7, 2024 | 5 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $190.587–$256.800 Cấp IV | Lathrop, CA | 3 thg 7, 2024 | 8 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $171.080–$239.741 Cấp IV | San Diego, CA | 25 thg 6, 2024 | 21 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $171.080–$239.741 Cấp III | San Diego, CA | 21 thg 6, 2024 | 18 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $209.347–$230.179 | Mountain View, CA | 18 thg 6, 2024 | 21 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $186.179–$254.988 Cấp IV | New York, NY | 13 thg 6, 2024 | 22 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $207.392–$256.800 Cấp IV | Tracy, CA | 10 thg 6, 2024 | 28 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $209.347–$256.800 | Mountain View, CA | 28 thg 5, 2024 | 10 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $186.179–$254.988 Cấp IV | New York, NY | 17 thg 5, 2024 | 17 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $210.000–$239.741 Cấp IV | San Diego, CA | 8 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $209.558–$256.800 | Mountain View, CA | 2 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $178.875–$261.600 | San Diego, CA | 2 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $161.000–$230.179 Cấp IV | Leander, TX | 5 thg 4, 2024 | 21 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $161.000–$230.179 Cấp IV | Frisco, TX | 2 thg 4, 2024 | 15 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $186.179–$254.988 Cấp IV | New York, NY | 7 thg 3, 2024 | 6 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $209.558–$225.000 | Mountain View, CA | 1 thg 3, 2024 | 8 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $204.271–$239.741 Cấp IV | San Diego, CA | 29 thg 2, 2024 | 18 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $157.075–$226.440 Cấp IV | Plano, TX | 25 thg 1, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $171.261–$261.600 | San Diego, CA | 11 thg 1, 2024 | 20 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $207.392–$256.800 | Mountain View, CA | 4 thg 1, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $176.427–$261.600 | San Diego, CA | 3 thg 1, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $187.737–$256.800 | Mountain View, CA | 8 thg 12, 2023 | 6 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $143.416–$186.817 Cấp IV | Glendale, AZ | 29 thg 11, 2023 | 4 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $171.080–$261.600 Cấp IV | San Diego, CA | 2 thg 11, 2023 | 7 thg 11, 2023 | Đã chứng nhận |
| $171.080–$261.600 Cấp IV | San Diego, CA | 25 thg 10, 2023 | 15 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $188.364–$256.800 | Mountain View, CA | 16 thg 10, 2023 | 17 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.383–$256.800 | Mountain View, CA | 25 thg 9, 2023 | 18 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $185.840–$213.866 Cấp III | Renton, WA | 21 thg 9, 2023 | 20 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $166.757–$261.600 | San Diego, CA | 20 thg 9, 2023 | 20 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $188.364–$256.800 | Mountain View, CA | 20 thg 9, 2023 | 20 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $171.539–$272.573 Cấp IV | Atlanta, GA | 11 thg 9, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $150.000–$203.675 Cấp IV | Plano, TX | 11 thg 9, 2023 | 14 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| $184.000–$222.000 Cấp IV | Issaquah, WA | 7 thg 9, 2023 | 20 thg 2, 2024 | Đã chứng nhận |
| $150.000–$203.675 Cấp IV | Plano, TX | 21 thg 7, 2023 | 18 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $187.408–$209.003 Cấp IV | Muscle Shoals, AL | 13 thg 7, 2023 | 14 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $157.120–$251.450 Cấp IV | San Diego, CA | 30 thg 6, 2023 | 30 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$237.930 Cấp IV | Mountain View, CA | 30 thg 6, 2023 | 30 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| $150.000–$222.000 Cấp IV | Plano, TX | 27 thg 6, 2023 | 4 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $206.385–$251.220 Cấp IV | New York, NY | 14 thg 6, 2023 | 21 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $183.310–$267.228 Cấp IV | Atlanta, GA | 1 thg 6, 2023 | 26 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $206.385–$251.220 Cấp IV | Brooklyn, NY | 2 thg 5, 2023 | 8 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $157.120–$251.450 Cấp IV | San Diego, CA | 14 thg 4, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$237.930 Cấp IV | Mountain View, CA | 13 thg 4, 2023 | 18 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| $155.397–$251.450 Cấp IV | San Diego, CA | 3 thg 4, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$237.930 Cấp IV | Mountain View, CA | 3 thg 4, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $184.401–$251.290 Cấp IV | Woodland Hills, CA | 30 thg 3, 2023 | 28 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| $157.120–$251.450 Cấp IV | San Diego, CA | 23 thg 3, 2023 | 22 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $171.000–$267.228 Cấp IV | Redmond, WA | 21 thg 3, 2023 | 28 thg 3, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$237.930 Cấp IV | Mountain View, CA | 21 thg 3, 2023 | 22 thg 3, 2023 | Đã chứng nhận |
| $150.000–$203.675 Cấp IV | Plano, TX | 13 thg 3, 2023 | 23 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $150.000–$203.675 Cấp IV | Plano, TX | 2 thg 3, 2023 | 1 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $157.120–$251.450 Cấp IV | San Diego, CA | 23 thg 2, 2023 | 24 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$237.930 Cấp IV | Mountain View, CA | 22 thg 2, 2023 | 5 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $150.000–$203.675 Cấp III | Plano, TX | 21 thg 2, 2023 | 1 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$237.930 Cấp IV | Mountain View, CA | 15 thg 2, 2023 | 10 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $206.385–$251.220 Cấp IV | New York, NY | 15 thg 2, 2023 | 22 thg 2, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$237.930 Cấp IV | Mountain View, CA | 15 thg 2, 2023 | 28 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$237.930 Cấp IV | Mountain View, CA | 15 thg 2, 2023 | 16 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$237.930 Cấp IV | Mountain View, CA | 15 thg 2, 2023 | 9 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $150.000–$203.675 Cấp IV | Plano, TX | 14 thg 2, 2023 | 15 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$225.000 Cấp IV | Tracy, CA | 10 thg 2, 2023 | 7 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $157.120–$251.450 Cấp IV | San Diego, CA | 26 thg 1, 2023 | 25 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $157.210–$251.450 Cấp IV | San Diego, CA | 26 thg 1, 2023 | 20 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $166.799–$207.000 Cấp IV | San Diego, CA | 24 thg 1, 2023 | 20 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $162.000–$203.950 Cấp IV | Atlanta, GA | 24 thg 1, 2023 | 20 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $157.120–$251.450 Cấp IV | San Diego, CA | 19 thg 1, 2023 | 16 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$225.000 Cấp IV | Mountain View, CA | 18 thg 1, 2023 | 10 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$237.930 Cấp IV | Mountain View, CA | 13 thg 1, 2023 | 6 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$237.930 Cấp IV | Mountain View, CA | 13 thg 1, 2023 | 9 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$237.930 Cấp IV | Mountain View, CA | 13 thg 1, 2023 | 7 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$237.930 Cấp IV | Mountain View, CA | 12 thg 1, 2023 | 9 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$237.930 Cấp IV | Mountain View, CA | 12 thg 1, 2023 | 6 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $196.090–$256.964 Cấp IV | San Diego, CA | 11 thg 1, 2023 | 13 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$237.930 Cấp IV | Mountain View, CA | 6 thg 1, 2023 | 1 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$237.930 Cấp IV | Mountain View, CA | 29 thg 12, 2022 | 29 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $204.000–$265.063 Cấp IV | Mountain View, CA | 28 thg 12, 2022 | 28 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$237.930 Cấp IV | Mountain View, CA | 27 thg 12, 2022 | 28 thg 12, 2022 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$229.199 Cấp IV | Mountain View, CA | 16 thg 12, 2022 | 17 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$237.930 Cấp IV | Mountain View, CA | 5 thg 12, 2022 | 30 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $193.116–$289.674 Cấp IV | Mountain View, CA | 22 thg 11, 2022 | 30 thg 11, 2022 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$237.930 Cấp IV | Mountain View, CA | 16 thg 11, 2022 | 12 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$237.930 Cấp IV | Mountain View, CA | 11 thg 11, 2022 | 1 thg 4, 2023 | Đã chứng nhận |
| $168.709–$215.000 Cấp IV | Seattle, WA | 8 thg 11, 2022 | 14 thg 11, 2022 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$229.199 Cấp IV | Mountain View, CA | 31 thg 10, 2022 | 26 thg 4, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$229.199 Cấp IV | Mountain View, CA | 27 thg 10, 2022 | 1 thg 1, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$229.199 Cấp IV | Mountain View, CA | 21 thg 10, 2022 | 22 thg 4, 2023 | Đã chứng nhận |
| $176.000–$258.192 Cấp IV | Atlanta, GA | 4 thg 10, 2022 | 30 thg 3, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$229.199 Cấp IV | Mountain View, CA | 3 thg 10, 2022 | 27 thg 3, 2023 | Đã chứng nhận |
| $134.992–$180.030 Cấp IV | Plano, TX | 29 thg 9, 2022 | 19 thg 3, 2023 | Đã chứng nhận |
Staff Software Engineer tại tất cả nhà tuyển dụng →
Các công việc khác tại Intuit Inc.
- Senior Software Engineer$156.000
- Software Engineer$130.223
- Senior Data Scientist$159.695
- Manager, Software Engineering$226.120
- Senior Business Data Analyst$135.239
- Senior Product Manager$172.221
- Staff Business Data Analyst$163.860
- Staff Data Scientist$184.170
- Staff Product Manager$185.400
- Senior Staff Software Engineer$234.021
- Senior Product Designer$149.200
- Principal Product Manager$229.258
- Senior Fraud and Risk Analyst$148.380
- Product Manager$137.635
- Principal Software Engineer$253.362
- Manager, Development$217.289
- Staff Technical Program Manager$191.617
- Staff Fraud and Risk Analyst$172.827
- Product Designer$120.330
- Senior AI Scientist$174.881
- Data Scientist$131.051
- Manager, Data and Analytics$194.811
- Senior Staff Product Manager$225.000
- Senior Technical Program Manager$160.000
Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).