Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Intuit Inc. › Senior Data Scientist
Senior Data Scientist tại Intuit Inc.: Mức lương H-1B
103 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh Senior Data Scientist tại Intuit Inc.. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $159.695; khoảng giữa $141.875–$168.300.
Đơn đăng ký (LCA)103
Mức lương trung vị được đề xuất$159.695
Nửa giữa của mức lương$141.875–$168.300
Phân vị thứ 10–90$130.854–$176.504
Theo năm tài chính
| Năm tài chính | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Năm tài chính 2023 | 15 | $165.000 |
| Năm tài chính 2024 | 13 | $159.695 |
| Năm tài chính 2025 | 36 | $154.832 |
| Năm tài chính 2026 | 37 | $148.025 |
Hồ sơ
| Lương cơ bản | Địa điểm | Đã nộp | Ngày bắt đầu | Trạng thái |
|---|---|---|---|---|
| $158.681–$182.483 | Culver City, CA | 5 thg 6, 2026 | 1 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $176.504–$202.980 | Oakland, CA | 4 thg 6, 2026 | 1 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $176.504–$202.980 | Oakland, CA | 27 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $175.040–$209.100 | Mountain View, CA | 15 thg 5, 2026 | 22 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $190.000–$209.100 | Mountain View, CA | 14 thg 5, 2026 | 18 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $200.000–$209.100 | Mountain View, CA | 14 thg 5, 2026 | 25 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $180.000–$209.100 | Charlotte, NC | 8 thg 5, 2026 | 11 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $176.602–$200.000 | San Francisco, CA | 9 thg 4, 2026 | 13 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $142.261–$209.100 | Mountain View, CA | 9 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $142.261–$209.100 | Mountain View, CA | 9 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $148.025–$178.500 | San Diego, CA | 3 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $160.100–$200.000 | New York, NY | 2 thg 4, 2026 | 3 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $174.783–$209.100 | Mountain View, CA | 1 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $174.783–$209.100 | Mountain View, CA | 25 thg 3, 2026 | 17 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $190.000–$209.100 | Mountain View, CA | 24 thg 3, 2026 | 30 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $145.308–$209.100 Cấp III | Mountain View, CA | 20 thg 3, 2026 | 30 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $174.826–$209.100 | Mountain View, CA | 17 thg 3, 2026 | 20 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $200.000–$209.100 Cấp III | Mountain View, CA | 11 thg 3, 2026 | 16 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $174.783–$209.100 | Mountain View, CA | 9 thg 3, 2026 | 30 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $174.783–$209.100 | Mountain View, CA | 23 thg 2, 2026 | 8 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $174.783–$220.000 | Mountain View, CA | 17 thg 2, 2026 | 6 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $130.295–$144.200 Cấp III | Atlanta, GA | 22 thg 1, 2026 | 21 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $145.308–$209.100 Cấp III | Mountain View, CA | 21 thg 1, 2026 | 15 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $125.694–$209.100 Cấp III | Mountain View, CA | 21 thg 1, 2026 | 1 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $145.308–$209.100 Cấp III | Mountain View, CA | 16 thg 1, 2026 | 7 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $140.000–$178.500 Cấp III | San Diego, CA | 16 thg 1, 2026 | 8 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $137.397–$158.100 Cấp III | Plano, TX | 16 thg 1, 2026 | 14 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $145.308–$209.100 Cấp III | Mountain View, CA | 14 thg 1, 2026 | 14 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $145.308–$209.100 Cấp III | Mountain View, CA | 13 thg 1, 2026 | 14 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $145.308–$209.100 Cấp III | Mountain View, CA | 13 thg 1, 2026 | 19 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $136.500–$209.100 Cấp III | Mountain View, CA | 9 thg 1, 2026 | 15 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $130.295–$144.200 Cấp III | Atlanta, GA | 7 thg 1, 2026 | 30 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $145.308–$209.100 Cấp III | Mountain View, CA | 19 thg 12, 2025 | 5 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $145.308–$209.100 Cấp III | Mountain View, CA | 26 thg 11, 2025 | 2 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $172.687–$209.100 | Mountain View, CA | 14 thg 11, 2025 | 24 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $145.308–$209.100 Cấp III | Mountain View, CA | 10 thg 11, 2025 | 13 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $145.308–$209.100 Cấp III | Mountain View, CA | 7 thg 11, 2025 | 20 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $140.000–$190.000 Cấp III | Redmond, WA | 15 thg 9, 2025 | 25 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $140.000–$190.000 Cấp III | San Diego, CA | 11 thg 9, 2025 | 21 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $164.403–$184.508 Cấp III | San Francisco, CA | 20 thg 8, 2025 | 1 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $141.875–$205.000 Cấp III | Mountain View, CA | 23 thg 7, 2025 | 20 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $141.875–$205.000 Cấp III | Mountain View, CA | 14 thg 7, 2025 | 8 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $130.854–$144.082 Cấp III | Plano, TX | 5 thg 6, 2025 | 13 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $120.000–$180.000 Cấp III | Atlanta, GA | 2 thg 6, 2025 | 29 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $88.379–$135.790 Cấp III | Las Vegas, NV | 19 thg 5, 2025 | 14 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $149.970–$172.890 Cấp III | New York, NY | 6 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $136.871–$175.000 Cấp III | San Diego, CA | 18 thg 4, 2025 | 24 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $141.875–$205.000 Cấp III | Mountain View, CA | 11 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $141.875–$205.000 Cấp III | Mountain View, CA | 4 thg 4, 2025 | 23 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $141.875–$205.000 Cấp III | Mountain View, CA | 28 thg 3, 2025 | 6 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $141.875–$205.000 Cấp III | Mountain View, CA | 21 thg 3, 2025 | 16 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $180.128–$205.000 Cấp III | Mountain View, CA | 18 thg 3, 2025 | 5 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $120.000–$180.000 Cấp III | Atlanta, GA | 18 thg 3, 2025 | 28 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $170.436–$182.104 Cấp III | San Diego, CA | 17 thg 3, 2025 | 12 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $136.871–$175.000 Cấp III | San Diego, CA | 14 thg 3, 2025 | 12 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $130.854–$151.270 Cấp III | Plano, TX | 27 thg 2, 2025 | 22 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $164.424–$189.087 Cấp III | Mountain View, CA | 18 thg 2, 2025 | 20 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $167.980–$210.000 Cấp III | Mountain View, CA | 12 thg 2, 2025 | 10 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $162.777–$210.000 Cấp III | Mountain View, CA | 10 thg 2, 2025 | 29 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $139.700–$176.359 Cấp III | Mountain View, CA | 7 thg 2, 2025 | 20 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $168.000–$210.000 Cấp III | Mountain View, CA | 4 thg 2, 2025 | 31 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $122.850–$139.256 Cấp III | Plano, TX | 31 thg 1, 2025 | 31 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $168.000–$210.000 Cấp III | San Francisco, CA | 28 thg 1, 2025 | 8 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $168.000–$210.000 Cấp III | San Francisco, CA | 27 thg 1, 2025 | 25 thg 7, 2025 | Đã rút lại |
| $168.000–$210.000 Cấp III | Mountain View, CA | 23 thg 1, 2025 | 17 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $172.739–$210.000 | Mountain View, CA | 13 thg 1, 2025 | 3 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $172.739–$210.000 | Mountain View, CA | 16 thg 12, 2024 | 13 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $180.128–$210.000 Cấp III | Mountain View, CA | 9 thg 12, 2024 | 12 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $160.000–$200.000 Cấp III | Mountain View, CA | 14 thg 11, 2024 | 22 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $162.320–$175.100 bán thời gian · Cấp III | San Diego, CA | 7 thg 11, 2024 | 11 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $159.695–$205.000 Cấp III | Mountain View, CA | 29 thg 10, 2024 | 8 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $159.695–$200.000 Cấp III | Mountain View, CA | 25 thg 10, 2024 | 11 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $159.695–$200.000 Cấp III | Mountain View, CA | 25 thg 10, 2024 | 4 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $180.128–$200.000 Cấp III | Mountain View, CA | 24 thg 10, 2024 | 28 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $159.695–$200.000 Cấp III | Mountain View, CA | 11 thg 10, 2024 | 21 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $180.128–$200.000 Cấp III | Mountain View, CA | 19 thg 9, 2024 | 29 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $159.695–$200.000 Cấp III | Mountain View, CA | 26 thg 8, 2024 | 9 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $158.620–$190.000 Cấp III | New York, NY | 2 thg 8, 2024 | 6 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $158.620–$195.000 Cấp III | New York, NY | 25 thg 7, 2024 | 3 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $159.695–$200.000 Cấp III | Santa Clara, CA | 1 thg 7, 2024 | 2 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $159.695–$200.000 Cấp III | Mountain View, CA | 21 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $170.282–$200.000 | Mountain View, CA | 21 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $159.695–$200.000 Cấp III | Mountain View, CA | 16 thg 5, 2024 | 1 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $158.620–$169.718 Cấp III | New York, NY | 27 thg 2, 2024 | 4 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $168.300–$200.000 Cấp III | Mountain View, CA | 13 thg 2, 2024 | 8 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $142.161–$185.000 Cấp III | Mountain View, CA | 7 thg 2, 2024 | 13 thg 2, 2024 | Đã chứng nhận |
| $168.300–$200.000 H-1B1 (Singapore) · Cấp III | Mountain View, CA | 1 thg 2, 2024 | 27 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $168.300–$200.000 Cấp III | Mountain View, CA | 12 thg 10, 2023 | 10 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $165.000–$200.000 | Mountain View, CA | 18 thg 9, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $140.878–$158.620 Cấp III | Mountain View, CA | 18 thg 8, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $165.000–$185.400 Cấp III | Mountain View, CA | 2 thg 8, 2023 | 28 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $165.000–$185.400 H-1B1 (Singapore) · Cấp III | Mountain View, CA | 21 thg 7, 2023 | 27 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $150.000–$175.000 Cấp III | Bentonville, AR | 21 thg 7, 2023 | 28 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $165.000–$185.400 H-1B1 (Singapore) · Cấp III | Mountain View, CA | 20 thg 7, 2023 | 27 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $165.360–$200.000 Cấp III | Mountain View, CA | 14 thg 6, 2023 | 21 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $154.321–$231.481 Cấp III | Bethesda, MD | 11 thg 4, 2023 | 29 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| $165.000–$185.400 | Mountain View, CA | 27 thg 2, 2023 | 22 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $101.400–$191.475 Cấp III | New York, NY | 27 thg 2, 2023 | 19 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $98.987–$135.434 Cấp III | Plano, TX | 14 thg 2, 2023 | 15 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $165.360–$185.400 Cấp III | Mountain View, CA | 7 thg 12, 2022 | 30 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $165.000–$185.400 Cấp III | Mountain View, CA | 7 thg 12, 2022 | 13 thg 12, 2022 | Đã chứng nhận |
| $175.000–$210.000 Cấp III | Mountain View, CA | 13 thg 10, 2022 | 20 thg 10, 2022 | Đã chứng nhận |
| $145.400–$165.700 Cấp III | San Diego, CA | 4 thg 10, 2022 | 7 thg 10, 2022 | Đã chứng nhận |
Senior Data Scientist tại tất cả nhà tuyển dụng →
Các công việc khác tại Intuit Inc.
- Senior Software Engineer$156.000
- Software Engineer$130.223
- Staff Software Engineer$192.941
- Manager, Software Engineering$226.120
- Senior Business Data Analyst$135.239
- Senior Product Manager$172.221
- Staff Business Data Analyst$163.860
- Staff Data Scientist$184.170
- Staff Product Manager$185.400
- Senior Staff Software Engineer$234.021
- Senior Product Designer$149.200
- Principal Product Manager$229.258
- Senior Fraud and Risk Analyst$148.380
- Product Manager$137.635
- Principal Software Engineer$253.362
- Manager, Development$217.289
- Staff Technical Program Manager$191.617
- Staff Fraud and Risk Analyst$172.827
- Product Designer$120.330
- Senior AI Scientist$174.881
- Data Scientist$131.051
- Manager, Data and Analytics$194.811
- Senior Staff Product Manager$225.000
- Senior Technical Program Manager$160.000
Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).