Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Kiranam Technologies Inc.
Kiranam Technologies Inc.: Lương và tài trợ H-1B
Kiranam Technologies Inc. đã nộp 70 hồ sơ điều kiện lao động cho visa H-1B và các loại liên quan trong các năm tài chính 2023–2026; đã chứng nhận: 68. Mức lương trung vị được đề nghị: $90.941.
Nhà tuyển dụng phụ thuộc H-1B có tỷ lệ lớn nhân viên H-1B (ví dụ từ 15% trở lên trong lực lượng lao động từ 51 người trở lên) và phải tuân theo các quy định bổ sung để tránh thay thế nhân viên Hoa Kỳ.
Kiranam Technologies Inc. có tài trợ visa H-1B không?
Kiranam Technologies Inc. đã nộp 70 hồ sơ điều kiện lao động trong các năm tài chính 2023–2026, hồ sơ mới nhất nộp vào 15 thg 6, 2026. LCA là bước đầu tiên trong quy trình xin visa H-1B, nên nhà tuyển dụng đã hoặc đang chuẩn bị tài trợ cho nhân viên H-1B; điều này không đảm bảo tài trợ cho bất kỳ vị trí cụ thể nào. Hãy kiểm tra các tin tuyển dụng của chính nhà tuyển dụng.
Mức lương theo chức danh
| Chức danh | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Software Developer | 65 | $90.986 |
| Software Developers | 2 | $101.910 |
| Data Engineer | 1 | $80.267 |
| Project Manager II | 1 | $97.739 |
| Clinical Data Analyst | 1 | $70.886 |
Hồ sơ theo năm tài chính
| Năm tài chính | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Năm tài chính 2023 | 22 | $84.230 |
| Năm tài chính 2024 | 19 | $86.050 |
| Năm tài chính 2025 | 20 | $102.357 |
| Năm tài chính 2026 | 9 | $111.103 |
Các mức lương phổ biến
Bộ Lao động đặt ra bốn mức lương phổ biến cho mỗi nghề nghiệp và khu vực, từ Cấp I (mới vào) đến Cấp IV (thành thạo hoàn toàn). Nhà tuyển dụng chọn mức phù hợp với yêu cầu công việc.
Địa điểm làm việc
- Farmers Branch, TX9
- Coppell, TX9
- Irvine, CA6
- Frisco, TX6
- Irving, TX5
- Plano, TX5
- Olmsted Township, OH4
- Sandy, UT3
- Celina, TX3
- Prattville, AL3
- Cumming, GA3
- El Segundo, CA2
- Oakland, CA2
- Prosper, TX2
- Pomona, CA1
- Phoenix, AZ1
- Lexington, KY1
- Durham, NC1
- Sunnyvale, CA1
- Hackensack, NJ1
Nghề nghiệp
Hồ sơ mới nhất
| Chức danh | Lương cơ bản | Địa điểm | Đã nộp | Ngày bắt đầu | Trạng thái |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Developer | $104.499–$104.502 Cấp II | Sandy, UT | 15 thg 6, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $112.923–$114.000 Cấp II | Plano, TX | 7 thg 5, 2026 | 14 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $112.923–$112.956 Cấp II | Dallas, TX | 31 thg 3, 2026 | 6 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $112.923–$114.000 Cấp II | Plano, TX | 31 thg 3, 2026 | 28 thg 9, 2026 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $109.283–$109.284 Cấp II | Cumming, GA | 16 thg 12, 2025 | 22 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $109.283–$109.284 Cấp II | Cumming, GA | 16 thg 12, 2025 | 22 thg 12, 2025 | Đã rút lại |
| Software Developer | $112.923–$112.926 Cấp II | Irving, TX | 15 thg 12, 2025 | 3 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $72.883–$90.900 Cấp I | Brooklyn, OH | 4 thg 11, 2025 | 4 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $109.283–$109.284 Cấp II | Cumming, GA | 4 thg 11, 2025 | 10 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $90.986–$90.996 Cấp I | Irving, TX | 5 thg 8, 2025 | 1 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $90.896–$93.600 Cấp I | Frisco, TX | 5 thg 8, 2025 | 20 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developers | $90.896–$90.900 Cấp I | Frisco, TX | 18 thg 7, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developers | $112.923–$112.956 Cấp II | Coppell, TX | 10 thg 7, 2025 | 22 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $102.357–$102.360 Cấp I | Irvine, CA | 26 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $102.357–$102.360 Cấp I | Irvine, CA | 26 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã rút lại |
| Software Developer | $84.094–$93.600 Cấp I | Frisco, TX | 3 thg 6, 2025 | 20 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $105.997–$110.000 Cấp II | Coppell, TX | 13 thg 5, 2025 | 22 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $84.094–$84.100 Cấp I | Irving, TX | 22 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $105.997–$114.000 Cấp II | Coppell, TX | 13 thg 3, 2025 | 20 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $84.094–$84.100 Cấp I | Frisco, TX | 5 thg 3, 2025 | 6 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $105.997–$114.000 Cấp II | Coppell, TX | 13 thg 2, 2025 | 17 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $105.997–$106.080 Cấp II | Celina, TX | 21 thg 1, 2025 | 28 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $84.094–$84.100 Cấp I | Frisco, TX | 17 thg 1, 2025 | 17 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $123.656–$123.660 Cấp II | Hackensack, NJ | 24 thg 12, 2024 | 27 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $105.227 Cấp II | Olmsted Township, OH | 22 thg 12, 2024 | 22 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $146.307–$146.310 Cấp I | Sunnyvale, CA | 1 thg 11, 2024 | 4 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $102.357–$102.360 Cấp I | Irvine, CA | 4 thg 10, 2024 | 14 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $84.094–$92.500 Cấp I | Plano, TX | 4 thg 10, 2024 | 4 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $64.376–$80.000 Cấp I | Prattville, AL | 1 thg 10, 2024 | 4 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $64.376–$80.000 Cấp I | Prattville, AL | 7 thg 8, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| Clinical Data Analyst | $70.886–$72.000 Cấp I | Coppell, TX | 14 thg 6, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $82.056–$82.057 Cấp I | Coppell, TX | 10 thg 6, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $82.056–$90.000 Cấp I | Irving, TX | 16 thg 5, 2024 | 1 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $82.056–$82.057 Cấp I | Coppell, TX | 16 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $82.056–$82.057 Cấp I | Coppell, TX | 16 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $82.056–$82.057 Cấp I | Coppell, TX | 16 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $88.296–$88.300 Cấp I | Durham, NC | 13 thg 3, 2024 | 1 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $101.192–$110.400 Cấp II | Farmers Branch, TX | 28 thg 2, 2024 | 8 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $80.787–$90.000 Cấp II | Prattville, AL | 22 thg 2, 2024 | 18 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $93.330–$96.000 Cấp I | Irvine, CA | 30 thg 1, 2024 | 6 thg 2, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $93.330–$96.000 Cấp I | Irvine, CA | 22 thg 1, 2024 | 29 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $82.056–$84.000 Cấp I | Frisco, TX | 28 thg 12, 2023 | 2 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $113.443–$113.444 Cấp I | Oakland, CA | 14 thg 12, 2023 | 1 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $93.683 Cấp II | Olmsted Township, OH | 12 thg 12, 2023 | 30 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $93.683 Cấp II | Olmsted Township, OH | 11 thg 12, 2023 | 30 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $101.192–$102.000 Cấp II | Prosper, TX | 7 thg 11, 2023 | 13 thg 11, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $101.192–$102.000 Cấp II | Prosper, TX | 28 thg 10, 2023 | 30 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $86.050–$92.160 Cấp II | Lexington, KY | 29 thg 9, 2023 | 9 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $82.056–$90.240 Cấp I | Celina, TX | 24 thg 8, 2023 | 4 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $86.403–$90.000 Cấp II | Sandy, UT | 24 thg 8, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $82.056–$90.240 Cấp I | Celina, TX | 22 thg 8, 2023 | 4 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $86.403–$90.000 Cấp II | Sandy, UT | 7 thg 8, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $82.056–$82.057 Cấp I | Farmers Branch, TX | 7 thg 8, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $113.443–$113.444 Cấp I | Oakland, CA | 13 thg 7, 2023 | 20 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $95.139–$95.140 Cấp II | Phoenix, AZ | 9 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $80.850–$81.600 Cấp I | Farmers Branch, TX | 9 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $80.850–$81.600 Cấp I | Farmers Branch, TX | 9 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $80.850–$81.600 Cấp I | Farmers Branch, TX | 6 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $80.850–$81.600 Cấp I | Farmers Branch, TX | 6 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $98.904–$120.000 Cấp II | Irving, TX | 26 thg 5, 2023 | 15 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $98.904–$100.000 Cấp II | Farmers Branch, TX | 25 thg 5, 2023 | 31 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| Data Engineer | $80.267–$85.000 Cấp I | Plano, TX | 19 thg 5, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| Project Manager II | $97.739–$98.000 Cấp II | Farmers Branch, TX | 16 thg 5, 2023 | 23 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $98.904–$110.000 Cấp II | Plano, TX | 8 thg 5, 2023 | 29 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $102.544–$103.000 Cấp II | El Segundo, CA | 25 thg 4, 2023 | 4 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $80.122–$96.000 Cấp I | Irvine, CA | 25 thg 4, 2023 | 5 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $102.544–$103.000 Cấp II | El Segundo, CA | 18 thg 4, 2023 | 4 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $80.122–$80.900 Cấp I | Pomona, CA | 21 thg 3, 2023 | 28 thg 3, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $90.000 Cấp II | Olmsted Township, OH | 5 thg 11, 2022 | 5 thg 11, 2022 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $80.850 Cấp I | Farmers Branch, TX | 20 thg 10, 2022 | 20 thg 10, 2022 | Đã chứng nhận |
Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).