Dữ liệu lương H1B

Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Sat Solutions, LLC.

Sat Solutions, LLC.: Lương và tài trợ H-1B

Sat Solutions, LLC. đã nộp 17 hồ sơ điều kiện lao động cho visa H-1B và các loại liên quan trong các năm tài chính 2023–2026; đã chứng nhận: 17. Mức lương trung vị được đề nghị: $100.069.

Đơn đăng ký (LCA)17
Đã chứng nhận17
Địa chỉ nhà tuyển dụngDallas, TX
Nhà tuyển dụng phụ thuộc H-1BKhông
Mức lương trung vị được đề xuất$100.069
Nửa giữa của mức lương$90.000–$110.000
Phân vị thứ 10–90$74.381–$144.922

Sat Solutions, LLC. có tài trợ visa H-1B không?

Sat Solutions, LLC. đã nộp 17 hồ sơ điều kiện lao động trong các năm tài chính 2023–2026, hồ sơ mới nhất nộp vào 26 thg 5, 2026. LCA là bước đầu tiên trong quy trình xin visa H-1B, nên nhà tuyển dụng đã hoặc đang chuẩn bị tài trợ cho nhân viên H-1B; điều này không đảm bảo tài trợ cho bất kỳ vị trí cụ thể nào. Hãy kiểm tra các tin tuyển dụng của chính nhà tuyển dụng.

Hồ sơ thẻ xanh (PERM) tại Sat Solutions, LLC.: 3 →

Mức lương theo chức danh

Chức danhLCALương trung vị
Software Developer4$107.536
Solution Architect3$157.477
Quality Analyst3$74.381
Systems Engineer2$95.909
BI Developer1$80.267
Python Developer1$98.904
Scrum Master1$72.966
Sr. Quality Assurance Analyst1$110.000
Director of IT Technical Services1$136.552

Hồ sơ theo năm tài chính

Năm tài chínhLCALương trung vị
Năm tài chính 202310$95.909
Năm tài chính 20244$107.614
Năm tài chính 20251$123.656
Năm tài chính 20262$109.845

Các mức lương phổ biến

Bộ Lao động đặt ra bốn mức lương phổ biến cho mỗi nghề nghiệp và khu vực, từ Cấp I (mới vào) đến Cấp IV (thành thạo hoàn toàn). Nhà tuyển dụng chọn mức phù hợp với yêu cầu công việc.

Địa điểm làm việc

Nghề nghiệp

Hồ sơ mới nhất

Chức danhLương cơ bảnĐịa điểmĐã nộpNgày bắt đầuTrạng thái
Software Developer$109.845
Cấp II
Malvern, PA26 thg 5, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
Software Developer$109.845
Cấp II
Malvern, PA18 thg 5, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
Solution Architect$123.656
Cấp II
New York, NY26 thg 2, 20256 thg 3, 2025Đã chứng nhận
Software Developer$105.227
Cấp II
Duluth, GA12 thg 9, 202420 thg 9, 2024Đã chứng nhận
Sr. Quality Assurance Analyst$110.000
Cấp III
Eden Prairie, MN31 thg 10, 20231 thg 4, 2024Đã chứng nhận
Quality Analyst$90.000
Cấp II
Dallas, TX20 thg 10, 202330 thg 10, 2023Đã chứng nhận
Director of IT Technical Services$136.552
Cấp II
Dallas, TX29 thg 9, 202315 thg 1, 2024Đã chứng nhận
Solution Architect$169.229
Cấp IV
Peapack, NJ12 thg 9, 20234 thg 10, 2023Đã chứng nhận
Software Developer$100.069
Cấp II
Malvern, PA11 thg 7, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
Python Developer$98.904
Cấp II
Dallas, TX19 thg 6, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
Quality Analyst$74.381
Cấp II
Dallas, TX19 thg 6, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
Scrum Master$72.966
Cấp II
Dallas, TX19 thg 6, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
Quality Analyst$74.381
Cấp II
Dallas, TX19 thg 6, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
Systems Engineer$95.909
Cấp II
Richmond, VA18 thg 5, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
Systems Engineer$95.909
Cấp II
Richmond, VA17 thg 5, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
Solution Architect$157.477
Cấp IV
Peapack, NJ6 thg 3, 20233 thg 4, 2023Đã chứng nhận
BI Developer$80.267
Cấp I
Peachtree City, GA14 thg 2, 202322 thg 2, 2023Đã chứng nhận

Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).