Dữ liệu lương H1B

Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Ridgeline, Inc

Ridgeline, Inc: Lương và tài trợ H-1B

Ridgeline, Inc đã nộp 21 hồ sơ điều kiện lao động cho visa H-1B và các loại liên quan trong các năm tài chính 2023–2026; đã chứng nhận: 21. Mức lương trung vị được đề nghị: $172.744.

Đơn đăng ký (LCA)21
Đã chứng nhận21
Địa chỉ nhà tuyển dụngIncline Village, NV
Nhà tuyển dụng phụ thuộc H-1BKhông
Mức lương trung vị được đề xuất$172.744
Nửa giữa của mức lương$160.000–$200.000
Phân vị thứ 10–90$146.266–$255.000

Ridgeline, Inc có tài trợ visa H-1B không?

Ridgeline, Inc đã nộp 21 hồ sơ điều kiện lao động trong các năm tài chính 2023–2026, hồ sơ mới nhất nộp vào 4 thg 6, 2026. LCA là bước đầu tiên trong quy trình xin visa H-1B, nên nhà tuyển dụng đã hoặc đang chuẩn bị tài trợ cho nhân viên H-1B; điều này không đảm bảo tài trợ cho bất kỳ vị trí cụ thể nào. Hãy kiểm tra các tin tuyển dụng của chính nhà tuyển dụng.

Hồ sơ thẻ xanh (PERM) tại Ridgeline, Inc: 3 →

Mức lương theo chức danh

Chức danhLCALương trung vị
Staff Software Engineer4$160.000
Senior Staff Engineer3$183.310
Senior Staff Software Engineer3$200.000
Staff Security Operations Engineer2$172.842
Senior Software Engineer2$144.560
Senior Manager, Product Engineering1$180.000
Senior Manager, Engineering1$180.000
Staff Product Manager1$150.000
Director Pre-Sales1$165.000
Director Software Engineering, Reporting1$255.445
Staff Engineer1$213.512
SVP, Product Strategy1$272.397

Hồ sơ theo năm tài chính

Năm tài chínhLCALương trung vị
Năm tài chính 20239$160.000
Năm tài chính 20245$165.000
Năm tài chính 20254$227.500
Năm tài chính 20263$213.512

Các mức lương phổ biến

Bộ Lao động đặt ra bốn mức lương phổ biến cho mỗi nghề nghiệp và khu vực, từ Cấp I (mới vào) đến Cấp IV (thành thạo hoàn toàn). Nhà tuyển dụng chọn mức phù hợp với yêu cầu công việc.

Địa điểm làm việc

Nghề nghiệp

Hồ sơ mới nhất

Chức danhLương cơ bảnĐịa điểmĐã nộpNgày bắt đầuTrạng thái
SVP, Product Strategy$272.397–$375.000
Cấp IV
San Ramon, CA4 thg 6, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
Senior Staff Engineer$163.550–$285.000
Cấp IV
Pflugerville, TX21 thg 5, 20261 thg 6, 2026Đã chứng nhận
Staff Engineer$213.512–$236.000
Cấp IV
San Ramon, CA25 thg 11, 202515 thg 12, 2025Đã chứng nhận
Senior Staff Software Engineer$200.000–$270.000
Cấp IV
Reno, NV27 thg 6, 202528 thg 11, 2025Đã chứng nhận
Senior Staff Software Engineer$255.000–$345.000
Cấp IV
Groton, MA2 thg 6, 202516 thg 6, 2025Đã chứng nhận
Senior Staff Software Engineer$172.744–$257.000
Cấp IV
Everett, MA16 thg 4, 202526 thg 9, 2025Đã chứng nhận
Director Software Engineering, Reporting$255.445–$275.000
Cấp III
San Ramon, CA30 thg 1, 202511 thg 2, 2025Đã chứng nhận
Staff Security Operations Engineer$175.000–$250.000
Cấp IV
San Ramon, CA18 thg 6, 20248 thg 7, 2024Đã chứng nhận
Director Pre-Sales$165.000–$225.000
Cấp IV
New York, NY24 thg 4, 202427 thg 9, 2024Đã chứng nhận
Senior Staff Engineer$200.000
Cấp IV
New York, NY22 thg 1, 202412 thg 2, 2024Đã chứng nhận
Senior Software Engineer$144.560–$180.000
Cấp IV
Plainfield, IL8 thg 1, 20245 thg 5, 2024Đã chứng nhận
Senior Software Engineer$144.560–$180.000
Cấp IV
Naperville, IL26 thg 12, 20235 thg 5, 2024Đã chứng nhận
Staff Software Engineer$146.266–$190.000
Cấp IV
Reno, NV1 thg 8, 202328 thg 8, 2023Đã chứng nhận
Staff Product Manager$150.000–$192.000
Cấp II
San Ramon, CA28 thg 7, 20237 thg 8, 2023Đã chứng nhận
Senior Manager, Engineering$180.000–$210.000
Cấp II
San Ramon, CA14 thg 4, 20238 thg 5, 2023Đã chứng nhận
Staff Software Engineer$160.000–$200.000
Cấp IV
New York, NY27 thg 3, 202310 thg 4, 2023Đã chứng nhận
Senior Staff Engineer$183.310–$230.000
Cấp IV
San Ramon, CA22 thg 3, 202327 thg 3, 2023Đã chứng nhận
Staff Software Engineer$160.000–$220.000
Cấp IV
New York, NY14 thg 2, 202320 thg 2, 2023Đã chứng nhận
Senior Manager, Product Engineering$180.000–$240.000
Cấp IV
New York, NY3 thg 2, 202313 thg 2, 2023Đã chứng nhận
Staff Security Operations Engineer$170.685–$220.000
Cấp IV
San Ramon, CA21 thg 11, 202215 thg 12, 2022Đã chứng nhận
Staff Software Engineer$160.000–$220.000
Cấp IV
Reno, NV17 thg 11, 202228 thg 11, 2022Đã chứng nhận

Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).