Trang chủ › Nhà tuyển dụng › S&R IT, Inc.
S&R IT, Inc.: Lương và tài trợ H-1B
S&R IT, Inc. đã nộp 19 hồ sơ điều kiện lao động cho visa H-1B và các loại liên quan trong các năm tài chính 2023–2026; đã chứng nhận: 18. Mức lương trung vị được đề nghị: $102.846.
S&R IT, Inc. có tài trợ visa H-1B không?
S&R IT, Inc. đã nộp 19 hồ sơ điều kiện lao động trong các năm tài chính 2023–2026, hồ sơ mới nhất nộp vào 16 thg 2, 2026. LCA là bước đầu tiên trong quy trình xin visa H-1B, nên nhà tuyển dụng đã hoặc đang chuẩn bị tài trợ cho nhân viên H-1B; điều này không đảm bảo tài trợ cho bất kỳ vị trí cụ thể nào. Hãy kiểm tra các tin tuyển dụng của chính nhà tuyển dụng.
Hồ sơ thẻ xanh (PERM) tại S&R IT, Inc.: 3 →
Mức lương theo chức danh
| Chức danh | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Software Developer | 4 | $113.433 |
| Data Analyst | 3 | $86.861 |
| Mainframe Developer | 2 | $101.348 |
| DevOps Engineer | 2 | $123.656 |
| Clinical SAS Programmer | 1 | $98.904 |
| Software Application Developer | 1 | $109.283 |
| Software Engineer | 1 | $98.904 |
| Full Stack Developer | 1 | $98.904 |
| Software Developer - Clinical SAS Programmer 1 | 1 | $113.443 |
| Site Reliability Engineer | 1 | $122.158 |
| Senior Pega Developer | 1 | $96.366 |
| Cloud Platform Architect | 1 | $103.542 |
Hồ sơ theo năm tài chính
| Năm tài chính | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Năm tài chính 2023 | 8 | $98.904 |
| Năm tài chính 2024 | 4 | $117.800 |
| Năm tài chính 2025 | 6 | $103.542 |
| Năm tài chính 2026 | 1 | $112.923 |
Các mức lương phổ biến
Bộ Lao động đặt ra bốn mức lương phổ biến cho mỗi nghề nghiệp và khu vực, từ Cấp I (mới vào) đến Cấp IV (thành thạo hoàn toàn). Nhà tuyển dụng chọn mức phù hợp với yêu cầu công việc.
Địa điểm làm việc
- Irving, TX5
- Melville, NY5
- Totowa, NJ2
- Frisco, TX1
- Brisbane, CA1
- Sunnyvale, CA1
- Seattle, WA1
- Jacksonville, FL1
- Hartford, CT1
- Prosper, TX1
Nghề nghiệp
- Software Developers15
- Computer Systems Analysts1
- Data Scientists1
- Operations Research Analysts1
- Network and Computer Systems Administrators1
Hồ sơ mới nhất
| Chức danh | Lương cơ bản | Địa điểm | Đã nộp | Ngày bắt đầu | Trạng thái |
|---|---|---|---|---|---|
| Mainframe Developer | $112.923 Cấp II | Prosper, TX | 16 thg 2, 2026 | 23 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $103.210 Cấp I | Melville, NY | 10 thg 9, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| DevOps Engineer | $123.656 Cấp II | Totowa, NJ | 12 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| DevOps Engineer | $123.656 Cấp II | Totowa, NJ | 12 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã rút lại |
| Senior Pega Developer | $96.366 Cấp II | Jacksonville, FL | 30 thg 5, 2025 | 30 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| Cloud Platform Architect | $103.542 Cấp II | Hartford, CT | 25 thg 3, 2025 | 25 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $123.656–$123.657 Cấp II | Melville, NY | 16 thg 10, 2024 | 24 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $137.259–$137.260 Cấp II | Seattle, WA | 10 thg 7, 2024 | 15 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| Site Reliability Engineer | $122.158–$122.159 Cấp II | Sunnyvale, CA | 25 thg 3, 2024 | 27 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Developer - Clinical SAS Programmer 1 | $113.443–$113.444 Cấp I | Brisbane, CA | 8 thg 1, 2024 | 8 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Developer | $101.192–$101.193 Cấp II | Irving, TX | 9 thg 10, 2023 | 16 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| Clinical SAS Programmer | $98.904–$98.905 Cấp II | Irving, TX | 22 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| Data Analyst | $80.413–$80.414 Cấp II | Melville, NY | 19 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| Data Analyst | $102.482–$102.483 Cấp II | Melville, NY | 19 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| Data Analyst | $86.861–$86.862 Cấp II | Irving, TX | 19 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Application Developer | $109.283–$109.284 Cấp II | Melville, NY | 19 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| Full Stack Developer | $98.904–$98.905 Cấp II | Irving, TX | 19 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| Software Engineer | $98.904–$98.905 Cấp II | Irving, TX | 19 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| Mainframe Developer | $89.774 Cấp I | Frisco, TX | 24 thg 2, 2023 | 6 thg 3, 2023 | Đã chứng nhận |
Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).