Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Mimosa Networks, Inc.
Mimosa Networks, Inc.: Lương và tài trợ H-1B
Mimosa Networks, Inc. đã nộp 15 hồ sơ điều kiện lao động cho visa H-1B và các loại liên quan trong các năm tài chính 2023–2026; đã chứng nhận: 15. Mức lương trung vị được đề nghị: $114.442.
Mimosa Networks, Inc. có tài trợ visa H-1B không?
Mimosa Networks, Inc. đã nộp 15 hồ sơ điều kiện lao động trong các năm tài chính 2023–2026, hồ sơ mới nhất nộp vào 11 thg 6, 2026. LCA là bước đầu tiên trong quy trình xin visa H-1B, nên nhà tuyển dụng đã hoặc đang chuẩn bị tài trợ cho nhân viên H-1B; điều này không đảm bảo tài trợ cho bất kỳ vị trí cụ thể nào. Hãy kiểm tra các tin tuyển dụng của chính nhà tuyển dụng.
Mức lương theo chức danh
| Chức danh | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Engineer, SQA | 2 | $106.704 |
| Software Engineer | 2 | $83.075 |
| Principal Engineer, Software Development | 2 | $203.944 |
| Java Developer | 2 | $94.473 |
| Platform Software Development Engineer - Architect | 1 | $220.000 |
| Senior Engineer, Software UI | 1 | $131.144 |
| Software Automation Engineer | 1 | $91.354 |
| Software Development Engineer, Network | 1 | $114.442 |
| Development Operations Engineer | 1 | $85.000 |
| Sr. Manufacturing Engineer | 1 | $125.000 |
| Hardware Compliance Engineer | 1 | $159.890 |
Hồ sơ theo năm tài chính
| Năm tài chính | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Năm tài chính 2023 | 1 | $90.000 |
| Năm tài chính 2024 | 5 | $91.354 |
| Năm tài chính 2025 | 4 | $159.193 |
| Năm tài chính 2026 | 5 | $123.408 |
Các mức lương phổ biến
Bộ Lao động đặt ra bốn mức lương phổ biến cho mỗi nghề nghiệp và khu vực, từ Cấp I (mới vào) đến Cấp IV (thành thạo hoàn toàn). Nhà tuyển dụng chọn mức phù hợp với yêu cầu công việc.
Địa điểm làm việc
Nghề nghiệp
- Software Developers6
- Network and Computer Systems Administrators2
- Computer Systems Engineers/Architects2
- Computer Programmers2
- Computer Network Architects1
- Industrial Engineers1
- Electrical Engineers1
Hồ sơ mới nhất
| Chức danh | Lương cơ bản | Địa điểm | Đã nộp | Ngày bắt đầu | Trạng thái |
|---|---|---|---|---|---|
| Hardware Compliance Engineer | $159.890–$162.500 Cấp II | Santa Clara, CA | 11 thg 6, 2026 | 22 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| Engineer, SQA | $123.408 Cấp II | Santa Clara, CA | 3 thg 6, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| Java Developer | $98.946 Cấp III | Frisco, TX | 8 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| Java Developer | $90.000 Cấp II | Frisco, TX | 24 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| Sr. Manufacturing Engineer | $125.000 Cấp III | Frisco, TX | 13 thg 1, 2026 | 26 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| Software Development Engineer, Network | $114.442–$124.800 Cấp I | Santa Clara, CA | 27 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Development Operations Engineer | $85.000 Cấp I | Frisco, TX | 22 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Principal Engineer, Software Development | $203.944 Cấp II | Santa Clara, CA | 5 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Principal Engineer, Software Development | $203.944 Cấp II | Santa Clara, CA | 5 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| Software Engineer | $84.094–$85.000 Cấp I | Frisco, TX | 9 thg 8, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Engineer | $82.056–$85.000 Cấp I | Frisco, TX | 30 thg 4, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| Software Automation Engineer | $91.354–$115.000 Cấp I | Santa Clara, CA | 23 thg 4, 2024 | 30 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| Platform Software Development Engineer - Architect | $220.000 Cấp II | Santa Clara, CA | 8 thg 12, 2023 | 20 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| Senior Engineer, Software UI | $131.144–$167.092 Cấp II | Santa Clara, CA | 13 thg 11, 2023 | 8 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| Engineer, SQA | $90.000 Cấp I | Santa Clara, CA | 4 thg 4, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).