Dữ liệu lương H1B

Trang chủ › Nhà tuyển dụng › SOLV Energy, LLC

SOLV Energy, LLC: Lương và tài trợ H-1B

SOLV Energy, LLC đã nộp 18 hồ sơ điều kiện lao động cho visa H-1B và các loại liên quan trong các năm tài chính 2023–2026; đã chứng nhận: 18. Mức lương trung vị được đề nghị: $119.392.

Đơn đăng ký (LCA)18
Đã chứng nhận18
Địa chỉ nhà tuyển dụngSan Diego, CA
Nhà tuyển dụng phụ thuộc H-1BKhông
Mức lương trung vị được đề xuất$119.392
Nửa giữa của mức lương$100.058–$139.847
Phân vị thứ 10–90$89.419–$145.642

SOLV Energy, LLC có tài trợ visa H-1B không?

SOLV Energy, LLC đã nộp 18 hồ sơ điều kiện lao động trong các năm tài chính 2023–2026, hồ sơ mới nhất nộp vào 19 thg 6, 2026. LCA là bước đầu tiên trong quy trình xin visa H-1B, nên nhà tuyển dụng đã hoặc đang chuẩn bị tài trợ cho nhân viên H-1B; điều này không đảm bảo tài trợ cho bất kỳ vị trí cụ thể nào. Hãy kiểm tra các tin tuyển dụng của chính nhà tuyển dụng.

Mức lương theo chức danh

Chức danhLCALương trung vị
Energy Storage Project Manager4$119.392
Project Manager4$102.960
Senior Project Manager2$141.590
Senior SCADA Engineer2$145.642
Performance Engineer 12$89.419
Engineering Coordinator Energy Storage1$74.568
Performance Engineering Manager - EPC & Analytics Lead1$134.618
Director of Engineering1$184.621
Senior Engineering Analyst1$99.091

Hồ sơ theo năm tài chính

Năm tài chínhLCALương trung vị
Năm tài chính 20231$74.568
Năm tài chính 20241$134.618
Năm tài chính 20254$143.616
Năm tài chính 202612$110.105

Các mức lương phổ biến

Bộ Lao động đặt ra bốn mức lương phổ biến cho mỗi nghề nghiệp và khu vực, từ Cấp I (mới vào) đến Cấp IV (thành thạo hoàn toàn). Nhà tuyển dụng chọn mức phù hợp với yêu cầu công việc.

Địa điểm làm việc

Nghề nghiệp

Hồ sơ mới nhất

Chức danhLương cơ bảnĐịa điểmĐã nộpNgày bắt đầuTrạng thái
Project Manager$117.250–$125.000
Cấp II
Albany, NY19 thg 6, 202624 thg 6, 2026Đã chứng nhận
Performance Engineer 1$89.419–$155.126
Cấp I
Andover, MA20 thg 5, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
Performance Engineer 1$89.419–$155.126
Cấp I
Worcester, MA20 thg 5, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
Senior Engineering Analyst$99.091–$137.280
Cấp II
Seattle, WA19 thg 5, 202627 thg 7, 2026Đã chứng nhận
Energy Storage Project Manager$119.392–$154.440
Cấp IV
Buffalo, NY18 thg 5, 202625 thg 5, 2026Đã chứng nhận
Energy Storage Project Manager$119.392–$154.440
Cấp IV
East Bernard, TX18 thg 5, 202625 thg 5, 2026Đã chứng nhận
Project Manager$94.682–$140.000
Cấp II
Edison, NJ18 thg 5, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
Project Manager$102.960–$154.440
Cấp II
Edison, NJ12 thg 5, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
Project Manager$102.960–$154.440
Cấp II
Pawtucket, RI12 thg 5, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
Energy Storage Project Manager$119.392–$154.440
Cấp IV
Buffalo, NY1 thg 4, 20261 thg 4, 2026Đã chứng nhận
Energy Storage Project Manager$119.392–$154.440
Cấp IV
East Bernard, TX1 thg 4, 20261 thg 4, 2026Đã chứng nhận
Director of Engineering$184.621–$211.754
Cấp IV
Edison, NJ16 thg 3, 202610 thg 7, 2026Đã chứng nhận
Senior SCADA Engineer$145.642–$207.690
Cấp IV
San Diego, CA19 thg 9, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
Senior SCADA Engineer$145.642–$207.690
Cấp IV
Orangevale, CA19 thg 9, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
Senior Project Manager$141.590–$212.384
Cấp IV
Northlake, TX20 thg 2, 20253 thg 3, 2025Đã chứng nhận
Senior Project Manager$141.590–$212.384
Cấp IV
Abbott, TX20 thg 2, 20253 thg 3, 2025Đã chứng nhận
Performance Engineering Manager - EPC & Analytics Lead$134.618–$186.472
Cấp I
San Diego, CA17 thg 7, 202430 thg 11, 2024Đã chứng nhận
Engineering Coordinator Energy Storage$74.568–$90.834
Cấp I
San Diego, CA29 thg 3, 20231 thg 9, 2023Đã chứng nhận

Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).