Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Coforge Limited › Senior Systems Analyst
Senior Systems Analyst tại Coforge Limited: Mức lương H-1B
224 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh Senior Systems Analyst tại Coforge Limited. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $106.184; khoảng giữa $101.712–$113.547.
Đơn đăng ký (LCA)224
Mức lương trung vị được đề xuất$106.184
Nửa giữa của mức lương$101.712–$113.547
Phân vị thứ 10–90$97.217–$125.133
Theo năm tài chính
| Năm tài chính | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Năm tài chính 2023 | 100 | $104.832 |
| Năm tài chính 2024 | 77 | $106.184 |
| Năm tài chính 2025 | 40 | $109.190 |
| Năm tài chính 2026 | 4 | $131.602 |
Hồ sơ
| Lương cơ bản | Địa điểm | Đã nộp | Ngày bắt đầu | Trạng thái |
|---|---|---|---|---|
| $128.969 | Las Vegas, NV | 27 thg 2, 2026 | 3 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $131.602 Cấp III | Oaks, PA | 23 thg 1, 2026 | 30 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $131.602–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 12 thg 1, 2026 | 19 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $160.805 Cấp III | New York, NY | 29 thg 12, 2025 | 5 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $125.923–$200.000 Cấp IV | Oaks, PA | 11 thg 9, 2025 | 23 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $107.053–$150.000 | Sioux Falls, SD | 11 thg 8, 2025 | 25 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $107.053–$150.000 | Sioux Falls, SD | 4 thg 8, 2025 | 22 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $141.336–$160.000 Cấp IV | McKinney, TX | 23 thg 7, 2025 | 30 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.923–$200.000 Cấp IV | Oaks, PA | 17 thg 7, 2025 | 14 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $108.950–$160.000 Cấp III | Cincinnati, OH | 11 thg 7, 2025 | 4 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $108.950–$160.000 Cấp III | Cincinnati, OH | 8 thg 7, 2025 | 15 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $108.950–$160.000 Cấp III | Cincinnati, OH | 8 thg 7, 2025 | 15 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $115.787–$160.000 Cấp III | New Hartford, NY | 3 thg 6, 2025 | 21 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $106.579–$200.000 Cấp IV | New Hartford, NY | 13 thg 5, 2025 | 20 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.611–$160.000 Cấp IV | Oaks, PA | 9 thg 5, 2025 | 4 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.611–$210.000 Cấp IV | Paoli, PA | 23 thg 4, 2025 | 31 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $106.477–$160.000 | San Diego, CA | 25 thg 3, 2025 | 1 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.611–$210.000 Cấp IV | Oaks, PA | 21 thg 3, 2025 | 28 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $131.893–$200.000 Cấp IV | Lansing, MI | 11 thg 3, 2025 | 18 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.611–$210.000 Cấp IV | Oaks, PA | 10 thg 3, 2025 | 8 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $119.381–$200.000 | Oaks, PA | 24 thg 2, 2025 | 3 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $106.084–$160.000 | Lenexa, KS | 21 thg 2, 2025 | 9 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $126.755–$210.000 Cấp IV | Naperville, IL | 20 thg 2, 2025 | 1 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $115.787–$200.000 | Fort Worth, TX | 6 thg 2, 2025 | 13 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $106.497–$160.000 | Morrisville, NC | 5 thg 2, 2025 | 6 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $119.381–$160.000 | Oaks, PA | 28 thg 1, 2025 | 3 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $119.381–$160.000 | Oaks, PA | 24 thg 1, 2025 | 6 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $106.579–$200.000 Cấp IV | New Hartford, NY | 23 thg 1, 2025 | 30 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $91.088–$160.000 | Columbus, GA | 22 thg 1, 2025 | 30 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $105.768–$160.000 Cấp III | Reno, NV | 13 thg 12, 2024 | 16 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $122.179–$160.000 Cấp III | Fort Worth, TX | 11 thg 12, 2024 | 18 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $112.674–$160.000 Cấp III | Austin, TX | 11 thg 12, 2024 | 11 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $106.184–$160.000 Cấp III | Lansing, MI | 2 thg 12, 2024 | 9 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $106.184–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 20 thg 11, 2024 | 27 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $91.088–$160.000 | Atlanta, GA | 1 thg 11, 2024 | 28 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $128.939–$160.000 Cấp III | West Chester, PA | 25 thg 10, 2024 | 1 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $109.429–$160.000 Cấp III | Atlanta, GA | 18 thg 10, 2024 | 25 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $106.184–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 17 thg 10, 2024 | 6 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $103.106–$160.000 Cấp III | Neenah, WI | 17 thg 10, 2024 | 22 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $106.184–$160.000 Cấp III | West Chester, PA | 16 thg 10, 2024 | 23 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $110.926–$160.000 Cấp III | Princeton, NJ | 14 thg 10, 2024 | 14 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $122.574–$160.000 Cấp III | Concord, NH | 11 thg 10, 2024 | 25 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $108.722–$160.000 Cấp III | Oakbrook Terrace, IL | 7 thg 10, 2024 | 14 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $106.184–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 7 thg 10, 2024 | 13 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $106.184–$160.000 Cấp III | Lansing, MI | 23 thg 9, 2024 | 30 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $103.106–$160.000 Cấp III | Columbus, GA | 23 thg 9, 2024 | 9 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $106.184–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 19 thg 9, 2024 | 19 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $106.184–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 19 thg 9, 2024 | 19 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $106.184–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 16 thg 9, 2024 | 17 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $116.501–$160.000 Cấp III | Sarasota, FL | 13 thg 9, 2024 | 20 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $115.407–$160.000 | Berkeley Heights, NJ | 7 thg 8, 2024 | 14 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $112.455–$160.000 | Richardson, TX | 2 thg 8, 2024 | 9 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $115.407–$160.000 | Edison, NJ | 1 thg 8, 2024 | 6 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $103.106–$160.000 Cấp III | Columbus, GA | 31 thg 7, 2024 | 12 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $105.768–$160.000 Cấp III | Reno, NV | 31 thg 7, 2024 | 6 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $115.407–$160.000 | Edison, NJ | 31 thg 7, 2024 | 6 thg 8, 2024 | Bị từ chối |
| $118.102–$160.000 Cấp III | Charlotte, NC | 30 thg 7, 2024 | 14 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $106.184–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 25 thg 7, 2024 | 1 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $106.184–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 23 thg 7, 2024 | 16 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $112.455–$160.000 Cấp III | Greensboro, NC | 18 thg 7, 2024 | 25 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $128.939–$160.000 Cấp III | Morristown, NJ | 16 thg 7, 2024 | 10 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $99.819–$160.000 Cấp III | Greensboro, NC | 16 thg 7, 2024 | 2 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $118.102–$160.000 Cấp III | Fort Mill, SC | 16 thg 7, 2024 | 23 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $117.998–$160.000 Cấp III | Miami, FL | 16 thg 7, 2024 | 20 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $102.107–$160.000 Cấp III | West Bend, WI | 5 thg 7, 2024 | 12 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $115.664–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 5 thg 7, 2024 | 12 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $103.595–$160.000 | Oaks, PA | 2 thg 7, 2024 | 9 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $109.429–$160.000 Cấp III | Columbus, GA | 1 thg 7, 2024 | 16 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $99.403–$160.000 Cấp III | Sioux Falls, SD | 1 thg 7, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $115.664–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 26 thg 6, 2024 | 3 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $101.368–$160.000 | Glendale, AZ | 25 thg 6, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $104.416–$160.000 Cấp III | New Hartford, NY | 25 thg 6, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $108.451–$160.000 Cấp III | Austin, TX | 18 thg 6, 2024 | 24 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $108.451–$160.000 Cấp III | Fort Mill, SC | 18 thg 6, 2024 | 25 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $108.451–$160.000 Cấp III | Fort Mill, SC | 12 thg 6, 2024 | 19 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $112.258–$160.000 Cấp III | Richardson, TX | 6 thg 6, 2024 | 9 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $90.730–$160.000 Cấp III | Lansing, MI | 28 thg 5, 2024 | 31 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $108.359–$210.000 | Las Vegas, NV | 21 thg 5, 2024 | 1 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $115.407–$210.000 Cấp III | Windsor, CT | 21 thg 5, 2024 | 28 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $110.302–$160.000 Cấp III | Springfield, MA | 21 thg 5, 2024 | 28 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $99.278–$160.000 Cấp III | West Bend, WI | 15 thg 5, 2024 | 15 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $115.190 Cấp IV | Appleton, WI | 14 thg 5, 2024 | 21 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $101.712–$160.000 Cấp III | Raleigh, NC | 14 thg 5, 2024 | 5 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $105.456–$160.000 Cấp III | Cincinnati, OH | 1 thg 5, 2024 | 8 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $97.217–$160.000 | Oaks, PA | 30 thg 4, 2024 | 7 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $86.632–$160.000 Cấp III | Sioux Falls, SD | 26 thg 4, 2024 | 10 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $125.715–$160.000 Cấp III | Lansing, MI | 24 thg 4, 2024 | 27 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $108.451–$160.000 Cấp III | Fort Mill, SC | 18 thg 4, 2024 | 25 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $108.451–$160.000 Cấp III | Fort Mill, SC | 15 thg 4, 2024 | 22 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $108.451–$160.000 Cấp III | Fort Mills, SC | 11 thg 4, 2024 | 15 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $99.278–$160.000 Cấp III | West Bend, WI | 8 thg 4, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $101.899–$160.000 Cấp III | Windsor, CT | 2 thg 4, 2024 | 9 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $113.663–$160.000 | Oaks, PA | 2 thg 4, 2024 | 9 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $108.451–$160.000 Cấp III | Fort Mill, SC | 1 thg 4, 2024 | 8 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $103.834–$160.000 Cấp III | Glendale, AZ | 29 thg 3, 2024 | 5 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $106.558–$160.000 Cấp III | West Chester, PA | 26 thg 3, 2024 | 2 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $102.731–$160.000 Cấp III | Miramar, FL | 20 thg 3, 2024 | 27 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $98.530–$160.000 Cấp III | Jacksonville, FL | 13 thg 3, 2024 | 20 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $115.407–$160.000 | New York, NY | 13 thg 3, 2024 | 20 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $119.496–$160.000 Cấp III | Boston, MA | 7 thg 3, 2024 | 13 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $112.570–$160.000 Cấp III | Princeton, NJ | 1 thg 3, 2024 | 8 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $106.558–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 26 thg 2, 2024 | 4 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $92.498–$160.000 Cấp III | Greensboro, NC | 16 thg 2, 2024 | 10 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $106.558–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 16 thg 2, 2024 | 23 thg 2, 2024 | Đã chứng nhận |
| $112.258–$160.000 Cấp III | Dallas, TX | 13 thg 2, 2024 | 9 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $106.558–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 13 thg 2, 2024 | 26 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $86.632–$160.000 Cấp III | Sioux Falls, SD | 8 thg 2, 2024 | 21 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $125.133–$210.000 Cấp IV | Oaks, PA | 7 thg 2, 2024 | 8 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $106.558–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 30 thg 1, 2024 | 6 thg 2, 2024 | Đã chứng nhận |
| $98.530–$160.000 Cấp III | New Hartford, NY | 4 thg 1, 2024 | 11 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $104.416–$160.000 Cấp III | Alpharetta, GA | 19 thg 12, 2023 | 26 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| $92.498–$160.000 Cấp III | Greensboro, NC | 18 thg 12, 2023 | 27 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $99.278–$160.000 Cấp III | Lansing, MI | 14 thg 12, 2023 | 21 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| $101.962–$160.000 Cấp III | Naperville, IL | 7 thg 12, 2023 | 15 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $101.046–$160.000 Cấp III | Austin, TX | 1 thg 12, 2023 | 28 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $99.278–$160.000 Cấp III | West Bend, WI | 8 thg 11, 2023 | 4 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $97.217–$160.000 | Oaks, PA | 24 thg 10, 2023 | 31 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $125.133–$210.000 Cấp IV | Oaks, PA | 19 thg 10, 2023 | 26 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $125.133–$160.000 Cấp IV | Oaks, PA | 17 thg 10, 2023 | 24 thg 10, 2023 | Đã rút lại |
| $102.731–$160.000 Cấp III | Miramar, FL | 12 thg 10, 2023 | 15 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $98.467–$210.000 Cấp IV | Sioux Falls, SD | 29 thg 9, 2023 | 22 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $119.496–$160.000 Cấp III | Cincinnati, OH | 29 thg 9, 2023 | 6 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $86.779–$160.000 | Oaks, PA | 25 thg 9, 2023 | 26 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $96.046–$160.000 | Tempe, AZ | 21 thg 9, 2023 | 28 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| $115.407–$160.000 Cấp III | Greensboro, NC | 19 thg 9, 2023 | 8 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $106.558–$160.000 Cấp III | West Chester, PA | 7 thg 9, 2023 | 14 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| $92.498–$160.000 Cấp III | Greensboro, NC | 1 thg 9, 2023 | 8 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| $101.962–$160.000 Cấp III | Naperville, IL | 30 thg 8, 2023 | 15 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $125.715–$160.000 Cấp III | Morristown, NJ | 30 thg 8, 2023 | 6 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| $125.715–$160.000 Cấp III | Morristown, NJ | 30 thg 8, 2023 | 6 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| $97.760–$160.000 Cấp III | Appleton, WI | 28 thg 8, 2023 | 2 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $101.712–$160.000 Cấp III | Raleigh, NC | 24 thg 8, 2023 | 7 thg 2, 2024 | Đã chứng nhận |
| $101.962–$160.000 Cấp III | Chicago, IL | 24 thg 8, 2023 | 8 thg 2, 2024 | Đã chứng nhận |
| $100.256–$160.000 Cấp III | Columbus, GA | 18 thg 8, 2023 | 1 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $104.416–$160.000 Cấp III | Alpharetta, GA | 11 thg 8, 2023 | 18 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $125.715–$160.000 Cấp III | Springfield, MA | 9 thg 8, 2023 | 16 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $106.558–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 9 thg 8, 2023 | 26 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| $139.901–$210.000 Cấp IV | Boston, MA | 28 thg 7, 2023 | 20 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $123.885–$210.000 Cấp IV | Coral Springs, FL | 26 thg 7, 2023 | 2 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $101.712–$160.000 Cấp III | Raleigh, NC | 20 thg 7, 2023 | 27 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $112.258–$160.000 Cấp III | Dallas, TX | 17 thg 7, 2023 | 21 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $106.558–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 14 thg 7, 2023 | 9 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $107.910–$160.000 Cấp III | Henderson, NV | 12 thg 7, 2023 | 19 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $101.712–$160.000 Cấp III | Raleigh, NC | 12 thg 7, 2023 | 21 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| $99.278–$160.000 Cấp III | West Bend, WI | 12 thg 7, 2023 | 16 thg 11, 2023 | Đã chứng nhận |
| $106.558–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 11 thg 7, 2023 | 28 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| $112.258–$160.000 Cấp III | Southlake, TX | 11 thg 7, 2023 | 2 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| $108.451–$160.000 Cấp III | Charlotte, NC | 10 thg 7, 2023 | 17 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $99.278–$160.000 Cấp III | West Bend, WI | 5 thg 7, 2023 | 12 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $103.394–$160.000 | Oaks, PA | 30 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $104.832–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 30 thg 6, 2023 | 7 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $117.042–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 29 thg 6, 2023 | 6 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $117.042–$160.000 Cấp III | Morristown, NJ | 27 thg 6, 2023 | 21 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $98.280–$160.000 Cấp III | Columbus, GA | 27 thg 6, 2023 | 11 thg 11, 2023 | Đã chứng nhận |
| $102.211–$160.000 Cấp III | Columbus, GA | 27 thg 6, 2023 | 4 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $104.832–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 21 thg 6, 2023 | 28 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $100.693–$160.000 Cấp III | Austin, TX | 21 thg 6, 2023 | 28 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $87.547–$160.000 Cấp III | Honolulu, HI | 16 thg 6, 2023 | 6 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| $90.147–$160.000 Cấp III | Seffner, FL | 14 thg 6, 2023 | 21 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $104.832–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 9 thg 6, 2023 | 16 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $100.362–$160.000 Cấp III | Henderson, NV | 5 thg 6, 2023 | 9 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $97.968–$160.000 Cấp III | Greensboro, NC | 2 thg 6, 2023 | 29 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $100.362–$160.000 Cấp III | Henderson, NV | 2 thg 6, 2023 | 9 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $116.002–$200.000 Cấp IV | Greensboro, NC | 31 thg 5, 2023 | 14 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $122.262–$210.000 Cấp IV | Oaks, PA | 26 thg 5, 2023 | 8 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $106.621–$160.000 Cấp III | New Hartford, NY | 25 thg 5, 2023 | 30 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $102.211–$160.000 Cấp III | Tempe, AZ | 24 thg 5, 2023 | 31 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $101.005–$160.000 Cấp III | Raleigh, NC | 16 thg 5, 2023 | 19 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $104.832–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 15 thg 5, 2023 | 12 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $92.061–$160.000 Cấp III | Naperville, IL | 15 thg 5, 2023 | 2 thg 11, 2023 | Đã chứng nhận |
| $104.832–$160.000 Cấp III | Norristown, PA | 15 thg 5, 2023 | 2 thg 11, 2023 | Đã chứng nhận |
| $114.754–$210.000 Cấp IV | Appleton, WI | 12 thg 5, 2023 | 22 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $108.225–$160.000 | Frederick, MD | 11 thg 5, 2023 | 15 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $96.491–$160.000 Cấp III | West Bend, WI | 10 thg 5, 2023 | 9 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| $92.248–$160.000 Cấp III | Lansing, MI | 10 thg 5, 2023 | 17 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $98.678–$160.000 | Henderson, NV | 14 thg 4, 2023 | 24 thg 4, 2023 | Đã chứng nhận |
| $101.005–$160.000 Cấp III | Naperville, IL | 12 thg 4, 2023 | 17 thg 4, 2023 | Đã chứng nhận |
| $102.211–$160.000 Cấp III | Atlanta, GA | 11 thg 4, 2023 | 1 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $106.621–$160.000 Cấp III | Fort Worth, TX | 10 thg 4, 2023 | 17 thg 4, 2023 | Đã chứng nhận |
| $106.621–$160.000 Cấp III | Forth Worth, TX | 6 thg 4, 2023 | 13 thg 4, 2023 | Đã rút lại |
| $101.358–$160.000 Cấp III | Windsor, CT | 5 thg 4, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $106.621–$160.000 Cấp III | Allen, TX | 5 thg 4, 2023 | 12 thg 4, 2023 | Đã chứng nhận |
| $104.832–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 31 thg 3, 2023 | 7 thg 4, 2023 | Đã chứng nhận |
| $97.802–$160.000 Cấp III | New Hartford, NY | 30 thg 3, 2023 | 27 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| $106.621–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 30 thg 3, 2023 | 6 thg 4, 2023 | Đã chứng nhận |
| $104.832–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 30 thg 3, 2023 | 5 thg 4, 2023 | Đã chứng nhận |
| $92.061–$160.000 Cấp III | Naperville, IL | 28 thg 3, 2023 | 4 thg 4, 2023 | Đã chứng nhận |
| $113.547–$160.000 Cấp III | Boston, MA | 22 thg 3, 2023 | 6 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| $106.621–$160.000 Cấp III | West Bend, WI | 17 thg 3, 2023 | 23 thg 3, 2023 | Đã chứng nhận |
| $117.042–$160.000 Cấp III | Fort Mill, SC | 14 thg 3, 2023 | 21 thg 3, 2023 | Đã chứng nhận |
| $117.042–$160.000 Cấp III | New Holland, PA | 10 thg 3, 2023 | 17 thg 3, 2023 | Đã chứng nhận |
| $102.211–$160.000 Cấp III | Tempe, AZ | 8 thg 3, 2023 | 14 thg 3, 2023 | Đã chứng nhận |
| $93.413–$160.000 Cấp III | Las Vegas, NV | 1 thg 3, 2023 | 4 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $103.854–$160.000 Cấp III | Greensboro, NC | 27 thg 2, 2023 | 6 thg 3, 2023 | Đã chứng nhận |
| $104.832–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 16 thg 2, 2023 | 4 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $108.035–$160.000 Cấp III | Reno, NV | 16 thg 2, 2023 | 23 thg 2, 2023 | Đã chứng nhận |
| $104.832–$160.000 Cấp III | Oak, PA | 9 thg 2, 2023 | 16 thg 2, 2023 | Đã chứng nhận |
| $98.280–$160.000 Cấp III | Columbus, GA | 3 thg 2, 2023 | 10 thg 2, 2023 | Đã chứng nhận |
| $97.968–$160.000 Cấp III | Greensboro, NC | 2 thg 2, 2023 | 24 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $126.402–$210.000 Cấp IV | Dallas, TX | 2 thg 2, 2023 | 9 thg 2, 2023 | Đã chứng nhận |
| $104.832–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 23 thg 1, 2023 | 23 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $113.547–$160.000 Cấp III | Boston, MA | 19 thg 1, 2023 | 16 thg 2, 2023 | Đã chứng nhận |
| $104.832–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 19 thg 1, 2023 | 26 thg 1, 2023 | Đã chứng nhận |
| $92.061–$160.000 Cấp III | Chicago, IL | 18 thg 1, 2023 | 25 thg 4, 2023 | Đã chứng nhận |
| $104.832–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 15 thg 12, 2022 | 22 thg 12, 2022 | Đã chứng nhận |
| $106.621–$160.000 Cấp III | Fort Mill, SC | 12 thg 12, 2022 | 19 thg 12, 2022 | Đã chứng nhận |
| $104.832–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 2 thg 12, 2022 | 9 thg 12, 2022 | Đã chứng nhận |
| $106.621–$160.000 Cấp III | Las Vegas, NV | 1 thg 12, 2022 | 8 thg 12, 2022 | Đã chứng nhận |
| $108.035–$160.000 Cấp III | Springfield, MA | 1 thg 12, 2022 | 7 thg 12, 2022 | Đã chứng nhận |
| $104.832–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 1 thg 12, 2022 | 22 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $117.042–$160.000 Cấp III | Morristown, NJ | 23 thg 11, 2022 | 1 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $92.061–$160.000 Cấp III | Naperville, IL | 22 thg 11, 2022 | 29 thg 11, 2022 | Đã chứng nhận |
| $104.832–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 21 thg 11, 2022 | 22 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $126.402–$210.000 Cấp IV | Atlanta, GA | 17 thg 11, 2022 | 24 thg 11, 2022 | Đã chứng nhận |
| $99.466–$160.000 Cấp III | Brookfield, WI | 11 thg 11, 2022 | 17 thg 11, 2022 | Đã chứng nhận |
| $97.802–$160.000 Cấp III | New Hartford, NY | 8 thg 11, 2022 | 13 thg 4, 2023 | Đã chứng nhận |
| $92.290–$160.000 Cấp III | Appleton, WI | 8 thg 11, 2022 | 1 thg 4, 2023 | Đã chứng nhận |
| $97.030–$160.000 | Oaks, PA | 8 thg 11, 2022 | 19 thg 4, 2023 | Đã chứng nhận |
| $104.832–$160.000 Cấp III | Oaks, PA | 2 thg 11, 2022 | 25 thg 2, 2023 | Đã chứng nhận |
| $113.547–$160.000 Cấp III | Boston, MA | 27 thg 10, 2022 | 12 thg 3, 2023 | Đã chứng nhận |
| $80.642–$160.000 Cấp III | Sioux Falls, SD | 20 thg 10, 2022 | 25 thg 10, 2022 | Đã chứng nhận |
| $101.005–$160.000 Cấp III | Raleigh, NC | 7 thg 10, 2022 | 25 thg 3, 2023 | Đã chứng nhận |
| $104.832–$200.000 Cấp III | Medford, NJ | 6 thg 10, 2022 | 13 thg 10, 2022 | Đã chứng nhận |
| $102.211–$160.000 Cấp III | Appleton, WI | 29 thg 9, 2022 | 6 thg 10, 2022 | Đã chứng nhận |
Senior Systems Analyst tại tất cả nhà tuyển dụng →
Các công việc khác tại Coforge Limited
- Systems Analyst$84.926
- Technical Architect$109.845
- Project Manager$102.669
- Technical Lead$112.923
- Software Developer$100.489
- Senior Business Analyst$107.245
- QA Analyst$87.360
- Business Analyst$82.950
- Senior Technical Architect$135.408
- Senior Technical Lead$127.878
- Programmer Analyst$77.418
- Sr. Systems Analyst$108.316
- Sr. Technical Lead$134.971
- QA Lead$103.564
- Software Engineer$105.586
- Principal Architect$155.688
- Program Manager$131.580
- Senior Software Engineer$123.552
- Solutions Architect$127.774
- Vice President$206.190
- Senior Software Developer$130.619
- Director, Business Development$201.222
- Data Engineer$129.230
- Senior QA Analyst$94.868
Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).