Trang chủ › Thành phố › Illinois › Hinsdale
Nhà bảo trợ H-1B tại Hinsdale, IL
Nhà tuyển dụng đã nộp 24 hồ sơ điều kiện lao động cho các công việc tại Hinsdale, IL trong các năm tài chính 2023–2026. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị: $87.547.
Đơn đăng ký (LCA)24
Mức lương trung vị được đề xuất$87.547
Nửa giữa của mức lương$78.894–$148.200
Phân vị thứ 10–90$73.382–$165.000
Nhà bảo trợ hàng đầu
| Nhà tuyển dụng | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Adventist Midwest Health | 8 | $77.470 |
| Resource Innovations, Inc | 2 | $85.325 |
| Dentdelioun LLC | 2 | — |
| ISO Services, Inc. | 2 | $146.502 |
| Insurance Services Office, Inc | 2 | $143.750 |
| ArchLynk LLC | 1 | $98.842 |
| Fertoz Organics, Inc. | 1 | $300.000 |
| MAXIMUS Inc. | 1 | $134.604 |
| ServiceNow, Inc. | 1 | $148.200 |
| Montessori Gifted Prep, LLC | 1 | — |
| Lightsource Labs Inc. | 1 | $180.960 |
| Brainlab Inc. | 1 | $81.250 |
| NextEra Energy Operating Services, LLC | 1 | $164.932 |
Nghề nghiệp
| Nghề nghiệp | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Medical and Clinical Laboratory Technologists | 8 | $77.470 |
| Software Developers | 6 | $143.750 |
| Mechanical Engineers | 2 | $85.325 |
| Software Quality Assurance Analysts and Testers | 1 | $98.842 |
| Chief Executives | 1 | $300.000 |
| Computer Systems Engineers/Architects | 1 | $134.604 |
| Management Analysts | 1 | $148.200 |
| Marketing Managers | 1 | — |
| Bioengineers and Biomedical Engineers | 1 | $81.250 |
| Computer and Information Systems Managers | 1 | $165.000 |
| Architectural and Engineering Managers | 1 | $164.932 |
Chức danh công việc
- Medical Laboratory Scientist II4
- Software Engineer3
- Medical Lab Scientist II2
- Medical Technologist II1
- SAP TM Senior Consultant1
- Chief Executive Officer1
- Senior Engineer - Cloud Platform1
- Engineer II1
- Senior Client Director1
- Marketing Manager1
- Project Engineer1
- Clinical Specialist1
- GL-Medical Laboratory Scientist II1
- Director of Architecture1
- Application Architect1
- Software Engineer III1
- Regional Solar Site Manager II1
- Senior Developer I1
Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).